-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอถุงกาแฟบ้าง  (อ่าน 1059 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ใครเคยเจอถุงกาแฟบ้าง
« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 21:27:08 »

วันนี้ผมขอนึกย้อนอดีตไปในสมัยผมยังวัยรุ่นอยู่นะครับ  เรื่องมีอยู่ว่าวันหนึ่งผมนั้งรถตู้โดยสารกลับจากต่างจังหวัดในช่วงค่ำ มีน้องนักศึกษาพยาบาลคนหนึ่งนั้งใกล้ๆผมหน้าตาน่ารักดี ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากมาย แต่พอถึงที่หมายกำลังจะลง น้องเค้าก็จดเบอร์ชื่อกับเบอร์โทรของน้องเค้าให้ ผมเองก็แปลกใจปนดีใจเพราะผมเองก็ชอบๆน้องเค้าอยู่เหมือนกัน พอถึงที่พักผมก็ชวนเพื่อนไปกินข้าวพร้อมกับเล่าให้เพื่อนฟัง ผมเลยชวนน้องเค้าไปกินข้าวด้วย(ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้วครับ) ผมกับเพื่อนก็นั้งรอน้องเค้าที่ร้านอาหาร สักพักน้องเค้าก็มากับเพื่อนเค้าอีกคนหนึ่ง พอเพื่อนน้องเค้าเห็นเพื่อนผมก็สะดุงเล็กน้อย เพื่อนผมเลยลากผมไปคุยให้ห้องน้ำว่า รายนี้ไม่ต้องเสียเวลาจีบหรอก เพื่อนของน้องเค้าเป็นแม่เล้ากูใช้บริการอยู่บ่อยๆแสดงว่าน้องเค้าก็ขายตัว เดียวกูคุยให้  พอกลับมาที่โต๊ะเพื่อนผมก็คุยกับเพื่อนน้องเค้า ได้ผลสรุปว่า ไม่คิดตังค์เพราะน้องเค้าก็ชอบผมอยู่แล้วเดียวกินข้าวเสร็จแล้วไปโรงแรมกันเลย ส่วนตัวเพื่อนผมเดียวให้เพื่อนน้องเค้าเรียกเด็กมาให้    พอเข้ามาในห้องน้องเค้ากับผมก็ถอดเสื้อผ้าออกพลัดกันเข้าไปอาบน้ำ พออาบเสร็จน้องเค้าก็นอนรออยู่ที่เตียง ผมก็เริ่มโอบ กอด หอม และจับหน้าอกของน้อง ปรากฏว่าเสียความรู้สึกมากมันเหมือนกับเราเอาแป้งมันใส่ในลูกโป่งสักแค่2ใน3 หรือครึ่งเดียว มันยิ่งกว่าคำว่าเหลว มันแฟบมาก นี้เด็ก16-17แน่หรือ ตอนนั้นผมเองก็เคยผ่านผุ้หญิงมีอายุผ่านการมีลูกมาแล้ว(ผมเคยแอบคบกับผู้หญิงมีอายุที่ผ่านการมีลูกมาแล้ว) เห็นหน้าใสๆน่ารักๆไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ แต่ไม่เป็นไรผมยังพอลุยต่อได้ จากนั้นผมก็เอามือลูบไปที่ช่วงล่างมันไม่ค่อยมีขนครับ มีแบบพรอมแพรมมาก แต่แต่ละเส้นยาวมันแปลกๆ แต่พอล้วงเข้าไปข้างในเท่านั้นละครับ โอ้น้องเลยแกเลี้ยงหมีเอาไว้ ผมเห็นหมีตัวเบอเร่อเลย  เป็นอันหมดอารมณ์ครับ พอเห็นผมนอนเฉยๆน้องเค้าก็พยายามปลุกอารมณ์ให้ผมแต่ไม่ได้ผล ผมเลยบอกน้องเค้าว่าวันนี้นั้งมาเหนื่อยไม่มีแรง  ผมนอนอยู่สักพักก็ออกมารอเพื่อนข้างนอก พอเพื่อนผมออกมาก็ถามผมว่าเป็นไงบ้าง น้องเค้าก็ตอบว่าเพื่อนพี่เป็นคนดีจริงๆไม่ทำอะไรเลย เพื่อนผมก็สงสัยผมก็บอกว่าเดียวกูเล่าให้ฟัง จากคืนนั้นผมได้ไม่ได้ติดต่อน้องเค้าอีกทำให้จำชื่อน้องไม่ได้

lukluk

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ใครเคยเจอถุงกาแฟบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 10:21:21 »

eta08 ขอบคุณที่แชร์ครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 13:25:46 »

สงสัยหล่อนผ่านสงครามเวียตนามมาแน่ๆ

iooi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013, 14:30:37 »

ผมสงสารน้องเค้าอ่ะครับ scary

phnat

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 13:47:00 »

เคยคับ kjhg
เด็กอายุ18 พกถุงกาแฟ  ljhgf ljhgf

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 16:26:15 »

เคยเจอครับเหมือนอย่างที่ท่านเจอเลยและก็หมดอารมณ์ลุกไปใส่เสื้อผ้ากลับทันที่เลยครับ..5555

Yessss

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 12:49:35 »

น้องเค้ามีการอักเสบ ติดเชื้อครับเช่นเชื้อรา ปล่อยไว้ไม่สนใจรักสนุกเอาเงินอย่างเดียวเลยปล่อยของให้ท่านเป็นที่ระลึกครับ

LayijiKung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 03:17:10 »

สยอง!! ผมก็เคยเจอหมีตัวใหญ่
กลิ่นน้ำปลาทิพรสคลุ้งทั้งห้องเลย ตอนแรกว่าจะล้างตู้เย็นให้น้องเค้าหน่อย
เห็นหมีปั๊บแทบหงายหลัง
แต่ก็กลั้นใจเอาจนเสร็จ ตอนถอดถุงยางแทบไม่อยากแตะเลยคับ

pass2553

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มีนาคม 2013, 11:56:35 »

ไอ้ถุงกาแฟยังพอทำใจแต่เจอหมีนี่สิ จะพาลหมดอารมณ์เอาง่ายๆ

ESC

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 เมษายน 2013, 13:46:13 »

หมีขาวตัวใหญ่ พอทนได้ แต่หมีดำตัวใหญ่นี่แทบหยุดหายใจ   piuyty

dogdog

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 22:08:30 »