-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [เชียงใหม่] ครั้งแรกและอาจจะครั้งสุดท้าย เกิดขึ้นเมื่อกี้นี้เลย  (อ่าน 3280 ครั้ง)

Zrxr

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จากใจหลังจากเป็นผีแอบมาอ่านศึกษาตำราภาคทฤษฏี เก็บ exp ในบอร์ดนี้มานาน วันนี้ลองเข้าสนามจริง... หล่น ชนิดที่ว่าขอสมัครสมาชิกเพื่อมาเล่า+ระบายครัฟ
ปล. ไม่ใช่ ออน นกป นผบ แต่เป็น sl
เรื่องมันเป็นอย่างนี้นะครับคุณตำนวจ...
คือวันนี้ เป็นโอกาสดีทั้งเงินและเวลา รวมทั้งฮอร์โมนที่พลุ่งพล่านของกระผม จึงได้ตัดสินใจนัดน้องๆไว้ตั้งแต่เช้า กะว่าเลิกงานเย็นๆจะได้ ลองวิชาที่แอบร่ำเรียนมา  ttu
เงินพร้อม -5k พกแยกหลายๆจุด
ห้องมี - แถวๆคันคลองอ่ะมีเซเว่นติดตรงหัวโค้งขาไปพืชสวนโลก... ที่นั่นแหละครับ
นัดน้อง - คนแรก 2200/2 : โดนน้องแคนเซิ่ล ตอน 5 โมง eta20 สาเหตุ : คอนเฟิร์มช้าไป
นัดน้อง - คนที่สอง โอเค เรทลดลง จาก คนแรก 1500/1 มีรถ มาเอง น้องเค้าบอกสตาร์ท ทุ่มนึง  lowwww เหยดแม่ม"คิวแรก"
ระหว่างที่รอ ไอ้เราก็ดีใจ คิวแรก ต้องจัดเต็มแหน่ๆ ปรากฏว่า เคาะห้องจริงๆ ทุ่มยี่สิบ แถมไอ้คนที่นัดเจือกหลับ(ผมนี่แหละหลับ)  fdgdfdf
เปิดประตูห้องให้น้องเข้าแบบงงๆ ก็ตะลึง อะหืมมมม หุ่นดีเสียเหลือเกิ้นนนน  hgjhg hgjhg hgjhg
รวบรวมสติ และสตังค์ จ่ายก่อน เสร็จปุ๊ป น้องก็เริ่ม ปลุกชีพมังกร เพราะผมหลับ มันหดเหลือนิดเดียว  lkkjjh (พูดแบบไม่อายละนะ)
น้องเค้าสเปรย์(cd) ถือว่าเก่งเทพเลยทีเดียว jljhl แต่มันเริ่มหล่นต่อจากนี้แหละครับ น้องเค้าจะขึ้น ก็ทาเจลหล่อลื่นเลย ทาๆๆ แล้ว"ขย่ม" ครับ
ประเด็นคือ จุก eta07 ออนท็อป แต่น้องเค้าเหมือนทิ้ง น้ำหนักแบบนั่งเก้าอี้ครับ เข้าไปลึกจริง แต่ ไอ้กระแป๋งผมเนี่ย โดนจริงๆ เช่นกัน scary
ผมได้แต่คิดในใจ คงไม่รอดแน่ๆ สักพักมีโทรศัพท์มา(ของน้องเค้านะ) นานพอควร ผมเลยถือโอกาส บอกให้น้องเค้ารับสายไปก่อน  ljhgf
ขณะที่มังกรน้อยผมกำลังฟื้น พลังชีวิต น้องเค้าก็โทรฯเสร็จพอดี จัดการ "ชัก" รูดขึ้นสุดลงสุด จนเราชักเพราะจุกต่อ(โดนป๋องแป๋ง)  eta20 โอเคน้องเค้าอาจจะไม่ชินเพราะนี้ก็ครั้งแรกที่เราเจอกัน
พอบอกว่าเจ็บน้องเค้าก็หยุดนะ ก่อนจะเรื่มอีกรอบ ผมก็บอกน้องเค้านะว่าผมเขื่อผุ  fdgdfdf
แต่น้องเค้าบอกเขื่อนแตกเดี๋ยวลดให้ แถมบอกให้เปลี่ยนท่าเป็น ด็อกกี้ ด็อกกี้ก็ดี กำลังฟื้นๆ น้องบอก ขอเปลี่ยนท่าอีก ไม่ถึง สามนาที/ท่า สรุป สามท่า วนมาขึ้นให้ เกือบๆเสร็จๆ จุกอีก  ghjk ghjk ghjk โอเคครับ ถึงจุดๆนี้คงไม่มีอะไรให้สู้อีกแล้ว ผมทนไม่ไหวแล้วด้วย บอกน้องเค้าไปขอใช้มือตัวเอง น้องเค้าก็เข้าใจนะ พอผมใกล้เสร็จก็ให้น้องเค้าชัก จบเกม สตาร์ท 19.20 - 19.40 เอวัง...
ผลการต่อสู้ 1500 + 450(ห้อง)
บาดแผลทางกาย : จุก
บาดแผลทางใจ : "กุกลัวแล้วววววววว"  ghjk ghjk ghjk ghjk
สภาพโดยรวมของน้องเค้าในสายตากระผม
ปาก : พูดเพราะเป็นกันเองดี สเปรย์ปลุกมังกรได้เร็ว (หรือเพราะผมอ่อนด้อยเองหว่า)
บอดี้ : หุ่นดี ไฟหน้าแข็ง แต่จับได้
ช่วงล่าง : เอ่อ เอวสปริง ?
ออฟชั่นอื่น : ห้ามทำอะไรก็ตามที่ตัวเราไปโดนน้องสาวเค้าจังๆโดยตรง แม้กระทั่งใช้มือจูงมังกรเข้าถ้ำ uilo cd เท่านั้นนนนน
เวลา : อืมม นะ โดนเร่ง
จนตอนนี้ วันนี้ ณ เวลานี้ ผมเจ็บช้ำน้ำใจและร่างกายมากกกกก lkkjjh คือกลับบ้านแม่ม พรุ่งนี้ค่อยเช็คเอ้าท์ห้อง
แต่ถ้าใครอยากจะใช้ห้องต่อจากผม ติดต่อหลังไมค์ได้ ผมไม่ได้อยู่ละ ช้ำจริงๆครับ รร. ติดๆกับเซเว่นตรงคันคลอง ขาไปพืชสวนโลกน่ะครับ
เฮ่อ ยอมเลย...หรือว่าผมยังมาใหม่หว่า ขอให้เหล่าทวยเทพทั้งหลายโปรดแนะนำ/เชิญชวนกระผมต่อด้วยเทิญ(ถ้ามีโอกาส) ผมไปต่อเองไม่ไหวแล้ว มันจุก  eta07  piuyty
Edit เพิ่ม : อาจจะเป็นเพราะผมเองที่ด้อยประสบกามจริงๆ หรือไม่รู้กติกาด้วยนะครับ แต่ความรู้สึกหลักๆคือจุกกะโดนเร่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤศจิกายน 2016, 22:58:48 โดย Zrxr »

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ไปเอารายแทงไหนมาครับ หลังไมค์ด้วยไม่ได้อยากลอกแต่อยากรู้ว่าน้องคนไหน จริงๆสายนี้ หล่นเยอะมาก ต้องถามท่านเทพคนอื่นว่าคนนี้เป็นไงคนนี้เป็นไง เอาจริงๆนะ เอในเชียงใหม่ดีดี เยอะแต่เด็กไมดีได้ที่สวยจริงแค่นั้น บริการเหมือนกันหมด ยกเว้นน้องจะมีอารมมาด้วยคือน้องก็อยากประมาณนนี้  ผมหล่นหลักๆคือเร่งรีบ แต่หลังๆถามก่อนนัดเลยว่าน้องเร่งงานไม รีบไม อาบน้ำไม ถ้าไม่อาบน้ำด้วยนี้ผมไม่เอาเลยพวกนี้ปกติเร่งแน่นอน คือเย็ดๆให้รีบจบกูจะเอาเงินแล้วจะกลับ เอาใหม่นะครับของดีเชียงใหม่มีเยอะแยะ ศึกษาต่อไป
นักรบย้อมมีบาดแผล ยิ่งเลอะยิ่งเยอะประสบการณ์

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

เรื่องของการนัด SL มันพูดยากจริงๆ เพราะถ้าเจอแบบที่บริการดีๆไปเลย มันก็คุ้ม แต่ที่เจอส่วนใหญ่ (เอาจากประสบการณ์จริง) ผมไม่ค่อยโอเค เพราะ SL โดยมากจะไม่ค่อยทำอะไรให้ คือมาถึงก็ให้เราทำภารกิจ เสร็จๆก็แยกย้าย จบการสนทนา (เพราะต้องเข้าใจว่า SL โดยมากต้องรีบไปรับลูกค้าคนอื่นต่อ ... เว้นแต่ว่าจะเจอกรณีน้องที่เต็มใจให้บริการ อยู่แบบไม่เร่ง ทำให้เต็มที่ แบบนั้นก็คุ้มไป)

ด้วยเหตุนี้ผมถึงเป็นคนนึงที่ไม่ค่อยเที่ยว SL แล้วเพราะมันไม่ได้ฟีล เลยจะไปทางร้านนวด นกป. ซะมากกว่า เพราะน้องจะเต็มใจให้บริการ ดูแลเราแบบแฟน เทคแคร์อย่างดี จะเปิดออพชั่นจก็คุยตกลงกันอีกที ... จ่ายแพงกว่า แต่สบายใจครับ

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

khjhgg khjhgg
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ไม่อยากเจองานแบบนี้

แวะมา Aurora Club ได้นะครับ

น้องงานดี งานนวล หวานเจี๊ยบเลยคับพี่

ไม่มีจุกแบบนี้ ไม่มีหล่นแน่นอนคร้าบบบบบ

lowwww lowwww lowwww

jljhl jljhl jljhl

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=302

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ในฐานะที่คลุกคลีมาก่อน สายนี้  ส่วนมากจะหล่นนน
ีรีบนี้มารตฐานเลย ถ้ามืออาชีพ.  แต่ถ้า แบบสมัครเล่น เพื่ิอนแนะนำมา. ไม่ผ่านเอ. ก้อพอคุยกันได้   ถ้าเดกผ่านเอ ก้ออาการแบบที่ว่า. ละครับ. กว่าจะนัด. กว่าจะมาถึง. มาถึงต้องรีบไป
เดียวนี้มีแบบรับเองตามกลุ่ม. ข้อกำหนเข้อห้ามนี้ก้อปมาคล้ายกันหมด. ผมไม่เอาเลย. ไอ่ที่ห้ามห้ามนี้ผมชอบทำทั่งนั้น
นอกจากสวยถุกใจจริงจริง. เจบมาเยอะครับ ทีีโอเคมีน้อย. เจอแล้วต้องซ้ำ

TheJokerTH

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

สู้ๆต่อไปครับ ผมเองก็มีทั้งหล่นทั้งทอนครับ

redbulk

• เด็กทะลึ่ง

sandeeloveu

• เด็กหัดเสียว
  • **

กำลังใจ ให้สู้ต่อไปครับ

weewee1

• แอบจิต
  • **