-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)  (อ่าน 5105 ครั้ง)

Ninja

• บุคคลทั่วไป

อ่านการบ้านแนว sex story ของหลายๆท่านมาเยอะ ก็มาคิดดูว่าในชีวิตผมนี้เคยพลาดโอกาสดีๆในการจบสกอร์ผู้หญิงมาหลายคนเหมือนกันแฮะ ทั้งๆที่บางคนให้ท่าหรือให้โอกาสผมมากมายเหลือเกิน  ouiy

ส่วนหนึ่งเป็นเพราะตอนนั้นผมยังเด็ก ประสบกามยังน้อย แถมไม่ได้คิดว่าเค้าจะมาชอบเราหรือให้ท่าเราได้ขนาดนั้น

ไม่เหมือนสมาชิกบางคน ที่เชี่ยวชาญด้านนี้ตั้งแต่ยังเป็นนักศึกษา  ::)

แต่ถ้าให้เป็นตอนนี้ล่ะก็ ถ้าปล่อยโอกาสมาแบบนี้ล่ะ ไม่พลาดแน่

ก็เลยเอามาเล่าให้สนุกๆกัน แชร์ประสบการณ์กัน ว่าหากเกิดเหตุการณ์แบบนี้ ........... ไมควรพลาด  lkkjjh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2009, 16:51:14 โดย Ninja »

Ninja

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 19:10:33 »

Case 1

เหตุการณ์นี้เป็นเหตุการณ์ที่ผมเสียดายมากที่สุด เพราะสาวคนนี้เค้า ขาว อึ๋ม น่ารัก เป็นหรีดด้วย  yhb

คนนี้เค้าเป็นเพื่อนของผมเอง และเคยเป็นแฟนกับเพื่อนผมด้วย ช่วงนั้นเค้าเลิกกับเพื่อนผมแล้ว แต่ก็ยังติดต่อกับผมและแฟนเก่าเค้าอยู่

วันหนึ่งเค้ามาหาผมที่หอ (ผมพักกับเพื่อนผม สมัยเรียนอยู่) มาขออาบน้ำที่หอผม  uyhgb เพราะจะไปหาแฟนใหม่ของเค้า

ปกติเค้าก็มักจะมาขออาบน้ำที่หอผมอยู่แล้ว ตอนที่เค้ายังคบกับเพื่อนผมอยู่ แต่จะมาพร้อมเพื่อนผมตลอด

แต่วันนี้เค้ามาคนเดียว ในขณะที่เลิกกับเพื่อนผมแล้ว และผมก็อยู่คนเดียวด้วย  ijn

เค้าก็เข้ามาในห้อง พอดีในห้องมีสปายอยู่ (หรือเบียร์นี่แหละ จำไม่ได้แล้ว) ก็นั่งกินกันพร้อมขนมขบเคี้ยว ระหว่างรอจะอาบน้ำ

ก็คุยกันเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อยๆ จนมาถึงเรื่อง sex  ???

ก็คุยกันว่าชอบแบบไหน เค้าชอบแบบไหน ผมชอบแบบไหน สรุปว่าชอบอาบน้ำด้วยกันกับแฟนก่อนที่จะมีอะไรกัน  เขิน

ประมาณว่า build อารมณ์กันก่อน หรือบางทีก็เอากันในห้องน้ำกันเลย

คุยกันไป คุยกันมา ผมเริ่มมีอารมณ์ อยากปรี้เค้าแล้วอ่ะ  jljhg

ขาวก็ขาว นมก็ใหญ่ น่ารักอีกตะหาก แอบปิ๊งอยู่เหมือนกันนะเนี่ย เพียงแต่ถือคติ ไม่เอาเพื่อน  ss

แถมดูเค้าก็เหมือนจะเริ่มมีอารมณ์เหมือนกันแล้วล่ะ  jhkll

Ninja

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 19:16:16 »

ขณะที่กำลังคุยกันได้อารมณ์นั้น ก็มีโทรศัพท์มาที่ห้องผม (สมัยนั้นยังไม่ฮิตมือถือกันน่ะ)

ไอ้เพื่อนอีกคนนึงของผม ที่มันจะมาขอนอนด้วยวันนี้ (มันเคยบอกไว้แล้ว) มันโทรมา confirm ว่าตกลงไปได้เลยป่ะ  iyor

อารมณ์นั้น ... ไม่รู้ว่าควายตัวไหนมาสิงผมอยู่ 

ทั้งๆที่ใจก็ไม่อยากให้มันรีบมาเลย .... แต่ปากดันบอกว่า มาได้เลย   jljhg

เพื่อนมันก็บอก โอเค เดี๋ยวอีกซักพักก็จะเข้ามาละ

วางหูเสร็จ ผมก็ไปนั่งกับเพื่อนสาวของผมต่อ บอกว่าเดี๋ยวจะมีเพื่อนมาหา มานอนด้วย  uoiou

เพื่อนสาวสุดสวยของผมก็บอกว่า งั้นเค้าจะไปอาบน้ำแล้วล่ะ

แล้วเค้าก็ถือเสื้อผ้าเข้าไปในห้องน้ำ ... แป๊ปเดียว เค้าก็ยื่นหน้ามาถามผมว่า

............. อาบน้ำด้วยกันมั้ย................  uyhgb

ผมก็อารมณ์ควายอีกตัวเข้าสิง ดันตอบไปว่า เดี๋ยวเหอะๆ แล้วก็หัวเราะไป เหมือนทำนองปฏิเสธไป   jljhg

เค้าก็เลยเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำเอง (ทั้งๆที่ ถ้าผมตอบตกลงไป คงจะมันส์มากเลยล่ะเนี่ย)

สุดท้ายเค้าก็อาบเสร็จและออกมาคุยกันอีกแป๊ปนึง แล้วก็ออกไปด้วยท่าทางเหมือนยังไม่อยากรีบออกไปเลย

ดูเศร้าๆ ซึมๆ ยังไงไม่รู้

ส่วนผมก็เสียดายจนถึงทุกวันนี้เลยล่ะคร้าบบบ  uilo

ปล. ผมไม่รู้ว่าจะ post ไว้ห้องไหน เลยเอามา post ไว้ห้องนี้ก่อนครับ แล้วจะมีอีกหลาย case ตามมาประจานความโง่ของผมอีก  ##

onenight

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 20:12:10 »

เสียดายยยยยย แทนเร๊ยยยย คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ พี่น้องงงงงงงงงงงงง

จะว่าไปผมก็เคยควายเข้าสิง เหมือนกัน แฟนชวนไปนอนเปนเพื่อน ก็ไปนอนเปนเพื่อน ไม่ทำอะไร  oijuhgfd ตอนนั้นยังมิกล้าน่ะ  เสียดาย จนทุกวันนี้  l,l,

Ninja

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 20:22:25 »

Case 2

คราวนี้ เป็นตอนที่ผมเรียนจบแล้วและกำลังเริ่มสะสมเขี้ยวเล็บ แต่ดันมาเสียโอกาสโง่ๆอีกจนได้  ouiy

คนนี้เป็นสาวพยาบาล น่ารัก นมใหญ่ แน่นด้วย  yhb

ก้อเริ่มจีบคนนี้ ท่ามกลางงานเลี้ยงบริษัทฯ ที่คนในบริษัทที่แข่งกันจีบและขอเบอร์น้องเค้ากันใหญ่

แต่น้องเค้าก็ไม่ให้เบอร์ใครเลย จนผมที่อาศัยความแตกต่าง คุยกับน้องเค้าจนน้องเค้าแปลกใจในหลายๆอย่าง (ทำตัวเองให้ชวนค้นหา) ss

เค้าก็เลยให้เบอร์และนั่งคุยด้วยจนจบงานเลี้ยง  mnb

หลังจากนั้นอีกไม่นานก้อนัดน้องเค้ามาทานข้าว และเริ่มรุกในรถนิดหน่อย พอเป็นพิธี  ijn

จนถึงอีกวันต่อมา ก้อชวนน้องเค้ามาที่ห้องผม ก้อชวนเปิดคอมดูโน่นดูนี่ ชวนเล่นเกม

ระหว่างที่ดูคอมอยู่ น้องเค้าก้อจงใจยื่นหน้าเข้ามาใกล้หน้าผมมากจนแทบจะชิดกันอยู่แล้ว

ทำอยู่หลายครั้งและนาน จนผมต้องมองหน้าน้องเค้า และก้อหอมแก้มฟอดใหญ่

น้องเค้าก้ออาย...หน้าแดง  เขิน

แล้วผมก็เริ่มรุกด้วยวิธีหามุกอื่นค่อยๆไล่มาจนได้กอดและไซร้น้องเค้า (จริงๆน่าจะกอดได้เลยนะ ไม่ต้องหามุกอื่นแล้ว)

Ninja

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 20:24:51 »

จนพาน้องเค้าไปนอนกอดกันที่เตียงแล้วก้อไซร้คอไปมาจนปลดเสื้อชั้นในเข้าไปเคล้นหน้าอกได้เต็มๆมือ แน่นจริงๆ  yhb

พร้อมกับเอาส่วนภายนอกของเป้ากางเกงผมถูกับของเค้า จนเค้าก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นด้วยเหมือนกัน  ijn

จากนั้นก็เริ่มเลียปลายปทุมถันสีน้ำตาลอ่อนนั้นด้วยความเมามันส์ปนหื่นกระหาย

ขณะนั้น.....อย่างที่ทราบกัน ว่าผมเป็นคนชอบนมมากกกก  [poiuy

ทำให้มัวแต่สนใจนมใหญ่ๆนั้น จนไม่ได้สนใจช่วงล่างของน้องที่ดูจะกระตุ้นอารมณ์น้องมากกว่าช่วงบน

ซึ่งทำให้น้องเค้าอารมณ์ขาดช่วง ประกอบกับผมแสดงอารมณ์หื่นกระหายมากไปหน่อย  เขิน

จนน้องเค้าบอกว่าพอเถอะ  uyhgb

ผมก้อดันหน้าโง่ หยุดอีก ทั้งๆที่ ถ้าเอามือรุกกระตุ้นช่วงล่างน้องเค้า เค้าก้อคงต่อกันจนจบได้

แต่ตอนนั้นผมดันหยุด เพราะไม่ค่อยชอบใช้มือกับส่วนนั้นของผู้หญิงเท่าไหร่  ouiy

สรุปก้อเลย......หยุดเพียงเท่านั้น พพำ

หลังจากนั้นอีกไม่นาน กิ๊กผมก้อจับได้ว่าผมแอบกิ๊กกับน้องเค้า เลยสั่งให้ผมเลิก พร้อมกับบอกความจริงว่าน้องเค้าน่ะมีแฟนแล้ว  uyhgb

ผมก้อดันหยุดตามที่กิ๊กบอกอีก....ควายอีกแล้วกู  piuyty

เหตุผลก้อเพราะว่าผมเสียดายกิ๊กผมมากกว่า เพราะน่ารักกว่ามากมาย ขาวกว่า yhb ถึงแม้จะไม่อึ๋มเท่าก้อตาม

น้องพยาบาลก้อตามง้อผมอยู่นานเลยแหละ ผมก้อไม่ยอมรับโทรศัพท์เธอเลย

คิดแล้วก้อเสียดายจริงๆเลยเรา  ouiy

rookie

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 21:04:56 »

เข้าใจความรู้สีกเป็นอย่างดีครับ  ouiy

superman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 21:47:12 »

ต้องตั้งชื่อห้องใหม่เลยครับ ห้องลาโง่ ผมเองจะได้เปนสมนชิกด้วย อ่านแล้วโดน มากๆ  ไม่นึกเลยว่าจะมีคนเหมือนเราอีก ;lkjn

Torres

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 22:05:01 »

นึกออกเลยครับ (ทึ่มเหมือนกัน) ...

pagne2204

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 00:54:54 »

พี่ผม

ทำไมเป็นอย่างนั้นไปได้

uyhgb uyhgb uyhgb

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 02:00:32 »

ต้องตั้งชื่อห้องใหม่เลยครับ ห้องลาโง่ ผมเองจะได้เปนสมนชิกด้วย อ่านแล้วโดน มากๆ  ไม่นึกเลยว่าจะมีคนเหมือนเราอีก ;lkjn

มีเมื่อไหร่บอกด้วยนะท่าน

ผมคงมีการบ้านแนวนี้ส่งเยอะเลย uilo

mormor1973

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 08:54:44 »

พวกเด็กๆ อ่านแล้วควรพิจารณาครับ
เดี๋ยวนี้ต่างจากเมื่อก่อนมาก
เจอกันครั้ง สามครั้งแรก ไม่ได้ก็หาคนใหม่เลย
เหอะๆๆ
ไม่รู้ใครได้ใครแล้วด้วย หุหุหุ ijn

ขอบคุณประสบกาม ท่านนินจาครับ

zero_1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 09:05:08 »

ตอนนั้นผมก็ไม่ประสีประสาคับ ปล่อยหลุดไปหลายคนเลย  uilo

ZOIDS

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 09:32:54 »

มี case 3 มั้ยครับ  yhb

shoots

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 09:47:12 »

ร่องรอยบาดแผลจะเป็นเครื่องพิสูจน์ของลูกผู้ชายที่ได้ออกรบ     O0 ^-^

inside_grils

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 10:04:06 »

ความรู้สึกเดียวกันครับ  แต่ยังไงซะ สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพขุนพล สงครามสวาทยังไม่สิ้นเหมือนกัน เริ่มงงละ อิอิ uhgv

FAT-BOY

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 11:16:13 »

เคยมีประสบการณ์แบบนี้เหมือนกันครับ

มันก็ต้องมีพลาดๆกันบ้าง

นึกถึงแล้วก็เสียดาย พพำ

virgin_killer

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 11:22:16 »

กระทู้กำเนิดเทพ.. ชอบๆๆ

golfmanu00

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 12:06:55 »

ท่าน จขกท  ท่าจะเซ็งมากเลยนะครับ  ของผมก็ประจำไม่ใช่เทพแบบพี่ จิ้น l,l,

3p

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 14:11:07 »

;khhg ขอบคุณ ในการแชร์ประสบการณ์
แล้ว เคสไหนทำให้เทพจุติ ได้หละเนี่ย
 ;kljj

marathoner9

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:06:14 »

Case 1

เหตุการณ์นี้เป็นเหตุการณ์ที่ผมเสียดายมากที่สุด เพราะสาวคนนี้เค้า ขาว อึ๋ม น่ารัก เป็นหรีดด้วย  yhb

คนนี้เค้าเป็นเพื่อนของผมเอง และเคยเป็นแฟนกับเพื่อนผมด้วย ช่วงนั้นเค้าเลิกกับเพื่อนผมแล้ว แต่ก็ยังติดต่อกับผมและแฟนเก่าเค้าอยู่

วันหนึ่งเค้ามาหาผมที่หอ (ผมพักกับเพื่อนผม สมัยเรียนอยู่) มาขออาบน้ำที่หอผม  uyhgb เพราะจะไปหาแฟนใหม่ของเค้า

ปกติเค้าก็มักจะมาขออาบน้ำที่หอผมอยู่แล้ว ตอนที่เค้ายังคบกับเพื่อนผมอยู่ แต่จะมาพร้อมเพื่อนผมตลอด

แต่วันนี้เค้ามาคนเดียว ในขณะที่เลิกกับเพื่อนผมแล้ว และผมก็อยู่คนเดียวด้วย  ijn

เค้าก็เข้ามาในห้อง พอดีในห้องมีสปายอยู่ (หรือเบียร์นี่แหละ จำไม่ได้แล้ว) ก็นั่งกินกันพร้อมขนมขบเคี้ยว ระหว่างรอจะอาบน้ำ

ก็คุยกันเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อยๆ จนมาถึงเรื่อง sex  ???

ก็คุยกันว่าชอบแบบไหน เค้าชอบแบบไหน ผมชอบแบบไหน สรุปว่าชอบอาบน้ำด้วยกันกับแฟนก่อนที่จะมีอะไรกัน  เขิน

ประมาณว่า build อารมณ์กันก่อน หรือบางทีก็เอากันในห้องน้ำกันเลย

คุยกันไป คุยกันมา ผมเริ่มมีอารมณ์ อยากปรี้เค้าแล้วอ่ะ  jljhg

ขาวก็ขาว นมก็ใหญ่ น่ารักอีกตะหาก แอบปิ๊งอยู่เหมือนกันนะเนี่ย เพียงแต่ถือคติ ไม่เอาเพื่อน  ss

แถมดูเค้าก็เหมือนจะเริ่มมีอารมณ์เหมือนกันแล้วล่ะ  jhkll

ใครฟร่ะ   jbv 

กระผมรู้จักใช่ไหม ท่าน  ......

แหมเล่น เอาเรื่อง 10 กว่าปี มาเล่าเชียวนะ  เอิก ๆๆๆๆ mnb mnb

Ninja

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:36:58 »

ใครฟร่ะ   jbv 

กระผมรู้จักใช่ไหม ท่าน  ......

แหมเล่น เอาเรื่อง 10 กว่าปี มาเล่าเชียวนะ  เอิก ๆๆๆๆ mnb mnb

อย่าบอกเค้าสิว่ามันกี่ปีแล้ว...อายเค้า  เขิน

ผู้หญิงแกน่าจะไม่รู้จักหรอก เพราะเป็นหรีดคณะอื่น ทางฝั่งสวนดอก 555  mnb

แต่เพื่อนน่ะ คณะเรา  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2009, 16:49:26 โดย Ninja »

Ninja

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:40:27 »

เอาล่ะ มาต่อๆกัน case ต่อไป

Case 3

เคสนี้ ฝ่ายหญิงกำลังเรียนปี 2 อยู่เลย  ผิวขาวมากกกกและเนียนมากกกกก  yhb โอโม่ยังชิดซ้าย  สวย  หุ่นดีมากกกก นมใหญ่ เป็นหรีดด้วย  ที่สำคัญเธอยังบริสุทธิ์อยู่ด้วย ยังไม่เคยมีแฟนมาก่อน.... uyhgb

รับรองผู้ชายทุกคนเห็น ต้องหันไปมองด้วยความหื่นกระหายกันทุกคน 

แต่วันนั้นผมมาในคราบของสุภาพบุรุษ ผู้แสนดี อิอิ  ijn

ก็มีลีลาที่แตกต่างจากคนอื่นและมีเหตุที่ได้รู้จักและได้จีบเธอ โดยไม่ได้แสดงความหื่นมากเหมือนกับคนอื่นที่เข้ามาหาเธอ

จนวันนึงผมได้ชวนเธอมาที่ห้องผม เธอก้อมาแต่โดยดี มานั่งเล่น คุยโน้นคุยนี้กันไป

แล้วผมก้อหยิบอัลบั้มรูปของผมมาให้เธอดูรูปไป และผมก้ออธิบายเธออยู่ด้านหลัง...ใกล้ๆซอกคอและหูของเธอ  mnb

รวมถึงบางจังหวะในการเปิดอัลบั้มรูป ก้อจงใจให้ผิวกายสัมผัสกันโดยทำเหมือนไม่ได้ตั้งใจ รวมถึงไปสัมผัสโดนจุดสำคัญช่วงล่างของเธอด้วย  sdf

ผมรู้สึกว่าเธอเริ่มจะเกร็งๆ และหายใจติดๆขัดๆแล้ว และเริ่มพูดแบบไม่ปะติดปะต่อกันเป็นธรรมชาติเหมือนเดิมแล้ว  ijn

ผมก้อก้มมองเธอ แอบมองเนินอกขาวๆ ของเธอเป็นระยะ  yhb

ช่วงเวลานั้น ผมอยากให้มันหยุดอยู่ตรงนั้นนานๆ

แต่สุดท้ายก็ไม่ได้มีอะไรมากกว่านั้น เพราะผมกลัวแฟนผมเข้ามาในห้อง ระหว่างที่ผมกำลังอยู่กับน้องเค้า

เพราะผมดันให้กุญแจห้องของผมกับแฟนผมไว้ และช่วงเวลานั้นเป็นช่วงเวลาที่แฟนผมใกล้จะกลับมาแล้ว

ผมกลัวรถไฟชนกันแล้วจะอดทั้งคู่  ##

นึกแล้วก้อยังเสียดายเลย ว่าถ้าตอนนั้นผมยังโสดอยู่ น่าจะเผด็จศึกได้เลยนะเนี่ย

เพราะน้องเค้าก็ยังไม่เคยกับเรื่องแบบนี้ เจอกระตุ้นหน่อย อารมณ์ก้อจะพาไปแล้ว ......... เฮ้อ เสียดายจริงๆ   พพำ

Ninja

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:42:53 »

Case 4

หลังจากเจอ case คนไทยกันมาเยอะแล้ว ลองเปลี่ยนบรรยากาศมาเป็น case ของสาวต่างชาติกันบ้าง

เริ่มกันที่สาวจีนก่อนละกันครับ uy65tf

สาวจีนคนนี้ เป็นนักศึกษาแลกเปลี่ยน ที่เข้ามาสัมมนาที่ไทยอยู่ประมาณ 1 สัปดาห์

ผมก็เป็น staff ดูแลโดยรวมอยู่ และคอยเทคแคร์เป็นกลุ่ม ซึ่งแน่นอนว่าผมต้องเลือกเทคแคร์กลุ่มสาวๆสวยๆแน่นอน  mnb

โดยกลุ่มสาวจีนนี้ มีใช้ได้อยู่ 2 คน

คนแรก  น่ารักมากกกก นิสัยก้อน่ารักด้วย โก๊ะๆ ขาวมากกก หน้าอกค่อนข้างใหญ่ แต่ออกจะอวบนิดๆ แต่เธอไม่ค่อยหวงตัว ชอบเอาหน้าอกมาชนและเบียดผมอยู่บ่อยๆ  yhb

คนที่สอง  คนนี้น่ารักน้อยกว่าคนแรก ออกแนวสวยมากกว่า แน่นอนว่าขาวมากกกกเหมือนกัน หน้าอกใหญ่กว่าคนแรกเยอะพอควร และหุ่นดีกว่าคนแรกเยอะ

ประมาณหุ่นผอมกำลังดี แต่หน้าอกใหญ่ดูมๆ  แต่เธอคนนี้ดูมีเสน่ห์แบบผู้ใหญ่และมักจะวางตัวแบบผู้ใหญ่  uy65tf

ซึ่งสไตล์ผมแล้ว ผมชอบคนแรกมากกว่า น่ารักกว่า และผมชอบผู้หญิงนิสัยแบบนั้นมากกว่า ก้อเลยจีบคนแรก  เลยไม่ได้สนใจคนที่สองเท่าไหร่

แต่เธอสองคนนั้นก้ออยู่กลุ่มเดียวกัน เป็นเพื่อนกัน  ซึ่งผมก้อได้ข่าวว่าคนที่สองนั้นมีแฟนแล้ว แต่คนแรกน่าจะยังไม่มีแฟน

ผมก้อเลยมัวเทคแคร์และจีบคนแรกอย่างเต็มตัว แต่ผมรู้สึกได้ว่าสาวคนที่สองนี้เธอรู้สึกไม่ธรรมดากับผม  ijn

เหตุเพราะตอนที่เธอเห็นผมครั้งแรก ผมเข้าไปคุยกับเพื่อนชาวจีนอีกคนหนึ่งอยู่อย่างออกรส

เห็นด้วยระยะสายตาว่าเธอนั่งอยู่ตรงข้ามผม แต่ก้อรู้สึกได้ว่าเธอจ้องมาที่ผมนานมากกกกก

ระหว่างช่วงเวลาที่สัมมนานั้น ผมก้อฮาเฮกันไปตามระยะ มีโดนขัดจังหวะและโอกาสบ้างจากแฟนผม

ทำให้ไม่มีเวลาไปพบและร่วมกิจกรรมตอนเย็นและกลางคืนไป 2 วัน  jbv

Ninja

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:47:50 »

จนถึงคืนสุดท้ายก่อนที่พวกเค้าจะกลับ

ก้อมีจัดงานเลี้ยงอำลากัน สาวคนที่สองก้อแต่งชุดประจำเผ่าของเธอมา เป็นเผ่าที่อยู่ทางเหนือของจีน มีหิมะและหนาวมาก ผิวของเธอจึงขาวมากกกก จนเห็นเส้นเลือดเลย  yhb

ในงานเลี้ยงมีการแลกของที่ระลึกกัน ผมก้อนำของที่ระลึกของผมไปให้ทั้งสองคน โดยเจอคนที่สองก่อน ก้อให้เธอไป

ส่วนเธอก้อมีให้ผมเหมือนกัน เป็นสายคล้องคอ ปกติเค้าก้อจะให้กับมือกันธรรมดา และไม่มัดคล้องคอกันเอง

แต่เธอคนนี้ขอเป็นคนที่จะคล้องและมัดให้ผมด้วยตัวเอง

ผมก้อไม่มีปัญหา ยินดีอยู่แล้ว  ijn

แต่ปัญหามันอยู่ที่ตอนเธอคล้องเนี่ยสิ..... inlove

ผมนั่งขัดสมาธิอยู่ เธอก้อนั่งอยู่ด้านหน้าผมและคุกเข่าโน้มตัวเข้ามาคล้องคอผมจากด้านหน้าของผม

คิดสภาพดูนะครับ พี่น้อง ...

เธอโน้มตัวมาผูกผมเชือกให้ผมที่ท้ายทอย โดยที่เธอก้มโน้มตัวให้หัวของเธออยู่ด้านหลังของหัวผม เพื่อที่เธอจะได้เห็นปมเชือกได้

ดังนั้น...ส่วนที่สัมผัสกับใบหน้าของผมเต็มๆ ก็คือ....ส่วนหน้าอกของเธอนั่นเอง....เต็มๆเลยครับ พี่น้อง  [poiuy

แถมไม่ใช่แค่มัดแป๊ปเดียวด้วย มัดนานมากกกกก จนเหมือนเธอจงใจยังไงก้อไม่รู้

ถึงขนาดที่ผมนั่งเฉยๆก้อหน้าชนนม เงยหน้าขึ้นก้อไซร้ซอกคอไปหลายที  เขิน

ทั้งขาว ทั้งนมใหญ่  yhb ..... ไม่อยากจะนึกถึงต่อเลยล่ะครับ

ช่วงเวลานั้นเป็นช่วงเวลาที่ยาวนานมากกก เป็นช่วงเวลาแห่งความตื่นเต้นและประทับใจมากทีเดียว  uy65tf

.
.

อิ อิ หยุดพักเบรก ก่อนละกัน จะเลิกงานละ ต้องรีบกลับบ้านก่อน ไว้จะมาต่อนะครับพี่น้อง ขอกำลังใจด้วยคร้าบบบบ นี่ยังไม่ได้เริ่มคนแรกเลย และยังมี case สาวญี่ปุ่นอีก  ijn

pagedown

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 16:58:17 »

กรี้ด !!

ชอบครับชอบ โหวตเลย กระทู้นี้

ปล.ผมก็เคยเป็นควายไปหลายรอบเหมือนกัน ตอนนี้ก็เป็นอยู่ ฮ่า ๆ mnb

marathoner9

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 17:04:35 »

เล่า บ้าง ๆ   mnb mnb  

10 กว่าปีที่แล้ว ..............  เขิน  สมัย วอร์ม up cafe ยังเป็น ก เอ๋ย กอ ไก่ มังกี้ยังเปิดได้ไม่นาน  เขิน เขิน

ตอนนั้นใครทัน จะมีซอยอยู่ซอย หนึ่ง เขาเรียกกันว่า ซอย โลกีย์ นิมมาน ซอย 19  

ผมเรียนอยู่ปีสุดท้าย และ ผมเปิดร้านอยู่ในซอยนั้นแหละ (ร้านที่กระจกและ ต้นไม้ อยู่ต้นเดียวหน้าร้าน ...ไม่รู้มีไว้ทำใมต้นเดียว)  เปิดให้เพื่อนมา แหลกเหล้าฟรี ....(มาจ่ายตังให้ กรู ด้วยใครที่ยังค้างเงินไว้ jbv )

เข้าเรื่องๆ เนื่องจาก มีที่เที่ยวไม่เยอะ ที่นี่จึงเป็นแหล่งหนึ่งที่ หนุ่ม ๆ สาว ๆ  มาสุมหัวกันกินเหล้า

จนมีวันนึง ก้อมีลูกค้าสาว.. สวยน่ารัก   2 คน มานั่ง ผมก้อไป ดูแล ... ตามประสา

เนื่องจากคนยังน้อยอยู่ ผมเลยได้มีโอกาสทำความรู้จักกัน ว่า... น้องเป็น นักศึกษา ....เป็น room mate กัน

เราก้อนั่งดื่ม  คุย สัปเพเหระ ..  ผมก้อ ไปๆ มาๆ ดูแลลูกค้าโต๊ะ อื่นๆ ด้วย แวะมาโต๊ะเธอเป็นระยะ  ..

และน้องหนึ่งในนั้นมีท่าทีสนใจผม และผมก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน.. ผม Take care เธอเป็นพิเศษ เปนสุภาพบุรุษ หวังว่าเธอจะประทับใจ

จนเวลาล่วงเลยดึกดื่น ร้านใกล้ปิด น้องยังนั่งกันอยู่ และกำลังจะกลับ ...

ผมก็ทำหน้าที่เจ้าของร้านที่ดี ไปเชคบิล...

อืม...ผมก้อถามว่า ' น้องจะไปไหนต่อครับ '

" คงกลับหอแล้วค่ะ .. ดึกแล้ว "

' ...ท่าทางเพื่อนน้องจะเมามากนะครับ.... ขับรถกันไหวมั๊ยครับ '

" ก้อ.. คงไหว มั้งคะ "         น้องดูเหมือน นิ่งๆ คิด แปบนึง

ผมก้อเลยถามว่า...

' เอา มอไซด์กันมาใช่ไหม  ถ้าไม่ว่าอะไร พี่ขับไปส่งใหม ซ้อนสามไป  น้องจะได้ประคองเพื่อน ไปด้วย พี่เกรงว่าเพื่อนน้องจะไปม่ปลอดภัย เดี๋ยวพี่ให้เด็กที่ร้านมารับพี่เอง"

" ก้อ ดี คะ ...ขอบคุณค่ะ "

ผมก้อขับมอไซด์ ส่งน้องที่หอ ช่วยกันประคอง เพื่อนน้องไปที่เตียง ..... ผมขออนุญาติเข้าห้องน้ำ

แล้วกำลังจะกลับ ..

ผมก้อบอกว่าผมชอบน้องนะ ...

โน้มตัวไปหาน้องนิดนึง .. ทำท่าขอจูบน้องก่อนกลับ ..น้องก้อจูบผมกลับ ..หลังจากนั้น ไม่รู้ว่าน้องเป็นไร ดึงผมไปที่เตียง

แลกลิ้นกัน

ผมก้อใช้มือจับ หน้าอกอัน อวบอิ่ม .. แล้วไหลลงไป สำรวจถ้ำของน้อง ..

นัวกันอยู่ข้างๆ เตียง (เพื่อนน้องอีกคนก้อ นอนอยู่บนเตียง)

เริ่มมีเสียงคราง เบาๆ ....จิตใจกำลังฟุ้งอยู่ในภวังค์

เอ๊ะ ..แต่เดี่ยวก่อน จิตสำนึก ผม มัน บอกว่า หยุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ................" เอ็งมี CD หรือปล่าว .. อะจ๊าก uyhgb ไม่มี... "

แย่แระ ทำไงดี ผมตัดสินใจ .... หยุด กลาง คัน ...

"พี่ต้องรีบกลับไปดูที่ร้าน ร้านใกล้ปิดแระ  เด่วพี่กลับมาหานะ "

ผมรีบออกจากห้อง ต้องหารถไป ร้านป้า ROBOT ไปหา CD

uyhgb  ไม่มีรถ ... ไปยืมรถน้องดีกว่า

uyhgb  ห้องน้องเบอร์ไร หว่า ........ เบอร์โทรก็ไม่มี  เวร  uhb

แห้วแดก.............  พพำ

เพราะความ โง่ กรูแท้ๆ  

หลังจากนั้นผมไม่ได้เจอน้องอีกเลย .... ไม่รู้เพราะ ...

.. ผมไม่ไปหาน้องตามนัด
... น้องอาย
.... น้องกลัว

จะด้วยอะไรก็แล้วแต่

" พลาดโอกาส จบสกอร์ ด้วยความโง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "   พพำ

แต่ก้อเป็นประสบการณ์ ที่น่าจดจำ จนถึงทุกวันนี้  ijn

AZURA3232

Re: อย่าพลาดโอกาสจบสกอร์หญิงแบบโง่ๆ (ต่อ case 3-4)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 19:46:53 »

มึคำพูดที่พวกเพื่อนๆผม ตอนเด็กๆ เค้าพูดเล่นกันน่ะคับ  คงเข้ากะเหตุการณ์พอได้
    kjhg      ....  อย่าดูถูกผม   ผมไม่ใช่ผู้ชายใจง่าย .....    kjhg

tutu

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 19:59:21 »

10 กว่าปีที่แล้ว ..............  เขิน  สมัย วอร์ม up cafe ยังเป็น ก เอ๋ย กอ ไก่ มังกี้ยังเปิดได้ไม่นาน  เขิน เขิน

ตอนนั้นใครทัน จะมีซอยอยู่ซอย หนึ่ง เขาเรียกกันว่า ซอย โลกีย์ นิมมาน ซอย 19  

ผมเรียนอยู่ปีสุดท้าย และ ผมเปิดร้านอยู่ในซอยนั้นแหละ (ร้านที่กระจกและ ต้นไม้ อยู่ต้นเดียวหน้าร้าน ...ไม่รู้มีไว้ทำใมต้นเดียว)  เปิดให้เพื่อนมา แหลกเหล้าฟรี ....(มาจ่ายตังให้ กรู ด้วยใครที่ยังค้างเงินไว้ jbv )

เข้าเรื่องๆ เนื่องจาก มีที่เที่ยวไม่เยอะ ที่นี่จึงเป็นแหล่งหนึ่งที่ หนุ่ม ๆ สาว ๆ  มาสุมหัวกันกินเหล้า

จนมีวันนึง ก้อมีลูกค้าสาว.. สวยน่ารัก   2 คน มานั่ง ผมก้อไป ดูแล ... ตามประสา

เนื่องจากคนยังน้อยอยู่ ผมเลยได้มีโอกาสทำความรู้จักกัน ว่า... น้องเป็น นักศึกษา ....เป็น room mate กัน

เราก้อนั่งดื่ม  คุย สัปเพเหระ ..  ผมก้อ ไปๆ มาๆ ดูแลลูกค้าโต๊ะ อื่นๆ ด้วย แวะมาโต๊ะเธอเป็นระยะ  ..

และน้องหนึ่งในนั้นมีท่าทีสนใจผม และผมก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน.. ผม Take care เธอเป็นพิเศษ เปนสุภาพบุรุษ หวังว่าเธอจะประทับใจ

จนเวลาล่วงเลยดึกดื่น ร้านใกล้ปิด น้องยังนั่งกันอยู่ และกำลังจะกลับ ...

ผมก็ทำหน้าที่เจ้าของร้านที่ดี ไปเชคบิล...

อืม...ผมก้อถามว่า ' น้องจะไปไหนต่อครับ '

" คงกลับหอแล้วค่ะ .. ดึกแล้ว "

' ...ท่าทางเพื่อนน้องจะเมามากนะครับ.... ขับรถกันไหวมั๊ยครับ '

" ก้อ.. คงไหว มั้งคะ "         น้องดูเหมือน นิ่งๆ คิด แปบนึง

' เอา มอไซด์กันมาใช่ไหม  ถ้าไม่ว่าอะไร พี่ขับไปส่งใหม ซ้อนสามไป  น้องจะได้ประคองเพื่อน ไปด้วย พี่เกรงว่าเพื่อนน้องจะไปม่ปลอดภัย เดี๋ยวพี่ให้เด็กที่ร้านมารับพี่เอง"

ผมก้อขับมอไซด์ ส่งน้องที่หอ ช่วยกันประคอง เพื่อนน้องไปที่เตียง ..... ผมขออนุญาติเข้าห้องน้ำ

โน้มตัวไปหาน้องนิดนึง .. ทำท่าขอจูบน้องก่อนกลับ ..น้องก้อจูบผมกลับ ..หลังจากนั้น ไม่รู้ว่าน้องเป็นไร ดึงผมไปที่เตียง

แลกลิ้นกัน

ผมก้อใช้มือจับ หน้าอกอัน อวบอิ่ม .. แล้วไหลลงไป สำรวจถ้ำของน้อง ..

นัวกันอยู่ข้างๆ เตียง (เพื่อนน้องอีกคนก้อ นอนอยู่บนเตียง)

เริ่มมีเสียงคราง เบาๆ ....จิตใจกำลังฟุ้งอยู่ในภวังค์

เอ๊ะ ..แต่เดี่ยวก่อน จิตสำนึก ผม มัน บอกว่า หยุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ................" เอ็งมี CD หรือปล่าว .. อะจ๊าก uyhgb ไม่มี... "

แย่แระ ทำไงดี ผมตัดสินใจ .... หยุด กลาง คัน ...

"พี่ต้องรีบกลับไปดูที่ร้าน ร้านใกล้ปิดแระ  เด่วพี่กลับมาหานะ "

ผมรีบออกจากห้อง ต้องหารถไป ร้านป้า ROBOT ไปหา CD

uyhgb  ไม่มีรถ ... ไปยืมรถน้องดีกว่า

uyhgb  ห้องน้องเบอร์ไร หว่า ........ เบอร์โทรก็ไม่มี  เวร  uhb

หลังจากนั้นผมไม่ได้เจอน้องอีกเลย .... ไม่รู้เพราะ ...

... น้องอาย

" พลาดโอกาส จบสกอร์ ด้วยความโง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ "   พพำ

แต่ก้อเป็นประสบการณ์ ที่น่าจดจำ จนถึงทุกวันนี้  ijn

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าจงพก ซีดี ไว้ใกล้ตัวเสมอ

ZOIDS

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 21:57:06 »

สุดยอดเลยครับแต่ละคนเนี่ย  :-X

mmppp

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 22:31:08 »

ได้อ่านแล้วทำให้รู้จักท่านนินจามากขึ้น  fdgdfdf

อิ อิ jljhl

อ่านแล้วเพลินดีครับ  fsdf

ของผมตอนเรียนปี 2 ไปเจอสาวที่ดิส ไปส่งแล้ว
สาวชวนขึ้นห้อง น่ารักด้วย เป็นหลีด ม.แม่โจ้ ยื่นนมมาให้ผมดูด
ผมกลับปฏิเสธ.... งง เหมือนกันตอนนั้นกูคิดอะไรอยู่ 5555  piuyty

devilleang

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 23:05:38 »

ตอนนั้นไร้เดียงสา ........... แล้วตอนนี้หละครับ เหอๆ ujn

chichiwaka

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 00:08:35 »

เปิดเป็นห้องใหม่ได้เลยนะครับเนี่ย ท่าจะมีคนตั้งกระทู้เยอะอยู่นะ อิอิ ถ้าแนวหน่อมแน้มแบบนี้ เราคงพอมีไว้เล่ากับเขาบ้าง โอ่ะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กันยายน 2009, 00:12:18 โดย chichiwaka »

zero_1

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 09:31:07 »

แลกลิ้นกัน

... น้องอาย

วัยใกล้เคียงกันเลยอ่ะ ตอนนั้นซอยโลกีย์ดังมากเลย  ??? แต่ส่วนใหญ่ผมนั่งร้าน plus ten อ่ะคับ

shoots

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 09:32:29 »

เห็นด้วยครับ สนับสนุนเต็มที่     นรี    เปิดเป็นห้องใหม่ไปเลยครับ     เดด    มีเรื่องเล่าประสบกาม เอ้ยการณ์ ดีๆแบบนี้มาเล่าสู่กันฟัง ชอบมากครับ     O0 ^-^    ขอบคุณครับ พพำ

ZOIDS

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 09:48:51 »

กำลังปรึกษากันอยู่เรื่องตั้งห้องแนวนี้นะครับ

ใจเย็นนิดนึง  fdgdfdf

jiggolord

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 10:44:28 »

เป็นต้นกำเนิดเทพ อย่างทั่นจิ้นว่าจริงๆครับ
ผ่านเหตุการณ์เหล่านี้มา หลังจากนั้น แม้แต่ใบอ้อก็เอามาเป็นอาวุธได้  mnb mnb mnb

argalabu

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 11:56:50 »

ฮ่า ๆ ๆๆ  ๆ

กระทู้นี้ เด็ด จริงๆๆ

มีข้อคิดด้วย

ไปไหน ก็อย่าลืมCD

keaw99th

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 15:56:01 »

piuyty มันเป็นประสบการณ์ที่ดีแล้วครับ เมื่อก่อนพวกเราจืน แต่ประสบการณ์ กาม สอนให้เรากล้าแกร่งขึ้น เมื่อก่อนตอนไปบ่อน้ำพุร้อน น้องเขานุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวตัวเดียวออกมาคุยกับผม ผมยังไม่ทำอะไรเลย คิดในจัยตอนนี้ ควายชัดๆ 555 เมื่อก่อนจืน มากๆๆ

frasgin

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 02:11:52 »

น่าสนใจมากคับ พึ่งได้มาอ่าน

ไอ้เรื่อง จบสกอร์นี่ผมพลาดบ่อยๆคับ

เพราะผมดันรักจริงหวังแต่ง
แต่แฟนกลับนอกใจก่อนผมอีก

คิดแล้วเสียดายเวลาสมัยยังอยู่ ชม.คนเดียว

kanriya

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 05:16:07 »

เรื่องแบบนี้ก้อเคยเปนความทรงจำที่ผมยังเขมขื่นเช่นกันคับ เข้าใจความรุสึกท่านเรย

blue_gundam

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 06 กันยายน 2009, 09:01:42 »

เป็นกระทู้ที่ฮามากๆๆๆๆๆ....ผมก็เคยมี แล้วจะเล่าให้ฟังนะครับ...

virgin_killer

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 08:53:39 »

เปิดแก๊งค์ใหม่ในเว็บครับ
นินจา+มาราธอนเนอร์..
ชื่อแก๊งค์
"ผู้ชายแสนดี"
 ijuhb

Kachinowa

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 09:06:22 »

ยืดอกพกถุงจริง ๆ นะครับ

ขนาดไว้ในรถ ยังขาดตอนเลย  fhgj

Ninja

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 09:42:32 »

แลกลิ้นกัน

... น้องอาย

กร๊ากกก 555 ของแกนี่โคตรฮาเลยฟร่ะ  uhbgv

ร้านของเอ็งนี่ กรูก้อเคยไปเหมือนกัน แต่จ่ายตังครบนะเฟร้ย...ไม่ต้องทวง   mnb

ตอนนั้นเป็นช่วงที่หนังเรื่อง Coyote Ugly กำลังดัง และไปที่ร้านเจ้า marathoner นี่แหละ

พอเมาได้ที่กัน ก็ไปเจอสาวคนนึงเมาแล้วขึ้นไปเต้นบนโต๊ะในร้าน เหมือนกันในหนังนี่แหละ

แต่น้องเค้าดันไปยืนบนโต๊ะที่มีพัดลมอยู่ด้านบน แล้วยังกระโดดบนโต๊ะอีกตะหาก  uyhgb

พวกผมเลยเข้าไปช่วยกันแทบไม่ทัน

โชคดีที่น้องเค้าตัวเล็ก เลยไม่โดนตัดคอขาด ไม่งั้นล่ะเป็นข่าวหน้า 1 แน่ :-X

จากนั้นก็กินกันจนเลิก...และก้อไปส่งน้องเค้าที่หอให้ แต่สุดท้ายผมเปลี่ยนในไม่เอากลางคันอีกละ  เขิน

เพราะเค้าไม่ค่อยสวยเท่าไหร่อ่ะ...(ตอนนั้นยังเลือกมากอยู่) เลยแค่ส่งที่หอเฉยๆ ไม่มีอะไร

งานนี้ไม่ค่อยเสียดายเท่าไหร่...เพราะไม่ค่อยสวย แต่ก็ขาวอยู่นะ  เขิน

ปล. case 4 และ case อื่นๆ ไว้จะมาต่ออีกทีนะคร้าบบบบ พี่น้อง ตอนนี้ขอปั่นงานก่อน  workz

ส่วนเหตุที่ต้องเอาเรื่องเมื่อ 10 ปีก่อนมาพูดเพราะช่วงนั้น ยังไร้ประสบการณ์อยู่ เลยเกิดเหตุการณ์แบบนี้เยอะ

แต่ตอนนี้ล่ะก้อ ไม่ค่อยเป็นแล้ว ..... ผมกลายเป็นแมนยูแล้วครับ (จบสกอร์เก่ง)  555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2009, 09:52:27 โดย Ninja »

marathoner9

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 12:23:29 »

เหอๆ fdgdf นึกออกแระ ....

ถ้าคอขาดกรู คงไปนอนคุก .....

และออกหน้า 1 แน่ๆ เรย ...

แหม.. ท่าน NInja เห็นติ๋มๆ  หงิมๆ ร้ายเงียบ น่อ....

Kachinowa

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 13:40:14 »

เมื่อก่อนนี้ ผมไปนั่งร้านตรงข้ามครับ อิอิ แล้วหันกน้าเข้ามาดูสาวร้านนี้ มีสาวเต้นด้านในทู๊กวัน  555

kimpoodong

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 14:25:58 »

เป็นประสบการณืที่เหนือชั้นจริงๆ ท่าน

armimaru

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 08 กันยายน 2009, 15:57:29 »

เมื่อก่อนเราจืนมากเลยใช่ไหมครับเนี้ย สาวๆ ถึงได้ให้ ท่าแรงๆแบบนั้น พูดถึงสาวๆก้อร้ายไม่เบานะท่าน หรือเพราะเรามันจืน ขอสมัครแก็งค์ผู้ชายแสนดีต่วยคนเน้อคร๊าฟ ประสบกามยังน้อย จืนอยู่เลย  mnb gsdgdgs

yothekop

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 13:15:02 »

เรื่องแบบนี้ ผมว่า ผู้ชายเกือบทุกคนจะมีประสบการณ์ แบบนี้นะครับ ผมก็มีเยอะ  ย้อนกลับมาคิดใหม่ เป็นคนดีแล้วได้อะไร ( คำเมืองเค้าว่าเลี้ยงหมูหื้อเจ๊ก )ทะนุถนอมอย่างดี โดนคนอื่นเอาไปกินซะ  ;lkjn ;lkjn ;lkjn