-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้บริการ เรียกเด็กผ่าน line : Qeueing Service บ้างครับ  (อ่าน 355 ครั้ง)

cantona

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เริ่มเรืองเลยนะครับ คือผมเรียกใช้บริการ ผ่านไลนดังกล่าว พอบอกพื้นที่ไป เขาก็ให้ไลน์ อีกอันนึงมาเป็นไลน์ของพื้นที่ให้บริการ ผมก็ติดต่อไป

cantona

พอติดต่อ ไลน์ ของพื้นที่ให้บริการ เขาก็แจ้งว่าขณะนี้ มีเด็กพร้อมอยู่ 7 คน และส่งรูป ให้เราเลือก พร้อมอัตราค่าใช้จ่าย ผมก็เลือกเด็ก และเลือก Rate ไป .. จากนั้น เขาก็ถาม พิกัดผม ขอเบอร์ ขอเมลล์ ... ผมก็บอกไป

cantona

จากนั้นเขาแจ้งรายละเอียด การชำระเงิน มี 2 ส่วน ประมานว่า
ส่วนแรกให้โอนก่อน
ส่วนที่สอง ให้หน้างาน
และพยามพยามเร่งให้ผมยืนยันคิวนัด

พอผมถามว่า จ่ายทั้งหมดหน้างานเลยได้เปล่า เพราะไม่สะดวกโอน เเละในใจไม่กล้าโอน กลัวโดนโกง

ทีนี้เขาก็ข่มขู่ผมใหญ่เลย และจะประจานผมด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2019, 21:14:19 โดย cantona »

cantona

ผมเลยอยากสอบถามเพื่อนๆว่า มีใครเคยใช้บริการรึเปล่าครับ โดนเหมือนผมรึเปล่า แล้วมันมีความน่าเชื่อถือมากน้อยแค่ใหนครับ  .... ขอบคุณครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

แบบนี้กะมีด้วยเหรอ  kjhg

ว่าแต่ท่านติดต่อทางไลน์ เค้าจะเอาข้อมูลอะไรไปโพสได้เหรอครับ

ปล. ตัวอย่างที่แปะมานี่ ดูละแปลกดีนะครับ มีโพสขู่ด้วย ปกติถ้าเค้าจะจัดจริงๆไม่มาโพสขู่งี้มั้งครับ หาคนมาเลยง่ายกว่า

cantona

แบบนี้กะมีด้วยเหรอ  kjhg

ว่าแต่ท่านติดต่อทางไลน์ เค้าจะเอาข้อมูลอะไรไปโพสได้เหรอครับ

ปล. ตัวอย่างที่แปะมานี่ ดูละแปลกดีนะครับ มีโพสขู่ด้วย ปกติถ้าเค้าจะจัดจริงๆไม่มาโพสขู่งี้มั้งครับ หาคนมาเลยง่ายกว่า

เขาขอพวก เบอร์ กับอีเมลล์ พิกัดผม ... ผมก็ไม่แน่ใจครับว่ามันจะเอาไปทำอะไรได้บ้าง หรือมันจะสืบค้นอะไรได้บ้าง