-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น กับ วิตอรี่ สดๆร้อนๆ  (อ่าน 2739 ครั้ง)

Bellkoza

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่น กับ วิตอรี่ สดๆร้อนๆ
« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2016, 15:24:20 »

สวัสดี ทุกทีผมก็เที่ยวไปทั้วในเชียงใหม่ แล้วก็เห็นร้านเปิดใหม่ก็คิด เออ น่าลองไหนขอดูหน่อยสิ ก็ติดต่อสอบถามทางไลน์ไปตามระเบียน ก็เลยตัดสินใจไปรเาน แบบเอาว่ะลองดูไหนๆก็คุยกะเค้าแล้วเดียวผิดคำพูด
ไปถึงร้านด้วยมอไซน์คนจน จอดรถผมก็ถามเลยที่จอดมีไหนครับ พนักงานยัง งง แล้วตอบหน้าร้านได้เลยค่ะ เราก็เออว่ะหน้าร้านก็หน้าร้านก็จอดแล้วเดินเข้าไปในร้าน ก็มีไม่รู้ว่า pr หรือเจ้าของ เินไปเปิดตู้เย็นนำน้ำแบบแก้วพลาสติกกับหลอดมาว่างให้ แล้วบอกน้องว่าง 1 คนอีกคนขึ้นงานสักพักลงมา เราก็เลยรออีกคนแล้วเลือกขึ้นไป
  ขึ้นห้องไปกับน้องเปิดประตูไปโอ้แม่เจ้า เตี้ยงคู่ ไม่ใช่สิ ที่นอนวางกะพื้น 2 อัน แล้วน้องก็ถามว่าพี่อาบน้ำมายัง เราก็ตอบไปยังครับ น้องถามกลับแล้วจะอาบน้ำไหม ผมก็บอกตามใจครับน้องก็ชี้นิ้ว ห้องน้ำทางนั้นค่ะ ผมก็คิดในใจอ่าวแล้วไม่อาบด้วยกันหรือไงก็เลยบอกงั้นเส็ดค่อยอาบก็ได้ น้องก็บอกถอดชุดเลยค่ะลงไปข้างล่างแปปแล้วก็ลงไป ผมเหมือนโดนทิ้งไว้กลางทาง ที่แขวนเสื้อไม่มี แอร์ไม่เปิด พัดลมไม่เปิด ผมต้องถอดชุดแล้วพับเองแล้วก็นำชุดไปวางให้เรียบร้อยสักแปปน้องขึ้นมา บอกนอนที่เตียงผมก็นอนแล้วน้องถามพี่เอาคอส์ไหนค่ะผมก็บอกมาครั้งแรก ขอ บอดี้ ละกัน น้องก็ถอดชุดออกหมด ยอมรับหุ่นสวย โอเค แล้วน้องก็นั่งลงข้างๆผมเริ่มนวดที่ขาไล่มาที่ไข่แล้วก็เริ่มชักผมก็งง เห้ยไหนบอดี้ ยังไม่เห็นบอดี้ไรเลย ก็เลยถามน้อง น้องครับพี่เลือกบอดี้นะ น้องก็ตอบค่ะ บอดี้ หนูชักให้พี่ดู ผมก็ว่าอ่าวแล้วไม่มีให้สัมผัสเลยหรือไงน้องก็อ่อ จับนมได้ จับล่างได้แต่อย่าเขี่ยอย่าลวงผมก็โอเค น้องก็ชักให้ผมโดนที่ผมได้แต่เอื่อมมีไปจับนมน้องระว่างชักก็เอาแต่มองโทรสับดูเวลาแล้วบอกผมพี่เวลาจะหมดแล้วนะเวลาจะหมดให้ผมทำไง อารมร่วมไม่มีคิดในใจกูชักว่าวอยู่บ้านยังดีกว่าไหมเนี้ย ในใจก็คิดเออว่ะหล่นแบบเต็มๆ พอเส็ดน้องถามอาบน้ำไหม ผมคิดจะอาบทำไม น้ำมะนไม่โดนตัวกูสักนิด ก็เลยบอกไม่ละพร้อมใส่เสื้อจ่ายตังเดินลงมา ในใจคิดอย่างเดียวไม่มาอีกแล้ว กับ วิตอรี่หนองหอย พอเลย

ป.ล. ใครหล่นเหมือนผมบอกด้วยนะครับ
แล้วใครอยากรู้ว่าเป็นไงลองได้คำแนะนำ แล้วจะติดใจเหมือนผม
น้องที่ผมเลือกผทยังจำไม่ได้เลยชื่ออะไรแต่จำได้ว่า สักหลัง ลายเยอะๆ

nu899

• แอบจิต
  • **
Re: หล่น กับ วิตอรี่ สดๆร้อนๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2016, 17:17:26 »

นี่เป็นฝันร้ายของคนเดินสายนี้นะ

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2016, 17:53:09 »

ร้านใหม่ต้องทำใจครับ ghjk ghjk

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 00:14:31 »

ซวย แบบเจ็บนะครับ  ชื่อนี้ผมขอจำไว้

mafiakob

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:31:05 »

คิดว่าเจ้าพ่อกบโดนคนเดียวซะอีก มีคนโดนเหมือนกันด้วยเหรอครับ สงสัยจะน้องคนเดียวกันแน่ๆครับคุณBellkoza

Team_then

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 00:26:56 »
ลำปาง หนาาาาา

tomriddle

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2016, 19:18:22 »

piuyty
จดจำไว้....

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มีนาคม 2016, 22:20:01 »

eta20 eta20 ghjk lkkjjh
เดี๋ยวนี้บอดี้ แบบมะก่อนยุคแรกแรกคงหายากละ  มาถึงชักลุกเดียว

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มีนาคม 2016, 23:17:02 »

ใครอยากตีนบวมเชิญได้เลย

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มีนาคม 2016, 19:44:08 »

ฝันร้ายชัดๆ  ghjk

hicaru1689

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 เมษายน 2016, 04:45:15 »

เหมือนโดนปล้นเลย

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 เมษายน 2016, 21:22:05 »

ไปshe เหอะครับ แบบนี้ ว่าแต่เสียค่าหล่นไปเท่าไหร่ครับ

บ่าวเฒ่า

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 เมษายน 2016, 18:05:34 »

อีกเสียงครับ...น่าจะคนเดียวกัน หุ่นดี ขาว โทรศัพท์ดังตลอด  piuyty ของผมมีอาบน้ำให้(แต่น้องไม่ถอดนะครับ) อาบแบบกลัวโดนน้ำ  ljhgf อึดอัดมากครับ ตั้งแต่เดินเข้า ถึงเดินออกรู้สึกเหมือนตัวคนเดียว ครั้งแรก ครั้งเดียว และครั้งสุดท้ายครับ..... red001

Zayu

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 เมษายน 2016, 14:01:14 »

นี่ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะไปลองเลยครับ

ดีนะหาข้อมูลก่อน piuyty piuyty piuyty

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2018, 16:00:16 »

น้องบางคนยังใหม่อยู่ ให้โอกาสน้องหน่อย