-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่กรุงเทพเมืองศิวิลัย  (อ่าน 834 ครั้ง)

xclassic

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นที่กรุงเทพเมืองศิวิลัย
« เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 22:17:53 »

ผมเป็นเด็กใหม่ในเวปนี้คับ แต่มีความคมของกระบี่พอสมควรในเรื่องเที่ยว  lowwww ด้วยนิสัยที่ไม่ชอบ ออน คับ ชอบ นวด ทั้งธรรมดาและไม่ธรรมดา

พอดีผมมีธุระที่ กทม.คับ ขึ้นรถ บขส.ไปประหยัดตังค์ดี เสร็จธุระก็ประมาณ บ่ายโมงกว่า ๆ เลยไปจองตั๋วที่หมอชิตใหม่(สายเหนือ)รังสิตคับ ได้รถ ทุ่ม

ก็ว่างตั้ง 4ส้า5ชั่วโมง เลยอยากหาอะไรแก้ว่าง "นวด" คือคำตอบสุดที่ดีที่สุด เลยเดินไปถามพี่วินมอร์ไซค์ให้ไปส่งร้านนวดที่ใกล้ๆ ฟิวเจอร์๋ฯรังสิต หน่อย

พี่เค้าก็พาแว๊นยอนศรไปเลยคับ บอกว่าใกล้ๆก็รู้จักร้านเดียวนี่แหละน้อง "ร้าน ... นวดแผนโบราณ"

มองดูข้างนอกแล้วก็ ... โอเค นวดเสร็จเราก็เดินไปฟิวเจอร์๋ฯได้ไม่ไกลเท่าไหร่ไปชิวในห้างต่อ .,mn

เดินไปหน้าร้านปุ๊บ น้องๆสาว(ไม่ค่อย)สวยมาเปิดประตูให้2คน ผมเลยถามมีคอร์สไรบ้าง ทีนี้ สส อีกคนเดินมาพร้อมกับมือที่ถือมือถือ แล้วก็เอาเมนูมาให้ดู

เธอก็คุยๆๆๆๆ แต่ก็ก้มๆเงือยๆสนใจแต่มือถือ

ผมก็บอก"นวดธรรมดาคับเท่าไหร่"

น้องเค้าตอบว่า"ชั่วโมง100" "ทำไมพี่ไม่นวดน้ำมันเพิ่มอีก50บาทสบายตัวกว่าเยอะ"

ผมก็บอก"โอเคก็ได้จ๊ะ150" ลิ้นยังไม่ได้เข้าปากน้องเสนอมาอีก

"นวดน้ำมันต้องห้อง v นะพี่ส่วนตัวสบายดี 350 รวมก็ 500 เอาเนาะ" แหนะตอบให้เสร็จสัพ

เอ๊า เอาก็เอาผมพยักหน้าหงึกๆ แล้วถามต่อว่า มีหมอกี่คน ดั๊นดันไม่ตอบผม บอกแค่ว่า "ไปที่ห้องเลยพี่"แล้วก็กับไปนั่งโต๊ะเล่นโทรศัพท์ต่อ ไรว้า  eta32

ในใจก็นึก นวดเฉยๆ ช่างแม่ม อ้วนดำมาก็ไม่สน ฮ่า ฮ่า เข้าห้องถอดเสื้อผ้าหมดรอเลยเหลือเกงในไว้ตัวกันเหนียวคับ

สัก2นาทีมีเสียงเคาะประตู ผมก็ว่าเชิญจ้า ปลา-ดุก-ว่า ... ตึ้งโป๊ะ ปรากฎว่า โอ้นี่ป้าเค้าทำไมไม่เลี้ยงหลานอยู่บ้าน ดูแล้วอายุประมาณ48-52 ได้ คับ

ป้าแกบอกให้ผมนอนคว่ำ แล้วก็บีบๆของแกไปเรื่อยสักประมาณ10นาทีป้าแกก็ลงน้ำมันคลึงๆหลังผมอีกสักพัก "หันหน้ามาค่ะพี่" ป๊าดเรียกผมพี่  scary

"กางเกงในนี่มันจะเปื้อนน้ำมันนะถอดเลย" ผมก็บอกไม่เป็นไรๆ ป้าแกถลกแล้วก็รุกเลยมือก็กำหนอนน้อยผมเล่น แกถามว่า "เอาออกไหม 500"

นาทีนั้นนะคับ ผมพูดได้เต็มปากเลยว่าของผมหดแล้วหดอีกจนแทบจะเหลือเท่าปลายนิ้วก้อย "ไม่คับ"ผมตอบสวน"ผมมานวดธรรมดา"

"ปกติคนมานวดน้ำมันห้อง v ก็มาเอาออกกันนะ" ป้าแกบอก ใจอยากจะบอกป้าแกขนาดว่านวดน้ำมันกะห้อง v อิคนที่เค้าเตอร์มันเลือกให้โผม uilo

"กษัย เนาะ" "น้องคิด 300 ก็ได้ เดี่ยว แถมเอาออกให้" ป้าแกเสนอ "ไม่เป็นไรคับ"ผมก็รีบตอบ

แกก็ฉโลมน้ำมันใหญ่เลย แต่ผมไม่มีอารมณ์เลยคับ ไม่ตื่นเลยจริงๆผมก็เอาผ้าปิดบ้างอะไรบ้างแก้ก็คงรู้ก็แถไปนวดขา สักพักก็วนมาอีก

ผมก็ชวนคุยนั้นคุยนี่ไปเรื่อยรอหมดชั่วโมงแต่ป้าแกก็ยังวนอยู่ที่ ฮำ ผมตลอด ผมก็บอกว่าของผมมันเล็กผมอายคับอย่าทำมันเลย ฮ่า ฮ่า (เราก็แถเป็น)

"ไม่เล็กนะเนี้ย" พรางเปิดผาเช็ดตัวออกแล้วแกก็ เปร์สด เลยค๊าบพี่น้อง โอทำไปได้

ถามว่าเพลินไหม มันก็เพลินคับ แต่อารมณ์มันไม่ตามไปนี่สิ แต่ก็แข็งอยู่  เขินนนนนน

เช็คเวลาเองเลยผม บอกป้าว่า "พี่ๆหมดเวลาแล้วมั้งคับ"ผมก็ดึงออกมา แล้วก็ลุกไปห้องน้ำเลย จัดการล็อคห้องน้ำอาบน้ำอาท่า ชโงกไปดู อ่ะ ไม่อยู่รีบแต่งตัวเลยคับ

แล้วแกก็กลับเข้ามาพูดว่า "เวลายังไม่หมดนะเนี้ย รีบไปไหน" ผมยิ้ม

"700 บาท " เห้ย ค่าไร200 ผมขมวดคิ้วนึกในใจ "พี่ไม่เสร็จน้องคิด200พอละเอาใจลูกค้าจะได้มาใช้บริการอีก"ป้าแกว่างั้น

ผมจ่าย 200 ให้ อิป้าน้องไป บอกว่าค่านวดกะค่าห้องเดี๋ยวผมไปจ่ายเอง ผมเดินออกห้องไปที่เค้าเตอร์ ควักเงินจ่าย 500

ก่อนออกถามน้องว่า "ร้านนี้ใช้แรงงานคนแก่ไม่กลัวผิดกฎหมายหรอ"

น้องคนนั้นตอบมาว่า "ก็พี่ไม่เลือกน้องเอง" เออผิดกุอีก

ผมไม่ขอให้คะแนนอะไรทั้งนั้นคับ เพราะ 700 ผมไม่ได้แม่แต่การนวดธรรมดาคืนสักบาท  eta07

เอาเป็นว่า เชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง พะเยา แพร่ เหนือๆของเรานี่แหละ ดีกว่า(เมืองกรุง)เยอะ

การบ้านแบบหล่นๆ ดีไม่ดี ติชมได้คับ ยาวไปหน่อยขออภัยด้วยคับ  eta08 เด็กหัดส่ง

BENZ333

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: หล่นที่กรุงเทพเมืองศิวิลัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 00:24:32 »

..ขอบคุณการบ้าน..ครับ..หล่นตามสถานที่ ที่ไม่คุ้นเคยมาก่อน โนข้อมูลมาก่อน..
แต่ก็แชร์เล่าสู่กันฟัง  ...ให้ได้วิชาแน่นขึ้น... แต่ชอบประโยคนี้มาก
. ก็พี่ไม่เลือกหนูเอง... scary

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: หล่นที่กรุงเทพเมืองศิวิลัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 06:36:59 »

โดนค่าสไลด์หนอนน้อยไปอีก200 โดยป้าๆอีก ouiy ouiy

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 12:39:56 »

เอาน่าา..อย่างน้อยก็ได้เปร์สด....อิอิ...  kjhg kjhg kjhg

.
.
.
ล้อเล่นครับท่าน ถ้าเป็นผมเจอแบบนี้ก็คงไม่ไหวเหมือนกัน แถมยังไม่นวดให้อีกมันน่านัก.....ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ  ;khhg

xclassic

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 12:52:43 »

เรื่อง หล่นๆ ผมโดนมาเย๊อะ

ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกคับ

จะได้เป็น"เทพหล่น"ของเวป อิอิ

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 00:54:58 »

พรุ่งนี้เอาใหม่55ขอบคุณครับ