-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สารบัญอ่าง+ข้อแนะนำมือใหม่ครับ( Credit BLV ครับ)  (อ่าน 94485 ครั้ง)

zente

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากมีคนถามเกี่ยวกับการพึ่งเคยไปเที่ยว เลยขอนำข้อมูลมาแจกนะครับ

ขออนุญาตก๊อบข้อมูลจากเวป Bathlover นะครับ ถ้า Admin เห็นว่าไม่เหมาะสมลบได้เลยครับ ไม่ว่ากันครับ

*สาเหตุที่ไม่ทำ Link เพราะเกรงใจเวปนี้นะครับ กลัวว่าจะเป็นการแนะนำให้ไปเล่นเวปอื่น แต่ก็ต้องขอให้ Credit ไว้นะครับ

ศัพท์วงการอ่าง

บีคอร์ส การปนิบัติของหมอนวดอย่างหนึ่ง โดยใช้ร่างกายเบียดเสียดถูไถไปตามเรือนร่างของท่าน เหมือนกับนวดแต่ไม่ใช้มือครับ

โตร่า เป็นชื่อน้ำยาที่ใช้อาบน้ำให้แขกที่ใช้บริการซึ่งมีฟองเยอะมาก เดิมทีสูตรมาจากประเทศญี่ปุ่น และบริการโตร่า หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่างกายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง ปัจจุบันนี้คงมีแต่ชื่อ แต่การบฏิบัติมีน้อยมาก บางที่ไม่มีบริการนี้แล้ว 

เชียร์แขก คนเชียร์แขก ตาม ออน. คนผู้นี้สามารถหาเด็กดีๆ ให้ท่านได้พอๆ กับหาย้อมแมวให้ท่านได้เหมือนกัน ตามมารยาทจะเชียร์ตามคิวครับ ดีไม่ดีพูดไปเรื่อย แต่ถ้าไปบ่อยๆ สนิทสนมกัน เคยทิปกัน ก็จะยกเว้น คัดเด็กดีๆ ให้ท่านได้เข้าทำนองเงินเท่านั้นที่ครองโลก

ออน. แปลว่า อาบอบนวด หรือที่เราชอบไปเที่ยวกันนั่นแหละครับ แต่เขียนให้มันสั้นลง 
นผบ. แปลว่า สถานบริการนวดแผนโบราณ
นนม. แปลว่า นวดน้ำมัน
มาม่า/มาม่าซัง สันนิฐานว่ามาจากภาษาญี่ปุ่น ส่วนมากอยุ่ตามเลานจ์ คาราโอเกะ ทำหน้าที่เหมือนคนเชียร์คอยแนะนำน้องๆ ให้กับแขกผู้มาใช้บริการ 

Offroad,4W,4x4,ทางวิบาก แปลว่า ทางพิเศษครับ เนื่องจากทางธรรมดาถนนลื่น เลยต้องเล่นทางพิเศษกันบ้าง บางทีวิ่งไม่ดีขี้โคลนกระเด็น สรุปก็คือ ร่วมทางประตูหลังครับ คงเข้าใจนะครับ ใช้กับ ชายกับหญิง นะครับ

สเปร์ ย่อมาจาก สเปเชียล์ เป็นการบริการความสุขโดยใช้ปากกับอวัยวะเพศชาย
สเปย์ สด/ไม่สด การใช้ปากกับอวัยวะเช่นกัน แต่ สด ไม่ใส่ถุงยาง ไม่สด ใส่ถุงยางก่อน
สเปย์ ร้อน/เย็น เป็นการใช้ปากกับอวัยะเพศชายเช่นกัน แต่เพิ่มลูกเล่น เช่น อมน้ำแข็งแล้วสเปย หรือ น้ำอุ่น ก็เรียกสเปย์ร้อน 
ล้างตู้เย็น คือกริยาต่อเนื่องจากการสเป แต่ต่ำลงไปเรื่อยๆ หรือทำความสะอาดตุ๊ดโดยใช้ลิ้นครับ 
ทาสี,ยำสาหร่าย การใช้ลิ้นกับ อวัยวะเพศของผู้หญิง 

นางไม้ ประเภทสวยแต่รูปจูบก็ไม่ได้ นอนตัวแข็งทื่อ 
แซนวิซส์ ผู้หญิงสองคน ผุ้ชายหนึ่งคน สำหรับบริการนี้ถ้าเป็น ออน.ต้องบอกคนเชียร์ หรือน้องก่อน เพื่อจะได้หาคู่ขาที่คุ้นเคยให้ จะได้เพิ่มความสนุกสนาน ถ้าน้องเค้าไม่เคยขึ้นกันจะเกิดเขอะเขิน หมดสนุกได้ครับ 
น้องพลับ เอา 2 รอบ

หลอดไฟ   หัวโนม 
ไฟหน้า หน้าอก หรือ นม
เกาเหลา ไม่มีขน
อุย,คาราบาว ตรงข้ามกับเกาเหลา ขนดุกจับแล้วนุ่มนิ่มมือดีแท้ 
วุ้นเส้น มีขนนิดหน่อย บางๆๆ

ฟาร์แมว,กลางซอย แคทเธอรีน พระราม9
ฟาร์มลา,ปากซอย ลาเดอร์ฟรองค์ พระราม9
ดินแดนกังหัน อัมเตอร์ดัมส์
มหาลัย ยูโทเปีย
โค1,โค2 โคลอนเซ่ 1,2
M & M เอ็มมานูเอล
ดินแดนแห่งความลับ,ฟาร์มเขียด วิคตอเรีย

ปิ่นโต การผูกสัมปทานบริการบางอย่าง เพื่อนำไปใช้/กินนอกสถานที่ๆปกติจัดให้
ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน 

เงินหล่น = ได้รับการบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้มาก ๆ

เงินทอน = ได้รับการบริการจากน้อง สูงกว่าที่คาดหวังไว้ (ตรงข้ามกับเงินหล่น

กรุ๊งกริ๊ง= ได้รับบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้เล็กน้อย (ไม่ถึงกับผิดหวัง) หรือเข่าข่าย ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ

ถูกล้วงกระเป๋า=การที่น้องนางที่หมายตา ถูกคนอื่นเรียกตัดหน้า ไปอย่างหน้าตาเฉย 

ต่างกรรม ต่างวาระ= ตรงตัวฮะ คงไม่ต้องแปล เพราะเจอกันเป็นประจำ

======================================

คำนำ

จริงๆ เห็นบอร์ดนี้มีอยู่แล้วน่ะครับ

แต่พอดีอีกบอร์ดนึงมีคนต้องการ

ผมเลยขออนุญาตโพสต์ใหม่ในบอร์ดนี้

พร้อมจัดหมวดหมู่คำศัพท์ให้ด้วยครับ

---------------------------------

ว่ากันด้วยเรื่องพจนานุกรมอ่าง กับ Libraman

ผมว่าที่เค้ามีศัพท์เฉพาะขึ้นมา เพื่อความไพเราะเสนาะหู เวลาคุยต่อหน้าธารกำนัล

ศัพท์ที่ใช้อยู่มีตกรุ่นไปแล้วบ้าง บางอันก็ยังใช้อยู่

ทำให้คนเข้ามาอ่านใหม่ๆ อาจอ่านแล้วสับสนหรือไม่เข้าใจ

ผมได้รวบรวม โดยลอกมาจากเพื่อนๆ ที่ต่างๆ จนได้มาตามนี้ครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านไว้ครับ

---------------------------------

หมวด ประเภทสถานบริการ

ออน. = อาบอบนวด นี่แหละครับ

นผบ. = นวดแผนโบราณ ซึ่งปัจจุบัน ก็มักมีแฝง แพคเกจมาด้วย

นนม. = นวดน้ำมัน ครับ ก็มีแพคเกจแถมเหมือนกันครับ

เกะ        = คาราโอเกะ นี่แหละครับ

หมวด รายละเอียดในสถานบริการ

บีคอร์ส  = การนวดตัวเราด้วยร่างกายของน้องๆน่ะครับ โดยใช้น้ำยาโตร่า
( หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่าง

กายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง )

เชียร์  = เชียร์แขก ตาม ออน. ก็มีหน้าที่แนะนำน้องๆให้เราน่ะครับ ก็เชื่อได้บ้าง ไม่ได้บ้างครับ

มาม่า/มาม่าซัง = คำนี้เริ่มตกกระแสไปแล้วครับ มาม่า ส่วนใหญ่จะ อัพเกรด ตัวเอง ขึ้นมาเป็นเชียร์
เพื่อความทันสมัย

เด็กตู้ = แปลตรงตัวเลยครับ พวกที่นั่งอยู่ในตู้ ราคาจะถูกกว่าพวกไซด์ไลน์แน่นอน

ไซด์ไลน์ = แต่เดิมหมายถึงพวกที่นานนานมาทำที แต่ปัจจุบันดูแค่รูปร่างหน้าตาดีกว่า ก็จัดไว้ในประเภทนี้เพื่อ up ราคา

ครับ

ระดับ1 = บริการเสริมสำหรับ นผบ นนม แต่ใช้มือชักให้เราเท่านั้น

ระดับ2 = บริการเสริมเหมือนกันครับ แต่ ใช้ปากทำให้ครับ

ระดับ3 = บริการเสริม แบบ อึ๊บส์ กันน่ะครับ

หมวด ลีลาและท่าทาง

สาวแหนม /สนามหลวง = ชักว่าว

Offroad = ทางวิบาก แปลว่า ทางพิเศษครับ เนื่องจากทางธรรมดาถนนลื่น เลยต้องเล่นทางพิเศษกันบ้าง บางทีวิ่ง

ไม่ดีขี้โคลนกระเด็น สรุปก็คือ ร่วมทางประตูหลังครับ คงเข้าใจนะครับ ใช้กับ ชายกับหญิง นะครับ

สเปร์ ย่อมาจาก สเปเชียล์ /โม้ค  = การบริการความสุขโดยใช้ปากกับอวัยวะเพศชาย

สเปย์ สด/ไม่สด = การใช้ปากกับอวัยวะเช่นกัน แต่ สด ไม่ใส่ถุงยาง ไม่สด ใส่ถุงยางก่อน

สเปย์ ร้อน/เย็น  = การใช้ปากกับอวัยะเพศชายเช่นกัน แต่เพิ่มลูกเล่น เช่น อมน้ำแข็งแล้วสเปย หรือ น้ำอุ่น ก็เรียกสเปย์ร้อน

ยำแหนมสด  = สเปร์ เหมือนกันครับ

ล้างตู้เย็น  = กริยาต่อเนื่องจากการสเป แต่ต่ำลงไปเรื่อยๆ หรือทำความสะอาดตุ๊ดโดยใช้ลิ้นครับ

ทาสี /ยำสาหร่าย/ยกล้อ = การใช้ลิ้นกับ อวัยวะเพศของผู้หญิง

นางไม้ = ประเภทสวยแต่รูปจูบก็ไม่ได้ นอนตัวแข็งทื่อ  (ไม่ค่อยเจอครับ)

น้องพลับ/ออโต้ลูป   = เอา 2 รอบ

ไฟท์เตอร์ = น้องๆ พวกที่แบบสู้ตายน่ะครับ ประมาณว่าเธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

แซนด์วิช  = ผู้หญิงสองคน ผุ้ชายหนึ่งคน สำหรับบริการนี้ถ้าเป็น ออน.ต้องบอกคนเชียร์ หรือน้องก่อน เพื่อจะได้หาคู่ขาที่คุ้น

เคยให้ จะได้เพิ่มความสนุกสนาน ถ้าน้องเค้าไม่เคยขึ้นกันจะเกิดเขอะเขิน หมดสนุกได้ครับ

สุกี้ = เซ็กส์หมู่ในอ่าง

ยากิโซบะ = หมู่เหมือนกันแต่บนพื้นที่แห้ง เช่นเตียง

ออจี้ = เซ็กส์หมู่เหมือนกันครับ

ยิงปืนลม = เอาแต่ไม่มีน้ำออก

กระสุนด้าน = ไม่เสร็จ

แฮททริก = ได้3ครั้ง

หมวดสรีระ

หลอดไฟ   = หัวนม

หลอดไฟซีนอน  = หัวนมสีชมพู

ไฟหน้า  = หน้าอก หรือ นม

เกาเหลา  = ไม่มีขน

อุย/คาราบาว /ป่าดงดิบ = ตรงข้ามกับเกาเหลา  ขนดกจับแล้วนุ่มนิ่มมือดีแท้

วุ้นเส้น = มีขนนิดหน่อย บางๆๆ

โอโม่ = ขาวแบบได้ใจมากๆ

ตู้ฟักไข่ = อัณฑะ

หมวด ชื่อสถานที่

ฟาร์แมว / กลางซอย  = แคทเธอรีน พระราม9

ฟาร์มลา / ปากซอย  = ลาเดอร์ฟรองค์ พระราม9

ดินแดนกังหัน  = อัมเตอร์ดัมส์

มหาลัย  = ยูโทเปีย

โค1,โค2(อาจจะมีฟาร์มนำหน้าเป็นฟาร์มโค) = โคลอนเซ่ 1,2

M&M/ดินแดนละลายในปากไม่ละลายในมือ = เอ็มมานูเอล

ดินแดนแห่งความลับ /ฟาร์มเขียด/วิค  = วิคตอเรีย

วังท่านเปา  = แนนซี่

ใต้สะพาน = บีวา

ริมคลอง = วีนัส

โพ /เจ้าสมุท ร= โพเซดอน

โคปา = โคปาคาบาน่า

ดงดอกท้อ = นาตาลี

สวนดอกไม้ = คาร์เนชั่น

พารากอน = รร สยาม

หาดยาว = ลองบีช

หาดฝรั่งเศส = ริเวียร่า

วังน้องแหนม = แชมเบอร์

วังเขียว = กรีน คาราโอเกะ

หมวด การบ้าน

การบ้าน = การที่ไปเที่ยวมา แล้วมาเขียนส่งในบอร์ด

ลายแทง = แผนที่นำไปสู่ตัวน้อง อาจจะเป็นรหัสหรือชื่อ ก็แล้วแต่

ปิ่นโต = การผูกสัมปทานน้อง ๆ
ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน

เงินหล่น = ได้รับการบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้มาก ๆ

เงินทอน = ได้รับการบริการจากน้อง สูงกว่าที่คาดหวังไว้ (ตรงข้ามกับเงินหล่น)

กรุ๊งกริ๊ง= ได้รับบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้เล็กน้อย (ไม่ถึงกับผิดหวัง) หรือเข่าข่าย ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ

ถูกล้วงกระเป๋า=การที่น้องนางที่หมายตา ถูกคนอื่นเรียกตัดหน้า ไปอย่างหน้าตาเฉย

ต่างกรรม ต่างวาระ= ตรงตัวฮะ คงไม่ต้องแปล เพราะเจอกันเป็นประจำ

กั๊ก = ไม่บอกลายแทง ไม่ใบ้ด้วย ใครจะทำไม ก้อกรูกั๊กอ่ะ

ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับมิตรภาพดีๆ ของทุกคน

ข้อมูลในส่วนที่สอง คัดลอกบทความมาจากท่าน Libraman
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ตุลาคม 2007, 01:27:31 โดย ชายวัยทอง »

zente

Re: สารบัญอ่าง+ข้อแนะนำมือใหม่ครับ( Credit Bathloer ครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 14:05:32 »

มือใหม่หัดเที่ยวอ่างครับ

มีหลายคำถามเกิดขึ้น    มากมาย สำหรับ มือใหม่ ที่จะหัดเที่ยวอ่าง

ผมได้ รวบรวมปัญหา เหล่านั้น แล้วมา ชี้แจงให้ น๊ะครับ สำหรับนักเที่ยวมือใหม่  (มือเก่าจะลองไปใช้ก้อได้ )

ปัญหาแรก :ที่จะเกิดขึ้นมาก่อน เลย คือ ความกล้า  ซึ่งสำคัญมาก ถ้านักเที่ยวขาดสิ่งนี้ตั้งแต่ ทีแรกผมว่าเหมือน

คุณขาดความมั่นใจ ไปกว่า ครึ่ง  เพราะฉะนั้น ถ้าคุณ ตัดสินใจว่าจะเที่ยวอ่าง แล้ว ผม ว่า ทำใจให้กล้า

ไว้ได้เลย พอคุณกล้า แล้ว นี่ ปานหาที่ตามมาอีกว่า ผม แยกให้ไว้สองกรณี น๊ะครับ

1.1  การไปคนเดียว ผมตอบได้เลย ถ้า คุณกล้าไปคนเดียวแล้วล่ะ เจ๋งเลยครับ เพราะการที่คุณไปคนเดียวนี้

ไม่ต้องลังเลอะไร มากมายครับ ไป ถึง ตู้ แล้ว ยังไง ก้อ โดน หรือถ้าไม่โดน ก้อ ลองเปลี่ยนที่

และเสริมให้อีกนิดน๊ะครับ สำหรับมือใหม่ ถ้าไปครั้งแรก ยังอาย ๆ เขิน ๆลองไปนั่งสั่งอาหาร

ทานก่อนก้อได้ เพื่อสร้างความคุ้นเคยกับสถานที่และ ที่สำคัญ คุณจะมี เวลา เล็ง ๆ เด็ก ได้ นานนาน ๆ

( แต่ใช้ได้ เฉพาะบางที่น๊ะครับ เพราะบางที่ มัวแต่เล็ง ขอบอกว่า ไม่ทาน รับประทาน)

1.2  คือกรณีที่คุณไปกับเพื่อน กรณี นี้คือคุณมีความกล้าแล้ว แต่ยังไม่อยากไปคนเดียวลองชวน เพื่อนที่สนิท ไป

เพราะมันจะเป็นตัวช่วยคุณ ได้ดีทีเดียว ที่ผมเน้นว่าเพื่อน สนิท นี้ไม่ต้อง เป็นเพื่อน ก้อได้ รุ่นพี่ รุ่นน้อง

ที่เขามีประสพการณ์ ยิ่งดีน๊ะครับ จะช่วยคุณได้เย๊อะเลยทีเดียว 

หลังจากที่คุณกล้าไป แล้ว ที่ นี้ สิ่งแรกที่คุณ ต้องเจอเมื่อเข้าไป ในออน หรือ ที่นวด ก้อ แล้วแต่

นั่นคือ เชียร์แขก  เข้าจะเข้ามาหา คุณ โดยส่วนมาก โดยส่วนตัว ผม มี สองคำแนะนำ ให้เลือกน๊ะครับ

คือ ถ้า คุณ เป็นมือใหม่ คุณลอง ถามเชียร์ ว่า เบอร์ไหน เจ๋ง งานดีไหม เป้นช๊อย ในการตัดสินใจ

ข้อข้องใจ

คุณควรบอกสเป็ค ของคุณ ให้เชียร์ ทราบ ด้วยน๊ะครับ  ----- แต่ทั้งนี้ และทั้งนั้น ต้องทำใจครับ 

เพราะ เชียร์แขกหลาย ที่ ทุกวานนี้ เริ่ม เชียร์ มั่วกานมาก ขึ้น บางที่ เน้น เด็ก ใครเด็กมาน มางทีคุณชอบคนนี้

อาจจะโดน หว่านล้อม ไปต่าง ๆ นานา ว่า คนนี้เหอะ ซึ่ง อานนี้ อยู่ ที่วิจารณญานของแต่ ละบุคคลครับ

หรือ อีกทางเลือกหนึ่ง คือ เมื่อเชียร์ เข้ามาหา คุณ แล้ว คุณ อาจจะบอกไปว่า ผม ขอ ดูก่อน ซึ่ง อานนนี้

คุณจะมีเวลา หายใจ แล้วตัดสินใจด้วยตัวคุณเองครับ ว่า คุณ ชอบ และ โดน น้องแค่ไหน แต่ ผม ก้อ ขอแนะนำน๊ะครับ

ว่าคุณ น่าจะมี ตัวเลือก สัก 2-3 คน ตามสเป๊กคุณแล้วที่นี้ ลอง สอบถามข้อมูล เชียร์แขก ได้เลย ไว้ คัดสรรกานอ่ะครับ

เพราะ ถ้าหล่น ยังไง ก้อคิดว่า เรา เป็นคน คัดสรรมาแล้ว ไม่ต้องมาคิดมาก

เมื่อคุณพร้อม ทั้ง ใจ และ กล้า ที่จะไป แล้ว ก่อนที่คุณจะไป นี่ คุณ ถามตัวเองก่อนว่า มีงบ เท่าไหร่ 

Budget --- ของคุณ นี้ คือ ถ้างบ น้อย ไม่เกิน 2000 นี่ ผม แนะ นำ ไว้ให้ไป ที่เส้น เพชรบุรี น๊ะครับ

เพราะ งบนี้ คุณจะมี พอ ให้ทิป น้อง ได้อีก เมื่อคุณ ถูกใจ  ซึ้ง ถึงเกิน ก้อ ไม่น่าจะเกิน 200-300 ร้อย

แต่ ถ้า คุณ มี งบ เพิ่ม ขึ้นอีกนิด 2500 -3500 มา ทางเส้น รัชดาจะดีกว่า ครับ ถนน เส้นนี้ ยังคงมีคำตอบ

ให้คุณได้ค้นหา เสมอ

แต่ถ้า งบประมาณ คุณ เย๊อะจริงล่ะก้อ ของ ดีที่ หัว มุม พระราม 9 ก้อ ใช่ย่อยน๊ะครับลอง ตาม กานดู

เมื่อคุณ พร้อม ท้งสาม อย่างล่ะ ที่นี้  คุณอยากได้ลายแทง นี้ ไว้เปิด ซิง กับ คุณในอ่าง ล่ะก้อ

กรณีที่คุณเล่น บอร์ด ประจำ แนะนำไปที่ห้อง ถาม - ตอบ น๊ะครับ เหล่าสมาชิก พร้อมจะมาตอบปัญหาของคุณ

หรือ ดูได้ที่ ห้อง เดชคัมภีร์เทวดา - ตีหม้อ ได้ดีทีเดียว  :

สถานที่ -----มีส่วนเป็นอย่างมาก สำหรับคนเที่ยว ไม่ว่าจะทั้งมือใหม่ มือ เก่า  แต่ถ้า คุณ มีเวลาว่าง เฉพาะช่วงเย็น

หรือเวลาจำกัด นี่ ผม ขอ แนะนำออน ที่ใกล้ ออฟฟิศ คุณ หรือ บ้าน ไม่มาก เพราะ สะดวก ต่อกานจองดีครับ

สิ่งที่ควรจะรู้ไว้ - เมื่อคุณเลือกน้องได้แล้ว แม่บ้านออก จากห้องไปแล้ว ทำตัว สบาย ๆ ไม่ต้องเกร็ง ครับ

เพราะ นักเที่ยว มือใหม่ ส่วนมากจะตื่นเต้น ควรผ่อนคลาย ม้าง คุณจะได้ไม่เสร็จเร็ว

สำหรับ นักเที่ยวมือ ใหม่ นี่ ผม แนะนำให้ ไปเที่ยว ที่เบิ้ล ได้ ดีที่สุดครับ เพราะ เมื่อคุณเสร็จเร็ว

มาน จะ เหมือนว่า แพง เพราะ เงินที่คุณจ่าย ไป ไม่ใช่ 100 -200 จริงไหมครับ

ที่แนะนำ คงเป็น กลาง ซอย  (แคทเธอรีน )  แนน ซี่  โคปา บีวา ก้อ ได้ อานนี้แล้วแต่ ความชอบ

ในการตัดสินใจ ที่ กล่าวมาข้างต้น  และ เมื่อคุณ สมหวัง กับ ความเสียว ตลอดเวลาที่ได้อยู่กับน้องเขาแล้ว

หากมีน้ำใจ ควรให้ทิปน้อง หน่อยก้อ ดีน๊ะครับ อานนี้ อยู่ที่ความสมัครใจ 

เชียร์แขก =    เชียร์แขกทุกวานนี้ มีดี และไม่ดี อยู่ ทั่วไปตามสังคมออน และแต่ละที ก้อ มัก มีตัว ปี๊ด น่า เตะ รวมอยู่เสมอ

หาก คุณใช้บริการ ควรให้เขา ไม่ต้องมาก แต่ อย่างน้อย น่าจะ 1 แดงน๊ะครับ เพื่อเป็น ใบเบิกทาง ได้ดีทีเดียว

ข้อควรระวัง = การเที่ยวทุกครั้ง ควร ใส่ถุงน๊ะครับ เพราะ อย่างน้อย ปลอดภัย ที่สุดแล้ว น้องแต่ล่ะที่ เรื่องการตรวจโรค 

ไม่เหมือนกานอย่าไปเผลอเอา สด ล่ะครับ ไม่ว่าคุณจะเงี่ยน แค่ไหน อย่างน้อย นึก ถึงตัวเอง และครอบครัวไว้เถอะครับ

ปัญหาที่ตามมา   =   ข้อ1 เลยครับ คือเรื่องเงิน มือใหม่ ส่วนมาก ไปเที่ยว ครั้ง แรก แล้วติดใจ     

เพราะฉนั้น ควร ยับยั้งใจไว้บ้าง เที่ยว แต่ พอ ตัว รู้ตัวเอง ไม่ให้ เดือดร้อน เงิน ส่วนตัว หรือ ถึงกับ

ต้องไป ยืมเงิน คนอื่น เลย ยังไง ขอให้ เที่ยวในระดับเงินเดือนของเรา

ตัวอย่าง มีให้เห็นอยู่เย๊อะ เด็ก ที่บริษัท ผม เงิน เดือน 10000 เที่ยว ซะ 8000 เหลือ 2000 ม่าม่า

หักค่าบ้าน แล้ว แบบนี้ เดือดร้อน มาม่า ไวไว และ เพื่อนฝูง เป็นอย่างยิ่ง ไม่ควร เลยที่เดียวครับ

=-ข้อ 2  ปัญหาครอบครัว คือ การที่คุณเที่ยวแล้ว ติดใจ หมอนวด หรือ ติดหล่ม ติดอ่างก้อว่ากานไป 

ควร   คิดสักนิดน๊ะครับ ว่า จะเที่ยวยังไง ก้อ อย่าให้เสีย ถึง ครอบครัว

และคนที่คุณรัก หลาย คน ชีวิต ครอบครัว แตกสลาย เพราะการเที่ยวอ่าง

เมื่อคุณกลับจากออน = ข้อ 1 อานนี้เสริมไว้แล้วกานครับ เนื้อตัว คุณจะหอม ก่อนเข้าบ้าน ควร ทำให้ตัว เหม็น ๆ

ก้อดีน๊ะครับ เพื่อป้องกันการจับได้ของ ผอ.ที่บ้านครับ   

ข้อ 2 สำหรับท่านที่ รูดบัตร โปรดระวังว่าเวลา สริป ออกนี่มันจะขึ้น สถานที่ ที่ท่านรูดบัตรน๊ะครับ

ถ้าท่านมี ครอบครัว แล้ว ให้ใช้เงินสด ทีที่สุดครับ   

ข้อ 3 ก่อนเข้าบ้าน ท่านควรเช็คคาบ ถุงยางให้หมด ด้วย เพราะ ความมันของถุงยาง มักจะติดอยู่ที่

น้องชายของท่าน ประดุจ รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงเลย (ผมเคยโดน สอบสวน มาแล้ว)   

ลายแทง =      ที่นี้  คุณจะหาลายแทง ได้ จากที่ไหน ใช่ไหมครับ ก้อ อย่างที่ผม กล่าวไว้ข้างต้น แล้ว

ลองหาอ่านจะกระทู้เก่า ๆ ครับ  ลายแทง เพียบ  บางที่อาจจะไม่อัพเดรท  แต่ ผม ว่าช่วยคุณได้เย๊อะ   

คุณ ควร ที่จะเรียนรู้ มานไป ควบคู่กับการ เที่ยว บางที่ บอกมากลางซอย คุณ 

ใช่ม๊ะ เพราะฉนั้น ลองเข้าไป ที่ เดชคัมภรีก่อนดีที่สุด

สิ่งสำคัญ =     เมื่อคุณ ได้ไปเที่ยว มา ควร มีการบ้านมาส่ง ก้อจะเป็นการดีน๊ะครับแบ่งปัน ประสพ กาม

แก่เพื่อนสมาชิกกานครับ

ขอให้สมหวังกานทั่วหน้า     

ป.ล. ผม เขียนจากความรู้สึก ของตัวเอง อยากให้ เพื่อน สมาชิกหรือพี่ ๆ น้อง ๆ คนไหน

จะมีข้อแนะนำอะไร ฝากไว้ให้สมาชิกมือใหม่อยากเสียว

เชิญ ได้เลยน๊ะครับ เพราะ ผมคงถ่ายทอดได้ไม่หมด ครับ 

ฝากเอาไว้ครับ ลอง กดเข้าไปดู

http://www.bathlover.com/index.php?board=8.0

http://www.bathlover.com/index.php?board=3.0

สอง ลิ้งค์ นี้ จะช่วย ไขข้อความสงสัยได้เป็นอย่างดี         

zente

Re: สารบัญอ่าง+ข้อแนะนำมือใหม่ครับ( Credit Bathloer ครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 14:10:44 »

สำหรับชื่อเล่น ออน.(คงรู้แล้วนะครับว่าคือ อาบอบนวด ;D) ที่เชียงใหม่ครับ(เท่าที่ทราบปัจจุบันที่คนเว็ปนี้ตั้งครับ)

แพนโดร่า="หมูกะทะ"

ซายูริ "สถานทูตญี่ปุ่น""กงศุลญี่ปุ่น"

พิงค์พยอม "น้องพิงค์"

ภูคำ "ขึ้นดอย"

JuNeO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 15:49:38 »

แจ่มครับกะศัพท์และนิยาม ตลอดจนถึงรายละเอียดอื่นๆที่เอามาให้น้องๆมือใหม่หัดเสียวได้รู้จักกัน

เพราะบางคนกำลังหัดเที่ยว จะได้ใช้เป็น guide line ในการเริ่มต้นที่ดี

และตกลง เป็นอันว่าว่าชื่อเล่นของ ออน.ใน ชม.เราเอาตามกันแบบนี้เลยนะคับ

ตรงตัวตรงประเด็น เข้าคอนเซปท์ เวลาโพสใน ILM,BLV จะได้เรียกให้ตรงกัน...เนอะ ;D

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 17:15:47 »

"ปิ่นโต = การผูกสัมปทานน้อง ๆ
ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน"

สัจจธรรมนักเที่ยวจริงๆ....ใช้ทั้งใจใช้ทั้งเงิน สูญทั้งเงิน สูญทั้งใจ.... :'(

ปิ่นโตจึงควรมีหลายๆเถา ดูว่าเถาไหน จ่ายกี่มากน้อย จริงใจอ้ะป่าว

แล้วตัดออกทีละใบ จนเหลือเถาเดียว อิอิ..เอาฟามจริงมาพูดออกอากาศ  ;D

KenGi99

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2007, 23:12:14 »

ขอบคุงมากมายเลยคับ สำหรับกระทู้นี้มีประโยชน์กับคนไม่มีประสบการณ์(แบบผม)จิงๆคับ :) :) :) :)

untraviolet

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2007, 07:44:08 »

ข้อมูลของท่านี่ Zente นี่แน่นจริงๆ สมแล้วที่เป็นท่านผู้เชี่ยวชาญ อิอิ >:D

tikkist

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2007, 14:34:17 »

zcryเยี่ยมยอดจิงๆ คับ ซึ้งใจมากๆๆ

seawjang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2007, 14:56:29 »

เยื่ยมเลยครับ เป็นประโยชน์ สำหรับมือใหม่ หัดเที่ยวอย่างผมมากครับ แหม ท่าน zente นี่ก็มีสาระเหมือนกันนะครับ  :-[ :-[

mousejet

Re: สารบัญอ่าง+ข้อแนะนำมือใหม่ครับ( Credit BLV ครับ)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2007, 08:05:12 »

อยากผูกปิ่นโตครับ

lim6049

Re: สารบัญอ่าง+ข้อแนะนำมือใหม่ครับ( Credit BLV ครับ)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2007, 08:22:04 »

ดีครับ  งานนี้  ลงฃึกดีแล้ว pp11

donsungkung

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2007, 16:18:13 »

zcry โหได้ความรู้เยอะเลยครับ ขอบคุณครับ  จะได้ไม่เขิน เวลา ไปเที่ยว

tAez

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 13:42:23 »

เด็กใหม่ครับ หัดเที่ยวฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยังไม่ค่อยกล้าเลย กลัวๆ กล้าๆ  cxz

panyadmax

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2008, 10:13:06 »

ขอบคุณคนับ ได้ความรู้มากมาย เที่ยวแต่ลำปาง เชียงใหม่ยังไม่เคย อีกอย่างก็อยู่ลำปาง อยากไปเที่ยวที่เชียงใหม่บ้าง ลำปางมีที่เดียวก็คือ มดยิ้ม ก็ใช้บริการบ้างและก็ใช้บริการ น้องๆนอกรอบ แต่เท่าที่ประสบมา ผมว่า ออน จะดีกว่ามาก ครบวงจรดี ไว้มีโอกาส ก็อยากไปเชียงใหม่บ้าง รอให้ ผบ ไม่อยู่ก่อน เพราะทุกวันนี้ ผบ เฮี้ยบมาก ไม่มีโอกาสเลย คับ uyi

Nick2005

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 14:05:06 »

ไปสถาณฑูตทีไรหา เกาเหลา ไม่เจอสักทีครับ   cxz

palmmo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008, 12:53:32 »

http://www.thaimassagemodel.com ที่นี่รูปน้องๆเยอะดีครับ
ดูแล้ว อดใจไม่หวายแน่นอน

pass07

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 08:58:37 »

เก็บ ๆๆ hjhk

zero_1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 09:24:59 »

ได้ความรู้เพียบเลยคับ  ;khhg ;khhg

aradinzzz

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2008, 10:36:08 »

แจ่มครับ

pokemon77

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 01:01:28 »

ขอบคุณคับ  ;khhg

promtsuk

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008, 22:31:32 »

BLV คือใคร

เคยอ่านจาก iLM, BKKNIGHT

CAM

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 16:57:35 »

รู้ทุกๆอนูแล้วขอบคุณครับ  uhgv uhgv

crono302

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 02:34:31 »

ต้องศึกษาก่อน  .,mn

mormor1973

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 มกราคม 2009, 13:22:41 »

รับทราบคราบบบ

nonnybanana

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 22:10:51 »

8) ขอบคุณครับได้ความรู้ขึ้นมากๆ

Disc

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 16:59:06 »

fdgdfdf  ขอบคุณครับ....

bag ham noi

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 03:46:50 »

นรี ได้ประโยชน์อย่างมากเลยครับสำหรับน้องใหม่มมมมมมมมมมมมมมม

riddix

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 11 มีนาคม 2009, 10:26:42 »

มือใหม่ครับ ขอบคุณหลายๆ

astadinho

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 27 มีนาคม 2009, 11:24:25 »

.....ความรู้ดีๆครับ

lnwtorres

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 เมษายน 2009, 10:24:12 »

;kljj ขอบคุณคับ มีประโยชน์จิงๆ สำหรับมือใหม่อย่างผม ijuhb

KopkE

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 10:54:57 »

ขอบคุณครับ

jljhl  jljhl  lkkjjh  lkkjjh

thehank

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 11:03:40 »

มือใหม่มาหาความรู้ครับ อิอิ ขอบคุณครับ

phumjai

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 เมษายน 2009, 02:51:28 »

ขอบคุณครับ

sitdee

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 14:43:09 »

ss ข้อมูลแน่นเลยคับที่นี้  ขอบคุณหลายๆๆๆ

molar

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2009, 13:58:40 »

ขอบคุณมาก ;khhg

MP-532

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 15:13:36 »

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูล ครับ  ความรู้เยอะนะ

ppboy

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 10:34:33 »

ขอบคุงมากมายคับ

Zalera

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 กันยายน 2009, 23:07:11 »

งงว่า ทำไมแพนโดร่าต้องเป็นหมูกะทะเหรอครับ เพราะผมเรียกว่ากล่องแทนน่ะ (กล่องแพนโดร่าไง)

bourne

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 02:34:56 »

สุดยอดเลยคับทั่น.. dsgjsd คราวนี้ล่ะจะได้ตามรุ่นพี่ทันสักที แบบว่างงมากมาย  get แล้วขอรับ ....  mnb mnb

justdoit

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2009, 22:04:50 »

สูบข้อมูลต่อไป  l,l,

BlackKite

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 18:51:12 »

get กับคำศัพท์แล้วอิอิ แล้วที่ว่าทิปคนเชียร์อ่ะครับ ให้ตอนไหน -*-

teng028

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2009, 19:42:29 »

ขอบคุณคับ ได้ความรู้ท่องเว็บเพิ่มขึ้นเยอะเลย

maxchaiyadej

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 10:20:34 »

นรี ได้ความรู้เพิ่มขึ้นอีกเยอะเรย

jumboo52

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 14:13:23 »

มือใหม่ขอขอบคุณมากๆๆครับ uy65tf ^-^ O0

nuirool

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 19:43:05 »

จดไว้ๆ  ;kljj

bad-boys-5

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2009, 15:11:54 »

อันนี้ก็ระดับเทฟ

jong

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 11:49:14 »

ความรู้ล้วน ๆ  ;khhg

newnakab

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 13:28:13 »

ขอบคุณครับ กับความรู้นี้

MUD

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 13:25:42 »

ขอบคุณครับ เดด

sonicboy

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 07:03:16 »

ขอบคุณครับ

เวลาอ่านการบ้านเข้าใจขึ้นเยอะ