ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับน้องมะนาว สาวหน้าสวยประจำบ้านนี้  (อ่าน 2741 ครั้ง)

MasterPiece

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปมาหลายวันแล้วแต่ลืมส่ง วันอาทิตย์บ่ายแก่ ๆ ขับรถมุ่งหน้าสู่บ้านฮาเร็ม เคยไปมาแล้วหนึ่งครั้งติดอกติดใจมากครับ   

ไปถึงมีลูกค้ากลุ่มใหญ่มานั่งรอ ในใจคิดสงสัยวันนี้ไม่ทันละแน่เลย แต่ปรากฎว่าลูกค้ากลุ่มนั้นยังไ่ม่เลือก เลยได้สิทธิ์เลือกก่อน น้องลูกปัดก็เรียกน้อง ๆ มายืนเรียงให้เราลือก สะดุดตากับน้องมะนาวทันที ในความรู้สึกผม ผมว่าน้องมะนาวหน้าตาสวยดีนะ โดดเด่นเลยแล่ะ เลยไม่คิดไรมากละ เลือกเลย

ตัดไปถึงห้อง จำไม่ได้ละว่าห้องอะไร แต่ชอบห้องนี้นะ ที่อาบน้ำแคบดี ได้ใกล้ชิดกับน้อง น้องมะนาวเป็นคนไม่ค่อยคุยนะครับ แต่ถ้าเห็นเราเงียบ ก็จะพยายามสรรหาเรืองมาคุย งานอาบน้ำเยี่ยมเลย ทุกซอกทุกมุม เวลามองหน้าน้องน้องก็จะทำท่าเขินนิด ๆ

พอถึงเวลานวด น้องให้นอนคว่ำก่อน แล้วก็บรรเลงทาตัวด้วยน้ำมัน step ของน้องผมว่าน้องทำได้ดีเลยแล่ะ สักพักนวดหลังด้วยหน้าอกนี่ ไม่ต้องบรรยายละครับ น้องทำได้ดีมาก บิ๊วดีสุด กำลังเคลิ้มน้องหยุดบอก พี่หันมาข้างหน้าเถอะ เชื่อฟังน้องโดยดี

น้องค่อย ๆ ทาน้ำมัน แล้วจากนั้น step การบิ๊วก็มาเลย เป็นคนที่รู้จังหวะมาก พอน้องเห็นผมเริ่มตอบรับ น้องจัดให้เต็มที่ ทั้งเอาทั้งตัวมาแนบชิด มาหอมแก้ม โอยละลายเลยวินาทีนั้น เนื้อตัวน้องก็นิ่มมาก จนทนไม่ไหว ต้องเสียตัวให้น้องเลยทันที

สรุปเลยละกันนะคับ น้องมะนาวเป็นอีกคนที่บริการดีมาก แนะนำเลยครับ แค่หน้าตาก็กินขาดแล้ว

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

การบ้านน่าลอกมากครับ

MasterPiece

• *

แนะนำเลยครับคนนี้ ถ้ามีโอกาสห้ามพลาด

topseries

• **
  • Country: 00

ขอบคุณครับ 

sakarn45

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ซักวันจะต้องลองไปให้ได้

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta03 น้องเป็นอีกคนที่ฝีมือเยี่ยม ของบ้านนี้ เชื่อผมเตอะลองมาแล้ว mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ขอบคุณพี่ MasterPiece มาก ๆ เลยค่ะสำหรับการบ้านน้องมะนาว

มาคราวหน้าอย่าลืมแจ้งน้องพีอาร์ว่าส่งการบ้านนะคะ จะได้รับส่วนลดพิเศษให้เลยค่าา
..... ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุนพี่ MasterPiece มากๆ นะค่ะ สำหรับการบ้านน้องมะนาว __> ขอบคุนที่ประทับใจในบริการของน้องมะนาวนะค่ะ ยังมีน้องๆ ที่น่ารักอีกมากมายเลยค่ะ ว่างๆ แวะมานวดใหม่น๊า ๆ !!! ''.... mbvc mbvc

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คิดว่านิสัยน่ารักสุด(เท่าที่ผมเคยนวดด้วย)ในบ้านนี้แล้วนะเออ  khjhgg

MasterPiece

• *

คิดว่านิสัยน่ารักสุด(เท่าที่ผมเคยนวดด้วย)ในบ้านนี้แล้วนะเออ  khjhgg
ใช่แล้วครับ

shava.tommy

• *
Re: ครั้งแรกกับน้องมะนาว สาวหน้าสวยประจำบ้านนี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 00:50:56 »

มะนาวหวานน่าลอง  mbvc

berbaboss

• V.I.P.
  • *
Re: ครั้งแรกกับน้องมะนาว สาวหน้าสวยประจำบ้านนี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 02:31:45 »

อยากลองชิมมะนาวลูกนี้จัง ว่าจะเปรี้ยวจี๊ดสักแค่ไหน dgd

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 15:07:29 »

อยากลองชิมมะนาวลูกนี้จัง ว่าจะเปรี้ยวจี๊ดสักแค่ไหน dgd
รับรองว่ามะนาวที่นี่หวานแน่นอนค่ะ  dgd

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

MasterPiece

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2012, 15:59:32 »

ทุกวันนี้ยังคิดถึงน้องมะนาวอยู่เลยครับ  เขินนนนนน

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 14:09:57 »

ทุกวันนี้ยังคิดถึงน้องมะนาวอยู่เลยครับ  เขินนนนนน
แน๊.......คิดถึงมากแค่ไหนเอ่ย

ว่าง ๆ ก็แวะมาหาน้องได้นะคะพี่ MasterPiece
mbvc

artrommio

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 09:07:36 »

งานดีครับ 5555

MasterPiece

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 11:20:48 »

แน๊.......คิดถึงมากแค่ไหนเอ่ย

ว่าง ๆ ก็แวะมาหาน้องได้นะคะพี่ MasterPiece
mbvc
ไว้มีโอกาสนะครับ