-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นหรือไม่ครับ  (อ่าน 2197 ครั้ง)

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นหรือไม่ครับ
« เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 03:47:52 »

การบ้านครั้งแรก เที่ยวแนวนี้ครั้งแรก เนื่องจากผมเป็นคนเสร็จไวถึงไวมาก จึงเลือกไปที่โปรเสดได้สองครั้ง 1300 บาท ระดับ 1 ที่บ้านหแห่งหนึ่ง ซึ่งทางพีอาร์คนสวยก็ได้แจ้งลายละเอียดไว้แล้วแต่ขอให้บอกน้องก่อน ผมก็เลือกน้องมาคนหนึ่ง เป็นคนสวยมากและหุ่นดีมากๆ อัธยาศัยดี จากทั้งหมด บอกขึ้นไปผมบอกเสดไวขอสองครั้งน่ะ น้องบอกได้แต่ต้องเพิ่มพูดแบบทีเล่นทีจริง ผมก็ไม่ได้สนใจ เมื่ออาบน้ำเสด น้องให้นอนคว่ำ นวด ขา หลัง ไซร้หลัง บอดี้หลังให้ นอนหงาย ดูดหัวนมผม และผมก็ขอดูดของน้องบ้างน้องอิดออดบอกจี้แต่ด้วยความเสี้ยนผมก็ได้ดูดแต่แปบเดียว จากนั้นน้องก็ชักให้ใช้มือท่าเดียวไม่มีการจำลองท่า ผมก็จับน้องทั้งบนและล่าง ซักพักผมก็เสดไม่น่าเกิน 10 นาที จากนั้นก็คุยกันไปพักใหญ่(น้องก็พูดจาดี)โดยน้องนวดขาให้อย่างเดียว ผมก็สงสัยทำไมน้องไม่ทำรอบสองให้ จึงบอกน้องให้ทำ น้องบอกได้แต่ขอเพิ่มน่ะ ด้วยความ โง่ เสี้ยน หน้ามืด จึงบอกไปเด๋วให้อีกสองร้อย พูดเสดเข้าทางน้องเขาเลย น้องแกรีบบอกว่าพูดเล่นแล้วแต่พี่จะให้ (แล้วทำไมไม่ทำให้แต่แรกโดยที่ไม่ต้องขอแล้วบอกพูดเล่นเมื่อเอ่ยปากแล้วก็ต้องให้อยู่แล้ว)แล้วน้องแกก็ชักให้ผมเหมือนครั้งแรกเป๊ะท่าเดียว เสดน้องอาบน้ำให้  ลายละเอียดหลักๆประมาณนี้ครับ ถือว่าหล่นหรือว่าตามมาตราฐาน หรือต่างกรรมต่างวาระ หรือผมโง่เอง หรือคาดหวังมากไป ต้องขออภัยทางร้านและน้องที่พาดพิงถึงด้วยผมไม่ได้มีเจตนาทำให้ใครเสียหาย

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: หล่นหรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 05:08:56 »

khjhgg khjhggสำหรับผมถ้าเจอแบบนี้ถือว่าโดนเข้าแล้ว(หล่น) บอกชื่ออักษรย่อน้องได้ไหมคับ กะว่าจะไปเยี่ยมร้านที่ว่าเร็วๆนี้กลัวว่าจะไป jackport เข้ากับน้องคนนี้น่ะสิคับyellow001 red001คับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 09:10:40 »

แบบนี้แจ้งทางร้านได้เลยครับ จะได้ตักเตือนน้อง พี่อาร์กับทางร้านไม่มีทางรู้ได้เลยครับว่าลูกค้าเจออะไรแบบนี้
ต้องบอกกันครับ ทางร้านจะได้แก้ไขให้ครับ ร้านประจำผมซะด้วย พอจะเดาๆ ออกเลยว่าใคร
red001
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 10:55:47 »

ถ้าจะว่าหล่นกะคงใช่อะครับ  yellow001 yellow001 yellow001
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 11:28:51 »

แบบนี้แจ้งทางร้านได้เลยครับ จะได้ตักเตือนน้อง พี่อาร์กับทางร้านไม่มีทางรู้ได้เลยครับว่าลูกค้าเจออะไรแบบนี้
ต้องบอกกันครับ ทางร้านจะได้แก้ไขให้ครับ ร้านประจำผมซะด้วย พอจะเดาๆ ออกเลยว่าใคร
red001

โอ้โห ท่านพี่เฒ่าแฟนพันธุ์แท้ สามารถเดาออกได้เลยว่าน้องคนไหน
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 14:01:43 »

คนไหนนะ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 15:40:20 »

น้องก็ทำเกินไป

jagora

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 19:37:54 »

ถ้าเป็นผม ผมถือว่าหล่น น้องไม่ควรเรียกเก็บเงินเพิ่ม
เพราะโปรมันระบุไว้แล้วว่าเสร็จสองครั้ง

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2014, 00:42:39 »

red001

5555

ใช่คนเดียวกันกะที่คิดไม๊หว่า (ใช่แหง  jljhl)

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2014, 14:52:51 »

แบบนี้ก็เรียกว่าหล่นครับ ผมเองก็ตั้งใจจะไปร้านนี้อยู่เหมือนกัน ขอความกรุณาช่วยใบ้คำชื่อน้องได้มั้ยครับ เพราะพี่ๆที่ไปทีหลังจะได้หลีกเลี่ยง แล้วที่ไม่ชอบเลยคือดูดนมไม่ได้นี่แหละ ขอบคุณครับ

ผู้ชายใจน้อย

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2014, 21:59:37 »

ร้านนี้ปกติมาตรฐานเค้าค่อนข้างดีเลยนะครับ แจ้ง pr  เค้าแจ้งน้องให้ปรับปรุงดีกว่าครับ

neo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2014, 07:42:24 »

eta06มาเก็บข้อมูลด้วยคนครับ

หนุ่มเหนือๆ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2018, 19:45:17 »