-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่ร้านเธอคาราโอเกะพอกันที  (อ่าน 3136 ครั้ง)

small

• บุคคลทั่วไป
หล่นที่ร้านเธอคาราโอเกะพอกันที
« เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 11:45:55 »

ผมไปมาวันพุธที่2ก.พ.54 ไปประมาณตีสองครึ่ง เมาไปแล้วนิดหน่อย $กับเพื่อนสองคน นั่งห้องวี1ห้องแรกอะ ไปถึงมีน้องว่างสองคนพอดีแบบเหลือจากคนอื่นเลือกเเล้ว
คนนึงชื่อเดียร์ อีกคนจำไม่ได้บริการพอใช้(ตอนแรก) สั่งเบียร์ลีโอมา ชวนน้องกินน้องบอกไม่กิน ชอบเบียร์ช้าง ก้อเลยสั่งลีโอหนึ่งให้เพื่อนผมสั่งช้างสอง กินกับน้อง
ผ่านไปหนึ่งชั่วโมงสั่งเช็คบิล บิลมา ประมาณเกือบ800 ผมตรวจเช็คดู ไปมา ปรากฎว่าคิดค่าเบียร์เกิน เลยให้คิดใหม่เหลือห้าร้อยกว่าเอง ผมก็ว่าไม่แพงหรอกแปดร้อยกว่านะ แต่มันคิดเกินไปครับ ตังค์ก็มีจ่ายไม่ใช่ไม่มีแต่มันต้องยุติธรรม  พอเช็คเสร็จ ก้อเลยปรึกษากับเพื่อนนั่งต่ออีกสักชั่วโมง ก้อกะว่าร้านเกือบปิดพอดี
นั่งไปน้องก้อร้องเพลงคุยกันตามปกติ ผมก็เช็คเวลาตลอกกลัวจะเกิน ปรากฎว่าผมดูนาฬิกาถึงเวลาพอดี ให้เช็คบิลกว่าจะมาก้อกินเวลาไปสักประมาณ5-10นาที
มันก้อเช็คเป็นชั่วโมงครึ่ง โดนไปอีก นั่งชั่วโมงที่สองไม่ได้สั่งเบียร์เพิ่ม คิดมาราคา630บาท เรียกมาม่าให้มาคุย ก้อบอกว่าไม่อยู่ติดลูกค้าอยู่ รู้สึกว่าชื่อมิ้นมั้งมาม่า อุตส่าเสียให้ค่ามาม่าเเล้ว ยังไม่มาเคลียร์ให้ สรุปว่าโดน piuyty เลยเรา พอจะกลับเด็กนั่งดริ้งสองคนทำเป็นซีเรียส เราบอกไปว่าเห็นโฆษณาในเนต อย่างดี ไม่นึกเลยว่าก็เหมือนกันทุกที่ อุตส่าฝันไว้ตั้งนานจะมาให้ได้ร้านนี้ สรุปว่ามาก็เหมือนกันโดนฟันหัว เพื่อนพี่ๆคนใหนจะไปให้ตรวจดูเวลาดูบิลดีๆนะครับ กะว่าจะไปเป็นแฟนประจำ เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาลองเปลี่ยนเเนวไปสายนวดกระปู๋มา ร้านฟ่าง โอ้ยสุดยอดเลยครับ ประทับใจ ก้อพอแก้เซงจากร้านนี้มาได้นิดหน่อยครับ
กะว่าคาราโอเกะต่อไปคงจะกินเงินผมยาก แต่สาย สถานทูต กะนวดกระปู๋ต่อไปคงเป็นแฟนพันธ์แท้ ครับ พอกันทีคาราโอเกะ vbnn

roonaldo

Re: หล่นที่ร้านเธอคาราโอเกะพอกันที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 11:57:29 »

เอาน่าท่านนน ผมว่าก้อเปลี่ยน บรรยากาสก้อแปลกดีครับบ ผมเคยเช็คทีเป็นหมื่น ไม่ใช่ที่เธอนะ เหอะๆๆ สู้ๆๆครับ

small

Re: หล่นที่ร้านเธอคาราโอเกะพอกันที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 12:02:19 »

ขอบคุณครับ ที่ชี้เเนะ ;khhg

zero_1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 13:27:17 »

เรื่องเวลานี่ควรบอกทางร้านไว้ก่อนประมาณ 10-15 นาที ก่อนเช็คบิลน่ะคับ เรื่องนี้ผมก็เคยโดนมาเหมือนกันตามกระทู้นี้

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=39318.0

ก็เป็นข้อคิดให้ทางร้านปรับปรุงแก้ไข หรือให้ทางร้านเข้ามาไขความกระจ่างล่ะกันคับ  ;khhg

seed96@am.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 14:45:25 »

ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ครับ
ทางร้านจะได้นำไปปรับปรุงและแก้ไขต่อไป
เรื่องคิดเกินคิดอะไร เด๋วผมจัดการให้ครับ

แต่อยากชี้แจงแบบนี้ครับว่า
ร้านเธอคาราโอเกะ ไม่มีนโยบายทำอย่างนี้กับลูกค้าครับ
มันเป็นความผิดพลาดเล็กๆน้อยๆของพนักงานที่ทำงานไม่ประสานกัน
เราไม่มีนโยบายประกอบการแบบนี้ครับ
เช็คบิล 700-800 บาท แล้วรู้ว่าแคชเชียร์เช็คบิลเกินยังดีครับ
บางร้าน นั่ง 2ชั่วโมง เช็คบิล 58,000บาท (อ่านว่า ห้าหมื่นแปดพันบาทครับ) ยังมีเลยครับ

ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

แจ้งปัญหาการบริการได้ตามลิงค์นี้เลยครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=37554.0

ทุกปัญหา มีทางออกครับ

ถ้าหาทางออกไม่ได้ ก็ออกมันทางเข้านั่นแหละครับ  หุหุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 15:40:20 โดย seed96@am. »

noikasu

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 10:06:44 »

อืม..หวังว่าถ้าผมไป..ก็คงสบายๆนะครับ..ผมเข็ดไม่ไป คาราโอเค มาหลายปีละ zad

KopkE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 11:05:25 »

หลังจากผมเลิกเที่ยวสายคาราโอเกะไปนานนนนนนมาก ร้านนี้เป็นร้านแรกหลังจากที่ห่างหายไป

ผมไปเพราะความบังเอิญไม่ได้ตั้งใจไปเพราะวันนั้นหลังจากมีตติ้งท่านประธานถามว่าจะไปต่อที่เธอป่าว

ไอ้ผมช่วงนั้นก็ว่างๆก็เลยตอบไปว่าไปดิไปซักแป๊บก็จะกลับ

ไปไปมามา ผ่านมาเกือบ 3 เดือนแล้วมั้ง ถ้าผมว่างหรืออยู่ในพื้นที่ (เชียงใหม่ - ลำพูน) ผมจะแวะไปตลอด

เพราะผมคิดว่าที่นี่ราคาไม่แพง ไม่ฟัน ไม่เว่อร์ เป็นกันเอง และก็อาจจะไปอีกนานจนกว่ากำลังทรัพย์จะไม่อำนวย  jljhl jljhl jljhl jljhl

สรุปว่า มีความเป็นส่วนตัว ไม่แพง เป็นกันเอง (อันนี้สำคัญที่สุด)

จบ.........

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 11:07:21 โดย KopkE »

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 11:20:53 »

ไม่เห็นเคยโดนฟันที่นี่เลยอ่ะ ไปทีไรก็ชิลๆๆ ตลอด ไม่มีชาร์ต แน่นอน ฟังธง เอิ้กๆๆ

ALONE

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 11:46:50 »

ปัญหาเรื่องการคิดเงินแก้ไม่ยากครับ
ลูกค้าสั่งอาหารปุ๊บ ก็เอาบิลมาเสียให้ลูกค้าปั๊บ
ลูกค้าจะได้รู้ว่า มีค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง ณ ตอนนั้น
ร้านไหนทำได้ ผมก็ไปร้านนั้นครับ ;kljj

small

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 14:31:25 »

ผมก็ว่า เป็นเรื่อง ต่างกรรม ต่างวะระ ละครับ

มันอาจเป็นเงินไม่มาก แต่ความคั้งใจไปของผมเต็มร้อย

ถ้าท่านทั้งหลายว่าดี ผมก็ไม่ว่า ครับ ในอีกไม่นาน ผมจะไป

เที่ยว ที่นี่อีกครั้งครับผม ผมก็ชอบมานานละสายนี้ ช่วงนี้ ผมขอเปลี่ยนสายสักพัก เปลี่ยนเเนวก่อนครับ

ผมสมัคร สมาชิกนี้มานานจะครบปีละ พึ่งมาเล่นไม่กี่เดือน

เวปนี้ก็ให้ความรู้ผมเยอะเเยะ ผิดพลาดอะไร ท่านใด ไม่พอใจก็ขออภัยนะครับ

ที่มาโพสชี้เเนะก็อยากให้ทราบ เเละระวังกันไว้ครับ ไม่ได้ประสงค์ร้ายกับทางร้าน ด้วยใจจริงครับ ขอบคุณครับ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 19:12:03 »

อาจเป็นการผิดพลาดเล็กน้อยครับ มีทุกร้านครับเรื่องข้อผิดพลาด ขึ้นอยู่ผิดมากผิดน้อย ตั้งใจหรือไม่ได้เจตนา dsgjsd

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 20:35:13 »

ไม่มีใครอยากจะทำให้มันเป็นแบบนี้หรอกครับ รักกันไว้เวปเรา เดด เดด

silverleaf

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 13:32:20 »

ศึกษาเอาไว้  ต้องรอมีเงินมาก ๆ กว่านี้ก่อน

จะไปลองมันสักทีไอ่คาราโอเกะอ่ะ

avanza

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 13:32:56 »

hssd อย่าไปคิดมาก เอาใหม่ครับ

chunyoung

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 13:45:00 »

ครั้งต่อไปยังมี หรือว่าไม่เข้าแล้ว ผมคนนึงที่ไม่คิดเที่ยวเกะเลย ให้ตายสิ !

j007

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 14:30:10 »

ตอบในฐานะ มด ห้องนี้หล่ะกัน(จิงๆ ตาแจ่มต้องมาตอบบ้าง)

ผมว่า สุดท้ายก็เคลียร์กันได้ นี่หล่ะครับ ทางออกที่ดี ไม่ใช่ ด่ากันไป ด่ากันมา
ทางร้านเองต้องการลูกค้า ลูกค้าเองต้องการให้ร้านบริการดีๆ ประทับใจ

เรื่องเงินไม่ใช่ประเด็นสำคัญครับ ผมไปนั่งคาราโอเกะบางแห่ง ค่าดริ้งอย่างโหด
แต่เราก็พอใจที่จะจ่าย ถึงแม้จะแพง....
บางแห่งค่าดริ้ง ชม. มะถึงร้อย แต่ออกมาบอก หล่นกระจาย เพราะไม่พอใจ

เรื่องพวกนี้ ต่างกรรม ต่างวาระครับ cmx เป็นแค่สือกลางเสนอข้อมูลทั้งสองด้านครับ

ปล.ขอบคุณร้านเธอฯ ที่ออกมาตอบคำถามและเคลียร์กันได้ด้วยดี...

small

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 16:39:19 »

เมื่อคืนก็เเวะไปร้านเธอตอนตีหนึ่ง เด็กหมดห้องวีเต็มครับ

เหลือมาม่าสองคน น่าจะกระเทยมั้งครับ เลยกลัวเวลาหมด

ก้อไปซินยูเลย

ที่นี่ก้อเด็ดดีครับ น้องน่ารักแต่อาจจะแพงกว่าร้านเธอ

ถือว่าใช้ได้ดีเลยทีเดียวครับ แล้วเจอกันครับร้านเธอ เดด

bankxl

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 17:17:05 »

ยังไม่เคยเที่ยวสายนี้เหมือนกันแฮะ ยังกลัวๆหัวแบะอยู่  ghjk

smallworm

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 18:15:08 »

เมื่อคืนก็เเวะไปร้านเธอตอนตีหนึ่ง เด็กหมดห้องวีเต็มครับ

เหลือมาม่าสองคน น่าจะกระเทยมั้งครับ เลยกลัวเวลาหมด

ก้อไปซินยูเลย

ที่นี่ก้อเด็ดดีครับ น้องน่ารักแต่อาจจะแพงกว่าร้านเธอ

ถือว่าใช้ได้ดีเลยทีเดียวครับ แล้วเจอกันครับร้านเธอ เดด

กดlikeให้10ที  ;kljj

seed96@am.

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 18:55:30 »

ถ้าไปอีกครั้ง ลองแจ้งที่มาม่ามินท์ดูครับ
บอกว่ามาจาก CMX ไอดี small
ผมสั่งให้ ลดค่าเครื่องดื่ม กับห้อง วีไอพี 30 เปอร์เซ็นต์
ถือว่าเป็นการขออภัยในความผิดพลาดของพนักงานก็แล้วกันครับ

ขอบคุณมากครับ

;khhg

mccm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 20:30:14 »

ถ้าไปอีกครั้ง ลองแจ้งที่มาม่ามินท์ดูครับ
ผมสั่งให้ ลดค่าเครื่องดื่ม กับห้อง วีไอพี 30 เปอร์เซ็นต์
ถือว่าเป็นการขออภัยในความผิดพลาดของพนักงานก็แล้วกันครับ

;khhg
แจ้งหน้าไมท์ระวังเจอแอบอ้างนะครับ

small

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 23:56:51 »

;khhg
ยังถ้าผมจะไปแล้วจะบอกนะครับ ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความคิดเห็นชี้แนะ

j007

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 16:01:41 »

เรื่องราวจบแบบนี้ดีแล้วครับ
นิดๆ หน่อยๆ ขอโทษ ให้อภัยเปนดีที่สุดครับ.....

จิงๆ ผมอยากให้ห้องนี้ "ห้องหล่น" เปนการบอกเล่าประสบการณ์เพื่อเตือนใจ
ไม่ใช่การ complain หรือ feedback หรือ ด่าทอ กัน

โดยส่วนใหญ่ ต่างคน ต่างวาระครับ เช่น บางคนไปออน(โดยเฉพาะอินังรู)
บอกคนนี้ รับรองไม่หล่น อ๊ะ! พอใช้บริการจริง หล่นหัวแตกกระจาย
แบบนี้ มันก็มีครับ ฉะนั้น เราขอเปนแค่เพียงบอกเล่าประสบกาม เอ๊ย! ประสบการณ์
 jljhl jljhl jljhl

CAM

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 11:10:54 »

เรื่องราวจบแบบนี้ดีแล้วครับ
นิดๆ หน่อยๆ ขอโทษ ให้อภัยเปนดีที่สุดครับ.....

จิงๆ ผมอยากให้ห้องนี้ "ห้องหล่น" เปนการบอกเล่าประสบการณ์เพื่อเตือนใจ
ไม่ใช่การ complain หรือ feedback หรือ ด่าทอ กัน

โดยส่วนใหญ่ ต่างคน ต่างวาระครับ เช่น บางคนไปออน(โดยเฉพาะอินังรู)
บอกคนนี้ รับรองไม่หล่น อ๊ะ! พอใช้บริการจริง หล่นหัวแตกกระจาย
แบบนี้ มันก็มีครับ ฉะนั้น เราขอเปนแค่เพียงบอกเล่าประสบกาม เอ๊ย! ประสบการณ์
 jljhl jljhl jljhl

ตาเจ ตรูจากลับลำพูนอาทิตย์หน้าแต่ไม่รู้วันไหนอาทิตย์หน้าอยู่ดึกหรือเช้า จะชวนอกรอบ ss ss

yes1968

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 มีนาคม 2011, 00:34:56 »

ผมว่าตั้งแต่ อ่านกระทู้มา ร้านเธอ เนี่ยน่าจะโอเคสุดแล้วน่ะครับ

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 มีนาคม 2011, 18:09:20 »

ราคาร้านนี้โอสุดหละคับผมว่า แต่เดือนที่แล้วไปน้องที่เรียกมานั่งด้วยหลับเฉยเลย
น้ำลายไหลใส่เสื้อผมอีกต่างหาก  piuyty สงสัยเราเรียบร้อยเกินไป
คราวหน้าไปสงสัยต้องมือปลาหมึกซะหละน้องๆจะได้ไม่ง่วง  uiuo

urnuii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 19:48:31 »

น้ำลายไหลเลยหรอคับ ท่าน ฮ่า ๆ

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 19:13:00 »

น้องเขาคงง่วง จริงๆ
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 22:53:58 »

ขอบคุณที่มาแชร์การบ้านคับ

อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

skpkdotss

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012, 02:16:56 »

ขอบคุณที่เตือนครับ

hunsuke55

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 00:02:16 »

ร้านนี้อยู่ในเรตประมาณไม่เกินคนละ 1000-1200 (หารกันนะ)ก็นั้งไปทั้งคืน ถ้าไม่เรียกเด็กหรือเรียกบางคน เช่น ไป 4 เด็ก 2 ตกประมาณ 500-600 ต่อหัวเอง เคยไป 2 คน เรียกเด็ก 2 นั้ง 2 ชั่วโมง เอาเหล้าไปเอง ตกแค่ คนละ 600

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 01:50:50 »

ร้านนี้อยู่ในเรตประมาณไม่เกินคนละ 1000-1200 (หารกันนะ)ก็นั้งไปทั้งคืน ถ้าไม่เรียกเด็กหรือเรียกบางคน เช่น ไป 4 เด็ก 2 ตกประมาณ 500-600 ต่อหัวเอง เคยไป 2 คน เรียกเด็ก 2 นั้ง 2 ชั่วโมง เอาเหล้าไปเอง ตกแค่ คนละ 600

ถูกต้อง rate ประมาณนี้เลย (ผมเคยไป 4 คน เด็ก 4 คน นั่ง 4 ชั่วโมง เบียร์ลีโอ 9 ขวด ก็ 2,7XX  นะครับ)
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

bitt123

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2012, 15:26:36 »

ljhgf  ขอบคุณที่มาเล่าสู่กันฟัน ครับ

dogdog

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2012, 11:47:39 »

thk for knowledge

kolokoso

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 15:43:29 »

ต่างกรรม ต่างวาระครับ piuyty

hippoo

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 18:38:11 »

ใครๆ ก็อยากรักษาผลประโยชน์ของตัวเองครับ....เอาใจช่วยครับ

masimoto

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 19:28:08 »

ขอบคุณ

romanticeman

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 21:32:28 »

ผมไปก็ธรรมดาครับ ราคาไม่หัวเเตก
<ผู้ชนะไม่จำเป็นต้องชนะตลอดไป>

yodsaran

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 17:24:03 »

ธรรมดา

AZURA3232

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012, 22:40:57 »

กระทู้โบราณจะสองปี  เลิกขุดมาตอบได้แล้ว
ล่าสุดไปมาเมื่อหลังงานมีทติ้ง ประทับใจมากทั้งคุณภาพราคาและบริการ
kjhg kjhg

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 20:06:20 »

สายเกะนี้มีกินตับหรือเปล่าครับ

blackshark001

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 00:56:17 »

อยู่ที่เวลา และจังหว่ะครับ
เมียเผลอเซาะมีกิ๊ก ต๋ำน้ำพริกปอบะแหลว
...อู้หยั่งแม้วหยั่งยาง ขางผัวอยู่ตึงวัน
อันนั้นสั้นล้ำไป มีไข่แก่นเดียว
บ่าเสียวมีเซ็กซ์ ต๋าเก๊กสองข้าง
ป๋ายกางเป็นฝี ป๋าย...เป๋นตุ่ม
ตุ้ยอุ้มลุ้มอุ้บ่าฉ๊ะ เมียละผัวหนี...

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 08:50:58 »

โอยพี่อย่างนี้ไม่หล่นหรอก เจอไอ้ที่ นั่งชั่วโมงเดียว 25,000 เข้าไปไม่ตีหัวล่ะนี่อันนี้ฟันคอขาดเลย