-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นทิ้งหล่นขว้างอีกละ ณ บ้านแห่งใหม่ถอดด้าม  (อ่าน 1995 ครั้ง)

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

wq wq
ด้วยความที่ยังคืิดถึงมนต์เสน่ห์ของเด็กๆสาย นกป ก็เลยเอาว่ะบ้านเปิดใหม่ เอาว่ะจะเอาให้สมชื่อร้านเลย อยู่แถวรพ ลานนา ก็นะด้วยความที่ร้านเค้าเปิดใหม่เราก็ลังเลว่าจะโพสต์ดีไหมนะ จะว่ากลั่นแกล้งแต่ก็นะผมไม่ได้ทำธุรกิจแนวนี้คงเรียกกลั่นแกล้งไม่ถูก ก็เลยตัดสินใจโพสต์ห้องนี้ดีกว่าไปโพสต์หน้าร้าน เรื่องมีอยู่ว่าบ่ายสองสันนี้สดๆร้อน มีอาการน้ำขังเกรงว่าจะเป็นน้ำเน่าขังตายเลยต้องหาที่ระบาย ด้วยความที่อยากลอง นกป อีกสักครั้ง จำได้เข้าเวปมาวันก่อนมีร้านเปิดใหม่วันที่1 ก็เลยเอาวะได้ฤกษ์ชัยดีลองร้านใหม่ดีกว่า ก็เอาส่าตัดมาที่ร้านดีกว่า ผมเรื่องน้องเมย์น่าจะใช่นะน้ำเงินแดงคือสีชุด พอขึ้นไปน้องก็บอกว่าใหม่นะเราก็ไม่คิดว่าจะใหม่ถึงขั้นไม่รูดให้จนระบายน้ำขังออกมา สรุปผมคือ ไม่ทำผมจนถึงง่ะ ใช้มือลูบร่างกายสะส่วนใหญ่แทบไม่ชักเลยจนเวลาใกล้หมดผมก็บอกว่าทำๆได้แล้วม้างน้องเค้าก็ไม่ทำให้ สรุปก็เลยต้องให้น้องเค้าอาบน้ำแล้วออกมาโดนที่น้ำยังขัง ถาบว่าอึดรึปล่าว ผมน่ะไม่อึดเลยสโตรกเต้มที่ห้านาทีสิบนาทีผมก็ไปแล้วผมก็เซงนะแต่ผมเป็นประเภท ใครผิดก็จัดการกับคนนั้น พี่เจ้าของร้านไม่ผิดช่วยหาของให้ผมอีกตังหาก ผมยังรู้สึกดีแต่ ผมอยากเตือนเพื่อนๆร่วมเวปเท่านั้นเลยต้องมาเตือนในนี้ครับ ถ้ากระทู้ผมผิดพลาดก็ขออภัยนะครับ

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: หล่นทิ้งหล่นขว้างอีกละ ณ บ้านแห่งใหม่ถอดด้าม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2014, 22:31:29 »

.,mn ร้านอะไรครับ ใบ้หน่อย

1ideal

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
    • http://cmxseedpicpost.blogspot.com/
Re: หล่นทิ้งหล่นขว้างอีกละ ณ บ้านแห่งใหม่ถอดด้าม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2014, 09:36:04 »

คำชี้แจงจากทางร้าน

ก่อนอื่นต้องขออภัยที่มาเที่ยวร้านของเราแล้วไม่ถึงจุดหมายปลายทางด้วยนะครับ

หลังจากเจอกระทู้ของท่านทางร้านมิได้นิ่งนอนใจ ได้สอบถามน้องและสอบถามข้อมูล

จรึงได้ทราบว่าน้องเมย์กับท่านน่าจะสื่อสารกัน ประมาณออกแนวพี่ยังไงก็ด้าย มีรายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ

ด้วยน้องยังใหม่ในวงการสายนี้ และเพิ่งได้ขึ้นรอบไม่กี่ครั้งอาจยังไม่ชำนาญหรือเจนจัดทางด้านนี้มากนัก

แต่ยังมีคำนึงที่น้องแจ้งมาว่า  ได้พูดกับท่านว่า"พี่ชอบแบบไหนบอกน้องได้นะคะ"  แสดงว่าน้องถือว่ามีอนาคตใน

สายนี้ เพราะถือว่าพยายามในการทำงานอยู่ โดยคอร์สที่ขึ้นกับท่านเป็นเวลา 1.40 นาทีซึ่งถือว่าเกินเวลาคอร์สของ

ทางร้านไปพอสมควร ผมจึงให้คำแนะนำเพื่อปรับปรุงในบริการของน้องในคราอื่นๆ ยังไงยังก็ต้องขออภัยที่น้องๆ

ทำให้ท่านไม่ถึงจุดหมายปลายทางด้วยนะครับ

ทั้งนี้ทางร้านขอชดเชย ด้วยให้ท่านสามารถกลับมาแก้ตัวที่ร้านฟรี โดยติดต่อผมโดยตรงก่อนได้เลยครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2014, 18:34:33 »

ทางร้านน่าจะเทรนน้องให้มีมาตรฐานในการทำงานก่อน จะได้ไม่มีปัญหาแบบนี้ตามมานะครับ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2014, 15:06:49 »

เจ้าของร้านออกมาแสดงน้ำใจแบบนี้ แล้ว อย่าไปแอบคุยกันเงียบๆ
น่าจะยิ้มได้ทั้งสองท่านนะครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2014, 22:11:40 »

ชัดเจนครับ

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2014, 11:23:29 »

ยังไงก็แสดงความเสียใจกับท่าน จขกท. ด้วย...แต่ทางร้านก็แสดงสปิริตดีมากเลยครับ...
ปล. เมื่อน้องไม่ทำให้ ทำไมท่านไม่เป็นฝ่ายรุกน้องเองละครับ น้องๆ ที่ใหม่กับสายนี้ส่วนใหญ่แล้ว เราต้องเป็นฝ่ายรุกเองครับ ;khhg ;khhg

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 กันยายน 2014, 09:48:55 »

ยังไงก็แสดงความเสียใจกับท่าน จขกท. ด้วย...แต่ทางร้านก็แสดงสปิริตดีมากเลยครับ...
ปล. เมื่อน้องไม่ทำให้ ทำไมท่านไม่เป็นฝ่ายรุกน้องเองละครับ น้องๆ ที่ใหม่กับสายนี้ส่วนใหญ่แล้ว เราต้องเป็นฝ่ายรุกเองครับ ;khhg ;khhg

ทำไมไม่รุกคือแบบว่า วันนั้นท่าจะอารมณ์อยากนอนถูกรีดพิษสบายๆครับพี่ ก็เลยเศร้าไป

แต่ก็นับถือสปิริตของร้านครับพี่ที่จะให้ไปใช้บริการฟรี แต่ผมปฏิเสธไปครับเพราะเห็นว่าทุกอย่างมีต้นทุนครับ ก็เลยเก็บไว้เป็นประสบการณ์ซะงั้น

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 กันยายน 2014, 12:15:48 »

ทำไมไม่รุกคือแบบว่า วันนั้นท่าจะอารมณ์อยากนอนถูกรีดพิษสบายๆครับพี่ ก็เลยเศร้าไป

แต่ก็นับถือสปิริตของร้านครับพี่ที่จะให้ไปใช้บริการฟรี แต่ผมปฏิเสธไปครับเพราะเห็นว่าทุกอย่างมีต้นทุนครับ ก็เลยเก็บไว้เป็นประสบการณ์ซะงั้น
.
.
.
.
ใช่แล้วท่าน ถือว่าเป็นประสบการณ์ ... ส่วนตัวผมถ้าวันไหนเมื่อยๆ อยากนอนเฉยๆ ก็จะเลือกหมอมือเก๋าๆ หน่อย ประเภทอยู่กับร้านมาสักระยะนึงแล้ว แบบนี้รับรองได้ว่าแทบไม่ต้องทำอะไรเลย นอนอยู่เฉยๆ ก็เสียน้ำได้แบบไม่รู้ตัว...แต่ถ้าหมอมือใหม่ เราต้องยอมเหนื่อยนิดนึงเพื่อบรรลุถึงเป้าหมาย.. ;khhg ;khhg

wang

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 กันยายน 2014, 01:44:58 »

ลงเอยด้วยดีแล้วดีจัยด้วยคับ pongz

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2018, 15:59:27 »

ร้านนี้ผมไม่หล่นนะครับ