-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องหล่นๆ มาเล่าให้ฟัง  (อ่าน 512 ครั้ง)

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
มีเรื่องหล่นๆ มาเล่าให้ฟัง
« เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 00:28:28 »

วันนี้มีกินเลี้ยงปีใหม่ที่ทำงาน เรดลิตร หมดไป 4 ขวด แบล็คลิตรอีก 1 ขวด พอเริ่มเมาพี่ที่ทำงานก็ชวนไป ออน กัน roister เฮ้ยมึง! ไปลาเดอฟรองค์กับกู(พระราม9) ผมก็บอกพี่ไปว่ามีงบ 1500 พอป่าว  เย็ดเป็ด!  red001มึงไปชักว่าวอยู่บ้านเถอะ มีงบ 2500 ค่อยมาคุยกับกู  (คิดในใจแพงชิบ)   ljhgf  น้องอีกคนเลยแนะนำ พี่มากับผมดีกว่า 400-600   ป๊าด!!! eta04(คิดในใจอันนี้ก็ถูกไปอีก น่ากลัวชิบ) แต่ด้วยความเห็นว่ามันถูกเลยไปร้านนั่งดูเด็กก่อนก็ได้เลยไปกับน้อง
            ไปถึงร้านมีเด็กอยู่ประมาณ 5-6 คนกำลังนั่งแต่งหน้ากันอยู่ มาม่าก็เดินมานั่งคุยนั่งแนะนำ บระเจ้า! สี่ร้อยยี่ ห้าร้อยยี่ หกร้อยยี่ ถูกจริงๆ น้องที่มาด้วยก็อยากขึ้นเลยไม่ขัดใจมันขี้เกียจนั่งรอ เอาตัวท๊อปแมร่งเลย หกร้อยซาว  scary ก่อนขึ้นก็กลัวหล่นอยู่แล้วเพราะเมามาไอ่นั่นไม่แข็ง แต่มาม่าบอกว่า น้องเค้ามีวิธีเดี๋ยวน้องจัดการให้  eta03 โอเคไปกัน
            พอขึ้นมาที่ห้องเป็นห้องพัดลมน้องก็ตามขึ้นมา  khjhgg น้องหน้าตาน่ารัก ใส ตัวเล็ก อายุ 20 เป็นคนเหนือ เข้ามาปุ๊บก็แข่งกันถอดเสื้อผ้า บระเจ้า ไฟหน้าถึงจะไม่ใหญ่แต่แหลมเป็นทรงกรวยเลย  นมสาวชัดๆ  mbvc ส่วนช่วงล่างไม่มีไขมันเลย ตัวเล็ก ผอม แต่แน่นไปด้วยเนื้อล้วนๆ 600 คุ้ม คุ้ม น้องก็บอกว่าพี่มีเวลาครึ่งชั่วโมงนะ (หุๆ ครึ่งชั่วโมงเหลือเฟื้อเดี๋ยวกูซั่มให้หน่ำใจเลย kjhg) แต่ปิกาจูยังไม่แข็งเลยกระซิบน้องไปว่า ช่วยพี่ได้ไหม น้องตอบทันที ได้ค่ะ ติป ทำด้วยมือ 100 โม๊กให้ 1000  ljhgf เลยชักแบงค์ร้อยไปให้ พร้อมกับเดินเข้าไปกอดน้องในร่างที่เปลือยเปล่า 2 เรามือก็เอื้อมที่จะไปจับไฟหน้า จับนมต้องติปนะคะ ข้างละ 100  wq เย็ดเข้  เอาก็เอาวะ จกตังเสี้ยงแหม 200 piuyty
             ต่อมาน้องทำด้วยมือจนแข็งแล้วน้องก็จับใส่ถุงยาง 2 ชั้นและทาเจลหล่อลื่น แล้วก็เริ่มทำกิจกรรมท่าเบสิกกัน มือที่ได้จับนมสาวเป็นกรวยแหลมๆหัวนมแข็งๆ มันสุโค่ยจริงๆ  hgjhg ไม่ได้จับแบบนี้มานานมากละตั้งแต่เมียยังล่ะอ่อน เสียงน้องครางๆนิดๆ ไม่ Fake ได้อารมณ์จริงๆ ถึงแม้น้องจะนอนเฉยๆท่าเดียว แต่ด้วยถุงยาง 2 ชั้นและมึนเมาไม่ค่อยมีความรู้สึก ทำไปนานๆแล้วชักเหนื่อย น้อง! ขึ้นพี่หน่อยพี่เหนื่อย น้องก็บอกค่าแต่ต้องมีติป  wq  เท่านั้นแล ปีกาชูก็เริ่มเหี่ยวทันตาเห็น ทั้งความเหนื่อยและจะเอาติปทุกลีลาท่าทาง ljhgf พอเหี่ยวปุ๊บน้องก็ช่วยด้วยมือใหม่ พอปีกาชูเริ่มกลับมาแข็งเหมือนเดิมแล้วกำลังจะละเลงใหม่ ไอ่น้องตัวดีที่มากับเราเสือกเสร็จกิจแล้ว เด็กห้องมันก็มาเรียกเด็กห้องเราลงไปกัน น้องก็บอกว่าน้องขึ้นมาพร้อมเพื่อนก็ต้องลงไปพร้อมเพื่อน  eta07  เจคโด้! ยังไม่ครึ่งชั่วโมงเลยนี่หว่ามันจะรีบเสร็จไปไหนวะ  piuyty น้องก็เลยบอกว่าพี่ มาคราวหลังก็อย่าทานเหล้าเยอะนะคะ ฮืมเลยลงไปเช็คบิลไอ่น้องตัวดีข้างล่าง คราวหลังพาพี่มาต้องมาตอนที่หื่นจริงๆนะร้านนี้มาถึง ซั่ม อย่างเดียวประหยัดตัง ประหยัดติป มีงบพันกว่า ไปที่ๆจ่ายทีเดียวจบดีกว่าเดี๋ยวพี่พาไป  ljhgf  สรุปอารมณ์ค้างต้องมาต่อกับ ผบ ที่บ้านซึ่งนอนเป็นนางไม้เหมือนกัน 555  kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: มีเรื่องหล่นๆ มาเล่าให้ฟัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 08:21:01 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ ครับ..
แต่ผมแปลกใจอย่าง ทำไม่ท่านไม่รุกเร้า ทำแบบเนียนๆ ไป จะไปขอน้องเขาทำไม ไหนๆก็ได้ซั่มอยู่แล้ว kjhg

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: มีเรื่องหล่นๆ มาเล่าให้ฟัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 16:53:40 »

กระผมก็เนียนแล้วกะลังจะพลิกท่าไปตามธรรมชาติ คุณน้องรู้ตัวก็ ถาม ติป กลางทางทันที  ouiy ไปคราวหน้าเหมาจ่ายติปรวดเดียวก่อนเอาเลยดีกว่า จะได้ไม่เสีย รมณ์กลางทาง  mbvc
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

golfple

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012, 11:35:00 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆคับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012, 20:39:45 »

กระผมก็เนียนแล้วกะลังจะพลิกท่าไปตามธรรมชาติ คุณน้องรู้ตัวก็ ถาม ติป กลางทางทันที  ouiy ไปคราวหน้าเหมาจ่ายติปรวดเดียวก่อนเอาเลยดีกว่า จะได้ไม่เสีย รมณ์กลางทาง  mbvc
""
"
"
เจอถามทิประหว่างทางนี่ หมดอารมณ์ได้เลยนะท่าน... ouiy ouiy เห็นใจเลยครับเจอแบบนี้....

bankjang

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 19:45:20 »

ขอจ่ายด้วยบัตรเคดิต  และขอใบเสร็จด้วย555