-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์ Tsubomi และโปรดิวเซอร์กับผลงานส่งประกวด AV OPEN 2017  (อ่าน 1012 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

สัมภาษณ์ Tsubomi และโปรดิวเซอร์กับผลงานส่งประกวด AV OPEN 2017

โปรดิวเซอร์ จริงๆเรื่องนี้เป็นความตั้งใจของซึโบมิจังครับ "อยากจะลองเสนอชื่อเข้าใน AV OPEN ดู"
ปกติไม่ค่อยจะเห็นซึโบมิจังในพวกงานแข่งเอารางวัลอย่างนี้เท่าไหร่ด้วยเนอะ (หัวเราะ)

ซึโบมิ ปกติก็ไม่ค่อยถนัดกับการไปมุ่งเอารางวัลเท่าไหร่ก็เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้ทำ ก็มีเสียงจากรอบข้างมาเหมือนกันค่ะ
ว่าดูไม่ค่อยถนัดกับสายนี้เท่าไหร่ เพราะงั้นครั้งนี้ก็เลยว่าจะลองดูสักหน่อยแล้วกัน

โปรดิวเซอร์ ก็นั่นแหละครับ ผมก็เลยโชคดี(หัวเราะ) อยากออกผลงานของซึโบมิจัง!
ก็คิดว่า "งานแบบไหนดีที่ถ้าไม่ใช่เทศกาลใหญ่ๆแบบนี้แล้วคงทำไม่ได้" ก็คิดออกมาได้
ว่าต้องเป็นงานแนวนักแสดงหลายๆคนโดยมีซึโบมิจังเป็นตัวหลัก อย่างตอนนี้ก็เป็นนักแสดงระดับเอ็กซ์ตำนาน
คงไม่ได้เล่นแนวพร้อมกันหลายๆคนหละสิ

ซึโบมิ  นั่นสินะค่ะ บางที งานที่เล่นร่วมกันหลายๆคนนี่ ก็น่าจะตั้งแต่ バコバス(bako bus) นู้นมั้งค่ะ (หัวเราะ)

โปรดิวเซอร์  ก็อย่างที่ว่าไปครับ เพราะอย่างนั้นก็เลยอยากจะพยายามด้วยกันกับซึโบมิจัง
ที่เคยเป็นแต่อิมเมจเกิลให้ในเทศกาลนี้ แต่แทบไม่เคยส่งชื่อเข้าประกวดเลยดู
อย่างนั้นถ้าเป็นผลงานเมดละก็ ก็ต้องเป็นไปปัน(ไม่มีขน)เมดโลลิที่มีซึโบมิเป็นหัวใจหลักของเรื่อง
สำหรับผมคิดว่า ในประวัติศาสตร์สายเมด 11 ปี ในวงการนี้ถ้าพูดถึงเมดอันดับ 1 ก็ต้องซึโบมิจังนี่แหละครับ
ผมเชื่ออย่างนั้น

ซึโบมิ ขอบคุณค่ะ (เขินมาก)

สมาชิกเรื่องนี้สุดยอดเลยนะครับ นำทีมด้วยซึโบมิจังและตามมาด้วยรุ่นน้องอย่าง
อะโตมิ ชูริจัง มิยาซาวะ ยุคาริจัง อะซุกิจัง มุไค ไอจัง ยามะคาวะ ยุนะจังที่เป็น
โลลิ All-Star ของยุคนี้

ซึโบมิ  เพิ่งเคยเจอกันกับทุกคนครั้งแรกตื่นเต้นมากเลยค่ะ

โปรดิวเซอร์  ไม่แน่บางทีซึโบมิจังอาจตื่นเต้นที่สุดหละมั้ง(หัวเราะ)
แต่ว่าตัวตนของซึโบมิจังนี่ถือเป็นตำนานสำหรับพวกเธอเลยนะ จริงๆแล้วทุกคนตื่นเต้นกันมากเลย
อย่างชูริจังหลังจากที่แนะนำตัวกันในห้องแต่งตัวก็ไปคุยกับยุคาริจังว่า "โห-- ความจริงหรอเนี่ย ตำนานหละตำนาน"
คุยกันตื่นเต้นมาก เด็กๆคนอื่นก็ดีใจกันมากเลยเหมือนกัน สำหรับสายโลลิแล้วไม่มีใครที่ไม่รู้จักซึโบมิหรอก
ทุกคนตั้งซึโบมิจังเป็นเป้าหมายเหมือนกันหมด

ซึโบมิ ไม่เลยค่ะ ไม่เลย

โปรดิวเซอร์ ที่แกล้งกันตอนจะกลับนั้นก็สุดยอดไปเลยไม่ใช่หรออันนั้น (หัวเราะ)

ซึโบมิ เอ๊ะ อ๊าาาาาา

เกิดอะไรขึ้นหรอครับ...?

ซึโบมิ ตอนที่ถ่ายกันเสร็จแล้ว ทุกคนอุส่ามาที่ห้องแต่งตัวของฉันค่ะ มาบอก "ขอตัวกลับก่อนนะคะ"
หลังจากนั้นช่างแต่งหน้าค่ะใจร้ายมากเลย(หัวเราะ)

โปรดิวเซอร์  ตอนนั้นช่างแต่งหน้าสุดยอดเลยนะครับ พูดว่า "ห๊ะ จะกลับแล้วหรอ" (หัวเราะ)
"ซึโบมิจังเธออยู่ช่วยทำความสะอาดสตูดิโอจนเสร็จทุกครั้งเลยนะ แล้วนี่จะมากลับกันก่อนหรอ"
ทุกคนนี่สั่นกันหมดเลย หัวเราะ(ช่างแต่งหน้าแกล้ง)

ซึโบมิ  ใจร้ายมากเลย ฉันก็ "เอ๊ะ อะไรหละนั่น" ตกใจหมดเลย พวกเด็กๆที่โดนว่านี่ยืนตัวแข็งกันหมด (หัวเราะ)

โปรดิวเซอร์  เรื่องนี้ถึงจะเรียกแคสติ้งเด็กๆสายโลลิมาก็เถอะครับ ทุกคน(ทีมงาน)พูดเป็นเสียงเดียวกัน
"ต้องเป็นงานแสดงร่วมกับซึโบมิจังนะ" อย่างมุไค ไอจัง เดิมทีก็ไม่ได้ไปปันนะครับ
แต่พอบอก "หาคนที่ไปปัน ไปเล่นร่วมกับซึโบมิจัง" ก็พูดเลยว่า "อะ ถ้างั้นเดี๋ยวโกนเลยค่ะ!"

ซึโบมิ  เอ๊ะ-- ดีใจจัง มุไคซัง เป็นแบบนั้นหรอค่ะเนี่ย จริงๆแล้วส่วนตัวงานที่ทุกคนไปปันหมดก็เพิ่งเคยครั้งแรกเหมือนกันค่ะ
แต่ตอนนั้นเพิ่งเจอกับทุกคนครั้งแรก เห็นทุกคนไปปันกันหมด ก็นึกว่า "อะ ปกติไปปันกันหละมั้ง"  (หัวเราะ)

โปรดิวเซอร์ ก็อย่างที่ว่าไปครับ สำหรับผมด้วยพลังแห่งซึโบมิจัง
ทำให้ผมสามารถผทำผลงานที่มีสามาชิกสุดเพอร์เฟคออกมาได้ (หัวเราะ) เด็กๆทุกคนก็ดีใจกันมากเลยนะ
ผมไปดู Twitter ของทุกคน ทุกคนบอกประมาณว่า "ได้เจอตำนานหละ!" คิดว่าทุกคนคงสนุกกันมากครับ

ซึโบมิ  "ไม่เลย ไม่เลย ไม่เลย  โปรดิวเซอร์ซัง ไม่ต้องมาอวยกันขนาดนั้นก็ได้ค่ะ" (หัวเราะ)

cr: http://news.dmm.co.jp/article/996899/?page=1
รายละเอียดเพิ่มเติม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2017, 16:36:41 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

toshoro888

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น

สุโค่ยยยย

aunout

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

jokna