-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฤดูหนาวที่พาน จัดสาวเบียร์ช้างไปแล้วหนึ่ง รหัสเชียงรุ้ง  (อ่าน 4301 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

kjhg kjhg kjhg พักนี้เป็นไรไม่รู้  ดวงชะตาวิ่งผ่านสายพะเยาบ่อยจริง  วันนี้ 8/1/57  เอาเครื่องกรองน้ำไปส่งที่ อ.พาน  ตอนห้าโมงแลงว่าจะกลับเลยแต่ลูกน้องเราไม่กลับเพราะเป็นคนพานจะอยู่เที่ยวงานฤดูหนาวของพาน 8-12 ม.ค. นี้  ไอ้เราเลยกะว่าจะไปแวะร้านบุปผาซะหน่อย  เลยโทรชวนเพื่อนที่พานว่าตอนนี้อยู่พานพอดีไปเที่ยวปะได้รับคำตอบว่าคืนนี้ต้องไปคล้องพวงมาลัยให้นักร้องตัวแทนตำบล  ถ้าเสร็จค่อยไปดีไหม  อืมฟังดูเข้าที  ไปกินที่บ้านเพื่อนรอสักทุ่มหนึ่งไปที่งานฤดูหนาว  เพื่อนผมเป็นกำนันเก่าตำบลหนึ่งไม่ขอเอ่ยนามอาจเสียหายได้  ปัจจุบันเป็นอบต.อยู่ตำบลมันนั่นแหละ  จองโต๊ะเบียร์ช้างไว้  เจ้าถิ่นที่พานอ่านแล้วคงรู้  มีการประกวดร้องเพลงโดยคืนแรกให้เอาผู้ใหญ่บ้านหรือผู้ช่วยมาแข่งร้องเพลงกัน  คัดเอาชายหญิงหย่างละหนึ่ง คืนสองเอาอบต.ชายหญิง คัดเอาอย่างละหนึ่ง มาวัดกันคืนสุดท้าย  แต่นั่นไม่สำคัญที่สำคัญคือ  สาวเบียร์ช้างในงานมีสามสี่คน  ผมพาเข้าเชียงรุ้งไปแล้วหนึ่งในคืนนี้ เจ้าถิ่น ใครอยากวัดดวงไปลองได้   ไม่บอกชื่อเดี๋ยวง่ายไป  ไปวัดฝีมือกันเอาเอง
                   โต๊ะผมนั่งตรงหน้าสปอตร์ไลท์ไอ้ที่มีคนหมวดหลายเสื้อแดงขึ้นไปแกว่งไฟแกว่งมาเวลามีการประกวดร้องเพลงนั่นแหละ  ตอนแรกนั่งกินกันมีห้าหกคน  เป็นกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยอารายไม่รู้เวียนกันมาเรื่อย ๆ ต่างก็มารอคล้องมาลัยนักร้องตำบลตัวเองกัน  แต่ผมไม่สนนั่งกินดูนักร้องไปเรื่อย ๆ สักพักเพื่อนผมซึ่งเป็นหนึ่งในกรรมการจัดงานบอกนักร้องกับแด๊นเซอร์วงดนตรีกว๊านพะเยาอะไรเนี่ยแหละที่จ้างมาออฟได้นะหลังงานเลิก  มีสี่คนเอาปะ  ผมนั่งมองจากไกล ๆ ก็พอรู้ว่าถ้าลอกแป้งออกเนี่ย 50/50 อาจตกกะใจได้  เลยขอผ่านกะจะไปบุปผาต่อดีกว่า  ที่ไหนได้เบียร์หมดเลยสั่งมาอีกโถหนึ่งสามลิตร 380 น้องที่เอามาส่งผมให้ไปพันหนึ่งบอกไม่ต้องทอนแต่ไปหาซื้อแกล้มมาสักสองสามอย่าง  น้องยิ้มใหญ่เลยบอกเดี๋ยวถ้าดึก ๆ หนูมานั่งด้วยนะพี่  ไอ้เราก็ไม่นึกหรอกว่าน้องจะมา  ที่ไหนได้เที่ยงคืนนิด ๆ น้องมานั่งด้วยแป๊ป ๆ บอกพี่ใจดีจังผมก็บอกพี่ก็ใจดีแบบนี้แหละสำหรับคนที่ถูกใจ  น้องยิ้มใหญ่เลย  พอดีโต๊ะข้างเบียร์หมดน้องเลยลุกไป  เที่ยงคืนกว่าคนเริ่มกลับพวกนักร้องกับหางเครื่องเปลี่ยนชุดมานั่งด้วย  เพื่อนถามว่าผมเอาปะ  ร้านบุปผาคงปิดแล้วผมเลยบอกเอาก็เอาเท่าไหร่สองพันห้า eta20 eta20 eta20 เฮ้ยพูดเล่นปะ ค้างคืนอะเปล่า  เพื่อนบอกน้องเขาเป็นนักร้องกะแดนเซอร์เลยเเพงหน่อย  ไอ้ผมก็รู้สึกว่าแพงไปนักร้องก็นักร้องดิ หน้าตากับอายุก็มากแล้วแค่ชั่วคราวจาแพงไปอะเปล่า  เลยบอกไม่เอาจะกลับบ้านนอน  เพื่อนผมเลยขอตัวพาน้องไป....ส่วนผมนั่งกินกับคนที่เหลือไม่รู้จักกันหรอกแต่อาศัยความเมาเลยยกชนกันไปเรื่อย ๆ กะว่าเบียร์หมดโถนี้แล้วจะกลับ  น้องเบียร์ช้างคนเก่าแว๊ปมานั่งด้วยอีกละชวนคุยดีเลยแต่อย่างว่าน้องต้องคอยเดินช่วยเขาเก็บโต๊ะเสริฟเบียร์ด้วย  น้องเลยให้เบอร์ไว้  บอกอีกแป๊ปพี่โทรหานะหนูช่วยเขาเก็บของแป๊ปหนึ่ง  ไอ้ผมก็ตื่นเต้นอยู่ ๆ น้องให้เบอร์สงสัยมีลุ้น   kjhg kjhg kjhg   แล้วก็มีลุ้นจริง ๆ  สักพักโทรไปน้องบอกไม่มีรถกลับบ้านพี่ไปส่งหน่อยนะ  ไอ้ผมก็ต้องตามใจน้องอยู่แล้วเลยไปรอที่ประตูทางเข้า  พอน้องเดินมาก็ถามหิวปะน้องบอกยังไม่ได้กินข้าวเลย  เลยพาไปกินข้าวที่แถวสะพานหน้าโรงพักพานพอดี  กินด้วยคุยกันไปด้วย  น้องบอกดึกแบบนี้ไม่อยากรบกวนพ่อกะแม่เลย  พี่จะนอนที่ไหนผมเลยบอกบ้านพี่อยู่เชียงรายแต่คืนนี้นอนที่พานก็ได้มีโรงแรมปะ  น้องบอกงั้นนอนเชียงรุ้งก็ได้  น้องพาไปไม่ไกล  เปิดห้องเสร็จห้องแคบอึดอัดมาก  น้องไปอาบน้ำก่อนยังไม่ได้ตกลงราคาอะไรกันเลย  แต่ผมก็กะว่าสักสามสี่พันก็ไม่เป็นไรเงินพออยู่  พอน้องอาบเสร็จผมก็เข้าไปอาบต่อ  ออกมานอนคุยกันกะจะเข้าเรื่องราคาแต่น้องดันชวนคุยเรื่่องอื่นเลยไม่ได้ถามคุยไปคุยมาจัดการนัวน้องซะเลย  ใบ้นิด ๆ น้องคนที่มากับผมหุ่นผอมสูงผมย้อมออกทอง ๆ หน่อย  น้องแกมีรอยผ่าตัดที่ท้องสงสัยอาจผ่าไส้ติ่งหรือผ่าคลอดไม่แน่ใจไม่ได้ถาม  สนใจแต่ช่วงล่างกับต้นขาๆสวยจริง ๆ นัวอยู่พักหนึ่ง  เปลี่ยนน้องมาอมให้น้องเล่นอมสด  แต่ตอนเอาใส่ถุง  น้องขึ้นให้ก่อนจนน้องเสร็จผมเลยพลิกกลับท่ามาตรฐานเร่งสปีดตามน้องไปติด ๆ ในใจกะว่าคืนนี้ยาว  ที่ไหนได้โทรศัพท์น้องดังขึ้นมา  คุยอารายไม่รู้ท่าทางจะเหมือนแม่สั่งให้กลับบ้าน  พอน้องคุยเสร็จบอกหนูต้องกลับก่อนนะ  มีเรื่องด่วนผมเลยบอกงั้นจากลับเชียงรายเลย  ก็เลยไปส่งน้องที่บ้านแถว รพ.พาน  แต่ไม่ถึงบ้านแค่ปากซอย  เพราะน้องขอไว้  บอกวันพรุ่งนี้พี่มาเที่ยวงานอีกนะเดี๋ยวจะค้างด้วยแน่ ๆ   คืนนี้มีเรื่องด่วนจริง ๆ ไอ้ผมก็รับปากไว้ก่อน  แต่ไม่รู้ไปอะเปล่า  แต่รอบนี้ได้น้องฟรีไม่เสียตังค์เสียแต่ค่าโรงแรม  สบายไป  คืนพรุ่งนี่้ไม่รู้ว่างไปตามนัดน้องอะเปล่า  eta32 eta32 eta32       
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz สุดยอดจริงๆท่านพี่ ไปได้ของดีที่พานอยู่เรื่อยเลย   eta07
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ได้จัดของฟรีด้วย อิจฉาท่านจังเลย ... ;khhg ;khhg

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อืมเราดีใจกะนายด้วยนะ

zixnus

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

lowwww โชคดีจังเลยครับ อิอิ

arkarades

• **

ว้าวๆ แหล่มเลยครับ ได้มาแบบนี้ฝีมือจริงครับ ;khhg

BENZ333

• *

อ่านการบ้านตอนดึกๆ..คึกแร้วเอางัยดีอ่ะ... hgjhg

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *
  • Country: th

eta08  นับถือจริงๆคับ สกิลนี้น่าลองไปใช้
ปล.ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

phanom

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

สุดๆไปเลยคับเทพมาก

tyuio

• เด็กทะลึ่ง

สุดยอดครับ... hgjhg อิจฉาจัง... pongz

somkun

• แตกหนุ่ม

โอกาส จังหวะ เวลา ลงตัวจริงๆนะท่าน pongz

yetamon

• แอบหื่น

;khhg สุดยอดเลยครับ

somchay19

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ตาร้อนผ่าวๆๆ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

สุดยอดดดดด ต้องใจถึงแบบนี้ครับ ^^
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

สุดยอดเลยครับ ท่าน shotgunman

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

สุดยอดครับ ได้ฟรีซะด้วย
 hgjhg hgjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

kawai

• **

khunjim

• *

สเตปเทพจริงพี่ท่าน   hgjhg  hgjhg

phayaomedia

สุดยอดเลยครับท่าน  pongz

ragcrown

• *

เยี่ยมเลยคับ อยากตามการบ้านจริงๆ
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

Juzzmanjubu

• *

pongz ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว

joyongja

;khhgเยี่ยมยอด pongz

SK007

• *

สุดยอดครับพี่ ได้ของพรีซะด้วยครับ ไม่ทราบว่าภาค2 เป็นไงบ้างครับ.

pkrcsw

eta08 เท่านี้ก็ข้าน้อยขอคารวะ

chitjaa

แหล่มเลยครับ ไม่ยักกะรู้ ผมไปคืนแรกแต่เมา อิอิ

Black Shadow

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เจ๋งเลย ได้ฟรีเลยทีเดียว  pongz

pongzaa

พี่เจ๋งอะ ผมติดตามพี่หลายกระทู้แล้วนะครับ เจ๋งครับ เจ๋งจริงๆ eta08

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย

ท่านมีแต่ของดีดีน่าอิจฉา hgjhg

nobita_sit

โชคดีจริงๆเลยท่าน pongz