-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น หน้ากองบิน  (อ่าน 1115 ครั้ง)

Caranthir

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่น หน้ากองบิน
« เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 10:25:23 »

การบ้านที่นี่ไม่ค่อยมีใครส่ง เท่าไหร่ ( ผมเองก็ไม่ค่อยส่ง ฮา )

เรื่องมันก็มีอยู่ว่า

หลังจากที่ อดยากปากแห้ง รอเช็ค มาหลายเดือน ในที่สุด เช็ค ก็ออก
เบิกตังได้แล้ว วันนี้ ก็ แว่บไป ฮ่าไฮ้ สักหน่อย กะว่า ที่เคยขึ้นด้วย สองสามคน
น่าจะมีใครอยู่มั่ง

เข้าไป ปุ๊ป ... ชะอ้าว ที่คุ้นๆ หน้า ไปไหนกันหมด นั่งพยายาม ดู ...
วันนี้ เบอร์ อะไรดี สักพัก เชียร์ก็มาคุยด้วย เบอรไหน อะไรยังไง
ถามหาคนที่ขึ้นด้วยคราวที่แล้ว ... ไม่มาหลายวันละ สงสัย ไฟแดงอยู่

เค้าก็เลย แนะนำว่า ลองเบอร์นี้ มั๊ย เห็นอยู่ก๊วนเดียวกัน เอาวะ ลองดู

เดินออกจาก ตู้มา หน้าตา บอกบุญไม่รับ ... นึกในใจ เอาแล้วไง
เปลี่ยนคน ตอนนี้ได้มั๊ยเนี่ย ... แต่ เอะ เอาน่ะ อย่าเพิ่งด่วนใจไป ลองดูๆ

ตัดมา ตอนอาบน้ำ ... ก็ อาบแบบ งั้นๆ ลูบๆ ล้างๆ ไป
จะจับนม จะแหย่รู ก็ไม่ให้ บอก ไม่ต้องใจร้อน เดี๋ยวเอาทีเดียว เลย =_= ...

ขึ้นเตียง ... หอมแก้ม เอี้ยวหลบ ไซร้คอ ซอกหู เอี้ยวหลบ ... =_=!!
จับนมบนเตียง ... จับได้ละ จะทาสี ก็เอามือ มาปิด ... ok อันนี้พอเข้าใจ
บางคน เค้าไม่ให้ทาสี ไม่ว่ากัน ... จะเลียหัวนม เนื่องจากว่า สวนสูง ต่างกัน
ซอยๆ อยู่ เลียไม่ถึง จะถอนสมอ ออกมาเลีย นมก็บอกไม่ต้อง เดี๋ยวเวลาหมด
งั้นก็ เอาวะ ซอยต่อ ก็ซอย ... ซอยๆ ไปสักพัก เร่ง speed ก็เริ่มเอาขาเค้า
มาขัดๆ กับขาผมไว้ นึกว่า เริ่มมี อารมณ์ ร่วม ที่ไหนได้ ตอนกำลังเสร็จ
กำลังน้ำออก ดันเอาขาที่ขัดไว้ตะกี้ มาหนีบ แล้ว ดันออกจากถ้ำ ซะงั้น =_=!!
ยิงได้ แค่ครึ่ง แม็ก โดนดันออกจากถ้ำ ... WTF

จริงๆ ควรจะเชื่อ ที่นึกในใจตอนแรก ... เปลี่ยนคนตั้งแต่ตอนนั้นดีกว่า
ไอ้เรารึก็ สุภาพ มือปลาหมึก ก็ไม่ใช่ เจอแบบนี้ เซ็งครับ =_=

ลายแทง : ข้างตลาด หน้ากองบิน
ชื่อน้อง : ถามชื่อแล้ว แต่จำไม่ได้แล้ว x_x
เบอร์ติดอก : X1 (censor นิดนึง)
หน้าตา : 7 แต้ม ละกัน
บริการ : 2 แต้ม =_= ... ก็ผมว่า หล่น
ไฟหน้า : เหมือนจะยาน 2 แต้ม ละกันน่ะ
หลอดไฟ : 5 แต้ม ธรรมดา ประมาณ เบอร์ อื่นที่ขึ้น
ช่วงล่าง : โดยรวม 3 แต้ม หอยฝาปิดสนิทดี ให้อีก +1 แต้ม
รูปร่าง : 5 แต้ม ... พุง 2 ชั้น มั่นใจค่ะ =_= ลดซะ -4 แต้ม
ผิว : นานๆ จะเจอ คนขาว พอๆ กับผม สักที 8 แต้ม ละกัน
ลีลา : มีแต่ท่า default เอาไป 3 แต้ม
พูดจา : ถามคำตอบคำ =_=!! ม่ายหวาย ... 3 แต้ม
สเปร์ : ไม่สดครับ ... จริงๆ ไม่ต้อง เปร์ ก็ได้น่ะ
GF : 0 แต้ม มันเป็นเรื่องของธุรกิจสินะ
สินสอดน้อง : เลนกลาง ราคาประหยัด 1,100
สรุป : หล่น ครับ =_=

Conclusion : คิดซะว่า ต่างกรรม ต่างวาระ ครับ ถ้าลูกค้าและผู้ให้บริการ
ต่างก็ถูกใจกัน ก็ย่อมได้รับบริการที่ดี แต่ถ้าไม่ใช่ ก็สุดแล้วแต่ จังหวะเวลา
และ โอกาสครับ ส่วนสำหรับผม ขอขึ้นกับเบอร์ อื่นละกันครับ ^^;;

tao-hoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: หล่น หน้ากองบิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 10:37:46 »

คุณCaranthirครับผมว่าลองเปลี่ยนแนวไป นกป ดูบ้างมััยครับ มีแต่สาวๆน่ารักๆทั้งนัันเลยนะครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 10:55:36 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน ผ่านกองบินทุกวัน แต่ยังไม่เคยแวะไปลองครับ

Caranthir

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 10:57:20 »

เรื่องหน้าตา ผมไม่ค่อย ซีเรียสครับ (เอาไม่เลือก ว่างั้น ^^;; )
หน้าตา ไม่ดี ก็ไซร้คอ ซอย

เวลาไปเที่ยว จุดประสงค์ ผมค่อนข้างชัดเจนครับ คือไป "ฮ่าไฮ้"
แต่บางครั้งก็มีบ้าง ที่เมื่อยเนื้อ เมื่อยตัว อยากไป นวดด้วย

แต่ไปสาวอาบนาบ ทีไร ก็ ... นวดไม่เป็น นาบเป็นอย่างเดียว
ถ้านวดด้วย ฮ่าไฮ้ ด้วยได้ นี่คงจะดีมากๆ เลยครับ XD

ก็เลยไม่กล้าลอง ไปสาย นกป เพราะเกรงว่าจะไม่บรรลุ เป้าหมายครับ

เห็นว่ามีลายแทง แถวๆ Bossotel ด้วย แต่ว่าผมเอง อยู่ แถวๆ ม.ช.
แล้วก็ ยังขับรถไม่ค่อยคล่องครับ ก็เลย ยังไม่ค่อยได้ไปไหน ไกล x_x

แต่ถ้ามีโอกาส จะลอง เปิดหูเปิดตา ดูบ้างครับ ^^;

alone

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 11:07:14 »

เจออย่างนี้ แย่ครับ ไม่ไหวครับ ouiy

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กันยายน 2011, 09:03:12 »

ผมว่าแบบนี้ หล่นตุ๊บตั๊บ เลยครับ ......... ครั้งหน้าขอให้ทอนละกันครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 18:48:13 »

มันหล่นตั้งแต่ หน้าตาบูดตอนเลือกแล้วครับ ข้อห้าม อันดับหนึ่ง ห้ามเลือกหน้าบูดเหมือนตูดแมว  ouiy

sanet

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2011, 05:04:39 »

คราวหน้าเปลี่ยนที่จะได้ไม่หล่น  lowwww

elsvier

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 18:23:55 »

eta07 eta07 eta07 ที่นั่นหล่นเยอะมากครับ อาจจะด้วยว่าค่าตัวแพงด้วยอะ ถ้าหล่นครั้งนึงแทบจะจำไปตลอดเลย  dsgjsd dsgjsd
แต่มะเป็นไรครับ เปลี่ยนที่ดีกว่าครับ หล่นน้อยดี hgjhg hgjhg

Zeroza

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 23:06:04 »

หล่น อย่าง งี้ เซีง เลย ครับ  scary

wattana

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 23:38:55 »

ผมก็เคยเจอที่สถานทูต เซ็งครับผม  ljhgf

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 01:35:28 »

จขกท เป็นคนไม่เลือกหน้าตาแบบผมเลย เพราะคิดว่างานดี แต่ที่ใหนได้.....
เอาน่าครับนานๆ เจอที
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

zolo

• เมื่อโลกนี้ยังมีสาวๆผู้ชายอย่างผมต้องฟันให้ได้
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 19:25:00 »

eta07อย่างนี้ต้องศึกษาให้มากๆซะแล้วเรา..ว่าจะไปอยู่เหมือนกัน ljhgf ljhgf
ขอบคุณมากครับที่ให้คำชักนำ ;khhg ;khhg