-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นเพราะน้องๆ SL  (อ่าน 2418 ครั้ง)

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
หล่นเพราะน้องๆ SL
« เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2014, 14:06:26 »

ขอบ่นหน่อยนะครับ พอดีคุยกันกับน้องๆ SL คนนึง แล้วตกลงกันไว้ว่าพี่จะไปรับแถวหน้า ท่ารถ นะประมาณ 6 โมง eta04 eta04  เพื่อที่จะได้ไปโซเดมาคอม รึว่าฟีเจอริ่งกันที่ม่านรูด หลังจากที่พยายามหาเรื่องออกจากบ้านด้วยเหตุผลว่าที่ว่าหมอนัดไปตรวจ หลังจากนั้นก็ไปหาหมอจริงๆ หมอเริ่มตรวจจริงๆ 5โมง ผมก็ไปรอตั้งแต่ 4โมง แววหลุ่นตั้งแต่มาหาหมอแล้วครับพี่น้อง คนแล้วคนเล่าที่ ผช.พยาบาลเรียกไป แต่ไม่ยักกะมีชื่อผม uilo uilo จนถึงเวลานัด 6 โมง ผมก็โทรไปหาน้อง SL เพื่อที่จะบอกว่าขอเลื่อนไป 1ทุ่ม เนื่องจากหมอยังไม่เรียกตรวจ แต่น้องเค้าก็ไม่รับโทรศัพท์อีกเลยใช้วิธีส่งข้อความแทน ว่าขอเลื่อนไปตอน1ทุ่มนะ น้องก็ตอบมาสั้นๆว่า ค่ะ โอเค  ouiy ouiy หลัังจากนั้นก็รอหมอเรียกต่อไป จนกระทั่งผมหมดชักจะหมดความอดทน  กะว่าจะเดินไปถามว่าเมื่อไหร่จะเรียก แล้วพยาบาลก็เรียกชื่อผม จำได้ว่ารอตั้งแต่4โมง มาเรียกเอา 6โมงครึ่ง ยังมีหน้ามาถามผมอีกว่ามานานรึยัง ผมตอบไปแบบฉุนๆว่ามาตั้งแต่ 4โมงละ พยาบาลรีบขอโทษขอโพย แล้วบอกว่าใจเย็นจริงๆนะ ถ้าเป็นคนอื่นคงโวยตั้งแต่ 5 โมงแล้ว หลังจากตรวจเสร็จผมก็ออกมาแล้วรีบโทรศัพท์ไปหาน้องเค้าอีกรอบ จำได้ว่าประมาณ 6โมง40 ได้ความว่าส่งเพื่อนมาหาหมอเหมือนกันคิวยาวซะด้วย  wq wq เลยบอกไปว่าไม่เป็นไร ไปหาข้าวกินก่อนก็ได้ หลังจากทานข้าวเสร็จดูเวลา ทุ่มครึ่ง ก็รีบโทรไปหาอีกรอบ น้องเค้าบอกว่ายังไม่ได้ตรวจเลย บลาๆๆ หลังจากนั้นก็เลยคิดว่าคงแห้วละ กะว่าจะไป ออนก็กลัวว่าจะกลับไปบ้านไม่ทันเพราะมีเคอร์ฟิวอยู่ เล่ามาซะยาว ผมกำลังจะบอกว่าก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าทำไมอยากมาซ้ำน้องคนนี้ ทั้งที่เนื้องานก็ไม่ดี ไม่เปย์ให้ ไม่อะไรซักอย่าง ประมาณว่า ชงเองกินเอง รึว่าผมจะติดใจไฟหน้าสวยๆคู่นั้น รึว่าช่วงล่างที่เกาะถนนหนึบ รึป่าวน้อ... kjhg kjhg ที่น้องคนอื่นไม่คิดอยากจะไปซ้ำ ก็ขยันโทรมาเหลือเกิน เฮ้อ.... ระหว่างทางกลับบ้านกะว่าจะซื้อบะหมี่เจ้าอร่อยไปกินซะหน่อย...ร้านดันปิดอีก เวรก๊ำเวรกำ ....ไปถึงบ้าน ถึงได้รู้ว่าเค้าประกาศเคอร์ฟิวไปเป็นเที่ยงคืนอีก......เลยบ่นกับตัวเองว่า.....วันนี้มันไม่ใช่วันของเรา  ljhgf ljhgf

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นเพราะน้องๆ SL
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2014, 01:25:51 »

น่าสงสารจัง uilo uilo

G2000

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2014, 06:50:05 »

ขอให้สมหวังในครั้งต่อไปนะครับท่าน ;khhg lowwww

tairoop

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2014, 12:08:56 »

ผมติดใจก็ หนึบเนี่ยแหละครับ  เขินนนนนน

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2014, 16:35:13 »

... ผมก๊อเคยเป็น ง่ะ.อาราย อาราย ก๊อมะได้ดั่งใจเลย จริ๊งๆๆๆ .... ouiy ouiy

wang

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2014, 02:58:30 »

พรุ่งนี้ เอาใหม่คับ555 ;khhg ;khhg

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2014, 21:40:08 »

.,mn คราวหน้ายังมีครับท่าน วันพระ ไม่ได้มีหนเดียว

anion

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2014, 03:46:00 »

ผมเคยเจอบ่อยครับ

melodee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 11:16:42 »

ขอให้สมหวังในตอนต่อไปครับ

muscle2

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2014, 23:25:12 »

สู้ต่อไปครับ หล่นบ้างทอนบ้าง pongz

หนุ่มเหนือๆ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2018, 19:43:39 »

สู้ๆท่าน

bossylove

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2019, 23:18:38 »

ใslหล่นบ่อยกันจัง