-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่หน้าโรงแรมรัตนโกสินทร์(ลานเบียร์)จับปลา 2 มีอ เลยหลุดทั้งสองคน...เอิ๊ก  (อ่าน 619 ครั้ง)

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

คือ..เรื่องมีอยู่ว่าร้านเนี้ยมันปิดปรับปรุงไปรอบหนึ่งแล้วๆก็เปิดมาใหม่ร้านเนี้ยจะคัดหน้าตาของน้องๆอะเอาเป็นแบบสวยประมาณ 70 เปอร์เซ็นขึ้นอะนะ(มาตราฐานนี่ผมคิดเองงับ)แล้วผมก็ตามไปอุดหนุนพี่สาวคนสวยผมเช่นเคย(คนละพ่อละแม่) เบียร์ถูกมากครับ ช้างดร๊าฟ+ลีโอ 3 ขวดเพียง 129 บาท ทั้งคืน น้ำแข็ง 20 บาท อาหารราคาปานกลาง ก็ไปบ่อยครับ(เพราะมันติดร้านผมด้วย)ก็ไปชอบน้องอยู่คนหนึ่งน่ารักครับ ขาวโอโม่มาก ก็ขายขนมจีบเธอเลยครับ ไปนั่งวันแรกก็ถามเด็กเสริฟ์คนอื่นๆว่ารู้่จักกับน้องคนนี้หรือป่าวชื่ออะไร เรียนไหน อายุเท่าไหร่ และที่สำคัญที่ขาดไม่ได้ถามว่ามีผัวหรือยัง(ณ ตอนนั้นผมไม่ได้ถามว่ามีผัวหรือยัง แต่ถามว่ามีแฟนหรือยัง...เอิ๊กๆ)ได้ความว่า........ขอไม่บอกรายละเอียดนะครับ ส่วนคำถามสุดท้ายน้องตอบไม่รู้คะ ก็ให้น้องคนนั้นเข้าไปขอเบอร์ให้ และน้องคนที่ผมขอก็ให้มาแถมด้วยการส่งยิ้มให้หลังจากขอเบอร์ไปอีกหลายๆรอบ ทำเอาผมมีความหวังขึ้นมาบรรดล แต่เบอร์ที่ให้มานี่สิพอเปิดดูอ้าว!!!ทำไมมันมี 7 ตัวหว่า!!!ให้น้องคนเดิมไปถามได้ความว่าพี่ต้องมาบ่อยๆจะให้เพิ่มวันละตัว เอ้า!!!แม่เจ้าทดสอบความพยายามเราซะงั้น แต่ไม่เป็นไรครับ ผมตอบกลับไปว่าให้จริงๆนะ แล้วพี่จะมา....
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

NUDT

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

Bear69

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **

ให้ผมช่วยป่ะล่ะ สัญญาว่าจะไม่เอาไปเอง   jljhl

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

zadช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ ต่อครับ...หลังจากนั้นผมก็มานั้งอีก 3 วันติด แต่ผมไม่ได้ขอครับเพราะผมดันไปสะดุดน้องผู้หญิงอีกคนหนึ่งเข้าน่ารักพอๆกัน ...ในใจคิดว่าประชดน้องคนแรกเลย..เลยฝากน้องพนักงานเสริฟ์ไปขอ ได้มาจริงๆครับง่ายดีนะไม่เหมือนคนแรก...หลังจากนั้นก็โทรไปคุยด้วยบ่อยๆได้ความว่าน้องเขามีแฟนแล้วครับ แต่แฟนไม่ค่อยสนใจ ผมก็ขยันโทรไปทุกวัน จนวันนั้นผมไปเที่ยวริทโม่ข้างล่างเห็นน้องคนที่ผมจีบกอดกับนักร้องรูปหล่อ(ผมก็รู้จักมันดี)เอิ๊กๆกินแห้วเลยครับพี่น้อง lkkjjh
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

woon

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณครับ ที่ยังกลับมา hgjhg hgjhg

katangg

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

piuytyง่า..อ่า...อึ้งไปเลย
1 หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง
2 ความพยายามครั้งที่ 100ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทํา
3 ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา
4 อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อย่ายึดติดถือติด
5 อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ
6  ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

ParTyBoYz

• This My Halem
  • **

จีบ PG ไม่ยากหรอก ผมว่าไปลอกการบ้านท่านเทพคนอื่นท่าจะได้อยู่

ปล.คุณ woon ผมชอบ Avata คุณแฮะ  kjhg

Seedman

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เอาเป็นกิ้กพอได้คับ เพราะส่วนมากมีสามีแล้ว