-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมี meeting เชียงราย บ้าง (สำหรับคนเชียงราย และคนที่อยากมาเชียงราย)  (อ่าน 12449 ครั้ง)

nirvana1982

• บุคคลทั่วไป

ป๋มก้อรอคำตอบอยู่นะทั่นสมาชิก ชาวเจียงฮายทั้งหลาย  jhkll

เห่งเงียบไป ฮือฮากันได้สองวันเอง สงสัยจา Foul ซะละมั้งทั่น กับ meeting ที่เชียงราย uilo

chon

ตั้งกระทู้ใหม่เรยจ้า จาวเจียงฮาย รวมพลคนหื่น เด๋วป๋าปักหมุดให้อะ  jljhl jljhl jljhl

mintada

text
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 23:02:23 »

ตั้งกระ ทู้ ใหม่ เรยจ้า จาว เจียงฮาย รวมพลคนหื่น  เด๋วป๋าปักหมุด ให้อะ   jljhl jljhl jljhl
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยุ่ครับป๋า ผมเดินทางตลอดเลยนี่วันนี้ก็ลงมาที่กทม ช่วงหลังไม่ค่อยได้ตอบเพราะใช้มือถือดูเวปเลยไม่สะดวกเท่าไหร่   ถ้าจะจัดกันจริงก็ยินดีครับ

mcfly

พวกท่านก็ลองทำมินิมิ้ทติ้งดูก่อนก็ได้นะคับ ชวนกันไปนั่งดื่มกินแหล่สาวๆพีจี หลังจากนั้นค่อยว่ากันนะคับ เหมือนกะที่เชียงใหม่ทำกัน เกือบทุกอาทิตย์ 09876

Ninja

พวกท่านก็ลองทำมินิมิ้ทติ้งดูก่อนก็ได้นะคับ ชวนกันไปนั่งดื่มกินแหล่สาวๆพีจี หลังจากนั้นค่อยว่ากันนะคับ เหมือนกะที่เชียงใหม่ทำกัน เกือบทุกอาทิตย์ 09876

ไว้เดี๋ยวผมมีคิวไปเชียงรายเมื่อไหร่ จะนัดมินิมีทติ้งกันอีกที  :-[

ที่แน่ๆ ก็คงท่าน kimpoodong ส่วนท่าน mintada , TTTk , Boyzone หรือคนอื่นๆอีก ก็คงจะต้องดูวันอีกทีว่าจะสะดวกกันรึเปล่า khjhgg

Sylar

-*-ไม่มั้ง แถวบ้านผมเรียกเกือบทุกวัน

cooltea79

ไว้เดี๋ยวผมมีคิวไปเชียงรายเมื่อไหร่ จะนัดมินิมีทติ้งกันอีกที  :-[

ที่แน่ๆ ก็คงท่าน kimpoodong ส่วนท่าน mintada , TTTk , Boyzone หรือคนอื่นๆอีก ก็คงจะต้องดูวันอีกทีว่าจะสะดวกกันรึเปล่า khjhgg
ขอเป็นเย็นวันเสาร์นะ โอเช เลย

coldhunter

จัดมาเลยคร้าบบบ

chon

จัดมาเลยคร้าบบบ

ท่านดูวันที่เค้าโพสกระทู้ด้วย อย่าขุดกระทู้ครับ เค้าจัดกันไปนานแร้วครับท่าน 

kalamung

เห็นมีแต่คนโพสครับ  แต่ไม่มีแม่งาน เชียงราย 1 เสียงครับ ss