-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่กว้าน ....  (อ่าน 2093 ครั้ง)

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
หล่นที่กว้าน ....
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 13:50:44 »

ผมมีโอกาสไปเที่ยวกับเพื่อนที่พะเยา แล้วก็พาไปนั่งร้านแห่งหนึ่งใน จ.พะเยา เพิ่งรู้ว่า มีเด็กนั่งดริ้งด้วย แค่ 100 บาท ... สั่งเหล้า แสงโสม พร้อมด้วยอาหาร ตอนแรกบอกเพื่อนว่า จะนั่งคุยกันเฉยๆ เพราะจะคุยสัพเพเหระ แต่แล้ว ...

เพื่อน "น้องๆ (เรียกเด็กเสริ์ฟ) ช่วยหาน้องๆ มานั่งด้วยคนนึงซิ"
แล้วเด็กเสริ์ฟก็จัดมาให้ 1 คน .... เหนปุ๊บ  eta04 (แล้วน้องคนนั้นก็ไปนั่งข้างเพื่อนผม)

น้องที่นั่งกะเพื่อนผม "พี่ๆ (หมายถึง ผม) ไม่เรียก น้องๆ มานั่งด้วยอีกคนเหรอ"
เพื่อน "เออๆ จัดมาเลย"  eta20 ยังไม่ได้บอกเลย มันก็ นะ.....

นั่งคุยกับน้องที่นั่งข้างเพื่อน นิสัยดีมาก เพิ่งอายุ 17 ปี ... เขินนนนนน ส่วนน้องที่นั่งข้างๆ ผมมันเดินไปๆ มาๆ (สงสัยรับหลายโต๊ะ ... ช่างมัน)
พอประมาณ ห้าทุ่ม เลยคุยกะน้องที่นั่งกะเพื่อนผมว่า "ไปกินต่อกันไหม"
น้องที่นั่งกะเพื่อนผม "โอเค แต่ขอพาเพื่อนไปด้วยนะ"
เพื่อนผม "ไปซิ ไปด้วยกัน"

และแล้วจุดหมายก็ไปถึง ณ.ผับแห่งหนึ่ง .....
น้องพาเพื่อนในร้านมาด้วยอีก 1 คน รวมกันเป็น ชาย 2 หญิง 2 พอดี ....  lowwww
กินกันข้างในแล้วก็เต็นๆๆๆ สักพักเพื่อนน้องที่มาด้วย หายยยย ....

น้องเขาเลยบอกว่า "เดี๋ยว ขอชวนเพื่อนมาด้วยนะ เพราะอยู่คนเดียว"
ผมก็พยักหน้ารับ แล้วน้องก็ไปพาเพื่อนมาอีก 3 คน หนึ่งในสามคนนั้น เห็นแล้ว ...  mbvc (หน้าหมวยๆ เด็กๆ น่ารัดสุดๆ) มาถึงก็กินไปสักพัก คุยกะน้องเขาบอกว่า ขอจีบเพื่อนได้ไหม น้องเขาเลยจัดให้ ด้วยอาการเมา คุยไป หอมแก้มน้องเขาไป จับมือเต็นบ้าง (คิดในใจ คืนนี้ได้กินเด็กหล่ะ)
แต่กระนั้น โต๊ะข้างๆ (ตอนแรกมีโต๊ะ ผู้ชายมานั่ง พอโต๊ะผู้ชายลุกออกไป ก็เห็นโต๊ะถัดไปเป็น สาวมาสามคน) ตอนที่เพื่อนน้องเขาไม่อยู่ ผมก็เดินเข้าไปชนแก้วและก็คุย (เผื่อว่า น้องที่ผมชอบจะไม่ไปกะผม) .... แต่ตามหลักการ เขาห้ามมองหลายเป้าหมายเพราะจะอดแหลก และหลักการนี้ก็เป็นจริง เพราะ ขณะผมกำลังดูดปากน้องคนที่ผมชอบ ปรากฏว่า น้องโต๊ะข้างๆ มองมาพอดี ...  uilo

พอเลิกจากร้าน น้องคนที่ผมชอบ รีบเดินออกมา แล้วก็เดินไปหาผู้ชายตรงที่จอด มอเตอร์ไซด์ แล้วก็ไปกะผู้ชายคนนั้น ...  eta07 แล้วที่ผ่านมาในผับมันคืออะไร ....  lkkjjh

สุดท้าย ผมและเพื่อนผมก็พาน้องคนที่มาด้วยตอนแรก(เด็กนั่งดริ้งที่ร้านตอนแรก) ไปส่ง และแล้วน้องที่นั่งกะผมที่ร้านนั่งดริ้งก็พบกันโดยบังเอิญและพาไปส่งที่หอ เนื่องจากอยู่หอพักเดียวกันหมด
ขณะขับรถไป ผมก็ด่าน้องที่นั่งกะเพื่อนผมไป เพราะเศร้าโคตรๆ หลอกกันได้ บอกเพื่อนมันไม่มีแฟน(แต่ดันลืมถามต่อว่า มันมีปั๋วหรือเปล่า ...  piuyty)

พอถึงหอ น้องนั่งดริ้งที่นั่งกะผมที่ร้านแรกบอกว่า "ถ้าอยากไปนัก ไปกะมันก็ได้"  eta06
แต่เพื่อนเจ้ากรรมนี่ซิ มันดันพูดว่า "เฮ๊ย! พอหล่ะ กลับเหอะ" และก็ขับรถกลับไปนอนที่ห้องมันอย่างทุกข์ระทม ... ouiy

Moobill@cm

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นที่กว้าน ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 15:14:40 »

เศร้าใจจริงๆๆๆ

p_nuin

• คนเหนือคน เทพเหนือเทพ
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 15:43:41 »

สนน. ttu

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 16:23:21 »

นั้นนะ
"จับปลาหลายมือ มันก็ย่อมดิ้นหลุดเป็นธรรมดา"
 piuyty
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 16:27:50 »

อ่านการบ้านท่านแล้ว..  ouiy ouiy

jaydai

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 19:01:33 »

ถ้าจะให้รุเรื่องอยากจะใส่ชื่อแต่ก็นะ. .... พะเยาแคบ มะอยากเป็น พระเอก ด้วย
เฮ้อออ. ... แก่ขนาดนี้ ยังโดนหลอก uilo

dvd

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 19:59:47 »

มอ มอ มอ คิคิ

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 20:58:29 »

อ่อนอ่ะ  kjhg kjhg kjhg

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

jaydai

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 21:40:24 »

ขอบคุณครับ สำหรับคำชม. .. roister roister roister

pagne2204

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 12:17:37 »

จับแค่หนึ่งล่นยังเจ็บ  เล็ก ๆ แต่อารมแบบนี้พูดได้คำเดียว ส น น. 55555

kjhg kjhg kjhg

บุรุษไร้นาม

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 12:24:52 »

..ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ท่านอยู่คับ..นักรบย่อมมีบาดแผล..
   ..แต่คำพูดที่ว่า..ไปไหนกับใคร..อย่าจับปลาสองมือ..มันก็ใช้ได้อยู่..
     ...ว่าแต่ก็เสียดายโอกาสน้อ ouiy

dm

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 13:57:43 »

ปกติ สำหรับผมเช่นกัน อดแหลกตาล้อดด piuyty

noteengi

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 14:14:50 »

นิทานเรื่องนี้ สอนให้รู้ว่า อย่าจับปลาหลายมือ เห่อๆ

topseries

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 14:30:56 »

ร้านไหนครับท่านบอกได้ป่าว ดริ้งถูกมาก

น้องที่รัก

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 16:19:15 »

กระจอก อ่อน เสี่ยว..  ouiy

phnat

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 20:42:54 »

ทำไมมีแต่คนมาชมท่าน jaydai นะ jljhl jljhl

jawjaw

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 23:04:48 »

ร้านไหนครับท่านบอกได้ป่าว ดริ้งถูกมาก

อยากรู้ด้วยคนครับท่าน

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 23:08:26 »

คราวหน้าตั้งชื่อก็ดีครับจะได้ไม่งงสำหรับคนอ่าน เอ บี ซี ก็ได้
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

mintada9

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 00:10:40 »

สงสารตาเจ kjhg kjhg kjhg kjhg

เมานมสด

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 02:12:03 »

ชื่อร้านพี่ ชื่อร้าน ๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 14:51:31 »

kjhg หล่นบ่อยๆนี่ไม่ดีนะ เสียสุขภาพจิตหมด ต่อไปน้องชายตัวเล็ก
อาจจะพลอยไม่คึกคักไปด้วย เพราะมันเตรียมการไว้แต่เจอหล่นตลอด
เดี๋ยวไม่จะฮึดสู้เอาต่อไป mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

jaydai

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 09:57:24 »

เด็กนั่งดริ้งที่นี่ 100 บาททั้งหมดครับ ...
ร้านแถวหน้าโลตัสก็ 100 บาท(มีหลายร้าน ประมาณ 5 - 6 ร้านมั๊ง ... พอดีวันนั้นมาวววว  jljhl)
แล้วร้านแถวกว้านก็ร้านชมดาวอีกที่นึงครับ

Love_CM

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 10:14:53 »

ผมมีโอกาสไปเที่ยวกับเพื่อนที่พะเยา แล้วก็พาไปนั่งร้านแห่งหนึ่งใน จ.พะเยา เพิ่งรู้ว่า มีเด็กนั่งดริ้งด้วย แค่ 100 บาท ... สั่งเหล้า แสงโสม พร้อมด้วยอาหาร ตอนแรกบอกเพื่อนว่า จะนั่งคุยกันเฉยๆ เพราะจะคุยสัพเพเหระ แต่แล้ว ...

เพื่อน "น้องๆ (เรียกเด็กเสริ์ฟ) ช่วยหาน้องๆ มานั่งด้วยคนนึงซิ"
แล้วเด็กเสริ์ฟก็จัดมาให้ 1 คน .... เหนปุ๊บ  eta04 (แล้วน้องคนนั้นก็ไปนั่งข้างเพื่อนผม)

น้องที่นั่งกะเพื่อนผม "พี่ๆ (หมายถึง ผม) ไม่เรียก น้องๆ มานั่งด้วยอีกคนเหรอ"
เพื่อน "เออๆ จัดมาเลย"  eta20 ยังไม่ได้บอกเลย มันก็ นะ.....

นั่งคุยกับน้องที่นั่งข้างเพื่อน นิสัยดีมาก เพิ่งอายุ 17 ปี ... เขินนนนนน ส่วนน้องที่นั่งข้างๆ ผมมันเดินไปๆ มาๆ (สงสัยรับหลายโต๊ะ ... ช่างมัน)
พอประมาณ ห้าทุ่ม เลยคุยกะน้องที่นั่งกะเพื่อนผมว่า "ไปกินต่อกันไหม"
น้องที่นั่งกะเพื่อนผม "โอเค แต่ขอพาเพื่อนไปด้วยนะ"
เพื่อนผม "ไปซิ ไปด้วยกัน"

และแล้วจุดหมายก็ไปถึง ณ.ผับแห่งหนึ่ง .....
น้องพาเพื่อนในร้านมาด้วยอีก 1 คน รวมกันเป็น ชาย 2 หญิง 2 พอดี ....  lowwww
กินกันข้างในแล้วก็เต็นๆๆๆ สักพักเพื่อนน้องที่มาด้วย หายยยย ....

น้องเขาเลยบอกว่า "เดี๋ยว ขอชวนเพื่อนมาด้วยนะ เพราะอยู่คนเดียว"
ผมก็พยักหน้ารับ แล้วน้องก็ไปพาเพื่อนมาอีก 3 คน หนึ่งในสามคนนั้น เห็นแล้ว ...  mbvc (หน้าหมวยๆ เด็กๆ น่ารัดสุดๆ) มาถึงก็กินไปสักพัก คุยกะน้องเขาบอกว่า ขอจีบเพื่อนได้ไหม น้องเขาเลยจัดให้ ด้วยอาการเมา คุยไป หอมแก้มน้องเขาไป จับมือเต็นบ้าง (คิดในใจ คืนนี้ได้กินเด็กหล่ะ)
แต่กระนั้น โต๊ะข้างๆ (ตอนแรกมีโต๊ะ ผู้ชายมานั่ง พอโต๊ะผู้ชายลุกออกไป ก็เห็นโต๊ะถัดไปเป็น สาวมาสามคน) ตอนที่เพื่อนน้องเขาไม่อยู่ ผมก็เดินเข้าไปชนแก้วและก็คุย (เผื่อว่า น้องที่ผมชอบจะไม่ไปกะผม) .... แต่ตามหลักการ เขาห้ามมองหลายเป้าหมายเพราะจะอดแหลก และหลักการนี้ก็เป็นจริง เพราะ ขณะผมกำลังดูดปากน้องคนที่ผมชอบ ปรากฏว่า น้องโต๊ะข้างๆ มองมาพอดี ...  uilo

พอเลิกจากร้าน น้องคนที่ผมชอบ รีบเดินออกมา แล้วก็เดินไปหาผู้ชายตรงที่จอด มอเตอร์ไซด์ แล้วก็ไปกะผู้ชายคนนั้น ...  eta07 แล้วที่ผ่านมาในผับมันคืออะไร ....  lkkjjh

สุดท้าย ผมและเพื่อนผมก็พาน้องคนที่มาด้วยตอนแรก(เด็กนั่งดริ้งที่ร้านตอนแรก) ไปส่ง และแล้วน้องที่นั่งกะผมที่ร้านนั่งดริ้งก็พบกันโดยบังเอิญและพาไปส่งที่หอ เนื่องจากอยู่หอพักเดียวกันหมด
ขณะขับรถไป ผมก็ด่าน้องที่นั่งกะเพื่อนผมไป เพราะเศร้าโคตรๆ หลอกกันได้ บอกเพื่อนมันไม่มีแฟน(แต่ดันลืมถามต่อว่า มันมีปั๋วหรือเปล่า ...  piuyty)

พอถึงหอ น้องนั่งดริ้งที่นั่งกะผมที่ร้านแรกบอกว่า "ถ้าอยากไปนัก ไปกะมันก็ได้"  eta06
แต่เพื่อนเจ้ากรรมนี่ซิ มันดันพูดว่า "เฮ๊ย! พอหล่ะ กลับเหอะ" และก็ขับรถกลับไปนอนที่ห้องมันอย่างทุกข์ระทม ... ouiy

ปิ๊กบ้านเฮาเต๊อะ ตาเจ ตี๋หล่ะปูนม่วนกว่าเยอะ
ดูกะ คนมาเม้นมีแต่ชมท่านท้างงงงน้านนนน55+

www123

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 11:06:31 »

อย่าเพิ่งท้อทั่น บาดแผลหายไปแก้ตัวใหม่  dsgjsd

jengvls

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 18:54:23 »

อ่าน แล้วเหนื่อย

tum_dtk

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 05:06:57 »

คราวหน้าเอาทีละคนคับ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

008

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 17:46:24 »

น้องที่มาด้วยตอนแรกก็ได้นะ มาขนาดนี้ละะะะะ

pakasit

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 16:40:00 »

น่าสงสารมากเป็นตัวเองคง เซงมากอะคับ

zero55

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 13:48:39 »

สู้ต่อไปนะ hgjhg

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 14:18:59 »

กร๊าาาาาาากกกกกกก
.
.
.
อ่า ขอโทด ๆ ที่ ซาแดง อารมออก มา จิงๆ ต้อง โพส ซาแดง ความ เหนใจ เนอะ

nuang

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 13:17:04 »

เศร้าจริงๆๆ

LostceR

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 14:27:25 »

pongzพะเยานี่หายากมากกก

dogdog

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2012, 12:14:31 »

เสียดาย

hippoo

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2012, 02:09:09 »

โถ....คุณเพื่อนค๊าฟฟฟฟฟฟ

kjhg kjhg kjhg

kolokoso

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 15:09:29 »

ghjk เพื่อนกันยอมได้ piuyty

masimoto

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 19:24:11 »

นักรบย่อมมีบาดแผล

thipraksa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 20:00:08 »

อ่านแล้วจะเก็บไว้เป็นข้อเตือนใจ