-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจพะเยา รอบสอง 29/10/56 ลุยหน้าราม ผ่านเข้าโฮเต็ล  (อ่าน 2843 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

eta06 eta06 eta06 ดวงคนเรานี่ก็แปลกไอ้ที่ไม่อยากไปกลับได้ไป  บังเอิญญาติผู้ใหญ่เก่าที่พะเยาแกขี้เกียจบ่นลูกหลานเลยหยุดหายใจซะดื้อ ๆ  เลยจำต้องไปความจริงก็ไม่ถึงพะเยาหรอกแค่แม่ใจนี่เอง  แต่หลังจากฟังพระสวดเสร็จตอนนั้น 20.30 น. ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วไปตะเวนดูอีกสักรอบก็ได้  ไหน ๆ ตอนนี้เด็กก็เปิดเทอมกันแล้ว jljhl jljhl jljhlรอบนี้มีกันสามคนได้เพื่อนเก่าจากพะเยาไปด้วยคนหนึ่ง  บังเอิญไอ้เพื่อนคนนี้มันขอไปปล่อยแบบด่วน ๆ ที่จูลีน่า สักน้ำก่อนเพราะมันไปบ่อย ที่สำคัญมันบอกว่ามีสาวลำปางมาใหม่คนหนึ่งโอเลย  ใจจริงผมไม่อยากเข้าไปเลยแต่เพื่อนมันขอร้องก็เลยจำใจกะจะไปนั่งกินเบียร์ฆ่าเวลาแล้วจะไปตะเวณหน้า รพ.พระเยาราม  ตามที่ได้รับการแนะนำมาจากสายลับของเราสักหน่อย  เข้าไปนั่งจูลีน่าปุ๊ปเออเด็กใหม่เพิ่มมาอีก 2 คน หน้าตางั้น ๆ 600 เจ้า อะไหน ๆ ก็ไหน ๆ ละเพื่อนผมสองคนได้เด็กแล้วเหลือผมคนเดียวก็กระไรอยู่จัดน้องคนลำปางหน้าตางั้น ๆ หุ่นสูงผิวออกน้ำผึ้งหน่อย ๆ แต่โดยรวมก็คงดีสำหรับที่นี่แล้ว เข้าห้องปุ๊ปรีบถอดเสื้อผ้านอนรอบนเตียงเลย  พอน้องแก้ผ้าเสร็จก็รีบจับไฟหน้าขยำเล่นทันที น้องแกก็อารมณ์ดีใช้มือมาชักน้องชายให้  พอแข็งก็ใส่ถุงซอยทันที (ประสบการณ์สอนให้รู้ว่ามาที่นี่ต้องให้ไว) เล่นท่าเบสิกไปสักสิบนาทีเหนื่อยบอกน้องขี้นให้หน่อยดิ  น้องบอกไม่อะพี่วันนี้น้องแกนท้อง พี่รีบ ๆ เสร็จเถอะ เอาอีกละเซ็ง จับขาพาดบ่าข้างหนึ่งอีกข้างอยู่ใต้ก้นผมจัดซอยแบบสปีด สักห้านาทีก็เรียบร้อย  ให้ทิปไปร้อยเดียวพอ  พี่ปายล่ะ  ออกมาเพื่อนยังไม่ออกนั่งกินเบียร์รอ  กระหรี่แก่ ๆ เจ้าเก่ามาอีกละ รอบนี้ไม่ได้กินพี่หรอกน้อง fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf ถามพี่ไม่สั่งกับเหรอไม่ล่ะ  เดี๋ยวเพื่อนพี่ออกมาก็จะกลับแล้ว  เรียกแม่เล้าเช็คบิลเลย เบียร์สองขวด 190 ให้ไปเลยสองร้อย  เจ็แกเล่นออกลูกลืมหกสิบผมเมื่อคราวก่อน  แต่ไม่เป็นไรไม่ซีเรียสลืมได้ลืมไปยังไงไม่จำเป็นก็ไม่มาแล้ว  พอเพื่อนตัวดีออกมาครบก็กลับ  ไปลุยหน้าราม
             ซ้ายมือมาจากพาน เลยพะเยาราม เลยปั็มเอสโซ่ เจอเลย  ไฮเวย์คาราโอเกะ  อู้หูไม่มีคนเลยซักโต๊ะ เปิดไฟในร้านซะสว่างเชียว  มันจาเจ๊งอะเปล่าเนี่ย ตอนนั้น10.00 น. ขนาดว่าวันนี้พะเยามีงานสินค้าราคาถูกที่ขนส่งนะ  ยังเงียบเหงาขนาดนี้  อะร้านติด ๆ กันเคลือเขาหลง  ถึงจะไม่มีซักโต๊ะเหมือนกันแต่บรรยากาศและแสงไฟใช่กว่าเยอะ  เข้าไปโลดเจอน้องเจ้าของร้านเป็นสาวอายุประมาณ 30หน่อย ๆ เข้ามาทักทาย พี่มาร้องเพลงหรือคะ  อ้อเปล่ามานั่งกินเบียร์เฉย ๆ สั่งเบียร์มากินอย่างเดียว  น้องเขาบอกเอาเพื่อนคุยไหมคะ  เลยเริ่มตะเเหน่ว ๆ ถามทันที  บังเอิญคืนนี้พี่อยากได้น้อง ๆ ไปนอนกอดน่ะ  พอมีไซด์ไลน์หรือเด็กออฟให้พี่อะเปล่า  น้องทำหน้ายิ้ม ๆ ม่ายมีค่าพี่ นั่งคุยเฉย ๆ แต่ถ้าพี่อยากได้เดี๋ยวน้องให้คนไปเรียกให้ได้นะคะ รอสักแป๊ปนะคะ น้องอยู่หอแถว ๆ นี้แหละค่ะ เลยถามก่อนเลยเท่าไหร่ 1500 2000 ค่าพี่แล้วแต่พี่ถูกจายคนไหน นักศึกษาอะเปล่าน้อง ๆ เขาบอกไม่แน่ใจค่ะ เพราะน้องไม่ใช่เด็กร้านเราค่ะ  หนูแค่เรียกให้พี่แค่นั้นเองค่ะ  แล้วถ้าพี่ไม่ถูกใจซักคนล่ะน้อง  อ๋อพี่ให้ค่าออกมาน้องเขาคนละสองร้อยค่าพี่  อืมงั้นไม่ต้องเรียกละ ลำบากน้อง ๆ เขาเปล่า ๆ เก็บเงินเถอะ  (ที่ผมรีบกลับเพราะโทรคอนเฟริมกับพะเยาโฮเต็ลและภูทองไว้แล้ว  ได้รับการยืนยันว่าตอนนี้เด็กเขาเพียบ แหล่ม ๆ มาโลดรับรองไม่ผิดหวัง) ก็เลยขับยูเทริน์รถกลับ เจอร้านคันทรี่โรดเป็นร้านเบียร์แนวเพื่อชีวิตรถจอดเพียบ  อะร้านอื่นคนไม่มี ไหงร้านนี้รถจอดเยอะขนาดนี้วะเนี่ย  เลยจะเข้าไปลอง แต่หาที่จอดไม่ได้เลยจอดเลยร้านไปนิดหนึ่ง ซึ่งมันก็คือ eta06 eta06 eta06หน้าร้านน้ำขึ้นคาราโอเกะสาขาหน้ารามนั่นเอง  พอจอดรถปุ๊ปกะว่าจะเดินไปแจมคันทรี่โรดก่อน  พนักงานต้อนรับกระเทยหุ่นควายอายุอานามสักยี่สิบห้า  เข้ามายกมือไหว้  บอกเชิญข้างในเลยครับ  ร้านนี้ก็ไม่มีซักโต๊ะเหมือนกัน  น้อง ๆ นั่งดูละครกันอยู่ สงสัยอยากได้ลูกค้ามาก ๆ  เลยถามน้องก่อนว่าคันทรี่โรดเนี่ยวันนี้มีอะไรเหรอ ทำไมคนเยอะจัง  น้องเขาบอกไม่มีอะไรนี่ครับแต่ถ้าพี่จะไปจะต้องซื้อบัตรโต๊ะเข้า  อารายวะน้องไม่เข้าใจ  คือต้องซื้อโต๊ะนั่งโต๊ะละพันห้าครับพี่ อ้าวไหงต้องเป็นงั้นวะน้อง  มันมีอารายเด็ด ๆ วะ น้องบอกก็ไม่มีอะไรนี่ครับ รู้สึกจามีนักร้องเพื่อชีวิตรุ่นเดียวกับแอ๊ดแต่ไม่ดังเท่าไหร่มามั้ง ผมก็ไม่แน่ใจ อ้าวเหรอ  แล้วเด็กในคันทรี่โรดเนี่ยออฟออกมาได้ปะ  น้องเขาก็บอกว่าก็ต้องคุยกับน้องเขาเองเพราะเด็กเสริฟคันทรี่โรดเนี่ย รับเป็นบางคน  แต่พี่เข้าร้านผมดีกว่าน้อง ๆ ผมสองคนนั้นคุยได้นะ  ก็เลยอะ เข้าน้ำขึ้นก็ได้วะ  ท่าจามีลุ้นกว่า  เข้าไปมีเด็กนั่งดริ้งแค่สามคน  พอดีกลุ่มผมเป๊ะ  แต่เสียท่ามีแก่อยู่คนหนึ่งจาสี่สิบแล้วมั้งเนี่ย  มืดสังเกตุไม่ค่อยชัด แต่ยังไงก็สามสิบขึ้น scary scary scary ดีหน่อยที่น้องอีกสองคนที่เหลือยี่สิบนิด ๆ หน้าตาจัดว่าคล้าย ๆ นักศึกษา  แต่ถามน้องแล้วไม่ได้เรียนค่าพี่  หนูทำงานเป็นเด็กเชียร์เบียร์ที่เซ็นทรัลเชียงราย  เพิ่งมาทำงานที่พะเยาวันนี้ว้นแรกค่าพี่  อ้าวน้อง  แล้วน้องรับออฟปะถ้าพี่พาไป  น้องบอกไม่รับค่าพี่ หนูแค่เพื่อนคุยเฉย ๆ ค่า สรุปแล้วแห้วโว้ยพวก  แต่น้องที่แก่ที่สุดอายุสี่สิบนั้น  บอกผมว่าเด็กชุดเก่าของร้านที่ออกไปนั้นออฟได้  แต่เด็กใหม่สองคนนี้ คงไม่รับค่าพี่ แต่พี่ลองคุยดูนาน ๆ ก่อนนะคะ น้องเขาอาจเขิน fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdfน้องเขาเพิ่งมาวันนี้วันแรกจริง ๆ ค่าพี่ ด้วยความหวังอันริบหรี่  แต่น้องคนผอม ๆ ตัวเล็กได้ใจ  ผมเลยกะว่าอะ ตะล่อม ๆ อีกหน่อยดีกว่า  เผื่อจาจับอุ้มเดินรอบห้องสักสองรอบ  ตัวเล็กผอมได้ใจจริง ๆ หน้าตาก็ยั่วเหลือเกิน eta04 eta04 eta04 กินเบียร์หมดไปสามขวด น้องสองคนกินโค้ก น้องแก่กินเบียร์  คุยแล้วหมดมุขยังไงน้องก็ไม่ไป นั่งประมาณเกือบชั่วโมง  เก็บเงินเลยน้อง  ไอ้หนุ่มกระเทยมาส่งบิลให้ 1430 อารายวะเบียร์ลีโอสามขวด 360 น้องนั่งดริ้งคนละ 240 สามคน 720 น้ำแข็งสอง 20 โค้ก 1 20 ส้มตำ 120 ถั่วทอด 80 เหล้าผสม 1 แก้วมาตอนไหนไม่รู้ 110  หายเมาทันที น้องนั่งไม่ถึงชั่วโมงไม่คุย ไม่ร้อง ถามคำตอบคำ แตะขานิดหน่อย ขยับออกห่าง ไม่ได้ฟิวอารายเลย นั่งชั่วโมงหนึ่ง 240 จ่าย ๆ ไปพันห้า ไม่ต้องทอน ไอ้น้องกระเทยยกมือไหว้ซะสวยเชียว  น้องแก่เจ้าเก่ามาขอค่าดริ้งพิเศษอีกคนละร้อยสามคนสามร้อยว่างั้น  ผมเลยบอกไปเลยว่า นั่งคุยซังกะตายแบบนี้  ผมไม่มีใจจะให้เลย  วันหลังถ้ามีโอกาสเเวะมาแล้วน้องบริการดีกว่านี้ เป็นพันผมก็จะให้  น้องแก่เลยรีบเดินมาส่งขึ้นรถบอกว่าเอาเบอร์หนูไปก่อนค่าพี่เดี๋ยวถ้าพี่ได้ผ่านมา ร้านเรามีเด็กชุดใหม่มา บริการดี ๆ ออฟได้ พี่โทรหาหนูเบอร์นี้นะคะ  (ใครอยากได้ PM)  แต่ผมเซ็งมาก ๆ อะเลยรับ ๆ มาแล้วก็ขึ้นรถ พาเพื่อนไปส่งที่บ้านแล้วแวะโทรหาพะเยาโฮเต็ลว่าเตรียมเด็กไว้ได้เลยคนหนึ่งแจ่ม ๆ เดี๋ยวเข้าไปโลด  ก็ได้รับการยืนยันว่ามาเลย  จอดรถปุ๊ปมีน้องนั่งมอไซค์ซ้อนสองมาจอดหน้าโรงแรม  ไอ้เรามองแล้วก็เข้าตาอยู่  ใช่ของกูอะเปล่าว้า  เห็นน้องแกเข้าไปคุยกับพี่หัวล้าน  เลยเดินตามเข้าไปบอกผมเป็นคนที่โทรมาเมื่อกี้  พี่แกเลยบอกนี่น้อง ๆ รีบยกมือไหว้ชื่อน้อง.... ไม่ขอเอ่ยนาม เลยเลือกน้องที่ตัวสูง ๆ หุ่นเพรียว ผิวขาวมาก ๆ  อักษรตัวเเรกชื่อเล่นน้องเขา ฟ  ใบ้ให้นิดเดียวว่าน้องอยู่หอใกล้ ๆ พะเยาโฮเต็ลนั่นแหละ  kjhg kjhg kjhg เพราะขากลับผมแวะไปส่งน้องเขาด้วย เสียดายน้องเขาไม่ยอมให้เบอร์โทรบอกว่า หนูรับแค่บางครั้งคะพี่ ๆ ไม่ต้องโทรหาหนูหรอกค่าพี่  ติดต่อผ่านพะเยาโฮเต็ลนี่แหละค่าพี่สะดวกดี  (เหตุที่ไม่ได้เบอร์) เพราะว่า  ตอนอยู่กับน้องเขาบนห้องนั้น  น้องอาบน้ำมาแล้ว ผมเลยไปอาบคนเดียวออกมาน้องอยู่ในชุดวันเกิดนอนถือถุงยางรออยู่ในมือ  ผมก็เลยถามว่ากินเบียร์หรืออารายมั้ย  น้องก็บอกม่ายค่าพี่  เดี๋ยวก็จะกลับไปนอนแล้ว  ผมก็เลยถอดผ้าขนหนูแล้วเข้าไปจับหน้าอกน้องเขาเล่น  หน้าอกไม่เท่าไหร่แต่ก็ตึงมือดี  น้องเลยถามว่าพี่ชอบแบบไหนคะ  ผมก็เลยขอให้น้องใช้ปากแล้วก็ขึ้นให้หน่อย  วันนี้ขับรถไกลชักเหนื่อย ๆ น้องแกก็โชว์ฝีมือซะถุงขาด  เหตุอาจเป็นเพราะน้องดูดแรง+ใส่เหล็กดัดฟัน  แต่ไม่เป็นไรเปลี่ยนถุงแล้วน้องขึ้นคล่อมทันที  ผมก็เล่นกับหน้าอกน้องซึ่งก็เล็กไปนิดแต่ก็พอขยำสนุกมือสักสิบนาที น้องบอกเข้าห้องน้ำเดี๋ยว หนาว แอร์เย็นว่างั้น  พอน้องกลับมาผมเลยให้น้องนอนตะเเคงแล้วเข้าข้างหลัง ขยำหน้าอกกับซอยอย่างสนุกทีเดียว น้องแกก็ตอบรับด้วยการกระแทกสวนอย่างมัน  สักสิบนาทีได้ขาผมเกร็งเนื่องจากงอเข่ามากไป  เลยนอนหงายกะจะให้น้องขึ้นให้  น้องแกก็รู้งานแต่คราวนี้น้องขึ้นแบบกลับหลังหัน เวลาน้องโยกแล้วเห็นก้น ๆ ขาว ๆ ของน้องลอยขึ้นลง ๆ แล้วชักมันมือ  เลยจับก้นน้องขยำเล่น แต่เนื่องจากท่านี้ทำความเร็วได้ไม่เต็มที่  ผมเลยลุกจับเอวน้องยกขึ้นซอยต่อในท่า dog ซะเต็มสปีดแตกเรียบร้อย  ชักติดใจในฝีมือน้อง  เลยถามต่อยกสอง  แต่น้องบอกคืนนี้เหนื่อยแล้วไว้วันหลังพี่มาเช้า ๆ หน่อย วันนี้ดึกแล้วด้วยตอนนั้นเกือบตีสองแล้ว  ก็เลยให้พิเศษน้องไปห้าร้อย  แล้วก็แต่งตัวกลับ จังหวะหนึ่งน้องเปิดมือถือเห็นภาพบนหน้าจอมือถือน้องเขาแล้วใจแทบสลาย  ถ่ายคู่กับผัวในท่าหอมแก้มผัวซะด้วย  ไม่ได้นินทานะ ดอกฟ้ากับหมาวัดชัด ๆ ผัวน้องเขาหน้าตาขี้ยาดี ๆ นี่เอง เสียดายของ  นี่ละมั้งเหตุผลที่น้องไม่ให้เบอร์คงกลัวผมโทรไปเจอตอนน้องอยู่กับผัวเข้า  ตอนเดินลงมาน้องโทรหาเพื่อนไม่ติด  เห็นยืนมองซ้ายมองขวา  ผมเลยขับไปจอดแล้วถามว่าพี่ไปส่งได้นะ  น้องก็ตกลงเลยพาไปส่งหน้าหอ  ก่อนลงรถน้องยกมือไหว้แล้วก็บอกว่าเพื่อนหนูในหอยังมีอีกหลายคนนะคะจะให้เรียกให้ไหม  ผมก็เลยบอกไม่ล่ะ  ไว้โอกาสค่อยเจอกันดีกว่า  สรุปแล้วงานนี้ไม่ได้เบอร์น้อง แต่ได้คุ้นเคยกับพี่หัวล้าน  ซึ่งยืนยันว่าวันหลังมาเช้า ๆ หน่อย  ดึก ๆ แบบนี้หาเด็กยากนะน้อง  ผมก็เลยครับ ๆ วันหลังจะมาซักทุ่มเลย วันนี้ฉุกละหุกจริง ๆ ก็เลยให้ทิปพี่แกไปสองร้อย  พร้อมกับมิตรภาพอันยั่งยืน และยาวนาน  แล้วเจอกันใหม่นะครับ kjhg kjhg kjhg
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

somchay19

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ttu ว่างๆต้องตามไปพิสูจน์ พะเยานี้นานๆจะมีคนมาส่งการบ้านสักที ขอบคุณครับ pongz

RG_CNX

• *
Re: สำรวจพะเยา รอบสอง 29/10/56 ลุยหน้าราม ผ่านเข้าโฮเต็ล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 00:25:05 »

พะเยาโฮเต็ล จำไว้ๆ

jojoo

• *
Re: สำรวจพะเยา รอบสอง 29/10/56 ลุยหน้าราม ผ่านเข้าโฮเต็ล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 17:07:21 »

สินสอดเท่าไหร่ครับพี่

shotgunman

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 21:21:22 »

สินสอดเท่าไหร่ครับพี่

สินสอด 1500 ครั้งเดียว เบิ้ลกับค้างคืนไม่ทราบไม่ได้ลองไว้จะไปลองให้ jljhl jljhl jljhl ค่าห้องชั่วคราว 250 แต่ค้างทั้งคืนไม่แน่ใจ  คงประมาณ 500 มั้ง ภูทองเพลสก็ราคานี้  eta32 eta32
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

nemoboyzaaa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 17:26:12 »

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 23:21:07 »

ขอบคุณในน้ำใจของท่านจริงๆที่ให้ข้อมูลในการหาความสุขได้ชัดเจนมากครับ pongz

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2013, 02:09:56 »

ขอบคุณกับพะเยาน่าลอกคับ ;khhg ;khhg

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 17:57:38 »

สุดยอด..พะเยาไปมะไหร่ก้อถึงแค่..สุสานประตูเหล็ก...กรุณาขอเบอร์พี่ที่พะเยาโฮเต็ล ด้วยได้ไหมครับ PM.

yoneo

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 22:59:45 »

hgjhg สุดยอดดดเลยครับ น่าลองมาก

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 10:01:13 »

ขอบคุณครับ การบ้านเด็ดมากๆ  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 15:50:49 »

Seriesพะเยา สุดยอดจริง ๆ ครับ

pana.sakchai

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 13:08:37 »

;khhg ขอบคุณครับ hgjhg