-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กฏ กติกา มารยาทในการร่วมงานมิตติ้ง สำหรับมือใหม่ หัดหื่น  (อ่าน 7486 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

สำหรับมือใหม่หัดหื่นครับ มือเก่าก็ควรปฏิบัติด้วยเช่นกัน

1. แต่งกายด้วยชุดที่ท่านคิดว่า หื่นที่สุด ไม่ควรใส่ กกน เพราะจะทำให้ น้องชายตื่นตัวไม่เต็มที่ อิอิอิ และควรพก cd มาด้วย ในงานไม่มีแจกน่ะครับ เผื่อป่วยกระทันหัน แอลกอฮอล ลงไข่ กร๊ากกกกกกกกกกก

2. มาลงทะเบียน เวลา 20.00 - 21.00 หน้างาน ลงชื่อ รับบัตรเมมเบอร์ พร้อมแขวนป้ายไว้ตลอดงาน สำหรับท่านที่โอนเงินเตรียม สลิปมาด้วยก็จะดี กันคนแอบอ้างชื่อท่าน จะได้เช็กกันได้ จากนั้นเข้า นั่งตามอัธยาศัย บาร์เหล้า เปิดเวลา 20.30 น. ขอย้ำให้แขวนป้ายไว้ตลอดงาน ไม่เช่นนั้นท่านจะถูกเชิญให้ออกจากงาน กันพวกไม่ประสงค์จะออกเงิน แต่ประสงค์จะร่วมงาน แอบเข้างานครับทั่น

3. การเสริฟเหล้า ท่านต้องบริการตัวเอง แต่สำหรับท่านที่เรียกน้องๆ มานั่งด้วย สามารถให้น้องบริการให้ได้ แล้วก็ตามมารยาท ท่านที่ไม่ได้เรียกน้อง กรุณาอย่าล้วงกระเป๋าหรือนัวเนีย น้องๆของท่านอื่นจนน่าเกลียดน่ะครับ เกรงใจกันบ้าง ยกเว้นเจ้าของเค้าอนุญาต อิอิอิ

4. การสั่งอาหาร ดริ๊งอืื่นๆ หรือเรียกน้องมานั่ง ให้จ่ายเงิน ทันทีเลย ไม่รวมอยู่ในค่าบัตรน่ะครับ น้องๆ ชม ละ 200 โนบรา 250

5. ห้ามถ่ายภาพทุกชนิด ยกเว้น ช่างภาพที่ทีมงานจัดไว้ กันรูปภาพถูกเผยแพร่ไปโดยไม่เหมาะสม ท่านที่อยากได้ภาพของตนเอง เอาไปอวดที่บ้าน ติดต่อได้ที่ ทีมงานได้ครับ กันเหนียว ไม่ให้ไปโผล่ที่อื่นโดยเฉพาะ ผบทบ ของบางท่าน ถ้าหลุดไปถึง งานนี้อาจจะถึงคางเหลืองได้ ไม่คุ้มกับที่ย่องๆๆ ออกมา แต่ถ้าขนาดถึงขั้น เข้า รพ ทีมงานจะนำเอากระเช้าไปเยี่ยมครับ อิอิอิ

6. การขอให้เพื่อนๆ ของสมาชิก เข้าร่วมงานในช่วงกลางๆ หรือท้ายงาน ของดน่ะครับ เพราะความสนุกสนานของงานจะอยู่ท้ายๆ อีกอย่างนึงทางสถานที่เก็บเงินเราเพิ่มน่ะครับอีกหัวล่ะ200บาท ถ้ามีคนเกินกว่าที่แจ้งเค้าเอาไว้ ไม่งั้นขอเข้ากันกลางงานหรือท้ายๆงานกันหมด แล้วก็ถ้าใครหิ้วปิ่นโตมาหน้างาน ขอเก็บเพิ่มปิ่นโตล่ะ 200บาทน่ะครับ ท่านที่จ่ายก่อนหน้านี้ไม่เก็บเพิ่มครับ และ ปิ่นโตต้องเป็นสาวๆเท่านั้น ยกเว้นท่านจะพิสูจน์ได้ว่า หนุ่มๆที่ท่านพามาเป็นปิ่นโตท่าน โดยกรรมการหน้างานจะให้ท่านจูบกะปิ่นโตที่เป็น เพศเดียวกะท่าน อิอิอิอิอิ

นึกได้แค่นี้ เอาแค่นี้ก่อง ถ้ามีไรใหม่ หรือกรรมการท่านได้ หรือสมาชิกท่านใด โพสแน่ะนำได้ครับทั่น

ป๋าชวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2008, 11:30:31 โดย chon »

JuNeO

1.ใส่บ๊อกเซอร์ไปอย่างเดียวได้มั้ยคับ ซีดีผมมีขายนะครับ ใครอยากได้เรียกเลย  fhgj

2.ไม่แขวนป้ายได้ไหมครับ กัวท่าน Batman จะดักตีหัวหน้างาน (ม๋าต๋า ป่าว ฟร่ะ)  ghjk

3.มีน้องมานั่งด้วยคับ ไคอยากล้วง อยากนัว (ของน้องนะ ไม่ใช่ของผม) เชิญ....  8)

4.คงไม่สั่งกินรัยคับ เปลืองที่ใส่เหล้า  ;D

5.ไม่มีเมียคับ มีแต่เด็กๆ ถ่ายไปเหอะ กัวแต่เพื่อนบางคน จะมีเซอร์ไพร์ซ์กลางงาน (ตัวใคร ตัวมัน กุไม่เกี่ยว ไม่อยากเป็นกรรมการ)  >:D

6.ถ้าพาน้องก้อยมาในงาน จะคิดตังไหมคับ  ::)

mcfly

ขอเสริมคับ ถ้าพาน้องน้อยมาในงานจะคิดตังค์ ไหมเนี่ย fdgdfdf

JuNeO

;kljj  กู๊ดไอเดียคับ ทั่นผู้รับเหมา แบบนี้เราแอบไปเปิดห้องสูท ชั้นสองเรยดีกว่า สุกี้ๆ อิอิ....  ^-^ O0

เอ....ตรูจะขอคืน น้อง....ได้ป่าวฟร่ะเนี่ย  ouiy ลืมไปว่า ออฟก้อยมาเที่ยวทั้งคืนแค่ สองพันก่าๆเอง ม้วนเดียวจบถึงเช้า  hjgh

chon

ถ้าน้องที่พามายอมให้ป๋าล้วงได้ควักได้ ฟรีครับ เรื่องความดีเข้าตัว ความชั่วให้คนอื่น ป่าถนัด กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก hjgh hjgh kjhg

manspringer

;kljj  กู๊ดไอเดียคับ ทั่นผู้รับเหมา แบบนี้เราแอบไปเปิดห้องสูท ชั้นสองเรยดีกว่า สุกี้ๆ อิอิ....  ^-^ O0

เอ....ตรูจะขอคืน น้อง....ได้ป่าวฟร่ะเนี่ย  ouiy ลืมไปว่า ออฟก้อยมาเที่ยวทั้งคืนแค่ สองพันก่าๆเอง ม้วนเดียวจบถึงเช้า  hjgh

เรามาลงขันกันดีมะ  จาได้เป็นผัวร่วมสาบานกัน เอิ้กๆๆ  jljhl

acer2518

:( แล้วเซียนต่างถิ่นอย่างผม จะหนาวแบบไม่มีเด็กมั๊ยครับท่าน (กลัวน้องๆโดนจองไปหมดแล้วอ่ะ :-\ )
ส่วนคนติดตามผม ใส่ชื่อว่า วิว ได้เลยครับ (ผู้ชายครับ เป็น ลูกน้องผมเอง พรุ่งนี้จะให้ไปเป็นบอดี้การดกึ่งคนขับรถ ฮาๆๆ)
...ผมจองไว้สองใบแล้วคร๊าบ... pongz

seawjang

ขอเสริมคับ ถ้าพาน้องน้อยมาในงานจะคิดตังค์ ไหมเนี่ย fdgdfdf

ขอเสริมอีกคนครับ ถ้าพาน้องมอมแมม มาด้วยจะคิดตังค์มั้ยครับ  fdgdfdf

chon

ปิ่นโตเถาล่ะ 200 โลดครับ

manspringer

ขอเสริมอีกคนครับ ถ้าพาน้องมอมแมม มาด้วยจะคิดตังค์มั้ยครับ  fdgdfdf

ผมออกให้ก็ได้  แต่ขอแจมได้ปะ คริคริ jljhl

seawjang

ผมออกให้ก็ได้  แต่ขอแจมได้ปะ คริคริ jljhl

เรามาเป็น สะมี ร่วมสาบานกันให้หมดทุกคนเลยดีมั้ย เนี้ย .... ว่าแต่ครายจะเป็นคนกล่อมน้อง อ่ะ  890

tuwpopo

รับทราบครับผมมมมม....  gd

mommamman

งานนี้ขอนั่งติดกำแพงนะครับ กลัวโดนแทงข้างหลังอ่ะ  ghjk

notear

งานนี้ขอนั่งติดกำแพงนะครับ กลัวโดนแทงข้างหลังอ่ะ  ghjk

งั้น ผมขอนั่งด้วยคนนะครับป๋า เผื่อป๋าจะเผลอ iyor

stardust

งานนี้ผมแอบบินตรงจากกรุงเทพฯเลยครับ แบบว่าหนีทางบ้านมาปล่อยแก่โดยเฉพาะ(เผลอๆอาจจะแก่ที่สุดในงานก็ได้นะครับ) แต่ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้ตลอดอ่ะป่าว ถ้ามีอะไรที่น่าทำกว่า ... แฮ่ม อาจมีแว๊บครับ kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2008, 00:37:05 โดย wow99 »

lim6049

บอกได้คำเดียว ว่า อิจฉามาก ๆ  เลย uilo

wow99

งานนี้ผมแอบบินตรงจากกรุงเทพฯเลยครับ แบบว่าหนีทางบ้านมาปล่อยแก่โดยเฉพาะ(เผลอๆอาจจะแก่ที่สุดในงานก็ได้นะครับ) แต่ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้ตลอดอ่ะป่าว ถ้ามีอะไรที่น่าทำกว่า ... แฮ่ม อาจมีแว๊บครับ kjhg

เผลอๆช่วงแว๊บก็อาจพลาดรางวัลเลยสิคะ เนี่ยยยย ว้าเสียดายจัง

batman

2.ไม่แขวนป้ายได้ไหมครับ กัวท่าน Batman จะดักตีหัวหน้างาน (ม๋าต๋า ป่าว ฟร่ะ)  ghjk

color]

ผมจะไปดักตีหัว คุณจูนคนเดียวคับ ลากออกมา เสียบน้องแทนคุณจูน ???

manspringer

color]

ผมจะไปดักตีหัว คุณจูนคนเดียวคับ ลากออกมา เสียบน้องแทนคุณจูน ???

งานนี้ตาจุ่นหนาวแน่ เอิ้กๆๆ  ???

notear

color]

งานนี้ตาจุ่นหนาวแน่ เอิ้กๆๆ  ???

งานนี้มีสมาชิกในแก็งค์เพิ่มอีก 1 แล้วอ่ะ 555 iyor

Aozz

xc เทพแต่ละท่านนี่อันตรายเหลือเกิน ljhgf

chon

xc เทพแต่ละท่านนี่อันตรายเหลือเกิน ljhgf

อย่าลืมเน้อ ท่านก็เทพเหมียนกาน  /jhtdc

tos77

สับขาหลอก ผบทบ. ดีๆเน้อท่าน Aozz เดี๋ยวประวัติศาสตร์ซ้ำรอยนะ  jljhl 

แล้วเดี๋ยวเจอกันครับป๋าชวย fdgdfdf

Ninja

ใกล้ถึงเวลางานแล้ว.....ไว้เจอกันในงานนะครับทุกคน  ;D

swc

:Dสู้โว๊ย

tenten

อยากไปงานแบบนี้มั่งจัง จะมีโอกาสไหมน่าเรา......
 8ujn 8ujn 8ujn

Bakery-in-Milk

สงสัยต้องจำกฏให้ขึ้นใจซะหล่ะ เพื่อจะได้ไม่ เป็นไก่ตื่น ตอนมีโอกาสไปงาน .... เอ๋  ว่าแต่ว่า น้องใหม่ มีสิทธิ์ไปงานไหมครับเนี่ย เหอๆๆ  .,mn

chucky

นั่งท่องกฏอยู่นานเลยครับป๋าชน ว่าแต่มี ปาร์ตี้ ชุดนอนบางเบาเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ อิอิ
chucky uiuo

่jacku

ที่ไหน เมื่อไหร่ แล้วบัตรราคาเท่าไหร่ครับ

dokbua

nooki

โอ๊ย ไม่อยากได้ยิน ไม่อยากอ่านเลย ....ใจ๋ขึ้น nears