ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องโตเกียว อย่างกับนางเอกAV เซ็กจัดมาก  (อ่าน 548 ครั้ง)

แพนด้าน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้าน น้องโตเกียว อย่างกับนางเอกAV เซ็กจัดมาก

วันหยุดยาวไม่รู้จะไปไหน เลยแวะมาเยือน มาหาน้องๆ ร้านประจำ อิอิ
น้องเพียบแน่นร้านเลยครับนางฟ้าแทบทั้งร้าน เรียกน้องมาดู เลือกกันแทบไม่ถูก
เห็นน้องโตเกียว เลยถามพีอาร์ว่า โตเกียวงานแบบไหน 55 พีอาร์บอกจัดได้หมดเลยพี่
เราไม่รอช้า ตามพีอาร์ จ่ายสินสอดให้ไว  เดินขึ้นไปบนห้อง น้องเฟรนลี่มากๆ คุยสนุกตั้งแต่เดินขึ้นบันได

น้องเข้ามาถอดเสื้อผ้าให้จูงมือพาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำเพอเฟกเลยครับ บิ้วให้ตั้งแต่ห้องน้ำเลยจ้า
ไหลไม่มีสดุด **แถมร้องเพลง**ให้อีกตอนอาบน้ำ แค่อาบน้ำก็ทำเอาผมเสียวจนขาอ่อน ฟินตั้งแต่อาบน้ำ

มาต่อที่เตียง น้องแทบไม่ให้พัก บิ้วต่อทันที ทั้งบิ้วทั้งนัวส์ ใส่เต็มที่ไม่มีกั๊ก ซาวด์โคตรดี อย่างกะเอวี เสียงโคตรเอ็กซ์
คิดว่าตอนนั้นเราเป็นพระเอกเอวี 555 น้องงานเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ บู๊หนัก ผมแทบหายใจไม่ทัน ไม่คิดว่าจะแรงได้ขนาดนี้ครับ
น้องร้องเพลงสดให้พร้อม ไหลไม่มีสดุด ทอนกระจายเลยครับ  ช่วงล่างสวย กลิ่มหอมหวนเลยครับ น้องซาวด์โคตรดังเลยได้ยินแทบกั้นไม่ไหวเลย

สุดท้ายอดใจไม่ไหว ต้องเพิ่มทิปให้น้องแล้ว 555 น้องบอกต่อเลยนะค่ะ บอกไปว่าจัดเลยครับ
น้องลงไปร้องเพลงต่อ งานร้องเพลงดีมากๆ ถึงใจเลยครับ ดีมากๆ น้องจัดการโหลดแผ่นซีดีเข้าไป เสียงซาวด์มาเต็มๆ
ลั่นห้อง ทั้งน้องทั้งผม เอวโยกพลิ้ว พร้อมเสียงซาวด์ระบบHD ลั่นมากๆ สุดท้ายมาที่ท่าประจำผม ด็อกกี้ เลยครับท่าน
บั้นท้ายสวยมาก ก้นกลมมาก บีบ จับ เต็มมือดีมาก ไม่รอช้าโหลดซีดีเข้าไปอีกรอบ ชอบซาว์ดน้องมากๆ เสียงดีจิงๆ ผมเริ่มกระแทกเข้าไปช้าๆ น้องรู้งานสุดๆ เด้งรับด้วย ไม่มีใครยอมใครจิงๆ สุดมากๆคนนี้ ผมเริ่มเร่งให้เร็วขึ้น
น้องก็รับดีสู้ไม่มีถอยเลย ซาว์ดก็ดี เสียวไปทั้งตัว จนผมกลั้นไม่อยู่ ใส่จนสุดแรง จะพ่ายน้องไปในที่สุด เสียงซาวด์สุดท้ายดังมากๆ อิอิ ชอบมากๆ ให้เป็นเบอร์ต้นๆของร้านได้เลยครับ ที่เที่ยวมา คนนี้ดีมากๆ  ทอนมาเต็มๆเลยครับน้องโตเกียว
เสร็จภารกิจผมนอนหมดแรง น้องก็เข้ามานอนกอด นอนคุยเล่น กันสักพัก ผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำกันดีกว่า ก่อนแยกย้าย
อาบน้ำก่อนจากยังมีเล่นท่า อิอิ คุ้มจิงๆ คุ้มมากๆ ทอนคืนให้มาเต็มมาก
[/size]

แนะนำพี่ๆทุกคนเลยครับ คนนี้คอนเฟิร์มว่าดีจิงๆ ดีมากๆ ครับ งานมีหนักเบา เต็ม10 ไม่หักสักคะแนนเลยครับ
ที่สำคัญ แท้ทั้งตัว เนื้อตัวดีมากๆ หน้าอกสวย จุกสวยครับ

งานอาบน้ำ 10/10
บิ้ว+นัวส์ 10/10
หน้าตา+หุ่น 9/10
ผิวพรรณ ขาว 10/10[/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2024, 00:15:08 โดย valentine2024 »

ลุงเริง

• แอบจิต
  • **

ว้าววว

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องโตเกียวครับ