-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นบ้านนกไฟ......น้อง เอส...  (อ่าน 2217 ครั้ง)

Souldark

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นบ้านนกไฟ......น้อง เอส...
« เมื่อ: 13 ตุลาคม 2017, 13:20:03 »

ไม่ได้เขียนการบ้านนาน ขอมาแบบหล่นๆกำเน้อครับ กับการหล่นครั้งที่ 2 บ้านนกไฟ(ครั้งแรกน้อง เน เN')
มาหล่นครั้งนี้ขอกำเตอะ...
น้อง เอสเทอร์ @ นกไฟ
เมื่อวานแต่ละร้านน้องไม่ว่างเลยไปนกไฟก็ได้ว๊า ไปถึงเจอพีอาร์บอกว่าง5คน หน่วยก้านดี หุ่นนางแบบ น้องนี้ละบ่ะ พีอาร์บอกเด็ด เอาละบะเฮ้ย....จัดไป
เข้าห้องปุ๊บ น้องเล่นมือถือก่อนเลย ผมถอดเสื้อผ้ารอละ....น้องยังหนิมพิ้ววว คุยด้วยก็ตอบเป็นครั้งๆไป แววหล่นมาละ เฮ้ออออ ฮานิ สักกำน้องถอดเข้าห้องน้ำ อาบน้ำถูๆ ไถๆ ทั่วไป ผมอาบเสร็จก่อนก่อออกมานั่งรอที่เตียง น้องโตยออกมา ผมก่อถอดผ้าขนหนูรอนอนคว่ำ เหลือบไปเห็นเอ้า.....ยังเล่นมือถือแหม...โค้วววฮานิบ่ะเฮ้ย ซักกำมานวดๆหลัง ได้สักกำ บอกพลิกตัว น้องโน้มมาดูดนม ละเลงเจลที่น้องชายละตอกว้อง นั้น.....เอาละก่ะ เฮ้อ.....เอ้า...เต็มตี่ ลองคิดตามครับ ตอกว้องดูดนม น้องครางในลำคอเบาๆ เอ้อ.... พอผมขอพลิกตัวอยู่บนบ้าง ผมเริ่มแตะนม น้องเกริ่นมาเลย เบาๆนะพี่ นมตึงจะเป็นเมนส์ เจ็บ..... เอ้อออ คับๆแตะก่อเอาเนาะ ยังดีได้ทาสีน้อยนึง ไล่ขึ้นมาบนน้องจับน้องชายผมได้ทีนี้ละ ซอยยิกเลย เอ่าๆๆๆ เต็มตี่ ผมก่อหนีบก้นช่วยจะได้แตกไวไว หมดรมณ์คับ บอกตรงๆ แตกแยกย้าย อาบน้ำกลับ ไม่ทิป สำหรับผมแล้ว ดีก่อว่าดีครับ บ่อดีก่อว่าบ่อดี.....บ่อมีการอวยครับ ต่างกรรมต่างวาระด้วย

ขึ้นงานประมาณ 6 โมง 10/เสร็จ 6โมง 36 เจอพีอาร์ยังทักผมว่ามาเร็วเคลมเร็วน่อ....ฮื้มมม เร็วก่ะ

ขอบคุณครับที่ฟังผมจ่มจนจบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2017, 09:46:07 โดย Souldark »

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: หล่นบ้านนกไฟ......น้อง เอส...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2017, 20:48:11 »

one555

• แอบหื่น
Re: หล่นบ้านนกไฟ......น้อง เอส...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2017, 21:43:01 »

Phoenix Club

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 00:22:06 »

ก่อนอื่นต้องขออภัยลูกค้าเป็นอย่างยิ่ง
หลังจากเหตุเกิดเมื่อวาน และลูกค้าได้แจ้งให้ทางร้านได้ทราบ
ทางร้านก็ไม่ได้นิ่งนอนใจได้ทำการเรียกน้องมาสอบสวนในทันที
ผลสรุปคือ น้องยอมรับในเรื่องโทรศัพท์และมีความผิดจริง โดยเวลาการทำงานทั้งหมดที่ทางร้านได้ลงบันทึกไว้คือ 18.11 - 18.46
ซึ่งทางร้านได้แจ้งกล่าวตักเตือนพร้อมบทลงโทษกับน้องไปแล้ว
เพื่อให้น้องได้ปรับปรุงงานบริการในทุกๆด้านให้ดีขึ้น เนื่องจากน้องมือใหม่เพิ่งเข้าวงการที่นี่จิงๆ

ในส่วนของลูกค้า เราได้ทำการขอโทษและพูดคุยทางไลน์ไปบางส่วนแล้ว
ในที่สุดนี้ทางเราพร้อมชดเชยให้ท่านลูกค้า โดยลูกค้าสามารถมารับค่าบริการเต็มจำนวนคืนได้ที่ร้านนะครับ
ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งในเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เราจะพยายามปรับปรุงดูแลงานบริการของพนักงานให้ดียิ่งๆขึ้นไป

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

ปล. ในส่วนของรูปภาพประกอบ เป็นรูปของน้องเชอรีนครับ ขอให้ทางลูกค้าดำเนินการแก้ไขให้ด้วยนะครับ
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 09:46:19 »

ความคิดเห็นส่วนตัวผมว่าถ้าเล่นโทรศัพท์ในช่วงทำงานถือว่าแย่สุดๆๆเลยครับ piuyty

Souldark

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 10:16:55 »

ขอบคุณที่ทางร้านเข้ามารับผิดชอบในส่วนนี้ครับ
ผมไม่ขอไปรับเงินคืนนะครับแต่ก็อยากให้ร้านปรับปรุงงานบริการครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2017, 22:05:50 »

วันนี้พี่ไปซ้ำนานามา ลงงานมาเห็นเจ้าของร้านประชุมน้อง
แล้วก็ถามความเห็นพี่เพิ่มเติม ร้านนี้เค้าเน้นบริการอยู่ละครับ
มีอะไรผิดพลาดเค้าก็รีบแก้ไข แบบนี้น่าชื่นชม

ป.ล. ห้องอ่างดีแล้ว เย้
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 22:39:43 »

เจ๋ง มาก ร้านนี้ สมแล้วที่เรา เป็น ลูกค้าประจำ5555

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 18:24:31 »

pongz
ความรับผิดชอบของร้านมาเต็ม สุดยอดมากครับ

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2018, 19:52:28 »

ร้านนี้ผมเคยไป โอเคอยู่นะ

bossylove

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2019, 00:48:59 »

จบเลย

bossylove

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 22:09:34 »

รับผิดชอบได้ดีครับ