-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนการชำระเงินกิจกรรมกีฬา ก่อน 21 มกรานี้ 350 บาทของที่ระลึกมีจำนวนจำกัด  (อ่าน 11312 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

09876....ประกาศ

CMXSEED SportDay#1 จะจัดในวันอาทิตย์ที่25มกราคม

สถานที่คือสนามกีฬา อบต สุเทพ

อยู่ข้างหลังอบตสุเทพ ถนนคันคลอง ทางไปราชพฤกษ์

งานกีฬาเริ่มบ่าย   แถม เลี้ยงเบาๆเหล้าหนัก ตอนค่ำ..

รายละเอียดของงาน จะมีรายงานต่อไปครับ...

กำหนดการเบื่องต้นครับ

12.00-13.00  ลงทะเบียนหน้างาน   นักกีฬารายงานตัว

13.00- 13.30  กีฬามาหาสนุกครับ  1 ครับ

13.30-14.00  กีฬามาหาสนุกครับ  2 ครับ

14.00-15.00  ตะกล้อ มหาภัย

15.00-15.30 กีฬามาหาสนุกครับ  3 ครับ

15.30-16.30 บาสครับพี่น้องครับ

16.30-17.00  บอลที่รอคอยครับ

19.00-23.00  งานเลี่ยงที่ร้านอาหารคิมย่วย สุดหรู่ ฮ่าๆๆๆ พิธีมอบรางวัลกิจกรรมทายผลบอล และ ถ้วยรางวัลต่างๆๆ

ค่าใช้จ่ายนะครับ เก็บครั้งเดียวนะครับ  โอนมาก่อนวันที่ 21 ราคา 350 บาทครับ  จ่ายหน้างาน 500 ครับ

เก็บเงินค่าบัตร วันที่ 10 -22  ธค  2551  โอนเงินมาที่       

ธนาคาร กสิกรไทย 121-2-33099-6 สาขาสันป่าตอง  นพดล          

แล้วตอบไต้กระทู้ และ pm มาหาผมว่า วันเวลาที่โอน เลขที่  จำนวนเงิน   เช่น           05-02-2008     19:25:55      ORSDT T160B7-4230600886  1000.00 

(การโอนเงินควรจะโอนเป็นจุดทศนิยม เช่น 999.13 เป็นต้น เพื่อให้ง่ายกับการตรวจเช็กยอดเงินครับ)

เมื่อข้อมูลที่ท่านแจ้งมาตรงกับ sms ที่ทางธนาคารส่งมาผมจะทำการ ลงทะเบียนให้ท่าน
และเก็บสลิบการโอนเงินมาแสดงด้วย เพื่อกันคนอ้างชื่อท่านเข้างาน  อนึ่งเก็บไว้กรณีต้องคืนเงินจริงๆจะได้ คืนได้ถูกตัวน่ะครับ
(หมายเหตุ อาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าเมื่อมีเหตุผมอันควรครับ )

รายชื่อผู้นำ ทีม เทพ ประกอบไปด้วย                                  มารแปรพักตร์

เทพ Discover    จ่ายแล้ว  350  บาท                                                              
 notear    ระดับแกนนำตะหาก  จ่ายแล้ว  350  บาท
เทพ chon  จ่ายแล้ว  350  บาท   
เทพ mcfly  จ่ายแล้ว  350  บาท
เทพ manspringer  จ่ายแล้ว  350  บาท 
เทพ Sylar  จ่ายแล้ว  350  บาท
เทพ pass07
เทพ mormor1973จ่ายแล้ว  350  บาทเทพ dvd
เทพ olelemon99 จ่ายแล้ว  350  บาท
เทพ อิโต้
เทพ virgin_killer  จ่ายแล้ว  350  บาท
เทพ sonor
เทพ 3p  จ่ายแล้ว  350  บาท

ลิตเติ้ลแองเจิล

1. NooPHUNG

2. BuTTeRCakE 

ท่านใดสนใจเข้าร่วมกับทีมนี้ลงชื่อได้เลย

1.9669
2.golfmanu00
3.coolmanจ่ายแล้ว  350  บาท
4.Prince จ่ายแล้ว  350  บาท
5.rukep
6.Aozz
7.sarun 
8.Eaglezz
9.Profesionalz
10.nanavasabi
11.Esnaider
12.seawjang
13.Cool
14.jiggolord
15.Lostman133
16.redknoi
17.Devil bat
18.bomebeta จ่ายแล้ว  350  บาท
19.co-of
20.TotalScore
21.sarun
22.pat
23.ลุงเบียร์ (รวมน้องๆพีจี 6 นาง)

รายชื่อชาวมาร (อัพเดท วันที่ 6 มกราคม)
1.etatae333 จ่ายแล้ว  350  บาท
2.albatross จ่ายแล้ว  350  บาท
3.zero_ 1จ่ายแล้ว  350  บาท
4.anfield
5.tos77
6.jame_bond_007
7.lanness
8.narzzezus
9.rookie
10.pete99
11.asus16x
12.hanong
13.nan_2
14.1ideal
15.donsong
16.สำลี สีดำ
17.pathpppจ่ายแล้ว  350  บาท
18.AZURA3232
19.man69
20.toktoZeeD
21 PumpkiN_KinG
22
23.managergittipong
24.Pokemon77  จ่ายแล้ว  350  บาท
25 Deleeton
26 labk1200
27 benznitez   จ่ายแล้ว  350  บาท
28 supermc
29 lunaG
30 Jim   จ่ายแล้ว  350  บาท
31 Kim  จ่ายแล้ว  350  บาท
32 don  จ่ายแล้ว  350  บาท
33 Nick2005
34 cmman573
35  mommamman
36  นายอ่อนด๋อย
37  wow!!   
38  ZOIDS
39  hippo1421
40 Limmy
41  notear  จ่ายแล้ว  350  บาท
42  akiko
43 deztiny
44
45

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2009, 01:29:47 โดย don »

acer2518

chon

ใครที่จะมาเล่นเฉพาะกีฬา ก็ได้น่ะครับ เฉพาะกลางวัน ไม่ต้องจ่ายตังค์ ส่วนท่านที่จะมาทั้ง บ่ายๆและกลางคืนเท่านั้นที่ต้องจ่ายตังค์

หรือใครที่จะมาเฉพาะกลางคืน อันนี้ต้องจ่ายตังค์ งานกลางคืนจะมีเหล้า อาหารแกล้มเหล้า ตุ๊กตาที่ระลึกแจกให้ กลางวันไม่แจก

นอกจากนั้น ยังมีการแจกรางวัลทายผลบอล และรางวัลที่มที่ชนะการแข่งขันกีฬา อีกด้วย ใครคิดว่าจะมาแบบไหน กรุณา แจ้งความ

จำนงได้ หรือใครที่เคยลงชื่อแล้ว แต่คิดว่าจะติดภาระกิจ ช่วยกรุณา แจ้งด้วยจะได้จัดการเตรียมข้าวของให้พอกับจำนวนคน

อนึ่ง แจ้งท่านดล ไหนว่าจะประกาศ หาอุปกรณ์กีฬาจากพรรคพวกไง ไม่เห็นโพสถามเลย บอล บาส ตะกร้อ

chon

ฝากมด ท่านอื่นๆช่วยแป๊ะ ลิงค์ ปักหมุด ในห้อง ต่างๆด้วย ให้สมาชิกที่ไม่ได้เข้าห้องบอลได้เห็นกันทั่วๆ

ขอบคุณครับ

ป๋า

albatross

ใครที่จะมาเล่นเฉพาะกีฬา ก็ได้น่ะครับ เฉพาะกลางวัน ไม่ต้องจ่ายตังค์ ส่วนท่านที่จะมาทั้ง บ่ายๆและกลางคืนเท่านั้นที่ต้องจ่ายตังค์

หรือใครที่จะมาเฉพาะกลางคืน อันนี้ต้องจ่ายตังค์ งานกลางคืนจะมีเหล้า อาหารแกล้มเหล้า ตุ๊กตาที่ระลึกแจกให้ กลางวันไม่แจก

นอกจากนั้น ยังมีการแจกรางวัลทายผลบอล และรางวัลที่มที่ชนะการแข่งขันกีฬา อีกด้วย ใครคิดว่าจะมาแบบไหน กรุณา แจ้งความ

จำนงได้ หรือใครที่เคยลงชื่อแล้ว แต่คิดว่าจะติดภาระกิจ ช่วยกรุณา แจ้งด้วยจะได้จัดการเตรียมข้าวของให้พอกับจำนวนคน

อนึ่ง แจ้งท่านดล ไหนว่าจะประกาศ หาอุปกรณ์กีฬาจากพรรคพวกไง ไม่เห็นโพสถามเลย บอล บาส ตะกร้อ

มีลูกบาสฯหนังอยู่ลูกนึงคับ  ถ้าต้องการจะใช้เดี๋ยววันงานจะเอาไปให้คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มกราคม 2009, 05:28:35 โดย albatross »

acer2518

มีลูกบาสฯหนังอยู่ลูกนึงคับ  ถ้าต้องการจะใช้เดี๋ยววันงานจะเอาไปให้คับ
ijn....ถ้ามีก็เอามาด้วยเลยครับ....เผื่อขาดเผื่อเหลือ...

cmman573

รูปสนามกีฬาค้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มกราคม 2009, 10:31:38 โดย cmman573 »

deztiny

ผม เตะ บอลอย่างเดียวครับท่าน ต้องเสียค่าไรบ้างครับ เช่น ค่าเสื้อ หรือ อื่นๆ แจ้งด้วยครับท่านจะได้จัดการโอนให้ครับผม kick

hippo1421

ถ้าจะเล่นกีฬาอย่างเดียวล่ะคร้าบ ต้องเสียค่าอะไรบ้าง เพราะผมดื่มเหล้าไม่ได้อ่ะ แต่ก็ยังจะอุดหนุนเสื้อทีมมารอยู่นะคร้าบ

acer2518

09876.....รู้สึกว่า ถ้ามาเฉพาะงานกลางวัน (กีฬาอย่างเดียว) ทจะไม่มีค่าใช้จ่ายนะครับ ฟรี...
..แต่ถ้ามางานกลางคืน ต้องจ่าย 350.- หรือ 500.-หน้างาน...เพราะมีค่าเครื่องดื่มและอื่นๆด้วย..

ส่วนหากใคร ต้องการจะซื้อเสื้อ กีฬา หรือ เสื้องานกีฬา ไปเป็นที่ระลึกก็สามารถติดต่อ ต่างหากกับทีมงานได้เลยครับ...เสื้อน่าจะราคาประมาณร้อยต้นๆ..(ซื้อเก็บไว้ก็ดีครับ เป็นที่ระลึก) 09876

hippo1421

ขอบคุณคร้าบ ยังไงก็อุดหนุนกันอยู่แล้ว

coolman

โอนให้เเล้วครับผม  350.21 บาท
เด๋วพีเอ็มไปครับ

อีโต้

ไม่สะดวกโอน เอาไปฝากที่เฮียคิมได้ไหมครับ  เขิน

coolman

ทำไม มาร เยอะจังอ่ะ
ยังงี้จาโดนเเซนวิช มั้ยเนี่ย         uhb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2009, 17:39:41 โดย coolman »

pagne2204

virgin_killer

ไม่สะดวกโอน เอาไปฝากที่เฮียคิมได้ไหมครับ  เขิน
ขอเป็นแบ็งค์20ล้วนนะครับ  เขิน

Kim

ท่านเทพ Verjin ...

ขอเป็นเหรียญ บาทดีกว่าน่ะท่าน ...

ฝากที่ร้านได้ครับ ...

KIM

don

jljhl  โอนให้ไวครับพี่น้องขอที่ระทึกจำกัด ฮ่าๆๆๆ   

dvd6699

งั้นช่วงเช้าขอหาเงินค่าสมัครก่อนได้ป่าวครับ

อิ อิ  urhys

don

งั้นช่วงเช้าขอหาเงินค่าสมัครก่อนได้ป่าวครับ

อิ อิ  urhys
mnb  งั้น 500 เน้อท่านพี่ อิอิ  mnb  จ่ายก่อนถูกกว่าเห็นๆๆๆ   ผมว่าอย่างไร ทีมเทพก็แพ้อยู่แล้ว อิอิ แต่จะแพ้ที่เท่าไร ฮ่าๆๆๆ  ผมว่าโอกาศหาเงินหน้างานคงยาก อิอิ  rgb

acer2518

ijn.....ตรวจนับ กำลังพล...มารลุยยยยยยยยย

mormor1973

ซวยแล้วผมต้องไปสอบซ่อม ไม่ได้ไปแข่งง่า kmkm
แต่คงได้ไปงานเลี้ยง mnb ส่วนตังรอใกล้ๆ ก่อนนะ mnb

3p

ฝากมด ท่านอื่นๆช่วยแป๊ะ ลิงค์ ปักหมุด ในห้อง ต่างๆด้วย ให้สมาชิกที่ไม่ได้เข้าห้องบอลได้เห็นกันทั่วๆ

ขอบคุณครับ

ป๋า
ปักแล้วครับป๋า  gjgj

pagne2204

เปลี่ยนใจล่ะ

ไปด้วย ๆ ๆ

uiuo  uiuo  uiuo  uiuo

Lostman133

ไปแน่นอนครับ  แต่ยังไม่มีเงินจ่าย ;lkjn

seawjang

ไปแน่นอนครับ  แต่ยังไม่มีเงินจ่าย ;lkjn

เหมือนกันเลย  -0987

hippo1421

ไปร่วมเล่นกีฬาและอุดหนุนสินค้าแน่นอนคร้าบ

bomebeta

โอนแล้วคร้าบ   350.13  เวลา ประมาณ 17.25 นาที (ตามเวลาช่อง 3 )

ได้ไปไม่ได้ไปไม่รู้โอนไว้ก่อน  [poiuy

mcfly

เหมือนกันเลย  -0987

เวรท่าน ต้องไปเอาน้องมิ้นไปด้วย ไม่งั้นมีเคือง

supermc

ไปร่วมเล่นกีฬาตอนกลางวันอย่างเดียวครับ อยากเตะบอล แต่ไม่มีตังค์กินเหล้าตอนกลางคืน เก็บตังค์ไว้ซื้อนมให้ลูกครับ เอิ้กๆๆๆ ส่วนเรื่องสถานที่ป๋าชลมีอะไรเพิ่มเติมโทรหาผมได้นะครับ ตอนนี้เจ้าหน้าที่เขากลับมาจากแข่งกีฬาที่เชียงรายล่ะครับ จะได้ให้เขาเตรียมให้แต่เนิ่น ๆ ส่วนทีมงานผู้จัดคาดว่าคงต้องเลื่อนโปรแกรมการแข่งขันให้จบเร็วขึ้นนะครับ เพราะว่าเขาต้องใช้สนามตอนประมาณห้าโมงเย็นน่ะครับ เขาจะมีเต้นแอโรบิคทุกวัน แต่ก็คงหยวนๆ ได้น่ะครับ

don

ijn  ขอบคุณมากครับ ส่วนมากก็มางานกลางวันกันนะครับ  [poiuy  กลางคืนสำหรับคนที่ติดลมแล้วเท่านั้น  [poiuy

mormor1973

[poiuy
ช่วงนี้เงินฝืดเหลือเกิน แต่ว่าชำระแล้วนะคราบบ
20/01/09 13:41 B656B523
Record No. 3363
Transfer       350.88

แข่งกีฬาไม่ได้ไปเพราะติดสอบ แต่จะไปงานเลี้ยงเด้อคราบบ mnb

cmman573

ผมก้อคาดว่าน่าจาไปตอนกลางวันได้อย่างเดียว อาทิตย์นี้เป็นอาทิตย์สำหรับงานเลี้ยงปริญญา งานเข้าไม่หวาดไม่ไหวเลยค้บพี่น้อง

albatross

หึหึ  ijn สงสัยงานตอนกลางคืน สาวๆท่าจะพียบ แต่ผู้ชายคงมีโหรงเหรง

ดีเหมือนกัน จะได้ไม่ต้องมาแย่งกัน  ::)

ZOIDS

ท่าน albatross อ่านเกมส์ขาดเลย  ijn

etatae333

ไปจ่ายให้ถึงมือ มะคืนละเน้อครับ

กลางวันงานเข้ากระทันหัน แต่กลางคืนไปแน่

albatross

โอนไปให้แล้วนะคับ ตอนเช้า

09:51:07 21 Jan 09

PCN 2892 19352A
CR 17078353  REF=095125 

700.13 ฿

ของผม กะ zero_1 คับ

tos77

ต้องขออภัยทุกท่านครับ เนื่องจากต้องไปงานศพญาติที่ต่างจังหวัดเลยไม่สามารถไปร่วมงานได้ หวังว่ามีทติ่งครั้งต่อไปไม่พลาดเน่ๆครับ  :-X

Tor

don

mnb  หมดเวลาการโอนแล้วพี่น้อง  uyhgb  ถึงเวลาที่เราจะโหดแล้วอะครับ  500 เท่านั้นสำหรับงานสุดมันในคืนที่ 25 ครับ oi8u7

mask009

คงไม่ได้ไปอีกละครับพี่น้อง uyi
 iyorทั้งที่ใจอยากไปแทบขาดใจ
งั้นอุดหนุนเสื้อละกัน ตัวเท่าไหร่ครับ kjhgf

ZOIDS

เสื้อ ทีมมาร หรือทีมเทพล่ะครับ  ijn

don

::)ไกล้ถึงวันแล้วนะครับ   uy65tf

9669

ตังม่ะมีคร้าบบบบ

รอก่อนนะ

ถ้ามีตัง

ได้ไปงานตอนกลางคืนแน่แน่

don

::) ได้ข่าวมานะครับว่า ร้านท่านคิม มีน้องๆแจ่มมากๆๆๆๆๆ   ใครไม่ไปอดนะ lhgfr   

pagne2204

::) ได้ข่าวมานะครับว่า ร้านท่านคิม มีน้องๆแจ่มมากๆๆๆๆๆ   ใครไม่ไปอดนะ lhgfr   

ทำวีซ่ากันหรือยังเอ่ย

mnb mnb mnb mnb

ZOIDS

ถึงขั้นสลด  uilo

mask009

เสื้อ ทีมมาร หรือทีมเทพล่ะครับ  ijn
วันนี้จะไปดูด้วยครับ  dsgjsdยังไงฝากเสื้อติดไม้ติดมือไปบ้างนะครับ