-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเก่าๆมาให้ฟังเมื่อไม่นาน ซายูริ น้องเบอร์ M30 นะครับ  (อ่าน 808 ครั้ง)

zolo

• เมื่อโลกนี้ยังมีสาวๆผู้ชายอย่างผมต้องฟันให้ได้
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

thebestวันนั้นเลิกจากงานก็ไปนั่งกินเหล้าตามเคยตอดึกๆน้องที่ทำงานก็ชวนไปอาบน้ำอะครับ
เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว jljhl jljhl น้องเขาเป็นเมมเบอร์ ก็เลยจัดห้องวีให้ .,mn น้องก็ชวนให้ไปดูเด็กๆที่จะมาเอาใจคับ kjhg
อ่อ พอดีประมาณ สองทุ่มครึ่งครับ มีน้องสักสิบคนได้ เลือกไปเลือกมาก็ถูกใจน้องเบอร์ M10 ครับ pongz pongz
ตัวเล็กหุ่นดีน่ารักเน้นไฟฉายคับเต็มมือ mbvc ก็ตัดสินใจเลือก จากนั้นก็ไปนั่งรอน้องเขาที่ห้องร้องเพลงไปกินเบียร์ไป
สักพักน้องเขาก็เขามาทักทายและแนะนำตัว kjhg kjhgฮ่าๆๆผมลืมชื่ออะคับเพราะการบ้านนะส่งที่หลังเวลานั้นทั้งเมาและก็มันนะครับ
น้องเขาก็เข้าไปเตรียมความพร้อมในห้อง ส่วนผมก็นั่งรอเวลาไปเลื่อยๆ ส่วนของน้องที่มาด้วยกันยังรอเด็กจัดมานะครับ jljhl
นั่งไปนั่งมาน้องก็เรียกหาครับ นึกในใจว่าถึงเวลาถอนตัวถอนใจให้เจ้าน้องชายจะได้สบายครับ fdgdfdf
พอเขาไปก็ไปอาบน้ำ น้องเขาขัดถูๆไถๆจนทั่งร่างกายเอาซะน้องชายผมลุกยืนเลยครับน้องเขาขัดอย่างนุ่มนวนมากครับ
จากนั่นก็ไปต่อที่เตียงครับ ผมบอกเลยว่าไม่รอช้าจับน้องมาขอดูไฟฉายก่อนเลยครับอย่างเมามัน eta03 eta03
พอได้สักพักน้องเป็นคนเริ่มคับ eta12 eta12ขอบอกอย่างไม่รอช้าจากนั้นน้องขอขึ้นที่สูงก่อนเลยครับจับน้องชายผมทิ่มแทงอย่างไม่ปรานี thebest
แถมไม่พอยังมาสำรวจอกน้อยๆของผมไปพร้อมๆกัน น้องเขาเก่งมากครับฟันธง eta11
จากนั้นก็เปลี่ยนกันเป็นระยะๆครับ..จนผมทนไม่ไหวน้องชายผมจึงต้องหลั่งตาออกมาอย่างไม่ปรานี
จากนั้นน้องเขาช่วยทำความสะอาดและนอนกอดกันสักพักแล้วพากันไปอาบน้ำชำละความสมหวัดออกไป
เป็นอันว่าเสร็จภาระกิจไปอีกวันแล้วครับแต่ส่วนเด็กของน้องนี้ก็แจ่มมากครับพอดีไม่ทันได้ดูเบอร์ครับ
แต่บอกได้ว่าหุ่นนี้สุดยอดหน้าตาน่ารักพูดเอาใจเก่งขนาดยังไม่เคยลองด้วยกันนะนี้หวังว่าวันหน้าจะได้
จัดสันทีจะได้นำมารายงานการบ้านต่อไปครับ lowwww lowwww

ไฟฉาย 8
สัดส่วน 8
ลีลา 9
อุปนิสัย 8         ให้ไปเลย  8.5 คับ

* เรื่องราวนี้เป็นอุทาหอนสอนให้รู้ว่ายังมีที่ช่วยให้ท่ายสะบายอารมณ์ได้อีกเยอะถ้าว่าท่านผิดหวังจากทางบ้านมานะครับ

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

woon

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลนตรงไหนครับเนี่ย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ประมาณว่าหล่นจากที่บ้านมา แล้วมาสมหวังกับ m30 ใช่ไหมเนี่ย

mon35

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตองเค

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0