-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นไหม....นั่นไงหมี season 2 (หล่นอีกแระ)  (อ่าน 1912 ครั้ง)

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านนี้เป็น season 2นะครับพี่น้องที่ไปเห็นหมีมา scary  scary เริ่มจากนัดน้องๆSLไว้คนนึงมารับหนูที่เดิมนะพี่ ผมก็เอารถไปรับจากนั้นก็ไปเดทกัน เอ้อไม่สิ ไปม่านรูดกัน jljhl jljhl เข้าห้องไปก็ชวนน้องเค้าไปอาบน้ำด้วยกันก่อนเลยเปลี่ยนกันถูหลัง ขัดจรวด บลาๆๆๆ จากนั้นก็มาที่เตียง นัวๆๆกันซักพักก็ทานแคลเซี่ยม แล้วน้องก็มาบิวท์ให้ ผมก็ใส่ CDจากนั้นน้องเค้าก็เปย์เปื่อยให้  เขินนนนนน เขินนนนนน จากนั้นน้องเค้าก็จัด WOT ให้ โยกได้ซักพักก็บ่นเหนื่อย piuyty piuyty ผมก็เลยเปลี่ยนมาท่า DOGGY  ทำไปก็เหลียวมองกระจกไป...อืม ได้อารมณ์ไปอีกแบบ จากนั้นก็เปลี่ยนมา ยกล้อ pongz pongz ตามด้วยท่าเบสิค..คราวนี้เห็นหมีมาเลยโชยมาอย่างแรง เป็นระยะๆ red001 red001 จนผมทนไม่ไหวก็เลยซอยๆให้มันเสร็จๆไปซะ ตอนถอนสมอออกมา เอ๊ะ...อะไรขาวๆ..เฮ้ย..นี่มันตกขาวนิ เฮ้อ...เล่นเอาเสียเซลท์ไปเลย เข้าไปอาบน้ำออกมา โอ๊ว...น้องเค้าใส่เสื้อผ้าเสร็จแล้ว...ไวโคตร จ่ายค่าเสียหายกอดกันอีกรอบ  บีบไฟหน้าอีกครั้งก่อนจาก....คงไม่ไปซ้ำอีกแล้วชาตินี้พอกันที..ปล.เรื่องที่เล่าให้ฟังเป็นเรื่องที่แต่งขึ้น ภาพที่เห็นก็เป็นการแสดง ไม่ได้ใช้คนจริงๆแต่เป็นนักแสดง..เอ๊ะ..ยังไง งง  kjhg kjhg

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เคยเห็นไหม....นั่นไงหมี season 2 (หล่นอีกแระ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2014, 01:31:52 »

มะอยากเห็นเลย....หมีเนี่ย lkkjjh kjhg kjhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: เคยเห็นไหม....นั่นไงหมี season 2 (หล่นอีกแระ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2014, 09:13:02 »

เค้าบอกว่าเจอหมี....ต้องแกล้งตายครับ ....แต่เจอแบบท่าน สงสัยมันจะตายจิงๆ.... piuyty piuyty piuyty

Nu-me

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 09:54:24 »

เคยเจอเหมือนกัน เจอทีไรหดหมดเลยคับ เลิกๆๆจ่ายตังแยกย้ายกันดีกว่า

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 15:36:47 »

ได้เป็นผัวแพนด้าไงครับท่าน

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 17:27:01 »

เคยเจอเหมือนกันครับ แต่ครั้งถัดไป ต้องขอน้องไปชำระล้างซะก่อนครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 14:02:23 »

ขอบคุณคร้าบ pongz pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 16:21:59 »

อ่านกระทู้นี้ จิตตกเลยครับ  ouiy

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 18:40:36 »

.,mn เห็นหมีแบบนี้บ่อยๆ ก้ถ้าจะไม่ไหว เหมือนท่านครับ

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 กันยายน 2014, 09:54:33 »

หุหุ เห็นหมี น่ากัว  eta20
สุคุง คนเดิมครับ

bbeckboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 กันยายน 2014, 13:54:42 »

อึ่ม..หมี น่ากลัวชะมัด คราวหน้าอาจเป็นโชคของท่าน

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 กันยายน 2014, 20:42:16 »

เหนื่อยใจครับ หมีขาว รัสเซีย

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 08:10:17 »

lowwww lowwww ถ้าน้องสวยมากๆก็อาจจะยอมกอดหมีก็ได้นะ(แนะนำให้ดื่มเบียร์ก่อนซัก 2-3 ขวด ก่อนจะไปเจอน้อง)
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****