-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเรียกว่าหล่นหรือซวยดี?  (อ่าน 2369 ครั้ง)

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
จะเรียกว่าหล่นหรือซวยดี?
« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 07:09:59 »

เมื่อวานปวดเมื่อยยากนวดสักหน่อยเลยลองไปขับรถดู แถวๆช้างคลาน มีหลากหลายไม่รู้จะเข้าร้านไหนดีนึกขึ้นได้มีคนส่งการบ้าน ช้างแดง ลองดูหน่อยละกัน เข้าไปพนักงานบอกมีแต่ สว.นะ เราก็ตั้งใจมานวด สว.ประสบการณ์เยอะคงบริการดีOKจัดไป 2ชม.(นวดน้ำมัน) สิ่งที่ซวยคือ
1.มีบิกินนี่ให้ก็ไม่บอก เดินออกไปเล่าให้คนข้างนอกฟังว่าผมเปลือยเปล่า บ้าผ้าเช็ดตัวก็ใส่ ไปหลายที่เขาไม่ให้ใส่สักคน
2.มือถือไม่ปิดเสียง มือถือป้าแกlineดังทุก 3นาที faceทุก 5นาที ตรูลำคานนนนน...
3.อันนี้หนักเลย...เลอใส่หัวหลายครั้ง รับไม่ได้ ครั้งพอทนเพราะเห็นว่าแก่แล้ว สักพักมาเป็นชุด และบ่อย แล้วลองนึกดูตอนนวดหัวมาหลายชุดเลย ไม่หันหน้าไปทางอื่นด้วย อันนี้รับไม่ได้
4.รุนแรง...ไม่ใช่ทำอย่างว่านะ แกดึงแขนดึงขารุนแรงมากสกิดบอกเบาก็ได้ ลางเตียงดึงไปดึงมากระแทกแรง หมดอารมณ์นวดเลย
5.สุดท้ายซวยซ้ำ นวดเสร็จก็แปลกใจแกำม่ยอมออกห้องไอ่เราจะเปลี่ยนชุดก็อาย แต่ก็อายก็อายไม่อยากอยู่แล้ว เปลี่ยนกำลังจะออกห้อง แกเดินมาบังประตู พร้อมกับขอทริป...อะไรว่ะยังมีหน้าขอทริปอีก ผมทำหน้าไม่ถูกเลย แกพูดอีกนวดผมคนแรกของวันเลยไหนๆแล้วขอทริปด้วย ซวยเลยเงินย่อยก็ไม่มีมีแต่แบงค์แดง ด้วยความลำคาน เลยให้ไปใบ

เข็ดมาก ไม่ไปเยือนอีกแล้วววว roister

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: จะเรียกว่าหล่นหรือซวยดี?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 09:09:59 »

เสียใจด้วยกับท่านครับที่หล่นอย่างรุนแรง....สุดๆ ก็ตรงที่เรอใส่หน้านี่แหละ ถ้าเป็นผม ด่าใส่เลยครับ.... roister roister
แล้วอีกอย่าง เรื่องทิป ถ้าผมไม่ถูกใจ ผมจะไม่ให้ครับ...อาจมีท่าทีฟึดฟัดบ้าง แต่ผมก็จะทำท่านิ่งๆ หน้าเครียดๆ ไว้ แล้วบอก ไม่มี. roister roister แบบคราวหน้าจะไม่มานวดซ้ำอีกแล้ว....

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2015, 13:18:43 »

น่าเกลียดมากครับ red001

man69

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 15:35:29 »

red001 red001 red001 หล่นแบบรุนแรง eta07

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 20:19:23 »

khjhgg  ขอบคุณข้อมูลดีๆที่แบ่งปันครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

lamborghini

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 20:40:53 »

ขออย่าไปเจอแบบท่านเลย หล่นแรงอ่ะ

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มีนาคม 2015, 10:33:08 »

ถ้าไม่มีสาวๆ เป็นผมเดินออกมาเลยครับ ถ้าช้างแดง เค้าจะว่งใบเซ็นเข้างานของหมอไว้ที่เค้าเตอร์ เลือกจิ้มจากชื่อที่น่าจะสาวๆ หรือดูจากลายมือวัยรุ่นหน่อย ไม่ค่อยพลาดครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

pom24985

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2016, 14:10:47 »

หล่น แบบ ซวยๆคับ

ืn66n

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 02:44:10 »