-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกกาแลกซี่  (อ่าน 552 ครั้ง)

where

• บุคคลทั่วไป
ตกกาแลกซี่
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 12:27:07 »

เนื่องจากช่วงนี้ไม่มีเวลา ทำการทั้ง MSN, Face book (เล่นไม่ค่อยเป็น) เลยต้องมาหากินแนวอ่าง ช่วงนี้ก็เลยบ่อยหน่อยครับ ทุกอาทิตย์
ปกติ ก็ไปที่ กาแลกซี่ หลายสัปดาห์ที่ผ่านมา เราก็เลือกแต่นอกตู้ราคามาตรฐาน 1900+ทิป (500-1000) ก็ไม่มีปัญหาอะไร มีเมื่อวานก็ชวน
ผู้จัดการไปเหมือนเดิม แต่วันนี้รู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ก็เลยเลือกแบบอยู่ในตู้ เพราะเชียร์บอก นวดเป็น ราคาถูก 1200/2 hour ก็เลยจัดไปครับ
แต่ค่อนข้ามีอายุ ตอนแรกเราก็ทำใจไว้แล้ว ก็เลยพยายามเลือกที่หุ่นดีๆ นมใหญ่ หน่อยไปลูบคลำเล่นตอนนวด ก็เลือกมาได้คนหนึ่ง คนขอนแก่น
ชื่อไม่ได้ถามหรอกครับ พอออกมาขึ้นบนห้อง แกะอุปกรณ์ภายนอกออกหมดทุกชิ้น บอกได้เลยครับว่า หมดอารมณ์ กำ มีครบทุกอย่างที่
วัยรุ่นไม่มี ตู ก็เลยบอกว่ามานวดละกันครับ ไม่อยากทำไรพี่เขา แกก็มานวดธรรมดาตาม step ก็จบกันไปแบบว่าไม่อยากทำไรมากกว่านี้แหละ
จากนั้นก็ลุกไปอาบน้ำ เหอๆ พี่แกก็ขัดซะทุกซอกทุกมุมเลย ยิ่งหนอนน้อยของผม แกก็ทำร้ายได้ เสปร์ ร้อนเย็น สลับกันตลอดเวลา
จนผมต้องยอมแพ้ในที่สุดทั้งที่ไม่ได้บอก เลยนะครับ กำกะว่าจะไม่ยุ่งกะแกกะไม่เสียน้ำ ยอมนวดในราคาพันสองแล้วนะ สุดท้ายเลย lkkjjh
แต่ ด้วยสภาพที่เห็นผมก็ไม่ชวนขึ้นเตียงนะครับ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมบอกอยู่ในอ่างแหละดี คราวนี้เวลาที่เหลือ ไม่รู้ว่าจะทำไรดี
เลยให้แกอาบน้ำสระผมให้ครบเลยครับ ล้างหน้าพร้อม จนเวลาผ่านไป 1.30 ผมไม่อยากอยู่แหละวังเวงแท้ ก็เลยลงมาพร้อมกับทิป
มาตรฐาน (500)
สรุป อาบ น้ำ สระผม เสปร์สดร้อนเย็น 1700 + ข้าวผัดปู + กาแฟเย็น อีก 160 เบ็ดเสร็จ 1900 ขาดไม่เท่าไร
แต่ไม่ได้แทงเลยแม้แต่ที่เดียว เพื่อน พี่น้อง เจอแบบนี้เรียกว่าหล่นไหมครับ คราวหน้า นอกตู้ดีกว่า มาตรฐาน 19000 piuyty

vrc

Re: ตกกาแลกซี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 23:08:10 »

พี่คนนี้รึเปล่าครับ  lhgfr

man69

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 08:34:17 »

dsgjsd นี่ละครับโทษของการเล่นของเก่า

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 10:10:50 »

,mnnb

ประทับใจมากๆ                            = ทอนกระจาย
ประทับใจดีนะ                             = ทอนเฉยๆ
อืม! ก็โอเค                                 = กรุงกริ๊ง
เฮ้อ! งั้นๆ                                   = เริ่มหล่น
ไม่ได้เรื่อง                                  = หล่น
ห่วยแตก                                    = หล่นกระจาย
ต่อไปกูจะไม่มาอีกเลย เสียรมณ์หว่ะ = หล่นตีนแตก

ตาแวร์เลือกเอาครับ เข้าข้อไหน(ขอโทษ! และขออภัยที่อาจใช้คำไม่สุภาพ)

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 11:50:58 »

ตกลงให้หล่นระดับไหนเนี่ย     piuyty

where

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 12:35:48 »

ไม่ได้เรื่องละกัน  lkkjjh

limited

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 20:39:46 »

ชอบตรงที่ว่า...มีหมดทุกอย่างที่วัยรุ่นไม่มี  สงสัยจะสุดจิงๆ kjhg

riviara

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 12:04:44 »

เค้าเรียก ส.ว.

Keijikung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 14:34:18 »

มีทุกอย่างที่วัยรุ่นไม่มี นี่  จิตนาการออกเลย เป็นผมก้อหมดอารมณ์คับ ป๋า

Bryan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:56:28 »

น่าเห็นใจนะครับ เหมือนยิงลูกโทษ แต่ผู้รักษาประตูดันเซฟไว้ได้  kick

vrc

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 23:53:19 »

กาแลกซี่  เดือนหน้าว่าจะไปจะหล่นไหมตู  fdgdfdf

NUDT

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 มกราคม 2011, 01:17:46 »

อยู่ที่ไหนครับ กาแลกซื่เนี่ย  09876

Makettingmanager

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 19:42:30 »

,mnnb

ประทับใจมากๆ                            = ทอนกระจาย
ประทับใจดีนะ                             = ทอนเฉยๆ
อืม! ก็โอเค                                 = กรุงกริ๊ง
เฮ้อ! งั้นๆ                                   = เริ่มหล่น
ไม่ได้เรื่อง                                  = หล่น
ห่วยแตก                                    = หล่นกระจาย
ต่อไปกูจะไม่มาอีกเลย เสียรมณ์หว่ะ = หล่นตีนแตก

ตาแวร์เลือกเอาครับ เข้าข้อไหน(ขอโทษ! และขออภัยที่อาจใช้คำไม่สุภาพ)

สุดยอดเทพหล่นมาตอบเอง

G_unit

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 21:17:46 »

ชอบตรงที่ว่า...มีหมดทุกอย่างที่วัยรุ่นไม่มี  สงสัยจะสุดจิงๆ kjhg
หนึ่งเสียง  kjhg kjhg