-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก หล่น ที่ฟ้าปราณี  (อ่าน 570 ครั้ง)

cOmRade_ClubZaa

• บุคคลทั่วไป
ครั้งแรก หล่น ที่ฟ้าปราณี
« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:28:24 »

ก่อนอื่นก็ต้องทำใจก่อนครับที่จะส่งการบ้านแบบ หล่นๆ เพราะตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่ผมซื้อบริการคับ

ตอนแรกๆเลยเพื่อนแนะนำไปครับ ไปถึงก็จอดรถก็มีพี่ๆ เดินเข้ามาหาแล้วถามว่า จะเอาสาวแบบไหนดี มี 500 600 ยังไม่รวมค่าห้อง
ผมก็เลือกเอา 500 พอจ่ายเงินแล้วพี่เค้าก็ออกไปรับสาวมา ประมาน 5 นาที พี่เค้าจอดรถ ผมก็มองคนซ้อนท้าย ก็พอใชได้ครับ น้องเค้าก็พาผมขึ้นไปบนห้อง
พอไปถึงน้องเค้าบอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออก แล้วน้องเค้าก็ไปถอดในห้องน้ำ พอเดินออกมาก็ปิดไฟ ห้องเปิดแต่ไฟห้องน้ำ มันก็เลย สลัวๆ เห็นหน้าไม่ค่อยชัด พอขึ้นเตียง
ผมก็นอน น้องเค้าก็ ชักให้ ระหว่างนั้นน้องเค้าก็พูดทักทายกัน ผมเริ่มที่จะรู้สึกทะแม่งแล้วว่า คนไทยหรือเนี่ย (มันพูดไม่ค่อยชัด) พอแข็งแล้วน้องเค้าก็สวม cd ให้
แล้วน้องเค้าก็นอนเฉยเลย  ผมก็ไม่รู้ทำไงเพราะมันครั้งแรกนี้นา ผมก็แทงเลยดิ พอเอาได้สักพักผมจะจับนม แม่งไม่ให้จับอีก มันบอกว่า (จะจับทำไม เป็นเด็กเป็นเล็ก รีบๆเย็ด พี่ปวดอึ) มันพูดไม่ชัดนะ
คราวนี้เลยผมไม่รู้จำทำยังไงแล้วก็เลยต้อง ตรอมใจเอาให้เสร็จ

นี้ก็เป็นครั้งแรกที่ผมเสียความรู้สึกมาก  พอกลับไปที่ หอ ผมตบหัวเพื่อนให้ซะ 2 ที แม่งเอาเงินไปทิ้ง

นี้ก็เป็นประสบกามที่ หล่นๆ ของผม ครั้งแรกครับ

meaw_meow

Re: ครั้งแรก หล่น ที่ฟ้าปราณี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:36:06 »

.,mn อืม ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน

จากประสบการณ์ คนเรา็มีครั้งแรกทุกคนครับ

ครั้งต่อไป ก็แก้ัตัวใหม่ .. แต่อย่าลืม ว่า 

... ตามกรรม ต่างวาระ คำนี้จำให้ขึ้นใจครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:38:03 »

พอดีตอนที่ไป อายุ 16 ครับ ยังเด็ก  uilo

แต่ตอนนี้ 20 แล้วไปกามที่  สถานทูต  ,mnnb

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:54:29 »

ครั้งแรกก็หล่น ระวังหลอนฝังใจนะท่าน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 17:13:41 »

มาปวดใจตอน ผมจะจับนมเนี่ย ตอนมันพูด (จะจับทำไมนม เป็นเด็กเป็นเล็ก รีบๆเย็ด ปวดอึ) โหจู๋แทบหด

unknower

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 19:21:00 »

ผมเคยซื้อกินครั้งแรกที่ ต้นโพธิ์อ่ะ ตอนแรกเค้าให้ผมถอดๆเองแล้ว เค้าก็ไปถอดในห้องน้ำเหมือนกัน แล้วมาถึง จัดการใส่CD แล้วชักให้ผม ไม่มีการบิ้วเลย
(ผมมันชอบให้ ผู้หญิงบิ้วให้ก่อนงั้นไม่มีรมณ์ วันนั้นเลยเอาเงินไปทิ้งซะ )
แก็ไม่เชิงทิ้งเปล่า ผมขอเธอนอนคุยกัน แล้วก็แลกเบอร์  คุยกันบ่อยเลนช่วงนั้น

Tred

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 19:26:20 »

lhgfrhssdต่างกามต่างว่าระคัรบครั้งแรกผมก็หล่นแต่เมื่อมีประสบกามแล้วเราก็จะเลิมมีระดับความสามารถมากขึ้นครับ จงจำไว้ว่าโง่ครั้งเดียวฉลาดทั้งชาติครับ  dsgjsd

p_nuin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 23:28:51 »

ดีที่มันไม่ตดใส่ kjhg kjhg

noikasu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 07:16:51 »

ราคานี้ก็คงจะแค่นี้ละครับ..เพราะว่าน้องๆต้องรีบทำยอดมั้งครับ uilo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 13:10:08 »

uilo จะไม่ไปเหยียบอีกเลย จำๆๆ

ตอนนี้ชีวิต วนเวียน อยู่แต่ในอ่าง  kjhg kjhg

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 12:32:10 »

คิดซะว่าลองของนอก ครั้งหนึ่งในชีวิต     jljhl

ฺBomu

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 22:11:48 »

มาปวดใจตอน ผมจะจับนมเนี่ย ตอนมันพูด (จะจับทำไมนม เป็นเด็กเป็นเล็ก รีบๆเย็ด ปวดอึ) โหจู๋แทบหด
ผมว่าเจอแบบนี้เป็นใครก็เซ็งครับ แล้วทำไมมันไม่ขี้ก่อนมาให้เย็ดละฟร่ะ  piuyty

llnn

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 20:24:24 »

พี่บิ้วให้ไม่ได้อึจะแตก