ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงน้องสปอย คนอะไรน่ารักจนอยากพกกลับบ้าน  (อ่าน 1933 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เดิมทีทางบ้านแจ้งว่าน้องจะมาเริ่มงานวันที่ 22 ม.ค. แต่มีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย
เย็นวันที่ 21 ม.ค. ทางบ้านได้โทรมาแจ้งว่า น้องมาจะลองไฟก่อน 1 คอร์ส เพราะน้องมีธุระต่อ
ทางน้องเค้กได้ให้สิทธิ์ผมซึ่งได้ทำการจองไว้ก่อน โดยโทรมาสอบถามว่าผมสะดวกมารึเปล่า
นาทีนั้นต่อให้โลกแตกก็จะไปครับ ความจริงเพิ่งเริ่มทานข้าวเย็นไปได้หนึ่งคำ หลังจากวางสายผมทิ้งทุกอย่างทันที  เขินนนนนน
รีบบึ่งรถออกมาให้ทันก่อนที่น้องจะมา รถก็ช่างไม่เป็นใจเลย เดี๋ยวนี้เชียงใหม่เรารถติดมาก  roister
ไปถึงร้านรอได้สักพักน้องก็มา แว็บแรกที่เห็น ใช่คนเดียวกับในรูปแน่เหรอ ตัวจริงช่างน่ารักและดูเรียบร้อยกว่าในรูปมากมาย eta03
เป็นสาวน้อยรูปร่างดี mbvc mbvc mbvc
ตัดฉากขึ้นไปด้านบน น้องน่ารักและเอาใจมาก เริ่มด้วยน้องช่วยถอดเสื้อผ้าให้ ประทับใจที่หนึ่งมาละ
งานอาบน้ำน้องล้างสะอาดทุกจุดจริงๆ ครับ ส่วนตัวของน้องเองน่ารักมาก น่ารักไปทุกจุด แถมมีสิ่งที่ผมชอบมากอย่างหนึ่ง
น้องตัดแต่งทรงผมด้านล่างเป็นอย่างดี มีโกนนิดหน่อย สวยจริงๆ ครับ
งานนวดน้องทำได้มาตรฐานครับ งานนัวก็ระดับต้นๆ ของน้องๆ ในสายนี้ แต่ที่ประทับใจมากที่สุด
คือรอยยิ้มครับ น้องยิ้มสวยมาก ยิ้มตลอดเวลา นี่เป็นสเน่ห์ของน้องจริงๆ ทำให้ผมไม่มีเวลามองส่วนอื่นๆ เลย
ทั้งที่น้องมีทุกส่วนที่น่ามอง แต่ก็ไม่สามารถละสายตาจากใบหน้าน้องได้  mbvc mbvc mbvc
น้องสปอยเอาใจผมไปแล้วครับ การพูดจาอัธยาศัยก็ดีมาก รู้สึกว่าตัวเองกลับมาเป็นเด็กหนุ่มๆ อีกครั้ง
เรื่องส่วนต่างๆ ของร่างกาย เหมือนเดิมนะครับ สำหรับการบ้านของผม ที่จะไม่เขียนถึง
เพราะในมุมมองของผม มันเหมือนการมานั่งวิจารณ์น้อง แต่ขอบอกว่า สำหรับผมน้องได้คะแนนเต็มทุกอย่าง
เสียดายที่เวลาต้องหมดลงไป เพราะน้องมีธุระต่อ
อ้อ ลืมบอกไปน้อง เอาใจเก่งครับ ยอมให้ทุกอย่างเลยสำหรับสาย นปก
เอวังก็มีด้วยประการ ละ ฉะนี้
กลับลงมาเจอพี่กระเจี๋ยวหวานรออยู่ นึกว่าจะมาขึ้นงานกับผมซะอีก
แถมเจอท่านเทพคนใหม่ มาเดินสายเชียงใหม่อีกท่านด้วย
หลังจากนั่งรอสักพัก ก็ขึ้นงานกับน้องปุยฝ้ายต่อ สายๆ จะกลับมาส่งการบ้านน้องปุยฝ้าย
สาวหน้าหวาน ที่ทำให้การปิดภารกิจ เก็บน้องๆ หมดบ้านของผมเสร็จสมบูรณ์ไปเมื่อคืนนี้

เพิ่มเติม อารมณ์ร่วมของน้องขั้นเทพครับ จนผมนึกว่าได้มีอะไรกับน้องจริงๆ เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 16:33:33 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

scary  หมดบ้านแล้ววววว
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg บ้านนี้เสริมทัพกันใหญ่ ยิ่งคนใหม่น่ารักเอาใจเก่ง แบบนี้สงสัยต่อไปคงคิวยาวแน่ๆ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แรงดีจริงท่าน pongz

hollowboy

• เด็กทะลึ่ง

อ่านแล้วติดใจตรงบรรทัดสุดท้ายตัวหนาๆ สีชมพู อิอิ  mbvc

AbrahamLincoln

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ชอบตอนอารมณ์ร่วมนี่แหละครับ

zmasawa

ถึงขนาดเก็บไปฝันเลยหรือท่าน jljhl

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

เหมาหมดบ้าน เทพท่านนี้แน่จริงๆ hgjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เก็บหมดบ้านเลย สุดยอดเลยท่าน....
ปล.ชักอยากจะเจอตัวจริงน้องสปอยซะแล้วซิ... ;khhg ;khhg

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

pongz
ขอบคุณนะครับสำหรับการบ้าน มีฝันถึงด้วย kjhg kjhg hgjhg hgjhg คงต้องตามไป eta04 eta04 eta03

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

hgjhg  mbvc ท่านผู้เฒ่าเป็นคนที่สองที่ไปหาน้องอย่างเร็วพลัน ถ้าท่านไม่ติด

ธุระสำคัญในวันนั้น ผมก็คงต้องรอไปอีกหลายวัน ขอบคุณท่านที่ติดธุระสำคัญ ทำให้

ผมได้เจอน้องนางฟ้าที่น่ารัก ถูกใจไปซะทุกอย่าง กำลังหาเวลาตามไปซ้ำให้เร็วที่สุด

;khhg mbvc eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ใบเฟิร์น

MU01 นางฟ้า...ยังไงก็เป้นนางฟ้านะคะ
ถ้าไม่แบ่งเวลามา รับรองเสียใจค่าา... jljhl

^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา