-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นมากกกกก​ SL.ครั้งแรกก็เข็ดเลย  (อ่าน 1061 ครั้ง)

Kunimihero

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นมากกกกก​ SL.ครั้งแรกก็เข็ดเลย
« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2018, 22:58:55 »

lkkjjh
น้อง​ Bovy.​เป็นSl.
พอดีเจอวาปในเวปเลยทักไปน้องรับงานแถวเจ็ดยอดแต่เราอยู่แถวหนองหอยทีแรกบอกไกลเราก็บอกไม่เป็นไร​ พออีกแปปเดวบอกมาหาก็ได้แต่เพิ่มค่ารถ300รวมเป็น1800เราก็บอกโอเครมันไกลเลยให้ไปนัดแนะเจอกันห้าทุ่ม​  พอเกือบห้าทุ่มน้องโทรมาบอกไม่มีรถมารอgabที่เป็นเพื่อนกันเที่ยงคืนเราโอเครรอ​  เที่ยงคืนโทรมาบอกgabพาหลงต้องกับไปเริ่มใหม่แล้วบอกgabคิดค่ารถแพงไรงี้สรุปมาถึงตีหนึ่งขอเก็บตังขอเพิ่มอีกเป็น2000  เราก็จะไม่ให้ก็ยังไงอยู่ให้ไป2000  น้องก็ถอดครับหน้าพอรับได้ไม่เหมือนรูปเท่าไหร่แต่นมยานมากครับมีรอยผ่าที่ท้องหน้าจะเคยมีลูกหมดอารมสิครับ​ น้องอาบน้ำเสดก็เข้าบิวใส่cdแล้วก็บอกให้เราทำตอนนั้นอยากให้เสดๆไปเลยซอยๆๆๆเสดน้องเข้าห้องน้ำแล้วออกมาเรียกgabกลับเลย​  สรุปslครั้งแรกประมานครึ่งชม.โดนไป2000 uilo  เข็ดเลยยย

่freesite

• แอบจิต
  • **
Re: หล่นมากกกกก​ SL.ครั้งแรกก็เข็ดเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2018, 13:02:26 »

สู้ๆ ครับท่าน เส้นทางอีกยาวไกลครับ รอบหน้าแนะนำแถวๆ มูฟเม้น เลิฟโบ้ท น้องจะง่ายหาขึ้นครับ

NightSkyIV

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: หล่นมากกกกก​ SL.ครั้งแรกก็เข็ดเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2018, 23:31:48 »

SL นี้เลือกไม่ดีมีหล่น

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2018, 22:56:18 »

เที่ยวslต้องลุ้นครับ