-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาตีเมืองเชียงใหม่ ไม่แตก  (อ่าน 661 ครั้ง)

sanet

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มาตีเมืองเชียงใหม่ ไม่แตก
« เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 18:32:58 »

ได้ฤกษ์มาตีเมืองเชียงใหม่ แต่ก็ไม่แตก เนื่องจากทำการบ้านมาเป็นอย่างดีจาก กามเทพทั้งหลาย ไปถึงสถานทูต16.00คนเต็มเลยทำไงดีกว่า M40 ตามลายแทง อยู่ไหน รอเกือบชั่วโมงก็ลงมา โอ้ยน่ารักจริง แต่คิวเต็มถึงตี2จะบ้าตายเอาว๊ะเบอร์อื่นก็ได้ M21 ก็น่ารักดูไปดูมาโดนเรียกไป ตัดสินใจขอรอบต่อไปก็ได้ บอกป๋าทัดว่าM21หุ่นดีไฟหน้าใหญ่ หน้าตาก็ ok ป๋าบอกว่าเต็มอีก เอาไงว๊ะเนี้ยตรู นั้งกับเพื่อนมาเป็นชม. ละหันไปเห็นM48ตัวเล็กๆเอาว๊ะM48ก็ได้ แต่โดนจองไปอีก2รอบ ในใจแทบอยากจะเดินออก แต่ไหนๆก็มาละ เห็นเบอร์M58 นั้งอยู่ในตู้นานละหลังจากโดนเรียกไปรอบหนึ่งแล้ว ก็หน้ารักดีมีเสียงกระซิบ บอกว่าเป็นเด็กวาเลนทายมาจากกรุงเทพนะ อารมณ์นั้นไม่สนแล้วบอกป๋าเอาเบอร์M58มาโดนหน่อย

ตามสเต็ป อาบน้ำ ขัดตัว
เริ่มด้วยการเลียหัวนมเราจากนั้นก็ใส่CDสเปร์ๆไปได้สักพักก็คร่อมเราขย่มๆได้สักพัก ก็บอกให้เราเปลี่ยนกันบ้างเราก็ลงไปท่าเบสิก ควบไปดูดไฟหน้าไปได้สักพักบอกเจ็บอ๊ะค่ะ เปลี่ยนท่าได้ไหม เราก็สะดุดไปแหละ จากนั้นก็ควบข้างหลัง ได้สักพักเกือบจะเสร็จแล้วเชียว บอกเราว่าเจ็บอีก  สะดุดรอบสอง ดึงออกมาหมดอารมณ์เลย หดเป็นหนอนน้อยเลย จากนั้นน้องก็บอกมาเด่วดูดให้ ทั้งดูดทั้งสาวขึ้นลง ได้สักพักมันก็เริ่มกลับมาใหม่อีกรอบใส่CDอีกอันจากนั้นก็ซอยท่าเบสิกอีกรอบ เจ็บอีกแล้ว นึกในใจของตรูก็ไซด์มาตราฐานชายไทย ไม่ได้ใหญ่มากมาย หมดอารมณ์ของจริงคราวนี้ เราบอกน้องว่าพอแล้ว ไปล้างเถอะ ต่างคนต่างล้าง

ลายแทง     สถานฑูต
ชื่อน้อง      บี
เบอร์ติดอก      M58
หน้าตา      ( 7 )
บริการ      ( 5 ) น้องจะเร่งทำรอบไปไหน
ไฟหน้า      ( 7 )
หลอดไฟ      ( 5 ) หลอดไฟสีคล่ำๆแล้ว
ช่วงล่าง      ( 7 ) ยังหนึบอยู่
รูปร่าง      ( 7 )
ผิว      ( 7 ) ขาวเนียน แต่ไม่ทุกส่วน
ลีลา      ( 5 ) เฟก อารมณ์ร่วม
พูดจา      ( 6 )
สเปร์      ( สด , ไม่สด)
สินสอดน้อง       1300
ทิปน้อง      ไม่ให้
ทิปเชียร์      100 สำหรับป๋าทัดที่ให้ข้อมูลต่างๆ

สรุป      ตีเมืองเชียงใหม่ไม่แตก (เงินหล่น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2011, 20:50:02 โดย sanet »

tear

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: มาตีเมืองเชียงใหม่ ไม่แตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:12:05 »

เศร้าเลยสิครับท่าน น่าเห็นใจครับ

TORBB

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 13:15:44 »

ดีละเมื่อวานไม่ลงไปไม่งั้นผมคงจะเป็นเหมื่อนท่านแน่นเลย  เลย  ลงกับ M48  แทน  สุดยอดครับท่านต้องลองให้ได้นะ  เบอร์นี้อิอิอิอิ eta04

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 19:35:38 »

ตีครั้ง หนึ่งครั้งไม่แตกก็ต้องตีหลายๆๆทีซิครับ
เหอๆๆ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

sanet

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2011, 10:17:41 »

ดีละเมื่อวานไม่ลงไปไม่งั้นผมคงจะเป็นเหมื่อนท่านแน่นเลย  เลย  ลงกับ M48  แทน  สุดยอดครับท่านต้องลองให้ได้นะ  เบอร์นี้อิอิอิอิ eta04

คราวหน้า ต้องจัดM40 M21 M48 ให้ได้ครับ

mon35

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2011, 14:45:18 »

ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ ต้องตีให้แตกครับ

LEVIATHAN21

• สุภาพบุรุษ คือการให้สิ่งที่ดีที่สุดแก่สาวๆทุกคน
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 18:53:01 »

แค่อ่านก็เซ็งตามแล้วครับ ไม่น่าจะโชคร้ายหล่นได้ขนาดนี้ scary

doraemon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 00:54:50 »

sanet

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 01:10:42 »

มีไฟร์แก้มือเร็วๆนี้ครับ คาดว่าปีใหม่จะยกทัพขึ้นไปตีใหม่อีกรอบ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 13:15:53 »

.,mn ไปแต่วันหน่อยนะครับ สำหรับรอบแก้มือ ไปดึกเดี๋ยวเจอคิวยาวอีกครับ

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 15:19:29 »

แนะนำไปสักบ่ายโมงครับ น้องอ้อม m40 มาเวลานี้ครับ ได้น้ำน้องคนแรกเลย อิอิ

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg