-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นเพราะความน่ารัก  (อ่าน 494 ครั้ง)

pittycat

• บุคคลทั่วไป
หล่นเพราะความน่ารัก
« เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 01:52:12 »

มีโอกาสได้ไปเยือนเจียงฮาย เมื่ออาทิตย์ก่อนเพื่อนสนิทมันเลยพาไปท่องราตรีเมืองลิ้นจี่แถมรอบดึกมันโทรเรียก SL มาให้อีกโคตะระเลยเพื่อนเรา
เลยเปิดห้อง มันห้อง เราห้อง  น้องๆที่มันส่งมาหน้าตาไม่เท่า่ไหร่แต่หุ่นสุดยอด   hgjhg  พอน้องเธอเข้าห้องเห็นเราเท่านั้น คำแรกที่ทักเราบอกเราหน้าตาคล้ายพี่ชายน้องจัง  แถมมีอวดรูปในโทรศัพท์ให้ดูอีก  มีทั้งรูปเพื่อน  รูปครอบครัว น้องเธอก็เริ่มคุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แบบเล่นเอาผมงง.....งงงงงง  nears กูจะเอาไงดีว่ะไอ้เราก็ขี้เกรงใจ ก็ไม่ได้เร่งน้องมัน  แล้วน้องเขาก็ขออาบน้ำระหว่างอาบน้ำคุณเธอก็ยังคุยได้อีก  ขนาดถามเรื่องครีมอาบน้ำยี่ห้อที่ผมใช้ยันแป้งเด็กจอร์นสันสีชมพูเธอยังหลอกถามผมได้ก็แล้วกัน  ไอ้อารมณ์หื่นในตอนแรกของผมมันหายไปไหนหมดก็ไม่รู้  น้องเขาก็ถามจะเริ่มเลยไหม  ผมก็บอกไปตามตรงว่าอารมณ์มันหายไปไหนหมดไม่รู้  น้องเขาก็ถามผมว่า  เอ้าพี่เป็นเกย์เปล่า แล้วเธอก็เริ่มเล่าโน้นเล่านี้เกี่ยวกับเพื่อนเกย์ของเธอ.......(1 ชั่วโมงผ่านไป....).พร้อมแต่งตัวไปด้วย  ให้ตายเถอะครับ ผมยังไม่ทันทำไรเลยเพื่อนมันมาเคาะห้อง  มันสำเร็จเสร็จกิจไปแล้ว  ผมสับสนชะตาชีวิตตัวเองจริง ๆ เชียว (กูยังไม่ได้ทำไรเลย) น้องเขาก็ดีดี๊บอกน้องลดให้พี่พิเศษนะ(จะคืนตังก์ให้ 500) ผมบอกไม่ต้องหรอก ว่าง ๆ พี่จะโทรเรียกก็แล้วกัน  ก่อนกลับน้องเขาเข้ามากอดผมบอกพี่น่ารักจัง คุยสนุกก็สนุก เล่นเอาเพื่อนผมตะลึงตาค้าง  ในใจมันคงแอบอิจฉาผมแน่ ๆ แต่หารู้ไม่ถ้าเปลี่ยนกันได้กูหาเปลี่ยนกะมึงได้เปล่า  uilo 

j007

Re: หล่นเพราะความน่ารัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 08:24:08 »

น่าๆ แบบนี้อนาคตสดใสครับ แนะนำผูกปิ่นโต.... fsdg

noikasu

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 08:54:35 »

ปากบ่ตันนะครับน้อ uilo

riviara

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 09:25:48 »

บางที พอเจอคนถูกใจมากๆ
อารมณ์หื่นมันไม่ออกมา
ทำเอาหล่นได้ง่ายๆ

Keijikung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 09:36:22 »

นึกถึงตอน....น้องเค้ายังจะคุยอยู่ไหมอ่ะ

anfield

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 11:17:26 »

nears   แนะ นำ หา อารายมา อุด ปาก อ่า รับรอง  เต็ม ปากแล้วตึง อู้บ่ได้ ... ,mnnb

hovnan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 11:27:44 »

เปี่ยนเปนทามปายคุยปายยดีก่า

shoots

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 12:31:38 »

ต้องเอาให้ร้องซี้ด จะได้ไม่มีเวลาคุย     jljhl

TORPIDO

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 12:53:25 »

ss  คราวหลังจำไว้  จงยึดมั่นในความหื่น     เหอๆ น่าเห็นใจครับ ไม่เป็นคราวหน้าเอาใหม่ครับ  pongz

blend_man17

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 13:06:28 »

ถ้าเป็นผม  พูดมากๆก็ จับจู๋ยัดปากเลย  มันถึงจะคุยกันรู้เรื่อง kjhg