-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นแบบไม่น่าให้อภัย  (อ่าน 760 ครั้ง)

jmdrace

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นแบบไม่น่าให้อภัย
« เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 23:19:33 »

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน
ผมขออนุญาตแนะนำตัว จริงๆแล้วผมเป็นสมาชิกมานานหลายปีแล้วตั้งแต่บอร์ดเก่า พอมีการเปลี่ยนระบบ รีเซ็ทใหม่หมด
เลยขี้เกียจปั่นกระทู้ อาศัยแอบอ่าน และติดตามข่าวมาตลอด ผมคือคนที่ส่งการบ้าน น้องนุก Fish Spa สมาชิกรุ่นเก่าน่าจะพอจำกันได้นะครับ มันมีเหตุที่มันอดไม่ได้เลยมาเล่าสู่กันฟัง ขอย้ำว่าเหตุนี้ไม่ได้เกิดขึ้นจริง ผมแค่สมมติขึ้นมาให้อ่านกันเล่นๆนะครับ .,mn

หลังวันสงกรานต์ ตั้งใจว่าจะไปนวดแผนโบราณเพราะเมื่อยเหลือเกิน(นวดจริงๆ) แต่ร้านประจำดันปิดหมด แล้วก็ดันมีความคิดในหัวว่าไป นกป ดีกว่า (พักหลังนี้ใช้บริการประเภทนี้บ่อย) พอไปถึง มีน้อง คน 2 คน ไม่เป็ค เลยออกมา ชีพจรมันลงไข่เสียแล้ว จะไปลองร้านนวดแถวสวนดอกที่เปิดใหม่ ก็ไกล ร้อนก็ร้อน สุดท้าย เลยไปญี่ปุ่น พอเข้าไป โห คนเป็นแสน นั่งรอเป็นล้าน น้องหลอมแหลม เบอร์M เหลือ 4 คนจองไปแล้ว 2 เหลือ 2 ดันมีคนเรียกหมด เลยรอน้องๆที่ขึ้นมาใหม่ ป๋าศักดิ์ก้มาต้อนรับ ยังจำกันได้ผมหายจากวงการนี้ไปปีกว่า M40 นั่งอยู่ ป๋าบอกมีจอง อยู่ในห้องสูท เลยไปถามให้ว่ายังเอาอยู่ไหม ถ้าแขกท่านนั้นไม่เอาจะยกให้ผม  ไอ้ผมก็ลุ้น สรุป ไม่ได้ แขกท่านนั้นเรียกน้องไปทันที ไม่ว่ากันครับ มาก่อนได้ก่อน เรามันขาจร พอดีว่ามีน้อง 2 คนเดินขึ้นมาป๋าเรียกให้ดู คนแรกหน้าตาคมเข้ม ก็พอจะสวยอยู่ ผิวคล้ำ ผมก็สนใจ ปกติสเป็คผมคือ ขาว หุ่นบาง ตัวเล็ก ออกเด็กๆ คราวนี้ด้วยจำนวนคนที่รออยู่มหาศาล เลยถามป๋าว่างานดีไหม ป๋าก็ว่าดี นิสัยก็ดี ไอ้เรากะรอให้น้องเข้าไปในตู้ก่อนจะได้เห็นชัดๆ แต่ป๋านึกว่าจะเอาเลยเรียกให้เลย เราก็เกรงใจเอาก็เอา เพราะตอนที่มาครั้งล่าสุด(ปีก่อน) ป๋าแนะนำให้ไม่ผิดหวังเลย ไม่เสมอตัวก็ทอน เลขที่ออกคือ M61

ตัดไปที่ห้องแม่บ้านมาถามเอาน้ำไรไหม ผมบอกน้ำเปล่ายังไม่ทันถามน้อง คุณน้องตะโกนเอาโค้ก ผมละตกใจ ทุกทีเราถามน้องก็สั่ง จะกินเบียผมก็ไม่ว่าหรอกแต่นี่ไม่ทันถามสั่งก่อนเลย พอน้ำมาผมรินใส่แก้วให้ น้องมายกดื่มๆๆ  เปิดน้ำรอ น้องก็ชวนคุย แถมเรื่องผีอีก ไม่มีบิ้ว ไม่มีนั่งตัก ไม่มีนวดผ่อนคลาย น้ำเต็ม น้องบอกอาบน้ำ เอ่อ ผมได้ถอดเสื้อผ้าเอง ลงอ่างเอง น้องถอดเสื้อผ้า ผิวคล้ำมาก มีพุง แถมมีรอยผ่า (ผมไม่ได้รังเกียจคนที่ผ่าคลอด แต่เห็นแล้วมันหด) นมเล็ก หัวเล็ก สีคล้ำ โอ้แม่เจ้ายิ่งหด อาบน้ำถูอก ถูพุง ถูน้องชาย เสร็จ แล้วตอนขัดจรวด ปกติน้องชายจะตื่นตัว น้องเก่งๆบางคนแทบทำให้ผมเสร็จได้เลย แต่นี่ นกเขาตายสนิด  อาบเสร็จ ขึ้นเอง เช็ดตัวเอง มานอนรอ คุณเธอกระดกโค้กต่อ ต้องรอมันกินโค้ก แล้วก็มาที่เตียง จับน้องชายพอตื่นตัว ด้วยขนาดที่ค่อนข้างใหญ่กว่าชาวบ้าน ใส่ถุงได้ลำบาก เข้าได้แค่หัว น้องเอาลิ้นนมาดุนๆให้แข็งตัว แถมบ่นว่าเจ็บปากเป็นร้อนในแผลใหญ่มาก แล้วก็ทำเป็นจะด๊วบ แล้วก็บ่นเจ็บ พี่ใส่ถุงเองนะ อ้าวเอี้ยใช้กูสะงั้น แข็งก็ไม่เต็มที่ บิ้วก็ไม่บิ้ว กว่าจะรูดใส่ได้ เอ้าทาเจล นึกว่าจะขึ้น สลับที่กัน ไอ่เราทำเองก็ได้วะ เห็นหุ่นก็อ่อนตัวลงเรื่อยๆพยายามยัดแต่ว่ามันใหญ่เข้าไม่ได้ง่ายๆ อีน้องก็เอาเท้ามายันไม่ให้ผมใส่ดีๆ เอ้า ค่อยๆสอดเข้าไป ทีละนิดทีละหน่อย ทุกครั้งที่ดัน น้องจะยันเราไว้ตลอด สุดท้ายเลยได้แค่หัวหลุบๆโหล่ บอกว่าเจ็บ ดันเข้าก็โอ๊ย ดันออกก็โอ๊ย เต็มที่ได้แค่ครึ่งลำ ผมก็รำคาญ ใจก็คิดเสียดายตัง เลยจับๆนมไป แล้วก็เร่งๆให้เสร็จซะ รำคาญ ก็อย่างที่ว่าผลุบๆโผล่ๆได้แค่ครึ่งลำ พอเสร็จน้องมาถอดถุงให้ แต่มันยังไม่สะเด็ดน้ำ นึกว่าจะมาเช็ดให้อีก ดันไปเช็ดของตัวเองแล้วทำเป็นนั่งหอบ หอบห่าไรกูทำเองหมด ท่าเดียว 3 นาที ลองทำเป็นนั่งกินน้ำ รอดูว่าจะชวนไปล้างตัวไหม กินน้ำจนหมดก็ไม่ยักชวน กูยอม กูอาบเองก็ได้ พอเราอาบเอง คุณน้องมานั่งกินโค้กโฮกๆ ล้างตัวเสร็จ ใส่เสื้อผ้านั่งรอมันแต่งตัว แต่งเสร็จออกห้อง ตามปกตินิสัยต้องหันกลับมาดูว่าลืมอะไรไหม อีน้องก็ถามลืมอะไรไหม เราบอกไม่ลืม มันบอกลืมทิป ไอ้เรากะเนียนไม่ให้ ดันมาหน้าด้านขอ มึงกล้าขอกูก็กล้าให้ ควักให้ไป200 ขึ้นมาทิปป๋าไป100 ตามมาตรฐานของผม ยืนพื้น 100 เด็กถูกใจให้ 300 กลับบ้านแบบเซ็งๆ เสียดายเงิน แบบนี้ไป นกป หรือชักเองดีกว่า

ต่างกรรมต่างวาระ ยังคงใช้ได้เสมอ

เอ่อ คงไม่ถามคะแนนกันนะครับ

ย้ำอีกครั้งเรื่องนี้ไม่ได้เกิดขึ้นจริง ไม่มีตัวละครใดๆตามที่อ้างมา ผมแค่แต่งเล่นๆให้เพื่อนอ่านจะได้รู้ว่าอาการหล่นมันเป็นยังไง

doid

• เด็กทะลึ่ง
Re: หล่นแบบไม่น่าให้อภัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 23:21:15 »

ไม่น่าให้อภัยเลยจริงๆ

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 23:41:02 »

เซ็งแทนท่านเลยครับงี้ ouiy

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 07:05:17 »

pongz เหตุการณ์อย่างนี้ หล่น ขนานแท้แน่นอน โปรดระมัดระวัง
ต้องหักห้ามความหื่นไว้บ้าง มิใช่ใครจัดมาให้ก็จะเอา yellow001
เด่วก็เจอแบบเรื่องสมมุตินี้หรอก  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 17:09:25 »

แต่งซะเห็นภาพเลยท่าน เสียอารมณ์แทนเลย ljhgf

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 17:29:38 »

สุดเซ็ง งานนี้

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 13:31:14 »

แต่งซะเหมือนจริงเลยท่าน  ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 15:41:12 »

แต่งซะเหมือนจริงเลยท่าน  ;khhg
  lowwww นี่แหละสีสันของเรื่องสมมติ roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Artooo072a

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 12:30:22 »

เล่าซะเซ็งแทนเลยครับ