-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนเที่ยวบ่อยๆรบกวนสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 619 ครั้ง)

aurdong

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือผมอยากทราบว่ามีบ้านไหนบ้างที่มั้นใจได้ว่าน้องๆส่วนใหญ่ หน้าตาดูดี รูปร่างดูดี คือไม่ต้องสวยมากปานนางฟ้าหรอกครับแค่ดูเป็นผู้เป็นคนหน่อยผิวดีอะไรงี้ คือดูรูปแล้วตรงปกอ่ะครับ ผมอยากเที่ยวแต่ไม่ค่อยมีกะตังจะให้ไปลองดูทุกๆร้านก็คงไม่ไหว ผมเข้าใจว่ามันต้องมีคละๆกันบ้างทั้งสวยและไม่สวยแต่มันไม่น่าจะ อ้วนล่ำดำถึกและบึกบึน คือเรื่องมันเป็นงี้ครับก่อนหน้านี้ผมลองเที่ยว SL มาครับครั้งแรกติดต่อกับเอเย่นรูปที่ส่งมาสวยเกินที่ตั้งเป้าไว้ทุกคนเลยครับบอกได้เลยว่าใครก็ได้แต่พอเจอตัวจริงคือมีสะดุ้งอ่ะครับหลังจากนั้นผมก็ติดต่อหาคนที่รับเองไม่ผ่านเอเย่นก็เหมือนเดิมครับคร่าวก่อนผมว่าผมอาจดูไม่ถี่ถ้วนแต่ครั้งนี้คัดไว้แล้วดูแล้วดูอีกถึงจะดรอปยังไงก็ไม่ขี้เหร่แต่พอมาจริงๆลมแทบจับมารู้ทีหลังว่ามีเยอะที่ใช้รูปปลอมรับงาน อืมม มิน่ารูปถึงต่างกับตัวจริงราวดาวอังคารกับแกนโลกบอกตรงๆหลายครั้งหลายคราวยังไม่เคยเจออะไรที่ถูกใจเลยผมเลยกะจะหนีมาสายนี้ก็คิดว่าจะได้เจอเด็กใสๆสมวัยเพราะที่ผ่านมามันปลอมหมดทั้งรูปสัดส่วนและอายุมีความเสี่ยงเป็นอย่างมากผมเลยขอมาสายนี้ก็แล้วกันถึงไม่ได้มีอะไรกันแต่อย่างน้อยๆก็ได้อยู่ใกล้คนสวยก็พอแล้วครั้งแรกผมเปิดประเดิมกับร้านๆนึงเห็นว่าถูกดีเลยลองไปดูก่อนเห็นรูปโชว์หุ่นแล้วมันใช่เลยบอกตรงๆใครก็ได้แต่พอไปจริงๆก็ไม่วายไม่มีเลยหุ่นดีๆแบบนั้นคิดในใจคือเราจำเป็นต้องเลือกใช่มั้ยก็เลือกๆให้มันจบไปตอนแรกกะจะไม่เอาละเลิกเที่ยวดีกว่าเจอแต่แบบนี้ผมไปนั่งกินข้าวที่ร้านตามสั่งสาวๆที่ผ่านไปผ่านมาแถวนั้นมองใครก็สวยไปหมดคิดในใจคนที่ดูดีก็มีเยอะแยะแต่ทำไมเราเจอแต่สภาพที่แบบ.....หลังจากที่ผมขึ้นงานเสร็จเดินลงมาก็ไปสะดุดตากับแม่สาวนางหนึ่งคือแบบนี้แหละใช่เลย ขอแบบนี้แหละพอ แต่พีอาร์ไม่อยู่เลยไม่รู้จะถามใครว่าแม่สาวนั้นเป็นใครตอนนั้นน้องๆเริ่มมากันเยอะขึ้นก็เลยมีคนที่ดูดีๆปนมาด้วยแต่ดูผ่านๆน้องๆส่วนใหญ่งี้ไม่ตรงปกเลยรูปมีแต่หุ่นเซ็กซี่ขาวปานหยวกแต่ที่เห็นคือมีแต่หุ่นนักมวย จะเสี่ยงไปอีกรอบก็ไม่กล้าละถ้าเกิดว่าวันนั้นน้องคนนั้นไม่มาแล้วผมจะเลือกใครมันอาจจะเป็นที่ผมซวยเองที่ไปจังหวะที่มีให้เลือกน้อยถ้าน้องๆมาเยอะกว่านี้อาจจะมีหลายคนที่ดูดีก็ได้แต่ผมไม่เอาละไม่กล้าเสี่ยงดีกว่าผมยิ่งซวยๆอยู่คิดดูเที่ SL มาเป็นสิบคนยังไม่เจอคนที่ดูดีเลยสักคนจะเจอก็แต่ตามลอกการบ้านคนอื่น จึงเป็นที่มาของคำถามที่ว่าร้านไหนบ้างตรงปกหน่อยคือเอาง่ายๆไปตายเอาดาบหน้าได้เลยไปถึงปุ๊บก็ตัดสินใจเลือกได้เลยเจอแล้วไม่ผิดหวัง คือหุ่นดีตรงตามรูปนั่นแหละครับ ยังไงบอกชื่อร้านมาทาง PM ก็ได้ครับผมจะลองไปดูแพงไม่ว่าถ้ามีโอกาสได้เจอคนสวยๆด้วยผมก็ยินดีจ่าย

ปล. มีรูปปลากรอบ เป็นรูปเปรียบเทียบเฉยๆไม่ได้แย่ถึงขนาดนั้นนะครับแต่มันทำนองนี้แหละอยากได้คนธรรมดาๆแค่ไม่อยากเจอแบบนี้

ถ้ามีแบบรูปนี้ก็แจ่มเลยแต่ผมคงไม่คาดหวังมากขอหุ่นประมาณนี้ก็พอละไม่ใช่แบบรูปข้างบน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กุมภาพันธ์ 2019, 20:45:54 โดย aurdong »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: พี่ๆคนไหนเที่ยวบ่อยๆรบกวนสอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 01:12:30 »

kjhg kjhg kjhg ใช่ร้านที่โปรโมทในเว็บป่ะคับ ที่แบบว่างานจบ 2 เทา

เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน แต่ดีที่ไม่ได้จอง เดินเข้าร้านพอเห็น เดินออกเลยครับ  ghjk

aurdong

Re: พี่ๆคนไหนเที่ยวบ่อยๆรบกวนสอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 11:42:23 »

kjhg kjhg kjhg ใช่ร้านที่โปรโมทในเว็บป่ะคับ ที่แบบว่างานจบ 2 เทา

เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน แต่ดีที่ไม่ได้จอง เดินเข้าร้านพอเห็น เดินออกเลยครับ  ghjk

ใช่หรือเปล่าผมก็ไม่ทราบนะครับเพราะผมไม่ได้ดูข้อมูลละเอียดวันนั้นผมตั้งใจไปสำรวจดูเฉยๆว่ามันจะเข้าท่าหรือเปล่าเพราะที่ผ่านมาผมหาน้องๆรับงานก็เหมือนถูกมัดมือชกคือให้ไปเปิด รร พอเจอตัวจริงแล้วอยากยกเลิกมันก็เสียค่า รร ไปแล้วบางคนยิ่งแล้วใหญ่ให้เปิด รร ก่อนถึงจะส่งรูปให้อะไรประมาณนี้บางทีไม่เอาก็ต้องจ่ายค่าเสียเวลาให้อีกพอผมเห็นว่ามีร้านนวดผมก็อยากลองไปดูแค่อยากอยู่ใกล้ๆสาวสวยก็แค่นั้นคิดชะว่าอย่างน้อยก็มีสาวสวยมาชักว่าวให้ที่ผ่านมาผมได้ดูแค่รูปมันไม่ชัวร์แต่ถ้าไปร้านเราได้เห็นตัวเป็นๆเลยน้องๆก็มีตั้งหลายคนมันเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่ถูกใจเราสักคนมันต้องมีสิผมคิดงี้ก็เลยประเดิมจากร้านที่ราคาเบาๆก่อนแต่ก็ต้องผิดหวัง ที่จริงผมก็อยากตามการบ้านนะแต่เท่าที่ดูการบ้านเป็นของน้องคนนี้แต่ในรายชื่อน้องๆที่อัปเดทในวันนั้นไม่มีชื่อของน้องที่พี่ๆส่งกันเลยจะตามก็ตามไม่ได้ก็เลยลองไปดู ที่ผ่านมาตอนที่ผมเที่ยว SL ผมเห็นว่าราคาไม่ได้เป็นตัวกำหนดความสวยบางทีราคาถูกกว่าสวยกว่าที่แพงๆก็มีผมเลยคิดว่าสายนี้ก็คงจะคล้ายๆกันก็เลยเลือกที่ถูกไว้ก่อนเพราะผมก็ไม่ได้คาดหวังนางฟ้าอย่างที่แนบรูปให้ดูนะครับอันนั้นรูปในเน็ตมันมีแต่คนสวยๆก็เลยได้รูปพวกนั้นมา แต่ถ้าพี่ก็เคยเจอเหมือนกันถ้าเกิดว่าไม่ใช่ร้านเดียวกันแบบนี้น่ากลัวเลยผมคงต้องหาร้านที่ชัวร์ๆแล้วเป็นลูกค้าประจำไปเลยดีกว่า

อ้อก่อนไปผมได้ไลน์ไปถามทางร้านนะว่าพรุ่งนี้ผมจะไปน้องๆมาเยอะๆประมาณช่วงเวลาไหนเพราะผมกลัวว่าถ้ามีน้อยแล้วจะไม่เจอคนที่ถูกใจแต่ทางร้านตอบมาว่าเยอะค่ะพรุ่งนี้มาเยอะเหมือนหมกเม็ดอ่ะผมก็ขี้เกรงใจในเมื่อเขายืนยันมาแบบนั้นผมก็คิดว่าไม่น่าจะมีอะไรแย่เพราะดูจากรูปมันใครก็ได้อ่ะถ้าเป็นรูปน้องๆจริงๆหรือถ่ายตอนปัจุบันถึงจะดรอปลงก็ไม่มีปัญหาก็ลองไปดูก่อนละกันและก็เป็นอย่างที่คิดไว้เลยน้องๆมีกันอยู่แค่ 3-4 คนแต่ละคนไม่ใกล้เคียงกับรูปที่มีให้ชมเลยสักนิดจังหวะนั้นก็จำใจต้องเลือกเพราะจะกลับตัวก็ไม่ได้จะไปก็คงไปไม่ถึงสวรรค์แล้วแหละขนาดผมไปช่วงที่ร้านเปิดมาแล้วหลายชั่วโมงนะน้องๆก็ยังมากันไม่ครบไหนบอกว่าเยอะไงแต่งานดีนะครับไม่เคยได้อะไรแบบนี้จาก SL เลยอันนั้นมาถึงก็ถอดๆๆๆแป๊บๆก็จะเอาละเหมือนรีบทำเวลาเร่งอีกแต่ผมชอบสายนี้นะครับค่อยเป็นค่อยไปดีไม่ต้องเสียบก็ได้แค่คุยกันไปเพลินๆก็ฟินดีแต่ถ้าดูดีหน่อยนะเยี่ยมเลยแหละแต่วันนั้นผมก็โดนออฟชั้นไปเบ็ดเสร็จแล้วก็สองเทาเหมือนกันนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 11:53:17 โดย aurdong »

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 12:44:24 »

ใช่ร้าน แถวๆ ถนนช้างคลานป่ะคับ ถ้าใช่ก้อทำใจหน่อยรูปไม่ตรงปกแน่นอน

เอาเปนว่าถ้าท่านอยากดูตัวจริงก่อนก้อเช็คไลน์ก่อนไปครับ เพราะ  pr ก้อไม่รู้หรอกว่าใครจะมาไม่มาจนกว่าจะถึงร้าน

ไปถึงดูแล้วไม่โอเคก้อเดินออกได้ครับ เราตัดสินใจเอง

aurdong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 13:19:23 »

ใช่ร้าน แถวๆ ถนนช้างคลานป่ะคับ ถ้าใช่ก้อทำใจหน่อยรูปไม่ตรงปกแน่นอน

เอาเปนว่าถ้าท่านอยากดูตัวจริงก่อนก้อเช็คไลน์ก่อนไปครับ เพราะ  pr ก้อไม่รู้หรอกว่าใครจะมาไม่มาจนกว่าจะถึงร้าน

ไปถึงดูแล้วไม่โอเคก้อเดินออกได้ครับ เราตัดสินใจเอง

ใช่ครับแถวนั้นเลยครับ แบบนี้ก็แสดงว่าที่อื่นส่วนใหญ่แล้วตรงปกเหรอครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 16:17:03 »

ส่วนใหญ่ก้อตรงนะครับ อาจจะดรอปลงมาประมาณ 10-25%

แต่ร้านนั้นผมว่าเหมือนมันคนละคน  kjhg kjhg

aurdong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 19:53:38 »

ส่วนใหญ่ก้อตรงนะครับ อาจจะดรอปลงมาประมาณ 10-25%

แต่ร้านนั้นผมว่าเหมือนมันคนละคน  kjhg kjhg

โอ้วววว์ เมื่อกี้ว่างๆ ก็เลยไล่ดูเรทราคาของแต่ละร้านลองหาข้อมูลดีๆยังมีร้านที่ถูกกว่าอีกและราคาที่ใกล้เคียงกันมากมาย ลองประเดิมครั้งแรกก็เลือกร้านผิดเลยมีให้เลือกตั้งหลายร้านดันไปร้านนั้น อะไรจะซวยได้ซวยดี  ljhgf  piuyty wq

ขอบคุณที่มาตอบนะครับ eta08 eta08 eta08

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2019, 11:48:05 »

เดี๋ยวนี้โลกมันอยู่ยากครับ สวยด้วยแอฟกันเพียบ  ljhgf ljhgf  แต่ถามว่ายังมีน้องที่สวยๆ  ตรงปก อยู่มั้ยในวงการ   ตอบเลยว่า ยังมี ครับ แต่...คุณภาพความสวย แปรผันตรงกับราคาครับ   สวยมากก้อจะอยู่ร้านที่แพงๆ อยู่หน่อยๆครับ แนะนำเดินเข้าไปดูตัวจิงครับ ถูกใจค่อยขื้น ถ้าลำบากใจ ตอนน้องมาโชว์ตัว  แล้วเราไม่ถูกใจก้อแค่บอกว่าเดียววันหลังมาใหม่ครับ  เงินทองหายาก ต้องใช้คุ้มค่าครับ โชคดีมีทอนครับ   .,mn .,mn

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2019, 10:35:30 »

จะว่าไปแล้ว เรื่องไม่ตรงปก เรื่องเด็กตกเกรด มันมีมานานละครับไม่ใช่เรื่องใหม่อะไร ในวงการ นกป เพียงแต่ว่า 1-2ปีที่ผ่านมานี้ มันเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆมากกว่า จากเมื่อก่อน ยืนเรียงกัน10 คน จะมีน้องเด่นๆสวยๆให้เราลำบากใจเล่นๆ ว่าจะเลือกใครดี อย่างน้อย3-4 นาง แต่ เพลานี้ ตอนนี้อะเหรอ เต็มที่ เด่นสุด อาจจะมีแค่1 นาง หรือ ไม่มีเลย สุดท้ายความชอบของคนแต่ละคนไม่เหมือนกัน บางคนชอบน้อง หุ่นบางๆกรอบๆ บางคนชอบ แบบมีน้ำมีนวล หรือบางคนชอบ น้องใหม่ไม่เป็นงาน บางคนไม่สนหน้าตาของานแรงเข้าว่า เที่ยวให้สนุกครับ อย่าไปเกรงใจใครโดยการเลือกในสิ่งที่เราไม่ต้องการเลือก เพราะเรามาหาความสุข ไม่ได้มาหาความทุกข์ ขอให้สนุกกับกับการเที่ยวครับ. pongz

aurdong

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2019, 20:44:46 »

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับเดี๋ยวเอาไว้มีโอกาสผมจะลองไปที่อื่นๆดูมีเล็งๆไว้ก็หลายที่เหมือนกัน lowwww lowwww lowwww

thaimantoy01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2019, 16:16:15 »

moomookung

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2019, 20:44:13 »

น่าศึกษาครับ