-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าหล่นเพราะเหตุใด  (อ่าน 420 ครั้ง)

smokingarea

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไม่รู้ว่าหล่นเพราะเหตุใด
« เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 18:02:07 »

ไม่รู้จะเรียกว่า หล่น หรือ เป็นเรื่องของการผิดปกติทางร่างกายของผมเองนะครัป คือ เหตุหารณ์มันเกิดจาก ว่า ผมมีความรู้สึก อยากไปนวดแผนโบราณ และเผื่อไว้สำหรัปจะมีระดับด้วย จึงเลือกที่จะไปที่ ช้างคลานครัป ไปในช่วงเวลา 4-5 โมงเย็นแล้วครัป ไปถึงก้เลือกกันตามปกติ ได้หมอที่อายุก็ไม่น่าจะเกิน 35 ปี หน้าตา ปานกลาง นวดกันไปมา ผมก็ แข็งขึ้นเป็นปกติ ก็ตกลงค่าใช้จ่ายกันตามปกติเรียบร้อย หมอก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทั้งผม และตัวหมอเอง และ ก็เริ่ม ชักให้ แล้วมันก็แข็งขึนตามลำดัป แต่พอได้สวมถุงยาง  และพร้อมจะ สอดใส่ เจ้าหนูผมก็เกิดไม่แข็งเต็มที่อีก จึงสลับชัก และไปมาและสวมถุง ก็กลับมาเป็นอาการเดิม เหมือนคนเมา แต่ผมก็ไม่ได้ดื่มมาเลยนะครัป สุดท้าย แม้ตัวหมอจะใช้มือช่วย ผมก็ไม่เสณ็จอยู่ดี จึงอยากได้ความรู้ คำแนะนำเหลือเกินครัป ว่าผมเป็นอะไร มันเกิดเหตุการณ์แบบนี้ บ้างนะครัป บางทีก็สำเร็จ แต่บางทีก็เป็นแบบนี้ ผมจึง ไม่เข้าใจเหลือเกิน ทั้งที่ผมช่วยตัวเอง ก็เสร็จและแข็งทุกครั้ง (กลับมาผมช่วยตัวเองก็เสร็จครัป) ผมเลยรู้สีกหล่นมากเลยครัป หากใคร พมีวิธีแนะนำ หรือผู้รู้ก็แจ้งให้ทราบหน่อยนะครัป ปัจจุบันอายุ 28 ปี น้ำหนัก 67 กิโล ไม่มีปัญหาสุขภาพ และไม่มีโรคประจำตัวครัป ขอบคุณมากครัป eta08  ;khhg

gnet

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ไม่รู้ว่าหล่นเพราะเหตุใด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 18:45:03 »

ตื่นเต้น ผิดกลิ่น ไม่คุ้นเคย หน้าตาหมอไม่ใช่สเปก ละอายใจต่อแฟน และอีกอย่าง แพ้ถุงยาง อาจจะเพราะไม่ค่อยได้ใส่ถุงบ่อย พอใส่แล้วอาจไม่ค่อยคุ้นเคย ผมก็เป็นเหมือนกัน ส่วนสาเหตุผมก็เป็นประมาณนี้แหละ  เขินนนนนน เขินนนนนน

smokingarea

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 20:55:26 »

ตื่นเต้น ผิดกลิ่น ไม่คุ้นเคย หน้าตาหมอไม่ใช่สเปก ละอายใจต่อแฟน และอีกอย่าง แพ้ถุงยาง อาจจะเพราะไม่ค่อยได้ใส่ถุงบ่อย พอใส่แล้วอาจไม่ค่อยคุ้นเคย ผมก็เป็นเหมือนกัน ส่วนสาเหตุผมก็เป็นประมาณนี้แหละ  เขินนนนนน เขินนนนนน

นั่นสิครัป แล้วมีวิธีแก้ไขไหมฮะ

ordy09

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 20:59:37 »

ส่วนตัวดื่มเบียร์ 2 ขวด จึงเริ่มใจสู้  ร่างกายพร้อมครับ

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 19:38:19 »

นวดแผนโบราณมีตับๆด้วยเหรอ  ถ้ามีแพงไหมครับ