-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับ ร้าน A.... กับสาวต่างระดับ  (อ่าน 2629 ครั้ง)

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นกับ ร้าน A.... กับสาวต่างระดับ
« เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 11:39:34 »

นานๆผมจะเจอหล่นทีครับ กับการเที่ยวสาย นกป ไปมาแทบทุกร้าน พอเห็นร้าน A....มีน้องอีกระดับนึงเป็นระดับ P.....ผมก็ลองไปดู ด้วยความอยากรู้ว่า มีดีกว่าระดับทั่วไปอย่างไร โทรจองจากในเว็บเลย เพราะไว้ใจร้านว่า มันต้องมีดีกว่าทั่วๆไปสิน่า ไหนจะการบ้านอีกว่า ขาว เนียน หุ่นดีขนาดนั้น

พอเจอหน้าน้องแวบแรก (จองน้องชื่อเดือน...) ค่อนข้างผิดหวังครับ คิดในใจ ร้านอื่นระดับธรรมดาทั่วไปยังสวยกว่าเลย แต่อาจซ่อนรูป อะตัดเข้ามาในห้อง พอน้องถอดผ้าเท่านั้น อืม.......อะไรกันนี่ นี่หรือที่ว่าหุ่นดี ขาว เนียน ที่ว่ามา ไม่ใช่เลยทั้งสิ้น แต่การบริการน้อง ผมไม่ติครับ น้องบริการดีมาก GF เต็มเปี่ยม

แต่ที่เสียความรู้สึกและเสียดายเงินคือ ทำไมน้องถึงระดับ P...ได้ และในราคาถึง 1600 เทียบกับร้านอื่น ในราคาแค่ 1200-1300 แต่ได้คุณภาพระดับเดียวกัน หรืออาจดีกว่าด้วยซ้ำ พูดถึงแง่รูปร่างหน้าตานะครับ

ยังไงก็ฝากถึงท่านที่จะจองน้อง ดูตัวจริงดีที่สุดครับ อย่าเชื่อการบ้านมาก ขนาดผมดูจากรูป อืมขาวดี เจอตัวจริง อืมแต่งรูปซะขาวนี่เอง ที่สำคัญอย่าไว้ใจระดับที่ทางร้านกำหนดเองครับ สวยของแต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกัน....มั้ง เผื่อจะได้ไม่หล่นแบบผม  wq

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หล่นกับ ร้าน A.... กับสาวต่างระดับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 12:24:34 »

เป็นกำลังใจให้ครับท่าน นักรบเข้าสู่สนามรบย่อมต้องมีบาดแผลบ้างเป็นธรรมดา ผู้ที่ไม่เคยหล่นเลยก็คือคนที่ไม่เคยเที่ยวเลยนั่นเอง...ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน.. ;khhg

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: หล่นกับ ร้าน A.... กับสาวต่างระดับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 13:33:36 »

ต้องดูจากตัวจริงเท่านั้นครับ red001

คนชอบนวด

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 15:13:19 »

ผมเห็นต่างนะครับ น้องโมเดลบางร้านแย่กว่านี้เยอะนะครับ น้องก็ดูดีนะครับแต่ไม่ขาว แต่ว่าที่ผมขึ้นมาก็จัดว่าฟินมากนะครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 17:49:09 »

ขอบคุณที่เล่าสู่กันฟังครับ.....  เข้าใจความรู้สึกท่านครับ ...

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2013, 05:19:15 »

ขอบคุณสำหรับการเตือนครับ

packman

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2013, 14:33:16 »

อืม... น้องก็ดูดีนะ.. บริการก็ดีนี่ครับ สงสัยม่ายเป็ค..จขกท..

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 10:33:30 »

อันนี้แล้วแต่ความชอบในรูปร่างหน้าตาน้องนะครับ ยังไงก็ขอขอบพระคุณและทางร้านยินดีรับฟัง Feedback เสมอครับ อย่างไรก็ดีทางเรามั่นใจว่ารูปที่ลงในเวปไม่ได้ต่างจากตัวจริงของน้องสักเท่าไหร่ แต่เพื่อความมั่นใจมาดูตัวจริงน้องๆ ก่อนได้นะครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 15:39:47 »

ขอบคุณมากครับ ที่นำประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟัง
การอ่านจากการบ้าน อาจเจอเหตุการณ์เช่นนี้ เพราะเราอิงการบ้านที่ดูสุดแสนจะวิเศษ
เลือกเอง น่าจะดีกว่าครับ ..

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 12:51:37 »

เห็นด้วยครับว่าน้องๆในบ้านตัวจริงห่างจากในรูปค่อนข้างมาก และทุกคนด้วยครับ เพราะผมก็เป็นลูกค้าบ้านนี้ในหลายจังหวัด ส่วนข้อดีที่มาชดเชยคือให้ดูตัวจริงเสมอๆและอย่างเต็มใจด้วย แนะนำว่าให้โทร.ไปถามก่อนว่าเวลานั้นมีใครพร้อมบ้าง ถ้ามีคนที่เราลิสต์ไว้ก็อย่าเพิ่งจองก็ได้ ไว้ให้เห็นตัวจริงค่อยตัดสินใจครับ ครั้งหน้าขอให้โชคดีครับ

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2014, 23:27:55 »

เห็นด้วยครับว่าน้องๆในบ้านตัวจริงห่างจากในรูปค่อนข้างมาก และทุกคนด้วยครับ เพราะผมก็เป็นลูกค้าบ้านนี้ในหลายจังหวัด ส่วนข้อดีที่มาชดเชยคือให้ดูตัวจริงเสมอๆและอย่างเต็มใจด้วย แนะนำว่าให้โทร.ไปถามก่อนว่าเวลานั้นมีใครพร้อมบ้าง ถ้ามีคนที่เราลิสต์ไว้ก็อย่าเพิ่งจองก็ได้ ไว้ให้เห็นตัวจริงค่อยตัดสินใจครับ ครั้งหน้าขอให้โชคดีครับ

เห็นด้วยครับ แต่พอโทรไปถามทางร้านแล้วน้องคนที่เราชอบอยู่ ก็จะรีบร้อนจองก่อนทุกทีไป

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2018, 13:25:40 »