-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรหน้าหนาว  (อ่าน 1766 ครั้ง)

happybas

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โปรหน้าหนาว
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 19:14:26 »

เรื่องของเรื่องครับพอดีวันนี้อยากไปลองโปรบ้าน  ฟ  ที่เชียงใหม่แลนด์หน่อยครับ ครอสหน้าหนาวสะท้านใจ  ดูแล้วน่าจะคุ้มหน่อยครับ ไปถึงร้านก็เลือกน้อง อ.  ตัดไปตอนนวดเลยครับก็ น้องเค้าก็ให้นอนคว่ำนวดสักสิบนาที แล้วB2B ที่หลังสักไม่ถึงห้านาที เสร็จแล้วน้องบอกให้นอนหงาย  แล้วน้องก็จัดการทำการสเปร์ให้ตอนโปร  ผมแอบงงในใจว่าน้องไม่นวดด้านหน้าแล้วหรือ ?  สเปร์ได้สักแป๊บเดียวก็มาใช้มือ แล้วก็จบ    รวมเวลาแล้วนวดไม่ถึง 20 นาที  มาดูเวลา รวมตั้งแต่มา ก็40นาทีได้   

อันนี้เค้าเรียกว่า  หล่น  ใช่มั๊ยครับ   ปกติผมก็ไปบ้าน  ฟ  นี่บ่อยนะครับ  แต่ว่ารู้สึกว่ามาตรฐานอาจจะต่ำลงนะครับ 
ท่านอื่นเคยเจอแบบผมมั๊ยครับ
อย่างที่เค้าบอกกันว่าต่างกรรมต่างวาระเนาะครับเนาะ

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: โปรหน้าหนาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 19:18:33 »

เหมือนจะไม่ใช่คุณฟ่าง บริหารแล้วมั้งครับ
ดูเหมือนมาตรฐานตกลง จากเมื่อก่อนเยอะเลย

happybas

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 19:50:58 »

ก็ว่าครับ มาตรฐานตกลงกว่าเมื่อก่อนเลยครับ

จรัส

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 22:05:03 »

ตอนอยู่ที่เก่าผมไปบ่อยมาก ตั้งแต่ย้ายมาเชียงใหม่แลนด์ มาตรฐานตกไปเยอะ
และแถวนั้นมีหลายร้านติดกันบางทีแวะดูน้องไปทีละบ้านก็มักเจอน้องที่ถูกใจไปเสียก่อน
ยังไม่ทันขับรถไปถึงบ้าน ฟ  เขินนนนนน

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2014, 15:18:14 »

ต่างกรรม ต่างวาระจริงๆครับ ไปบ้างครั้งก็เจอดี บางครั้งก็เจอไม่ค่อยดี ส่วนมากปัญหาอยู่ตรงที่น้องๆชอบเร่งรวบรัดขั้นตอน เหมือนทำให้เสร็จๆไป ไม่สนใจที่จะดูแลจิตใจให้ลูกค้าประทับใจ  yellow001 yellow001
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2014, 17:19:14 »

ตั้งแต่น้องฟ่างเปลี่ยนมือบริหาร ยังไม่กล้าไปเลย ยิ่งเจอแบบนี้

stohoo

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2014, 17:25:21 »

ghjkไปลองแค่ครั้งเดียว

umami

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2014, 12:59:07 »

สู้ๆนะครับ