-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Lotus Big-C Carrefour อู๊หู..แหล่ม!!  (อ่าน 22471 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป
Lotus Big-C Carrefour อู๊หู..แหล่ม!!
« เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:10:57 »

มันมีข้อสรุปเรื่องข้อดี ของการจีบสาวในร้านเหล้าที่เห็นชัดๆอยู่2ประการ นั่นคือ
1.น้องเค้าแต่งหน้าแต่งตัวสวยน่าหลงไหล และ 2.แอลกอฮอลล์ทำให้ความกล้าบังเกิดขึ้นกับทั้งน้องและเรา
ดังนั้น จึงมักจะมีความคิดอยู่เสมอๆครับว่าไปกินเหล้าแล้วก็เตรียมตัวจีบสาวไปด้วยในตัว
แต่ว่านักจีบสาวที่ดี ไม่ควรจะยึดติดความคิดที่ว่าสาวสวยมักจะเจอได้ในร้านเหล้าครับ
เพราะยังมีสถานที่อีกหลายแห่งที่เปิดโอกาสให้เราสามารถพบเจอกับความรักได้ครับ
วันนี้ ผมจะบอกว่า ห้างสรรพสินค้าจำพวกโลตัส บิกซี คาร์ฟูร์ นั้นน่ะ แหล่งเลยครับ จ๊อดดด...

การจีบสาวที่แหล่งเหล่านี้มันมีข้อดีของมันครับ
หนึ่งคือ ไฟมันสว่างครับ เห็นกันจะๆ  น้องเค้าจะหน้าสิว เตี๊ยดำ หมวยเอ้กซ์ ก็เห็นๆกันครับ
เรื่องแบบว่าตื่นนอนขึ้นมาแล้วเจอผีนั้นน่ะ มันจะไม่เกิดขึ้นเลยครับ ไม่เหมือนได้สาวที่ร้านเหล้า
สองคือ มันไม่สิ้นเปลืองเงินทองไปกับอบายมุขเช่นสุราครับ เราลงทุนไป1,000บาทในการกินเหล้า
ได้อะไรกลับมาครับ?? นอกจากความเมา แฮ็งค์เหล้า สุขภาพเสีย
แต่เงิน1,000บาทที่เราลงไปกับสถานที่เหล่านี้ เราจะได้ผงซักฟอก แปรงสีฟัน เนื้อหมู และถังอาบน้ำครับ คุ้มค่า!
และสามก็คือ ไร้คู่แข่ง สาวไม่เพดานบินสูง และเธอเหล่านั้นมักไม่เก็บแต้มครับ

เป็นไงล่ะครับ อ๊ะๆๆ น่าสนใจ..
ทีนี้ถ้าเราเกิดสนใจขึ้นมาล่ะก็ เริ่มเลยครับ อันดับแรกมองหาไว้เลยครับ มองหาไว้ นั่นคือ ใบปลิวครับ!!!
จริงๆนะครับ มันจะมีใบปลิวโปรโมชั่นของช่วงระยะเวลานั้นๆครับ เช่น ตอนนี้โปรโมชั่นหน้าร้อน
มันจะมีแอร์ขาย รวมทั้งของกินของใช้จำนวนมาก ราคาถูกๆ จัดเป็นโปรโมชั่นขึ้นมา
เช่น น้ำมันพืชองุ่น 2 ขวด เซฟได้ 8 บาท เสื้อยืนแฟชั่นคละสี(มันเขียนแบบนี้จริงๆ) 89 บาท เป็นต้น 5555++
การทำการบ้านด้วยการมีข้อมูลสินค้าราคาประหยัดในหัว นอกจากสิ่งทีได้จากมันตรงๆคือ ได้ของถุกแล้วน่ะครับ
มันจะได้.. แหล่งที่สาวๆไปรุมกันครับ แถวนั้นสาวจะเยอะเป็นพิเศษ

แต่อย่างไรก็ตามเรายังต้องมีวิธีการและแนวคิดครับ
วันนี้แนะนำสเตป "Lotus Big-C Carrefour อู๊หู..แหล่ม!!"
วิธีการครับ
1. สำหรับเป้าหมายนั้น เลือกเอาตามสเป๊กครับ แต่มีข้อแม้ว่า เป้าหมายควรจะมาคนเดียวหรือไม่ก็มาก่ะเพื่อนนะครับ
อย่าไปจีบพวกที่เดินมาซื้อมาม่าเข้าหอก่ะผัวมันล่ะครับ เดี๋ยวจะได้แผลกลับบ้านไปฝากยาย
สาวๆควรจะเดินชิวๆ ซื้อนั่นซื้อนี่ไปเรื่อยเปื่อย แบบนั้นน่ะแหล่มครับ
การหาทำเลจีบสาว อาจทำได้ด้วยการตั้งหลักก้ได้ครับ แบบนั้นคือ การยืนรอในตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งนานๆ
เราก็เลือกดูสินค้าไปเหอะครับ ไม่ต้องรีบซื้อ ดูมันไป เดี๋ยวคนที่ "ใช่" ก็เดินมาครับ
เราแค่เลือกทำเลที่น่าจะมีสาวเดินเยอะครับ นั่นคือ อาหารแห้งครับ มันจะมีสาวๆเสมอครับ
พยายามอย่าใช้วิธีเดินตามครับ แบบนั้นจะโรคจิต แต่แนะนำให้ใช้วิธีการเดินสวนครับ
คือเข็นรถเข็นเลยไปอีกล็อคนึง แล้วเลี้ยวตามไป ยังไงปลายทางก็เจอกันครับ
2. ไปเดินโลตัส บิ๊กซี คาร์ฟูร์ แต่เราสามารถทำตัวให้ดูดีได้นะครับ อาจจะไม่ต้องเว่อร์เหมือนไปวอร์มอัพ
แต่นั่นแหละครับ แต่งตัวดีนอกจากจะเกิดความประทับใจกันแล้วน่ะ
มันเกิดความไม่มีพิษไม่มีภัยครับ ตรงนี้สำคัญ
เพราะเรากำลังจะไปคุยกับคนคนที่ไม่ได้เตรียมใจมาโดนจีบครับ
3. หนุ่มที่จะได้เดินที่เหล่านี้มันจะต้องไปแบบคอนเซ็ปต์โดนใช้มาซื้อของครับ ไม่ถนัด งง อะไรอยู่ตรงไหน
สินค้าประเภทเดียวกันทำไม มันมีหลายแบบหลายยี่ห้อแบบนี้วะ กูงง!!!
และคนที่ใช้เรามาซื้อนั่นน่ะ คือ แม่ครับ ไม่ก็ป้า ยาย ลุง อย่าไปบอกว่าเมียนะครับ ดับอนาคตครับ
เมื่อเราไปแบบคอนเซ็ปต์นี้น่ะครับ เราอาจจะมีพร๊อบประกอบครับ นั่นคือ โพยซื้อของครับ ถือไว้พร้อมๆกับจูงรถเข็น
ทีนี้น่ะครับ เราจะได้ใจสาวๆละครับ พี่คนนี้ตลกว่ะ งงๆ มาซื้อของให้แม่
เราจะได้รับสิทธิพิเศษจากสาวๆแล้วครับ นั่นคือ "ความช่วยเหลือ" ครับ
เมื่อเรางงกับซีอิ้วดำใช่ป่ะครับ มันคืออะไร มันใช่แม็กกี้ใช่มั๊ย? ถือสินค้านั้นในมือซัก 2 แบบครับ
แล้วถามน้องผู้หญิงคนที่เราว่าน่ารักๆคนนั้นครับ ว่า "น้องครับ อันไหนคือซีอิ้วดำอ่ะครับ?"
ยังไงน้องเค้าก็ช่วยครับ ถ้าช่วยแล้ว เราก็อย่าลืมถามคำถามต่อไปด้วยนะครับ เช่น
แล้วยาสีฟันดอกบัวคู่นี่มันจะอยู่แถวไหนอ่ะครับ? หรือ
น้องรู้เรื่องผักมั๊ยอ่ะ ช่วยพี่เลือกหน่อยได้ป่ะ มันงงอ่ะ ยายให้ซื้อผักเยอะเลย ไม่รู้จักซักอย่าง.. 
ทำหน้าจ๋อยๆอายๆ แบบอ้อนๆ ถ้าน้องลังเลก็ยิงตามไปว่า "นะครับ ช่วยหน่อยจิ" เนียนๆๆไปยาวๆคร๊าบบ
4. สุดท้ายแล้วเราอาจไม่ได้สิ่งที่เราคาดหวังนั่นคือ one night stand ถึงแม้ว่าเราจะสามารถ
ชวนไปกินข้าวต่อได้ โดย อ้างเหตุผลว่าเลี้ยงขอบคุณ หรือ อะไรก็ตามแต่
ความจริงได้แค่เบอร์โทรศัพท์ ก้เอาไปเวิร์คต่อได้ละครับ ได้สาวน่ารักๆใจดีมาแล้วนี่นา..

โอเคนะครับ ไม่เข้าใจตรงไหน หรืออยากให้เพิ่มเติมตรงไหน
ก็ว่ากันมา...
-กามเทพ-

Phate

Re: Lotus Big-C Carrefour อู๊หู..แหล่ม!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:22:13 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดี ๆ  ตำราจีบสาวใน Lotus Big C Carrefour  ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อนเลย  hgjhg

ปรกติผมไม่ค่อยมีอะไรจะซื้ออะ  แค่ 7-11 หน้าหอก็มีทุกอย่างที่ผมต้องการ   สงสัยต้องลงทุนลองหน่อยละ   ว่าแต่  ซื้ออะไรดีหว่าาาา  /jhtdc

จากนี้ไปคงมีหนุ่มๆถาม "น้องครับ อันไหนคือซีอิ้วดำอ่ะครับ?"  เต็มห้างแน่เลย  fsdg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2010, 11:24:20 โดย Phate »

man69

Re: Lotus Big-C Carrefour อู๊หู..แหล่ม!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:29:28 »

เขิน  อยากได้ป๋าจิ้นเป็นเมียต้องทำยังไงมั้งครับ

prof.big

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:32:40 »

" น้องครับ Durex กับ KY Gel มันอยู่ล็อกไหนครับ "

แบบนี้ผมจะใช้ตอนไหน กามเทพช่วยตอบหน่อยครับ

prozerger1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:36:22 »

ไปบ่อยครับ แต่ไม่ค่อยได้ไปคนเดียว ได้ทริกดีๆ ต้องขอเอาไปลองครับ  mbvc ลำพูนมีแต่บิ้กซี กะแจ่มฟ้า สงกาสัยต้องไปช้อปที่เชียงใหม่ท่าจะมีสาวเยอะกว่า fsdg

eleanor

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 11:41:43 »

" น้องครับ Durex กับ KY Gel มันอยู่ล็อกไหนครับ "

แบบนี้ผมจะใช้ตอนไหน กามเทพช่วยตอบหน่อยครับ

เอ้อ...คำถามแบบนี้...น้องคงตอบยาก...

kjhg kjhg kjhg

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 12:01:53 »

อิอิ

ขอบคุณครับพี่จิ้นนน

อยากจีบสาว ร้านเสวนเซ่นครับบบ

gosty

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 12:11:58 »

สมชื่อ   กามมมมมมมมมมมมมมมมมมมม   
                                                เทพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
 zad

p_be_aa

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 13:25:39 »

แบบนี้ผมจะใช้ตอนไหน

true

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 13:45:28 »

ได้ความรู้ครับ ghfg

popcorn4202

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 14:03:29 »

ผมชอบสาวแผนกเครื่องสำอางค์น่ะครับ แหล่มๆ ทั้งนั้น หุ่นดีอีก
 ;kljj

Varanus salvator

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 16:26:23 »

จีบที่แผนกชุดชั้นในครับ

เออ ... น้องครับ พอดีผมอยากซื้อชุดชั้นในไปให้น้องสาว เค้าฝากซื้อครับ

หน้าอกขนาดพอ ๆ กับน้องนี่แหละครับ เออ ไม่ทราบว่าของน้องคัพไหนครับ  เขิน ...

เพื่อความแน่ใจ ... ขอจับดูได้ไหมครับ  ouiy

roonaldo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 16:30:24 »

จีบที่แผนกชุดชั้นในครับ

เออ ... น้องครับ พอดีผมอยากซื้อชุดชั้นในไปให้น้องสาว เค้าฝากซื้อครับ

หน้าอกขนาดพอ ๆ กับน้องนี่แหละครับ เออ ไม่ทราบว่าของน้องคัพไหนครับ  เขิน ...

เพื่อความแน่ใจ ... ขอจับดูได้ไหมครับ  ouiy

เหอะๆๆๆ

ไอนี่ท่าทางจะไม่ตายดี อิอิอิ

jaydai

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 17:14:18 »

โห! พี่จิ้น...ถามจริงๆ เหอะ มุขนี้คิดได้ไง Lotus Big-C Carrefour
เดี๋ยวขอไปลองใช้ดูก่อนนะครับ ถ้าได้ผลยังไง เดี๋ยวส่งการบ้านเป็นการตอบแทน.... เขิน

ผมชอบสาวแผนกเครื่องสำอางค์น่ะครับ แหล่มๆ ทั้งนั้น หุ่นดีอีก
 ;kljj

ตาป๊อบ แกไปหลีสาวแผนกเครื่องสำอาง แล้วถือมาสคาร่ากะลิปสติกไปถามเค้าเนี๊ยะนะ มันจะ work เหรอ
 kjhg

garner

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:40:13 »

ghjk ผมจะไม่ให้แฟนไปเดินห้างที่เชียงใหม่แล้ว กลัวเจอท่านกาม เทพ ghjk   

;khhg  แต่ผมจาไปเอง  .,mn

pagedown

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 19:52:24 »

เอามุขนี้ไปใช้กะสาวนักศึกษาที่มาเดินช้อปเสื้อผ้าแถว ๆ โรบินสันมันจะเวิร์คมั้ยครับ

chat99

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 21:19:38 »

พรุ่งนี้ต้องไปบิ๊กซี ซะแล้ว ต้องลองวิชาหน่อย

meaw_meow

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 21:42:55 »

hgjhg ไอเดียบรรเจิดครับพี่จิ้น

สงสัยต้องลองครับ

เท่าที่ไปเดินหลายๆ ที่ ผมว่า

เด็ดสุด นี่ต้องแถว คาร์ฟู ครับ ยิ่งไปช่วงเย็น ๆ

น้อง ๆ นี่ ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อฟอร์มมหาลัย รัด ติ้ว ๆ

เห็นแล้ว .................  vbnn มะไหวละก้า

bocnx

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 23:06:05 »

เด็ดแฮะ....ไม่เคยคิดเล๊ยยย ต้องขอลองมั่งซะแล้ว  kjhg

niknon

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 มีนาคม 2010, 23:21:58 »

ขอน้อบรับไปฝึกประสบการณ์คร้าบ เทพจริงๆ มาแนวเกรียนๆ แบ๊วๆ กะหญิงเลย อิอิอิ

waterman09

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 15:47:27 »

ลองแว๊บไปสอยที่ big c ดูคับฮ่า ss ss

TORPIDO

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 16:11:29 »

pongz   สุดยอดครับท่าน ผมติดตามผลงานของท่านมาเยอะละ  รวมเป็นเล่มได้เลยนะเนี๋ย สมเป็นผู้ช่ำชองยุทธ์จริงๆ ;khhg

nu_505

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 16:51:29 »

สุดยอดจิงๆๆๆๆๆๆๆเพ่  แม่นๆๆๆๆๆๆๆ kick

dabodabo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 17:09:57 »

พี่ๆเดวผมเอาไปใช้มั้ง อิอิ สุดยอดอะ คิดได้เนาะคนเรา 55555

proteus

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 19:31:12 »

,mnnb อืมม ช่วงนี้ ถ้าไป big c, lotus, แล้วเจอชายแต่งตัวดีมาคนเดียว ยืนถือโพยทำหน้า งงๆ ให้สันนิษฐาน 80% ไว้ก่อนว่าเป็นสมาชิกเวปใช่บ่อ

bumclub

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 21:52:04 »

ผมเคยใช้มุขประมาณแบบทั่นอ่ะคับ ใช้กับ พนง.โร แต่ผมต่อคำพูดให้มันยาวๆ ไม่ได้

ก็เลยติดๆ ขัด ๆ อาจจะเป็นเพราะไม่ได้เตรียมตัวไปอ่ะคับ

เพราะผมเห็นเธอแล้วผมจู่โจม ทันที คิดในใจว่า คนนี้แหละ!

แต่แปลกนะหลังจากนั้นผมก็ไปแถวนั้น บ่อย แต่ไม่เจอเธออีกเลย

กะว่าจะแก้ตัวอีก

newnakab

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 23:43:38 »

ข้อมูลนี้ แหล่มเลยครับ

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 23:46:12 »

เจ๋งครีบ ความรู้ใหม่ ๆ ๆ  วันหลังจะลองมั้ง

commu

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 00:05:45 »

เจ๋งครีบ ความรู้ใหม่ ๆ ๆ  วันหลังจะลองมั้ง
ผมก็ว่างั้น

KopkE

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 20:19:44 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แหล่มมากเลย

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

aletter005

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 21:25:51 »

ไม่รู้เป็นไร เห็นหัวข้อแล้วนึกถึงพีจีแถวลานเบียร์สามห้างข้างบนขึ้นมาซะงั้น  fdgdfdf

asset

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 00:18:51 »

lhgfr ไปเช่นกันแต่ขี้เกียจเดินนะครับ เลยนั่งจีบพีจีในห้างที่ลานเบียร์มันซะเลย อิอิ fsdg

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 13:32:49 »

ท่านจิ้นจะมีวิธีจีบสาวในเซเว่นไหมท่าน

ที่แคบๆเวลาน้อยๆ ทำไงดี เขิน

mormor1973

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:41:32 »

ชอบไปเดินดูอ่ะ แต่ไม่จีบซักที จะจำไว้เผื่อลองไปทำดูมั่งครับ kjhg

nobita_sit

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 12:04:12 »

ชอบมุขซีอิ้วดำอ่ะครับ

khunny

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 21:50:38 »

คุณจิ้นคิดได้ยังไงครับเนี่ย สุดยอดจริงๆ ผมว่า
  ที่ไหนคุณก็จีบได้หมดแหละ แต่ต้องหล่อ และดูดีประกอบด้วยนะ

inside_grils

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 10:49:22 »

สุดยอดเทพระดับพระกาฬ เวลาไปเดินซื้อของผมมักไปยืนดูของจำพวกเครื่องสำอางเครื่องประทินผิว ยืนอ่านมันเข้าไปรับรองเดี๋ยวมึสาวๆเดินมาให้เลือกเอง ถ้าอ่านแล้วงงหรือหาไม่เจอถามพนักงานครับ รับรองแหล่มไม่แพ้สาวที่มาซื้อของ บางทีคุยจนเกือบได้เบอร์ ไม่รู้ทำไมน้องเค้าเดินหนี หันมาข้างหลัง เมียมายืนอยู่ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ อิอิเกือบสิ้นชิพ  ghjk ghjk

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 13:39:48 »

อู้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่าลองครับพี่น้อง คงต้องหล่อนิดๆ นะผมว่า อิอิ คารม ก้อคงต้องเยอะ

procircuit

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 11:26:55 »

มาจดความรู้ครับ ขนาดไปซื้อของยังจีบสาวได้ เทพจริงๆ

xmen69

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 10:38:10 »

น่าลองคับ........กรณีศึกษาเลยนะนี่ dsgjsd

glock30

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 13:44:42 »

อยากลองสาวขายเครื่องสำอางในห้างบ้างอ่ะ

ddt_2007

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 21:07:58 »

เทพมากครับ สุดยอด  ;kljj

saypastian

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 03:11:21 »

ไม่ชอบสาว Makro กันบ้างเหรอ? โฟลค์ลิฟท์ก็ขับได้ ยกของหนักก็แข็งแรงดี จัดของก็เป็นระเบียบ ที่สำคัญ สวย ฮึก หลึก และ บึกบื้น  mbvc

shava.tommy

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 17:23:19 »

ความรู้นี้น่าจะเอาไปปรับใช้กับสาวโชว์ห่วยหน้าปากซอยได้นะครับ
 ;kljj

chan_030

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 01:22:15 »

มันสาธารณะเกินไปอ่ะไม่ไหวมั้ง

MTX1985

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 14:01:49 »

ตื่นเต้นดีแหะ เอิ๊กๆ

fangp007

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 23:24:01 »

ลองไปทำดู มันโทรตามผัวอ่ะครับ ท่ายเทพ หนีๆๆๆๆๆๆๆ  lkkjjh

pitiosis

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2010, 14:06:57 »

สุดยอดครับผมจะลองเอาไปใช้บ้าง

tamon9

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:00:55 »

ถ้าเจอสาวน่ารักสองคนเเล้วพวกเค้าเป็นคู่กันหล่ะ เราจะโดนอะไรมั้ย zad

godgundam

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 00:33:20 »

ผบ.ทบ. มาชอบปิ้้ง แล้วจะหนาว ghjk อิอิ