-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ  (อ่าน 1944 ครั้ง)

smallworm

• บุคคลทั่วไป
ประกาศๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 09:21:58 »

คูปองที่ใช้บริการของร้านดังต่อไปนี้

1. ร้าน Cozy Spa ต้องใช้บัตรเล็กๆที่แจกไปนะครับ คูปองกระดาษไม่สามารถใช้ได้นะครับ  ผู้ใดได้รางวัลนวด B2B แพคคู่ ติดต่อรับบัตรนวดที่หนอนน้อยด้วย
2. ร้าน Fang vipmemberclub ต้องใช้บัตรเล็กๆที่แจกไปนะครับ คูปองกระดาษไม่สามารถใช้ได้นะครับ  
3. ร้าน Samo บัตรส่วนลด 20% ที่แจกไป มีอายุ 1 ปีนะครับ อย่าเข้าใจผิดว่าเป็นใช้ครั้งเดียวแล้วทิ้งนะคร้าบบบบ
4. คูปองรางวัลทุกรางวัลของทุกร้าน ยกเว้นบัตรลด 20% ของ Samo มีอายุถึงสิ้นปีนี้นะครับ ใช้ข้ามปีไม่ได้นะคร้าบบบบบ
*หมายเหตุ หากมีการเปลี่ยนแปลงระยะเวลาการใช้รางวัลก็ขึ้นอยู่กับทางร้านสปอนเซอร์เองนะครับ

คูปองกระดาษที่แจกไปเวลาใช้ให้ใส่ชื่อไอดีตัวเองด้วย
เนื่องจากใครใช้คูปองของสปอนเซอร์เยอะสุดจะมีรางวัลจากทางเวปCMXSEEDให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:33:46 โดย smallworm »

kier3

Re: ประกาสๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:19:14 »

ของรางวัล ร้าน fang  อันนี้ผมรับมากับมือในงานเลยครับ  ป๋าเจมส์ให้มา  มีคนบอกว่ามีบัตร์เป็นสีดำด้วย  ของจริงหน้าตาแบบนี้ครับ   pongz

ผมใส่ชื่อเอาไว้แล้วกันคนแอบอ้างนะครับ  บอกน้องข้าวฟ้างด้วยว่าจะให้บริการใกล้ปีให้นะครับช่วงนี้งานรัดตัวจริง ๆ กระดิกไม่ได้เลยครับ   ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:22:35 โดย roonaldo »

roonaldo

Re: ประกาสๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:22:02 »

ฉันซื้อต่อด่วนเลย แกไปกะฉัน แล้วทีละคนกัน

smallworm

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:22:28 »

ของรางวัล ร้าน Cozy Spa ที่หนอนน้อยบอกว่ามีคนแอบอ้าง  อันนี้ผมรับมากับมือในงานเลยครับ  ป๋าเจมส์ให้มา  มีคนบอกว่ามีบัตร์เป็นสีดำด้วย  ของจริงหน้าตาแบบนี้ครับ   pongz

ผมใส่ชื่อเอาไว้แล้วกันคนแอบอ้างนะครับ  บอกน้องข้าวฟ้างด้วยว่าจะให้บริการใกล้ปีให้นะครับช่วงนี้งานรัดตัวจริง ๆ กระดิกไม่ได้เลยครับ   ss

ขออภัยท่านคิระ  อันนี้เป็นของร้าน ฟ่าง ครับ  ไม่ใช่ของ Cozy อ่ะ   ของ Cozy ยังไม่มีผู้ติดต่อมาเลย หนอนน้อยกะลังตามตัวอยู่คับ

kier3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:29:58 »

ของรางวัล ร้าน Cozy Spa ที่หนอนน้อยบอกว่ามีคนแอบอ้าง  อันนี้ผมรับมากับมือในงานเลยครับ  ป๋าเจมส์ให้มา  มีคนบอกว่ามีบัตร์เป็นสีดำด้วย  ของจริงหน้าตาแบบนี้ครับ   pongz

ผมใส่ชื่อเอาไว้แล้วกันคนแอบอ้างนะครับ  บอกน้องข้าวฟ้างด้วยว่าจะให้บริการใกล้ปีให้นะครับช่วงนี้งานรัดตัวจริง ๆ กระดิกไม่ได้เลยครับ   ss

ขออภัยท่านคิระ  อันนี้เป็นของร้าน ฟ่าง ครับ  ไม่ใช่ของ Cozy อ่ะ   ของ Cozy ยังไม่มีผู้ติดต่อมาเลย หนอนน้อยกะลังตามตัวอยู่คับ

อ้าว  ขออภัยด้วยเข้าใจผิด  ลืมอ่านด้านหลังครับ  ดูแต่ด้านหน้า  ( ปกติชอบดูสาวด้านหน้าไม่ชอบดูด้านหลัง )   เขิน

roonaldo

Re: ประกาศๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 13:38:10 »

ฉันแก้ในเมนต์ ของคีระให้แล้วนะ

mujiyd0Jk

Re: ประกาศๆๆ บัตรรางวัลงานมิตติ้ง 10 ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 14:40:41 »

ผมมีข้อเสนอว่า หากใครได้รับรางวัลไป ให้คอนเฟริมกับอิหนอนทาง PM หรือ โทสับคับ

แร้วอิหนอนก็แจ้งชื่อผู้ใช้งานกับทางสปอนเซอร์ไปก้ได้ ว่าใครได้รางวัลไหน(สำหรับรางวัลใหญ่)

เมื่อจะใช้บริการก้บอกชื่อตัวเองไปเลย จะได้สะดวกทั้งสามฝ่าย

superjame

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010, 16:25:24 »

ของรางวัลเด็ดจริงๆ