-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเที่ยวเชียงใหม่เจอแต่เรื่องหล่น  (อ่าน 1564 ครั้ง)

pit 2515

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มาเที่ยวเชียงใหม่เจอแต่เรื่องหล่น
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2018, 14:51:33 »

ผมเป็นคน  กทม ช่วงที่ผ่านมามีโอกาสได้ขึ้นมาเที่ยวที่เชียงใหม่ก็รู้สึกตื่นเต้นมาก   เพราะมีเสียงร่ำลือว่าสาวเชียงใหม่สวยขาว.... แต่เอาเข้าจริงๆกลับเจอแต่เรื่องหล่นๆเสียความรู้สึกซ้ำซาก  ดังนี้

1.เข้าไปนวดที่ร้าน  ไอริส แถวสันติธรรมกับเด็กชื่อพลอยใส   น้องนวดได้แย่มากครับ  จับขยำๆเหมือนขยี้ผ้าขึ้ริ้ว  คือรู้เลยว่าไม่มีพื้นฐานด้านนวดเลยตลอดเวลาที่นวดก็เอาแต่หาว   ทำหน้าเซ็งๆ  ทำเอาผมงงมากนี่เราไปรบกวนเวลาอะไรของเขา

2.ตอนเย็นวันนั้นไป นปก. ที่ ไพรเวท คลับ  ที่นี่พอรับได้หน่อย  เด็กมีมารยาทขึ้นมาบ้าง   แต่ท่านวดของน้องเค้าน้อยไปนิดครับ  เอาแต่สาวๆรัวๆอย่างเดียวจนเราเสร็จในเวลาไม่ถึง20นาที

3.ดึกกว่านั้นไปเที่ยว คาราโอเกะชื่อดังแถวโชตนา  เดินเข้าประตู  เจอมาม่า  สามคนแต่  มาม่าที่นี่มือแข็งไปนิดไม่ค่อยยกมือไหว้ต้อนรับลูกค้าอย่างยินดีเหมือน  กทม.  เข้าไปนั่งเลือกเด็ก....ปรากฎว่า  เด็กราว30คนนี่  เป็นไทยใหญ่เกือบหมดเลยนอกนั้นก็แม้ว,มูเซอ    ok  ไม่ใช่ไทยแท้ก็ไม่เป็นไร  ขอให้บริการดีก็ค่อยยังชั่ว...แต่ไม่งั้นครับ  นั่งนิ่งเป็นถังไอติม  เผลอก็เอามือถือมาเล่นบ้างเข้าห้องน้ำนานๆบ้างนั่งได้สองสามชั่วโมง ผมสนุกกับเพลงที่ได้รัองอย่างเดียว  สาวที่นั่งด้วยไม่มีบทบาทอะไรเลย
เช็คบิลมาถูกดีครับ  สองพันกว่าเอาเหล้าไปเองถูกกว่า  กทม. ,ชลบุรีเยอะ  แต่การบริการก็ห่างกันเยอะเช่นกัน

Irishmassage

• แอบหื่น
Re: มาเที่ยวเชียงใหม่เจอแต่เรื่องหล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2018, 09:43:57 »

ทางร้านต้องกราบ ขออภัยกับพี่เป็นอย่างมากด้วยนะคะ  ไม่ทราบพี่ ขึ้นงานกับน้องวันไหน เวลาประมาณเท่าไหร่ คะ ทางร้านจะได้ เอาผิดกับน้องได้เต็มๆ นะคะ

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: มาเที่ยวเชียงใหม่เจอแต่เรื่องหล่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2018, 19:03:06 »

ตามการบ้านสิครับ เยอะแยะ

papaya_momo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 เมษายน 2018, 20:04:01 »

อย่างว่า แถวเชียงใหม่การแข่งขันคงไม่เท่ากรุงเทพ ก็เลยมีอะไรให้เจอแบบนี้บ่อยๆ

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2018, 19:30:35 »

แล้วแต่ดวงแล้วครับท่าน