-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยกระทงปีนี้ อยู่ดีไม่ว่าดี เจอดีพะเยาเข้าจนได้  (อ่าน 2189 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

กลับมาแล้วครับ  ในสภาพสบักสบอมพอดู  ลอยกระทงนี้ไม่ได้เข้าเวปหลายวัน  คืนนี้หยุดเที่ยวเพราะหมดตูด kjhg kjhg kjhg  นั่งจิบเบียร์เดินไปลอยกระทงที่สะพานใหม่เชียงรายเสร็จ  ก็เข้ามาปั่นกระทู้เสียหน่อย  กำลังสด ๆ ร้อน ๆ 17/11/56  คืนลอยกระทง  ความจริงไม่ได้ทำงานหรอกหยุดนอนเอาเเรง กะว่าเย็นนี้จาไปนั่งกินตะวันแดงกะเพื่อนๆ  และจานัดเด็กประจำเราออกมา (แข่งเด็กใครว่าแต่งตัวเซ็กซี่กว่ากัน)  ที่ไหนได้กำลังไปตัดผมกลับมาอาบน้ำเพื่อนตัวดีโทรหา  บอกว่าบักโก้ชวนไปซ้ำที่พะเยาอีกรอบ  เจอร้านแจ่ม ๆ ติดกับที่เรากินกันวันก่อนเด็กเมืองโว้ย  ไม่ใช่ไทยใหญ่  นักศึกษาเอ๊าะ ๆ ล้านเปอร์เซ็นต์  ไม่ไปแล้วจาเสียใจคืนนี้น้อง ๆ หาคนลอยกระทงเป็นเพื่อน  ผมก็บอกแล้วว่าไม่ไป ๆ ๆๆๆๆๆ  เรานัดเด็กไว้แล้วไหนว่าจาแข่งเด็กกันไง  เพื่อนผมบอกว่ามันก็คิดว่าไม่ไปแต่บักโก้ส่งรูปเข้ามือถือพอดูปุ๊ปโทรหาผมปั๊บ  ผมดูรูปที่เพื่อนส่งเข้ามือถือผมเสร็จ  ผมก็เปลี่ยนโปรแกรมทันทีคือไปพะเยาดีกว่า  เดี๋ยวน้อง ๆ จาไม่มีคนลอยกระทงด้วย fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf รีบแต่งตัวเสร็จภายในสิบนาทีไปรับเพื่อนแล้วเข้าพะเยาโลดไปกันสองคนเพื่อนชี้  ไปเจอบักโก้เพื่อนที่ติดมุกออกจาก....มา  คราวนี้เพื่อนเราไปเอาออกเรียบร้อยเม็ดละสามร้อยไม่แพงว่างั้น  ตอนใส่เม็ดละสามสิบ ออกเม็ดสามร้อย   ouiy ouiy ouiy  ไม่งั้นไม่ไหวเมียไม่ให้นอนด้วย    สรุปแล้วคราวนี้พิกัดแจ่มแจ้งแดงแจ๋  แน่นอนตามลายแทงโลด  แต่บอกก่อนนะว่าระวังหมดตูด  อ่านแล้วเดี๋ยวเข้าใจเอง       
                 ร้านนี้ยังไม่มีชื่อร้าน  สังเกตุง่าย ๆ มีอยู่สองห้องตรงกลางล็อค  ติดกับร้านดวงใจ  เป็นร้านที่ไม่มีป้ายชื่อ  ถามน้อง ๆ แล้วบอกว่าร้านชื่ออะไรฝรั่งเก็ท ๆ ฟอ ๆ ยู อะไรเนี่ยแหละเเปลเป็นไทยก็คือคกลับมาหาฉันได้เสมอ  อะไรทำนองเนี้ย  แต่เจ้าของร้านยังไม่ทำป้ายมาติดว่างั้น  สรุปเลยนั่งกินกันสามคน  ส่วนรูปที่บักโก้ส่งเข้ามือถือนั้นคือรูปน้องมินท์กับน้องอะไรซักอย่างจำชื่อไม่ได้  แต่สังเกตุง่ายๆน้องสวยแล้วก็สักรูปดาวเล็ก ๆ สามดวงใต้ตาขวา แต่ไม่มานั่งกับพวกผม  เพราะน้องแกเป็นหัวหน้าเด็กดริ๊ง คือไปนั่งโต๊ะนู้นแป๊ป โต๊ะนี้แป๊ป ดูแลเเขกทั้งร้านว่างั้น น้องสามคนที่มานั่งคือน้องมินท์ตัวไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดีสวยเซ็กซี่ดีดูแล้วอายุไม่เกิน 20 นั่งกับบักโก้  ผมนั่งกะน้องยาหยีสูงยาวอวบน่าจา 21-22   เพื่อนผมได้น้องกาว ๆ อะไรเนี่ยแหละขออภัยจำไม่ได้จริง ๆ ตัวเล็กผมบางหน้าคล้ายอั้มแต่อายุมากหน่อยคือ 26  เพราะคนนั่งในร้านเยอะ  เด็กติดโต๊ะอื่นได้มาสามคนครบคนเนี่ยถือว่าดีแล้วว่างั้น  แต่บักโก้มันเคยมาแล้วน้องมินท์เนี่ยเด็กมันเลยว่างั้น  โม้ป่าว eta32 eta32 eta32  นั่งกินไม่แพงแฮะเด็กนั่งดริ้ง 130 ตลอดคืน ไม่มีสั่งดริ้งเพราะกินเหล้ากินมิกรวมกันในโต๊ะ มิกยี่สิบทุกอย่าง แกล้มก็ไม่แพง ก็เข้าท่าแฮะนั่งกินตั้งแต่สองทุ่มถึงสี่ทุ่มน้องขอเงินไปแลกเหรียญหยอดร้องเพลงห้าหกสิบบาทจิ๊บ ๆ  ได้กอดได้นัว ป้อนกันแบบเกือบปากต่อปากเลยดีเดียว  เห็นน้องมิ้นท์บอกว่าเพิ่งเลิกกับแฟนกันทั้งนั้น  สี่ทุ่มบักโก้พามิ้นท์ไปกินก๋วยเตี๋ยว  ผมเลยชวนน้องยาหยีไปกินเกี๊ยวน้ำ  เพื่อนผมพาไปกินเกี้ยวด้วย  กินกันคนละชามก็ 1.5  dgd dgd dgd  ราคามาตรฐาน  แต่น้องยาหยีเนี่ยผมยอมรับซดซ้ำเกี๊ยวซะจนผมบอกหยุดแทบไม่ทัน  เกือบได้ต่อชามสองแต่น้องบอกต้องกลับร้านก่อนค่าพี่  เดี๋ยวเจ๊อ้วน ๆ สองคนเจ้าของร้านด่า  เลยไปกินกันต่อที่ร้านน้องตอนห้าทุ่มจนใกล้เที่ยงคืนน้องบอกว่าคืนนี้น้องอยากดิ้น  เดี๋ยวร้านปิดเที่ยงคืนแล้วเราไปต่อกันที่ฮอลลีวู้ด  แล้วเดี๋ยวคืนนี้ไปกินเกี๊ยวกันต่อน้องเลี้ยงเองว่างั้น eta20 eta20 eta20  ไปดิน้องดิ้นก็ดิ้น  แต่พี่ดิ้นไม่ไหวนะขอนั่งดูอย่างเดียว  น้องบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวดิ้นบนตักเลยว่างั้น   eta04 eta04 eta04  เข้าฮอลลีวูด  ใครไม่รู้ก็คือเกทเวย์นั่นแหละ  ไปไม่ถูกผูกคอตายได้เลย  คนเยอะแต่โคโยตี้เยอะกว่า  ไม่ใช่อะไรเป็นเพราะว่าช่วงเป็นช่วงไว้อาลัย.....  พะเยาห้ามโคโยตี้ขึ้นเต้น  เลยมานั่งกองกันอยู่ใกล้ซุ้มดีเจ  ไม่เป็นไรหาโต๊ะได้เป็นเก้าอี้แบบต่ำรูปสี่เหลี่ยมนั่งใกล้ ๆ ซุ้มดีเจนั่นแหละ  สังเกตุดูแล้ววัยรุ่นเยอะ  คงไม่มีใครมีเงินอะเปล่า  โคโยตี้ถึงได้ไม่มีใครเรียกไปนั่งเลย  กองกันอยู่เพียบ  แต่นั้นยังไม่ใช่ปัญหา ๆ คือ  พวกน้องมิ้นท์  พอนั่งปุ๊บเปิดเหล้าพร้อมมิกซ์เสร็จ  โคที่นั่งอยู่ใกล้ ๆ พวกผมเอาว็อดก้าใส่ตะกร้ามาให้น้องมินท์น้องยาหยีน้องกาว คนละถาดแบบไม่ได้สั่ง ผมถามดูน้องแกบอกว่าพี่ๆโครู้จักกันเขาเลี้ยง  ว่างั้น  ผมก็ไม่เอะใจอาราย  เพราะเวลาเข้าเธคผับแบบนี้เวลาสั่งอะไรเสร็จจะต้องจ่ายเงินทันที  เมื่อกี้เปิดเหล้ากับสั่งมิกก็จ่ายเลย  ไอ้ว้อดก้าเนี่ยคงฟรีไม่เห็นมีใครมาเก็บเงิน ที่สำคัญไม่ได้เรียกโคมานั่งเรามากับเด็กเราไม่มีทางคิดดริ้งเราได้เด็ดขาด  ผมเลยชิม ๆ ดูไปสองสามแก้ว  แม่งจืดแต้ ๆ สงสัยเป็นว็อทก้าผสมน้ำ  เห็นพวกน้องกินกันดีจริงแป๊ปเดียวหมดสามถาด  น้องโคคนเก่าก็เอามาให้อีกสามถาด  ก็เลยให้ทิปน้องโคไปร้อยหนึ่งบอกให้ซื้อข้าวโพดให้ที่เหลือเอาไปเถอะ น้องก็ยกมือไหว้ขอบคุน  ผมกับเพื่อนก็กินกันไปเรื่อย ๆ น้องแกก็ลุกขึ้นดิ้นกันใหญ่  เวลาชนแก้วก็จาหยิบว็อดก้ามาชนแล้วกระดกกัน  นั่งไปซักชั่วโมงน้องมินท์โทรศัพท์เสร็จแล้วร้องไห้  ผมก็มึน ๆ อยู่ เห็นว่าแฟนโทรมาด่า  เพื่อนผมเลยลูบหัวน้องปลอบอยู่พักใหญ่  น้องมินท์พาน้องยาหยีออกไปบอกไปเป็นเพื่อนโทรศัพท์เคลียร์กับแฟนแป๊ปหนึ่ง  แต่น้องกาวยังอยู่กับเพื่อนผม  ผมเลยถือแก้วออกไปนั่งกับโคสวย ๆ น่ารักคนหนึ่งเห็นนั่งอยู่โต๊ะคนเดียวคงเหงา  เข้าไปคุยฆ่าเวลาซักแป๊ปถามราคาเล่น ๆ น้องบอกพี่ต้องเปิดห้องที่นี่นะน้องไปออกไปที่อื่น  หนูกลัวว่างั้นถ้าเปิดห้องที่นี่เนี่ยพี่โทรเข้าเครื่องหนูเลยว่าห้องอะไรเดี๋ยวหนูตามขึ้นไปเลยค่าพี่  สามพัน  ค้างคืนก็ได้แต่ตีห้าหนูกลับเลยนะขอเจ็ดพัน  เวลาตอนนั้นตีสองสิบนาที  ผมก็กะว่าถ้าน้องยาหยีไม่มาเดี๋ยวกินโคต่อสักตัวดีกว่า   kjhg kjhg kjhg  นั่งกินจนตีสองครึ่งบักโก้รับโทรศัพท์แล้วบอกว่าน้องมินท์กะน้องยาหยีไม่มาแล้ว  ผมก็เลยชวนน้องโคคนเมื่อกี้มานั่งด้วย  บักโก้ก็ชวนน้องโคอีกคนมานั่งด้วย  พอน้องนั่งปุ๊ปไอ้ว็อดก้าก็ตามมาหาน้องโคคนละถาด  ก็ไม่คิดอะไรคิดว่าจะเลี้ยงดริ้งน้องซักหน่อย  แต่น้องโคคนที่เอาว็อดก้าถาดมาให้พวกน้องมินท์มาสะกิดเเขนเพื่อนผมที่นั่งกับน้องกาว  แล้วขอคิดเงินค่าว็อดก้าของเก่าก่อนว่างั้น  หมายถึงไอ้ที่น้องมินท์กับน้องยาหยีแล้วก็น้องกาวกินรวมกันสิบถาด ๆ ละพัน รวมกันหมื่นหนึ่งพอดี   scary scary scary  เพื่อนผมตกกะใจถึงขนาดฟังเสร็จแล้วยืนคุยแล้วเรียกบักโก้ไปยืนคุยด้วยผมเห็นมีปัญหาเลยไปยืนถามว่ามีอาราย  พอรู้เรื่อง ก็เลยถามน้องกาว  ๆ บอกว่าหนูก็ไม่รู้นะคะ  หนูเพิ่งมาทำงานที่ร้านได้สองสามวัน ๆ นี้พี่ ๆ ชวนมาต่อกันหนูก็มา เห็นพี่มินท์บอกให้กินได้ตามสบายหนูก็กินอะ  หนูไม่รู้เรื่องนะคะ    scary scary scary  งานเข้าแล้วครับพี่น้อง   roister roister roister  บ๋อยเห็นโต๊ะผมยืนคุยกันก็เลยเข้ามาหาน้องโคคนที่มาคิดเงิน  พอรู้เรื่องก็บอกพวกผมว่าที่นี่ว็อดก้าแก้วละร้อยครับพี่  เด็กพี่สั่งมากินก็ต้องจ่ายครับ  พอถามว่าทำไมไม่คิดเงินตั้งแต่มาสามถาดแรก  ก็ได้คำตอบว่าที่นี่น้องโคทุกคนถ้านั่งกับแขกต้องเอาว็อดก้ามากินกับแขก  ส่วนแขกจาเลี้ยงกี่ดริ้งก็ตามใจแขกพอแขกจะกลับค่อยนับแก้วคิดเงินครับพี่   eta20 eta20 eta20  ฉิบหายบักโก้โทรหาน้องมินท์ดิ  บักโก้ออกไปโทรข้างนอกเนื่องจากเสียงในนั้นดังมาก  พวกผมก็บอกขอเวลาแป๊ปนั่งกินตั้งหลักก่อน  ส่วนน้องโคทั้งสองที่มาใหม่ก็มาขอชนแก้วกับว็อดก้าอีก ผมเลยบอกน้อง ๆ เดี๋ยวก่อน  ขอเวลาพี่แป๊ป  ไอ้ที่เมา ๆ อยู่ สร่างตาแจ้งกันหมด น้องกาวเล่นออกลูกนั่งมึนแต่ไม่กินว็อดก้าแล้ว  หันมาชงเหล้ากินเอง  dsgjsd dsgjsd dsgjsd โหน้อง  ถ้าแดกเหล้ากับพวกพี่ตั้งแต่เเรกก็ดีแล้ว เพิ่งมาแดกอารายตอนนี้   eta20 eta20 eta20  บักโก้กลับมาพร้อมกับบอกว่าน้องมินท์ทะเลาะกับแฟนร้องไห้แล้ววางสายไป  เอาแล้วมึง  บักโก้มึงนะมึงออก... มีแต่เรื่องง่าว ๆ มาแบ่งปันเพื่อนฝูง  กูจะได้เลิกคบมึงเสียละมั้งเนี่ย  สรุปแล้วบักโก้สี่พัน ผมกับเพื่อนคนละสามพัน  นั่งกินกันต่อเลี้ยงไอ้ว็อดก้าน้องโคคนละสองแก้ว ก็กลับ  ไม่ได้กินละโคกู   กินหญ้าแทน  ตอนลุกน้องกาวบอกเดี๋ยวหนูกลับเองค่าพี่  ถ้าพี่จาออฟหนูต่อหนูคิดราคาเดิมนะคะ  แต่เพื่อนผมกับผมหมดรมณ์  เลยกลับ 
              งานนี้โดนเด็กเกะพาไปเชือดคาฮอลลีวู้ด  ผมมาคิด ๆ ดูนี่น้องเขาคงไม่ใช่นักศึกษาจริง ๆ  เพราะผมถามน้องยาหยีว่าเรียนอะไรอะ  น้องบอกเรียนบริหาร  ผมก็ถามว่ารู้ ๆ เรียนสาขาอารายเหรอ  น้องก็บอกเรียนบริหาร พอถามโรงเรียนก็บอกว่าทางไปค่ายขุนเจือง  ผมก็เออ ๆ ออ ๆ  อาศัยว่าเราไม่ใช่คนพะเยา  แต่ก็ไม่อยากซักไซ้อารายน้องมากกลัวน้องอายอะ  พอเดา ๆ ได้ว่าทำอะไรมาก่อน  นี่ละมั้งสาเหตุที่พาร์กับสเปริมเจ๊ง  คือเด็กสมัยนี้ไม่ค่อยเที่ยวกันเล่นเฟสเล่นไลน์คุยไปคุยมาก็นัดเอากัน  กลุ่มคนเที่ยวน้อย วัยรุ่นเที่ยวก็เหนียวกันเพราะมีคู่มาด้วย  กลุ่มคนมีเงินก็คือคนวัยทำงานก็ไม่นิยมเที่ยวเธค  ก็เลยไปสุมหัวกันที่มุมคนเมืองกับตะวันแดง  เด็กวัยรุ่นก็ไปเที่ยวด้วยจับเสี่ยไปด้วย  สมัยนี้เลยไปคึกคักกันแนวร้านเพื่อชีวิตกันซะเต็มร้าน  แสดงว่าพะเยาเนี่ยแนวเธคก็ใกล้เจ๊งแล้วเหมือนกัน  เลยกระจายเปอร์เซ็นค่าดริ้งไปให้เด็กเกะพาเสี่ยเข้ามาเที่ยวแล้วเชือดดริ้งซะ  พวกผมเนี่ยไปกินที่ร้านสามคนค่าน้องนั่งด้วยคนละ 130 ตลอดคืนแค่นั้นเองไม่มีดริ๊งอื่นแล้ว  กินกันทั้งคืนหมดไปพันนิด ๆ ตกคนละสี่ร้อย ก็ไม่เอะใจเห็นถูกดีน้องไม่กินอารายมาก แถมน้องอ้อนเอาใจตลอดอีก  เจอดอกนี้เข้าไป  เดี๋ยวรอมีเงินจะซื้อว็อดก้ามากินสักห้าหกขวดให้หายแค้น   roister roister roister
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่างมันคับท่าน    วันหน้าเอาใหม่555   ขอบคุณคับ

phayaomedia

• เด็กทะลึ่ง

wq พวกโคเนี่ยตัวดูดตังเลยท่าน ดริ้งละร้อยเนี่ยมันมาตรฐาน แทบจะทุกที่

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ลีลาเหลือร้าย พวกโค .,mn
สุคุง คนเดิมครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

scary wq
ผมก็เจอโคที่ชูก้าบีช เชียงราย เชือดกะเพื่อนมา  2 คนเหมือนกัน
คิดแล้วกินหญ้าอีกเป็นเกวียนก็คงยังไม่หายโง่
5555555+
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

พี่นี่ผู้กล้า ที่เต็มไปด้วยบาดแผลจริงๆครับ

somkun

• แตกหนุ่ม

เป็นประสบการณ์ที่ช่วยเตือนน้องๆได้ดีมากครับ

shutup

• แอบจิต
  • **

แล้วจะมีที่ไหนดีดีเหลืออยู่มั้ยเนี่ย พะเยาจ๋าาา
เข้ามาด้วยใจ ไม่ใช่เพื่อปั่นกระทู้!

HaMe

• *

ขบวนการหลอกไปเชือดมันมีอยู่ทุกที่จริงๆ  ghjk
โลกแห่งการเรียนรู้

innocentl

• *

จะจำไว้เป็นบทเรียนครับพี่ท่าน scary scary scary scary

mbanana

อ่านแต่ละกระทู้ของท่านละเหนื่อยใจแทน

somchay19

ljhgf อ่านแล้วถ้าเจอกับตัวมีเหงื่อตก ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

patclash

• แอบจิต
  • **

เจอยังงี้ก้อซยไปคับท่าน   kjhg roister

edp_man

• เด็กหัดเสียว
  • **

ก็เคยโดนแบบนี้เหมือนกัน เรียกไปเชือดเนี้ย...

Jikkolapoon

• X5 Club
  • *

4 พัน  scary scary

ragcrown

• *

น่ากลัวแท้น้องโค
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

shotgunman

• V.I.P.
  • *

น่ากลัวแท้น้องโค

น้องโคไม่น่ากลัวหรอกครับเพราะน้องเขาบอกก่อนว่าแก้วละร้อยพี่เลี้ยงหน่อยนะ   แต่ที่น่ากลัวคือเด็กเกะที่หลอกชวนเรามาเที่ยวต่อที่นั่นที่นี่  นี่แหละตัวดี  อ้างว่าเครื่องดื่มเนี่ยฟรี  หาว่ารู้จักกับดีเจบ้าง  พี่โคบ้าง กัปตันบ้าง  แล้วก็กินเอากินเอา  แล้วซิ่งหนี ทิ้งให้เราจ่าย  ผมว่าพวกบ๋อย กัปตัน โค ผู้จัดการ กับเด็กเกะ  เขารู้กันแน่นอนเพราะรอน้อง ๆ ออกจากร้านไปก่อนถึงมาเก็บ  แน่จริงมาเก็บตอนน้องนั่งอยู่ดิ  จาได้ถามเด็กเกะซะเลยว่าที่ว่าฟรีน่ะทำไมเขามาเก็บเงิน  ผมว่าร้านเขาสามารถจ่ายเปอร์เซ็นค่าดริ้งให้เด็กที่ไหนก็ได้ที่พาแขกมาเที่ยว  เพราะถ้าจาให้เด็กประจำร้านมานั่งแขกก็รู้อยู่แล้วว่าต้องเลี้ยงดริ้ง  แต่มามุกนี้โดนเต็ม ๆ ครับ ตั้งตัวไม่ทัน  เสียรู้เด็ก uilo uilo uilo
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ทริปนี้ ถือว่าเป็นความรู้ สำหรับน้อง ๆ มากเลยครับ

skillfull

• *
Re: ลอยกระทงปีนี้ อยู่ดีไม่ว่าดี เจอดีพะเยาเข้าจนได้
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2014, 13:48:59 »

โหผู้เยี่ยมยุทธอย่างท่านยังโดน