ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องปาร์ตี้@sae saw spa  (อ่าน 1776 ครั้ง)

จังไรแมน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องปาร์ตี้@sae saw spa
« เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 09:03:53 »

ประกาศ คนชอบนมแท้ 36 จุกสวยน้ำตาลเล็กห้ามพลาดครับ
ผ่านนางฟ้ามาเยอะส่วนใหญ่ผมเอา..นโอนม....เป็นที่ตั้ง เมื่อเห็นไฟหน้าเทอต้องยอม. สวย จริง

mbvc

คืนวันแรกของวันเปิดร้านได้มีโอกาสนัดไปปาร์ตี้กับเพื่อนทีร้านไม้หมอน แต่กว่าลูกจะนอน กว่าจะได้ออกมาก็ปาเข้าเกือบเที่ยงคืนกว่าจะถึงร้่านอีก เพื่อนๆมันก็เมาหมดไปแล้ว เลยเห็นว่ามีร้านนวดพริตตี้เปิดใหม่แถวนี้เลยขับรถเลยจุดหมายไปอีก นิดเดียวตรงซอยธนาคาร ธอศ. พอเลี้ยวเข้ามาประมาณ200เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ เป็นอาคารพาณิชย์ 2 คูหา ที่จอดรถตอนกลางคืนสะดวกสบายดีครับเลือกเอาได้ตามใจชอบ หลังขากเข้าไปต้องพบกับพีอาร์สุดหล่อหน้ามน แนะนำน้องๆที่เดินออกมาอวดโฉมแต่ละนาง สวยยังกะนางแบบหลุดมาจากในนิตยสาร ตอนนั้นที่ว่างก็มีน้องปาร์ตี้ น้ำแข็ง และน้องเจด้า แต่ไอ้ผมมันสายนม เห็นงานเป็นลมเห็นนมสู้ตาย เลยต้องจัดไปกับน้องปาร์ตี้

วันนี้โชคดีมีโปรโมชั่นเปิดร้าน ลดอีก500บาท พอถึงห้องน้องนวด น้องชวนเราไปอาบน้ำ พอน้องปาร์ตี้สลัดคราบออกมาเท่านั้นแหล่ะ มะลึ้มฮึ้มจริงๆครับ เลยรีบอาบน้ำ แล้วกลับมานวดกันต่อที่เตียงท่ฝีด็ดน้องก็ต้องบอดี้ทูบอดี้ แบบ69 ข้างล่างน้องก็บอดี้ไป ตามด้วยท่าส้มโอห่อกล้วยขึ้นลงๆ มันเสียวแทบพุ่งจริงๆครับท่านี้

ส่วนท่อนล่างน้องก็ลอยล่อนอ่อยลิ้น ไปมา จนผมทนไม่ไหวกดเอวน้องแล้วช้อนขาขึ้นมาคล่อมหน้า แล้วก็ฉกลิ้นลงช่องหลืบ ยิ่งตวัดลิ้นฉกลิ้นเข้าเม็ดติ่ง แล้วซาวด์เสียง av น้องกระฉ่อนลั่นห้องเลย จนน้องปาร์ตี้ทนไม่ไหวคว้าดุ้นเอ็นเข้าปาก แล้วสโตกขี้นลง ก่อนจะกลับตัว โหลดcd แล้วหย่อนเอวลง ตามด้วยน้องปาร์ตี้แปลงร่างเป็น จ็อกกี้สาว ควบม้าอย่างเมามัน ร้องระงมห้องกันไปสำหรับผมและน้องปาร์ตี้ จนผมต้องยอมแพ้แตก เสียน้ำให้น้องปาร์ตี้ แบบหอบๆสั่นๆเลยทีเดียวครับวันนี้
สรุปใครชอบ แนวเด็ก โนตม ซาวด์ดี เอวเป็นเลิศ
ไม่หวงตัว สเปร์สดได้ จัดได้เลยครับสำหรับน้องคนนี้
>>>>N' ปาร์ตี้@seasaw spa

mbvc eta04 eta04 eta04[/size][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2024, 17:42:45 โดย valentine2024 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้าน น้องปาร์ตี้@sae saw spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 09:55:49 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้าน น้องปาร์ตี้@sae saw spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 15:26:05 »

mbvc mbvc

ขอบคุณครับ  สำหรับหารบ้านดีๆ