-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าผมน่าจะหล่นนะ หรือท่านอื่นคิดว่าไงครับ  (อ่าน 1905 ครั้ง)

Souldark

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta08 สวัสดีครับ.........ผมเข้ามาเยี่ยมเยียนห้อง"หล่น"มาก็บ่อยครั้งแต่ไม่คิดว่าจะเจอหล่นเข้ากับตัวเองครับ เริ่มกันเลยดีกว่า...

มีอยู่วันนึงได้มีโอกาศเข้าไปในเมืองเชียงใหม่ เวลาโดยประมาณ บ่ายสาม กว่าๆ กำลังจะผ่านแถวโรงเรียนเทคโนเอเชียนึกขึ้นได้แถวๆนี้มีบ้าน นกป. อยู่ไกล้ๆตั้งสองบ้านแน่ะ แวะผ่อนคลายหน่อยดีกว่า เห่อๆๆ เลยวิ่งตรงเข้าไปบ้านในสุด รู้สึกว่าไปบ้านนี้ครั้งที่ 4 นะครับน่าจะจำไม่ผิด ถึงที่จอดรถด้านหลังก็เดินตรงเข้าบ้านด้านหลังเลยครับ เข้าไปนั่งในบ้านก็มี PR มาต้อนรับแล้วก็เสริฟน้ำหลังจากนั้น PR ก็แนะนำน้องๆจากอัลบั้ม ผมดูๆแล้วก็.....บอกPRว่าขอดูตัวจริงดีกว่าครับ PR เลยเรียกน้องๆมาทั้งหมด8คน นั่งมองอยู่สักพัก(ที่มองนานเพราะไม่ค่อยสะดุดเท่าไหร่)แต่...ไหนๆก็มาละ เลยเลือกน้อง(หรือว่าพี่ไม่รู้ครับ เห่อๆ)ชื่อย่อ <F> ยิ้มให้นิดๆก็พอได้อยู่ครับ จ่ายสินสอดค่าครอสไป1k แล้ว เดินตามน้องขึ้นห้อง ไปถึงห้องก็นั่งคุยกันสักแป๊บแรกๆก็คุยดียิ้มแย้ม น้องก็ชวนอาบน้ำห้องน้ำแบบตู้ในห้องครับ อึดอัดพอดูผมก็ตัวใหญ่เต็มตู้เลยครับ เอิ่มมมน้ำร้อนได้ใจจริงๆครับ น้องอาบให้แบบลวกขัดๆเฉพาะตรงนั้นอย่างเดียวอาบเสร็จผมก็มารอที่เตียงเริ่มจากท่าแรกBasic น้องเอาแป้งมาโรยๆๆแล้วก็นวดๆตรงนุ้นนี่นั่น สักพักมี B2B แป้งล้วนๆครับไม่ลื่นเลยบางทีถึงกับฝืดครับ  ouiy เห่อๆ ผลิกตัวกลับมาน้องก็นวดๆนิดๆหน่อย ยิ้มไปยิ้มมา มือผมก็พายายามจะจับนู้นนี่นั่น(จับหน้าอก) แต่น้องกลับบิดตัวหนีแล้วบอกว่าจั้กกะจี้(ห๊ะ...อะไรนะ ljhgfแววหล่นหรือป่าวว๊าา) แล้วน้องก็เน้นจุดยุทธศาสตร์เลยครับ น้องชายของผมก็เริ่มจะโค้กแล้ว  น้องก็จับรูดสักแปรบอยู่ๆก็ถามขึ้นมาว่า จะเอาเลยมั้ยคะ แรกๆผมก็ งงๆ เอ๊ะ...มาถูกสายรึป่าวนี่ ก็เลยถามกลับว่า มี...ได้ด้วยหรอครับ แล้วต้องเพิ่มค่าครอสรึป่าว น้องเค้าก็ตอบมาว่าเพิ่ม 1k โอ้วว...แม่จ้าว เดี๋ยวนี้ที่นี่ เปลี่ยนแนวไปแล้วรึป่าว ผมเลยปฏิเสธไป เพราะว่าไม่อยากจะเสี่ยงกับอะไรหลายๆอย่างกลัวครับ หลังจากนั้น ก็เสร็จ แบบกลั้นใจ  piuyty  ljhgf อาบน้ำตอนสุดท้ายแบบอาบคนเดียวยังไงไม่รู้ แล้วใส่เสื้อผ้า ยังงงๆ ดูเวลาผ่านไปแค่ 40 นาทีเอง >>> กลับบ้าน แบบรู้สึกว่าหล่นๆยังไงไม่รู้....แต่ก็คงจะไม่เป็นครั้งสุดท้ายของบ้านนี้หรอกครับ...ยังมีโอกาศต่อไปเพราะยังติดใจน้อง <P> อยู่ครับ ต่างกรรม ต่างวาระ

ท่านอื่นเคยเจอแบบผมมั้ยครับ หรือยังไงก็คอมเม้นมาได้ครับผม

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ผมคิดว่าผมน่าจะหล่นนะ หรือท่านอื่นคิดว่าไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 23:02:24 »

ถ้าตามที่ว่ามาก็ "หล่น" แหละครับ งานไม่ได้ตามมาตรฐาน

รอขาย option อย่างเดียว

หลังๆนี่เจอแบบนี้เยอะครับ (ทุกที่) ไม่แน่ใจว่าเกิดอะไรขึ้น อาจเพราะมีลูกค้าประเภท (เอาเงินเข้าล่อ)เยอะขึ้น น้องๆที่ทำงานเลยขี้เกียจมากขึ้น รอขายของอย่างเดียว

ตอนนี้เลยเป็นสายที่เริ่มน่าเบื่อ ไม่มีอะไรให้ลุ้น ให้สนุกแล้วครับ (ในเชียงใหม่นะครับ)

BENZ333

• *
Re: ผมคิดว่าผมน่าจะหล่นนะ หรือท่านอื่นคิดว่าไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 23:24:17 »

lowwwwน้องๆแต่ละคน...ก็แต่ละสไตล์...บางทีผมไปเที่ยวก็แกล้งบอกนะ...
ว่าพึ่งเท่วครั้งแรก....ดูใจน้องว่า...เค้าจะแค่ไหนกะเรา....เนื้องานแค่ไหน
เพราะหลักๆแร้ว...น้องเค้าก็มีวิธีให้เราน้ำแตก...ท่าที่คล้ายๆกัน... ttu
ผมไปหลายบ้าน....ผมก็โอบตัวน้องนะ...ผมเปลี่ยนท่าเอง....น้องยังบอกเรยว่าจะจำท่านี้ไว้...
ผมพูดไม่เก่งหรอก...คุยกะน้องเค้าบ้างยิ้มบ้าง....บางครั้งผมไม่ได้จองตัวท็อปหรอก...ไปเท่วบ้านแต่ละหลัง...
การบ้านมะค่อยได้ส่ง...ถ้ามีเวลาจะตอบกระทู้ให้กำลังจัย..หรืออ่านทรรศนะเพื่อนๆ..ที่ส่งการบ้าน
บางครั้งเพื่อนๆ...ส่งการบ้านหล่น ghjk
       นกป....มีเสน่ห์ตรงที่น้องๆน่ารัก...บางคนถึงกะสวยเรยย... eta04หล่นหรือทอน...ต่างกรรมต่างวาระยังมีเสมอครับ
                โชคดี...ไม่หล่นกันนะครับ....
khjhgg

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 09:30:14 »

ขอร่วมแจมคับ...ผมคิดว่าหล่นๆๆๆๆแน่นนอนคับ ถ้าอาบน้ำให้+การไปสนามหลวงเสีย 1000 อยู่บ้านน่าจะดีกว่าคับ...ทำเป็นอยู่แล้ว  red001

jakkim.cm

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 09:55:45 »

ระยะหลังมาสายนี้หล่นบ่อยมากถึงมากที่สุด (หลายๆบ้านนะครับไม่ใช่บ้านนี้บ้านเดียว ) ส่วนตัวผมนั้นสงสารเจ้าของครับ ลงทุนลงแรงไปเยอะกว่าจะสร้างชื่อให้คนติดไม่ใช่ของง่าย แต่เดี๋ยวนี้น้องๆทั้งหลายไม่ได้บริการด้วยใจ มาทำแบบผ่านๆถ้าน้องๆได้เข้ามาอ่านโปรดเอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง งานสายนี้เป็นงานด้านบริการถ้าน้องไม่พร้อมที่จะบริการก็ไม่ควรเข้ามาทำ เพราะไม่มีใครบังคับหรือขู่เข็น อย่าคิดว่าแค่มาชักว่าวให้แขกเป็นอันแล้วเสร็จ ส่วนมากที่ผู้ใช้บริการเขามาเพื่อใช้บริการเพื่อหลายอย่างที่บ้านเขาไม่มี เขาอยากมาเติมเต็ม แค่ชักว่าวอย่างเดียวมันทำที่ไหนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องมาเที่ยวสายนี้ อย่างบ้านแถวกาดรวมโชคเมื่อก่อนผมเป็นขาประจำแต่ตอนหลังหล่นบ่อยมาก ผมเลยเลิกไปเที่ยวเลย ผมสงสารคุณแว่นครับซึ่งเขาดีมาก บริการดี พูดจาไพเราะ แต่น้องๆที่นี่เด็กมาก ไม่บริการด้วยใจผมนี้เซ็งเลยยิ่งตัวผมนั้นรูปชัวดำ แถมไม่หล่ออีกต่างหากเลยหล่นเป็นประจำ

Souldark

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 15:05:28 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ และข้อเสนอแนะต่างๆครับทุกๆท่าน แต่ยังไงผมก็ยังเดินสายนี้ต่อไปขอบคุณครับ

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 21:38:18 »

ไม่ใช่หล่นแบบธรรมดาครับ แต่เป็นการหล่นแบบฝืดๆ(แป้งล้วนๆ) แล้วน้องไม่ใช้เจลหรือน้ำมันบ้างหรือครับ ผมไม่เคยเจอแบบแป้งล้วนๆมาก่อนยกเว้นอาบอบนวด แต่ก่อนอื่นอย่ารีบไปด่วนสรุปว่าน้องจะเน้นแต่ระดับ 3 บางทีท่านอาจจะหน้าตาดีตรงสเปคของน้องๆ น้องเลยเชิญชวนแต่ถ้าเป็นพี่ๆท่านอื่นน้องอาจไม่ถามก็ได้ ขอบคุณครับ

neo

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2014, 07:38:43 »

lowwwwถ้าระดับ3 อย่างผมต้องเสปกจริงๆ ถ้าไม่ใกล้เคียง ก็คงไม่เพิ่มออฟชั่นอะครับ
ผมว่าท่านคิดถูกแล้ว

sorawat60

• 3ส
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นด้วยกับท่าน danado เดวนี้ทางสายนี้หมดเสน่ห์ไปเยอะ ขายของอย่างเดียว

bossylove

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2019, 23:25:03 »

หล่นจิงๆ

aurdong

• เด็กทะลึ่ง