-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศมีคนพีเอ็มมาขอไม่ต้องลงรูปท่านเดียวน่ะครับต่อไปเป็นเวอร์ชั่นชัดแระพี่น้อง  (อ่าน 6107 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

/jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc ห้ามก๊อบเอาไปไหน หรือไปโชว์ มั่วซั่วน่ะครับ เพื่อนๆ หัวแตกเน้อ  kjhg kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม 2008, 19:30:47 โดย chon »

chon

chon

chon

chon

chon

:'( :'( :'(

chon

แค่นี้ก่อง เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พรุ่งนี้โพสต่อ ถ้ามีคนดูน่ะ ถ้าไม่มีคนดู ก็จะไม่โพสแระ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก lhgfr lhgfr lhgfr

CastlevaniaX

ดีนะที่ไม่มีรูปที่กำลังจับกันนะ :-X

zente

รูปเห็นหน้าผมก็เก็บๆไว้นะครับป๋า อย่าเอามาโชว์เลย แถมในงานติดเรทก็หลายช็อต เละเทะก็หลายครั้ง อายเขา เอิ้กๆ   :P

Nobody

รูปหนุ่ม ๆ ไม่สนฮับ
ขอรูปน้อง ๆ ซัด ๆ ได้ก่อ อิอิ  /jhtdc

chon

รูปเห็นหน้าผมก็เก็บๆไว้นะครับป๋า อย่าเอามาโชว์เลย แถมในงานติดเรทก็หลายช็อต เละเทะก็หลายครั้ง อายเขา เอิ้กๆ   :P

เสียใจเปิดโอกาสให้พีเอ็มหรือโพสเจตจำนงแร้ว รูปเล็กก็โพสแร้ว มีคนเดวที่ขอไว้ นอกนั้น ม่ายสน เหอๆๆๆ /jhtdc  lhgfr lhgfr

tos77

2 รูปสุดท้ายนี้สุดยอดครับป๋า  dgd

tuwpopo

หลุดไปมีหวังหัวแตกจิงๆครับท่าน  icez

chon

แถมๆๆๆ ก่อนนอน อิอิอิ

mcfly

ทำไมมีแต่รูปผมอะ หื่นได้ไจจิงๆ ไม่รู้ตัวเองมาก่อนเลยนะคับ ว่าจะเป็นแบบนี้  fdgdfdf fdgdfdf

manspringer

โพสเต็มที่ครับป๋า  สนับสนุนหนึ่งเสียงครับ  fdgdfdf

chon

มีบางท่านไม่พอใจ งั้นป๋าเอาออกไปไว้ห้องพาราไดซ์ เรยดีมมะ กร๊ากกกกกกกกกก ได้ไปเยี่ยม ที่ รพ กันม่างอะงานนี้ ??? ??? ??? ??? ??? ???

JuNeO

ถามนิส... ตั้งสปีดชัตเตอร์ เท่าไหร่ อ่ะ ทำไมตาของตรูมีเหลาเต้ง ขนาดนั้นหว่า น่ากัวอ่ะ   ghjk

seawjang

รูปสุดยอดไปเลยแหะ เสียดายจังถ้าไม่รีบกลับก่อนคงได้ไปนั่งทำหน้าหื่น อยู่หน้าเวทีอีกคนแน่ ๆ  cxz

ว่าแต่ กลุ่มที่นั่งหน้าเวทีอะ  ทำหน้าหื่นได้ใจ มาก ๆ เลย  pongz

cooltea79

มีบางท่านไม่พอใจ งั้นป๋าเอาออกไปไว้ห้องพาราไดซ์ เรยดีมมะ กร๊ากกกกกกกกกก ได้ไปเยี่ยม ที่ รพ กันม่างอะงานนี้ ??? ??? ??? ??? ??? ???

;D ถ้าไปไว้ห้องพาราไดซ์ จิง ๆ ใครอยู่โรงบาลบอกผมด้วยนะ จะ เอา ข้าวผัดไปเยี่ยม หุ หุ

ป๋าชวย  ชอบ ผัดซีอิ้วช่ายป่ะคับ  ::)

kobmoi

...
มะได้ไปเยื่ยมที่โรงพยาบาลร๊อก... ผมกัวว่าจะได้ไปร่วมวางดอกไม้จันทร์ ซะมากก่า...อิอิ ghjk ljhgf wq

kxyxy

:o
ยังมีอีกป่าวครับ ป๋า  รูปแจ๋วมาก 
 ;khhg
ขอบคุณที่ไม่มีรูปข้าพเจ้า

chon

:o
ยังมีอีกป่าวครับ ป๋า  รูปแจ๋วมาก 
 ;khhg
ขอบคุณที่ไม่มีรูปข้าพเจ้า

ยังดีน่ะที่ น้องว๊าวเก้าเก้า มาบอกผม ไม่งั้นรูปท่านอะ หลาเรย กร๊ากกกกกกกกกก คนอื่นๆ หมดสิทธิ์อุทร ครับ เพราะให้โอกาสท่านแร้ว จงดูฟามหื่นของตนเองได้ ต่อไป อิอิ  dsgtk dsgtk dsgtk dsgtk

Ninja

ดีจริงๆที่ไม่มีรูปผมกับสาวๆ...ก็เพราะไม่ได้เรียกน้องมานั่งด้วย...สบายใจหายห่วง  :-X

chon

Aozz

ว่าแต่ กลุ่มที่นั่งหน้าเวทีอะ  ทำหน้าหื่นได้ใจ มาก ๆ เลย  pongz

ทำไมจะไม่ทำน้าอย่างนั้นหล่ะท่านเสียวก้อแต่ละคนรออุ้มน้องๆกานทั้งนั้น kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2008, 18:00:57 โดย Aozz »

cooltea79

รูปชุดนี้ ได้ อี 3 พระเอกนะเนี่ย หุ หุ  iyor  iyor

chon

chon

chon

chon

:-X ;kljj

chon

chon

chon

กล้องตัวที่สองครับพี่น้อง ต่อเรย  ljhgf ljhgf ljhgf

chon

:'( sicz :'( sicz :'(

chon

chon

chon

:'( piuyty piuyty

chon

chon

:-X ;kljj

chon

:'( piuyty piuyty

chon

:'( ljhg piuyty lhgfr

chon

chon

chon

chon

sc_ku

ดูรูปแล้วชักมันอีก  pongz เมื่อไหร่จัดอีกอะป๋า จะไปอีก gjgf

chon

ดูรูปแล้วชักมันอีก  pongz เมื่อไหร่จัดอีกอะป๋า จะไปอีก gjgf

ผมม่ายอยู่อะช่วงนี้ต้องไป กุงเทพฯ 24-4เม.ย.นี้งะ ว่าจะให้ท่านพาเพี่ยวแถวเกษตร อยู่เนี๊ยะ ว่าแต่ว่า ที่ เราเลาจน์ เค้าเอาฟองน้ำ ออกจากบรา ยังอะ ขัดใจจ๊อดดดงะ เหอๆๆ piuyty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2008, 23:54:37 โดย chon »

อีโต้

เสียดายไม่ได้ไป  เขิน มีเกมส์อะไรเอาตูดชนกันด้วย  sengz