-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สเตปอันโง่เขลา.........  (อ่าน 477 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป
สเตปอันโง่เขลา.........
« เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 16:42:53 »

ไปย้อนกลับอ่าน ทริคโฉบสาว warm up ซ้ำอีกครั้งหนึ่งมา  ทำให้ผมนึกถึงเรื่องนี้ขึ้นมาได้........

ช่วงที่เลิกกับแฟนไปแล้ว สมัยโสดช่วงปี 3 ในวัยเรียนมหาวิทยาลัย........
ตอนนั้น น้ำขังนาน ไม่ได้สัมผัสกายอันงดงามของสตรีนานเกือบปี  piuyty
รูมเมทเรา ก็เอาสาวได้ เอาสาวเอา เสือกสะสมกล่อง CD ไว้ที่หัวนอนอีก  กองเป็นตั้ง ๆ เลย (ไอ้รูมเมทนี่แหละ แนะนำให้ผมใช้โปรแกรม QQ ในเวลาต่อมา)
ไอ้เราก็น้ำลงไข่เกิดน้ำขัง ความหื่นกำเริบ  ทำยังไงดีฟระ

อยู่ดี ๆก็นึกถึง กิ๊กคนหนึ่งที่ผมเคยทำจืนไว้ตอน จบ ม.6 (เอาว่าชื่อเจ๊ ม. ก็แล้วกัน คนนี้เดี๋ยวผมมาส่งความจืนต่อ)
เธอเป็นนักศึกษาพยาบาล รุ่นและมหาลัยเดียวกับผม  
ผมโทรหาเธอ พูดคุยถามทุกข์สุขดิบ แล้วชวนเธอหาอะไรดื่มกัน  แล้วย้ำให้พาเพื่อน ๆสาว ๆ มาด้วย ผมเหงา เผื่อเจอคนถุกใจ
เจ๊ ม. ก็จัดให้ด้วยความยินดี แถมยังบอกด้วยว่า "สาว ๆ โสดคณะชั้น want หนุ่มๆ อยู่แล้ว นายพาเพื่อนไปด้วยนะ"

ผมตอบรับข้อตกลง.... แล้วโทรไปชวนเพื่อนสนิทในสมัยนั้น เรียนคณะเดียวกัน  มันชื่อไอ้ พ.

ตกเย็น ไปตามร้านที่นัดไว้ ผมจำชื่อร้านไม่ได้ละ เป็นผับอยู่แถว ๆ ร้านกลิ่น ที่ในผับมีสองชั้นน่ะ ชั้นสองเหมือนเป็นระเบียง...  แล้วมีลานข้างนอกซึ่งตอนนั้นผมคิดว่า 'มันจะมีทำไม ไม่มีคนนั่งสักคน'

ถึงเวลานัด ผมกับเพื่อน ก็ไปถึง โดยมีสาว ๆมาจองโต๊ะให้ก่อนแล้ว.....
ทั้งหมด ชาย 2 หญิง 4    2วิศวะ VS 4พยาบาล   ในนั้น มีเจ๊ ม. กับอีกคนหนึ่งที่ผมรู้จักก่อนหน้าแล้ว

เพื่อผมก็ เริ่มทำความรู้จัก เริ่มหน้าหม้อตามสูตร....
แต่ผมพลาด!!!!
ผมเอาแต่คุยกับเจ๊ ม. แล้วซดเหล้าเอาๆ   ไม่รู้อารมณ์ไหน  แทนที่จะมาจีบสาว แสดงตัว เบียด บุก   แต่เสือกมาหวดเหล้าเอาซะงั้น!!!   แบบว่า ไม่ค่อยได้จีบใครเลย แทบไม่ได้ทำความรู้จักใคร ในขณะที่ ไอ้ พ. ซี้แม่งทั้งโต๊ะ     zad

นึกไม่ออกแล้วว่าตอนนั้นคิดยังไง  อาจจะ เขิน ๆ เลยยกซดแก้เขินซะ มากเข้า ๆ เมา...... แล้วก็เมามาก............

จบคืนนั้น  ไอ้ พ. มันได้สาวติดมาคนนึง  แต่มันไม่ได้ปิดเกมส์ เพราะ มันต้องลากผมกลับขึ้นหอ...........  เพราะตัวผมไม่สามารถเดินด้วยตัวเองได้แล้วในคืนนั้น   lkkjjh
ไอ้ พ. โคตรเคืองผมเลย ให้มันพลาดสวรรค์ในคืนนั้น

เช้ามาผมนี้ รู้สึกตัวเองโง่โคตร!!!!      กรูทำอะไรลงไปฟระ!!!    อายทั้งชีวิต........ รู้ถึงไหน อายถึงนั้น    vbnn

ส่วนไอ้ พ. น่ะเหรอ  วันต่อมา มันก็โทรชวนสาวที่มันได้เมื่อคืน  (ซึ่ง เป็นเพื่อนผมสมัย มอปลายเหมือนกับ เจ๊ ม.)   มาปิดเกมส์กันต่อที่ห้อง  เหอะๆๆๆ
แล้วมันก็มาทำเป็นขอบคุรผมที่เป็นพ่อสื่อให้มันทั้งสอง.......
สรุป ไอ้คู่นี้ คบกันได้สองเดือน ก็พบว่า ผู้หญิงมันมีแฟนอยู่แล้ว   ไอ้ พ. เลยตีตัวออกห่างออกมา.. (ผมรู้อยู่แล้ว แต่ก้ไม่อยากบอกไอ้ พ. มัน)  สมัยนั้น ยังไม่เชี่ยวกัน แค่เค้ามีแฟนก็ถอยซะแล้ว.... ถ้าเป็นตอนนี้คงไม่สนใจ!
อ้อ...  ไอ้ พ. น่ะ  มันก็มีแฟนอยู่แล้วแหละ แต่เงียบไว้ (ผมก็รู้อยู่แล้ว แต่ไม่อยากบอกฝ่ายหญิง)  พอ ๆกันแหละ คู่นี้

ปล.  ผมจำได้ด้วยว่า ผมเมาขนาดขึ้นยืนบนโซฟาแล้วเต้นด้วย.....  แบบว่า สาว ๆ ส่ายหน้าหนีเลยทีเดียว  (ใครเคยดูเป็นต่อ ตอนที่หนุ่มๆ ไปเมาเต้นบนโซฟาร้านเจ๊มิ้น ก็คงอารมณ์นั้นแหละ มีแต่คนส่ายหัว)

จบอีกหนึ่งเรื่องจืน.............  มีอีกเยอะ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2010, 12:12:31 โดย Phate »

tamon9

Re: สเตปอันโง่เขลา.........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 21:29:09 »

ชอบจิงๆเรื่องอย่างนี้ เหอๆๆ เป็นบ่อยเหมือนกัน  ;kljj

where

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 01:14:58 »

ชอบพยาบาล แต่เคยมีแฟนเป็นหมอ อยากมีแฟนเป็นพยาบาลจัง
ว่าแล้ว งง สรุปแล้ว หล่นใช่ปะ ouiy

noikasu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 07:50:13 »

แหะๆศึกษาไว้อย่างแรง fdgdfdf

riviara

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 08:55:19 »

เรามาตั้งสมาคม ยาน-พะ-ยะ-เบ้ด กันเถอะ

superman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 10:39:15 »

สุดยอดอาชีพที่เราใฝ่ฝัน

shoots

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 10:49:20 »

เรามาตั้งสมาคม ยาน-พะ-ยะ-เบ้ด กันเถอะ
น่าสนนะสมาคมนี้

lankhuchong

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 22:23:29 »

สมัครด้วยค้าบ  ชอบ

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 11:06:11 »

ตอบชื่อร้านนะครับ sim bar เจ้าของเดียวกับมังกี้ ท่านบรรยายบรรยากาศร้านผมนึกออกทันทีเลย
ส่วน step เมาแล้วรั่วนี่ เอ่อ พูดไม่ออกครับ เพราะสมัยเรียนผมก็เคยเมารั่วจนเพื่อนล้อเหมือนกัน
 เขิน