ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตส่งการบ้านน้องหนมปังครับ  (อ่าน 1886 ครั้ง)

dahlia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เพิ่งไปหาน้องมา เปิดเกมส์น้องสวมชุดนอนsexy ลายลูกไม้สีดำ แค่เห็นก็พาให้สมองจินตนาการจนน้ำลาย 5.999999 (เกือบหก) พอเราจะถอดเสื้อน้องห้ามไว้พร้อมบอกว่าถ้าพี่ทำแล้วน้องจะไม่มีอะไรทำ เลยปล่อยไหล บระเจ้าเกือบทนไม่ไหวววว งานอาบน้ำดีมากมีเสียดสี นัวๆๆๆๆ ที่สำคัญ แลกลิ้น สปส. ช่างทาสีพกแปรงมาด้วยแจ่มแน่ๆ งานบนเตียงไม่น่งไม่นวดมันละ แบบว่าลิ้นน้องพริ้วววววว ไปแทบทุกส่วน ทุกข้อพับ แม่เอ้ยยยยยิ่งกว่าเมีย หลังจากนั้นๆๆเกิดเหตุไม่คาดคิด ผมแพ้แตกครับ!!!! บอกน้องโอกาสหน้าพี่จะกลับมาแก้มือ
ให้คะแนน 9/10 แอบหักคะแนนเพราะทำพี่แพ้แตกไว อิอิ

แอดฯครับ หากไม่เหมาะสมย้ายห้องได้ครับ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขออนุญาตส่งการบ้านน้องหนมปังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2019, 19:15:49 »

หนมปังงานดีมากครับ   ผมก็ลองมาแล้วงานดีคุ้มค่ามากครับ