-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดจ๊อบแก๊งค์สายบู๊บ้านดารินทร์ กับจันทร์วาด  (อ่าน 2093 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ในที่สุดวันนี้พี่เฒ่าก็ปิดจ๊อบแก๊งค์สายบู๊ของบ้านดารินทร์ลงได้
ทั้งตะวัน กันยา หนมปัง สุดท้ายวันนี้จบที่ จันทร์วาด แก๊งค์ 4 สาวเพื่อนสนิท

น้องจันทร์วาด สาวสวยร่างอวบอัด หน้าตาละม้ายคล้าย บุ๋ม ปนัดดา
ทำให้จินตนาการไปได้ว่ากำลังมีความสุขกับดาราสาว
ลีลาน้องมาเป็นที่หนึ่ง เต้นได้ตลอดเวลา ถึงขั้นเคยมีลูกค้าเหมา 6 คอร์สติดเพื่อให้น้องเต้นอย่างเดียว
อะๆ แอบบอกจุดสำคัญให้นิดนึง จิ๊มิน้อง มีป่าหญ้าแค่ด้านบนนุ่มนิ่มนิดเดียว
ไม่ได้ถอนไม่ได้โกน ธรรมชาติให้มาแบบนี้ นุ่มเนียนจนไม่อยากปล่อยมือ

งานอาบน้ำ ไม่ต้องพูดถึงมาตราฐานบ้านดารินทร์ สุดๆ อยู่แล้ว ครบเครื่อง
งานนวด น้องนวดน้ำมันผ่อนคลายดีมาก แถมน้ำมันที่ใช้ล้างออกง่ายมากๆ
ไม่อยากให้พลาดกันเลย แนะนำ ให้น้องนวดให้แล้วจะสบายสุดๆ
งานบอดี้ จัดเต็มทั้งไฟหน้า และจิ๊มิ สปาถูไถไปทั่วตัว
งานบิ้ว บิ้วไป เต้นไป คล่อมตัวเราด้วย เต้นไปด้วย เอิ้ววว
ใครอยากเห็นเต้นยั่วเป็นแบบไหน จัดเลย
งานสเปร์ น้องจัด สปส ให้ ฝีมือพอๆ กันกับเพื่อนๆ ในแก๊งค์เลย ไม่หนีกัน
งานโจ๊ะ โอ๊ยยยย คาดไม่ถึง ของน้องฟิตมาก พี่เฒ่านึกว่าเปิดซิงซะอีก
น้องขึ้นให้เต็มที่ ไม่มีบ่น ขนาดวันนี้พี่เฒ่านานมาก ใส่ไม่ยั้ง ซัดไม่หยุด
แถมน้องชักชวนไปโซฟาเองด้วย แหมตรงโซฟานี่ก็ฟินดีนะ ได้หลายท่าอยู่
บางจังหวะที่ถอนออกเพื่อเปลี่ยนท่า อื้อหือ CD พี่แฉะมาก
แสดงว่าอารมณ์น้องมาเต็มมาจริง ชอบจังน้องที่ไม่เฟคแบบนี้ ของจริงไม่มีสตั้นท์แทน
สุดท้ายกว่าพี่เฒ่าจะถึงฝั่งสวรรค์ ก็นานพอดู เพราะร่างกายพักผ่อนมาเต็มที่
น้องจันทร์วาดเลยเจองานหนักไปหน่อย แต่น้องก็สู้ไม่ถอยไม่ยั้ง
สมเป็นสายบู๊ตัวแม่เลยทีเดียว

สรุป สุดยอดสายบู๊ สุดยอดสายเต้น หะมอยนับเส้นได้ 55555

สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

xo12sec

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้าเป็นหนังจีน พี่เฒ่าก็ได้ปะมือกับ 4จตุรเทพ แล้ว  kjhg

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

อืมมมม  รูป ตามที่เคยคุยกันเด้ะ  kjhg kjhg kjhg

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เขินนนนนน ขอบคุณครับพี่

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **

น้องจันทร์วาดเหมาะสำหรับเพื่อนพ้องน้องพี่ที่ชอบงานสักครับ  เพราะน้องมีรอยสักค่อนข้างเยอะแต่เนื้องานรับรองได้ว่าแซ่บอีหลีครับผม

Kenzdoanusorn808

• แอบหื่น

สุดครับ

Follow me

• แอบจิต
  • **

สุดจัด ปลัด บอก