ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้อง "อริส" สุดยอด!ครับ  (อ่าน 857 ครั้ง)

get_in_side

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน น้อง "อริส" สุดยอด!ครับ
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2019, 18:24:18 »

เขินนนนนน
มาแล้วการบ้านน้อง อริส สาวน้อยน่ารักหุ่นดีมากกกกก
ผมได้เข้ามาส่องร้าน Office Lady แล้วเห็นน้องคนนึงสะดุดตามาก หุ่นดีผิวสวย WOW!!ตรงสเป๊กมาเลยยยยย
ไม่รอช้าจองน้องคนนี้เลยครับผม!! ตัดมาในห้องต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าเพื่อไปอาบน้ำ โอ้ววววแม่จ้าวววว!!! น้องหุ่นดีจริงๆตูดเป็นตูดงอนงามมากกก
- งานอาบน้ำน้องอาบดีมากครับ ใส่ใจการอาบน้ำ ทุกซอกทุกมุม น้ำอุ่นน้ำเย็นน้องถาม ล้างตัวสะอาดหมดจด
- งานบนเตียงน้องก็ใส่ใจ ถามว่าชอบแบบใหนตามใจพี่ ผมก็เกรงๆสั่นๆไม่รู้จะตอบยังไงแบบใหนดีเพราะตื่นเต้นครับ!!  เลยบอกไปว่าน้องจัดเลยครับ!
 น้องก็เริ่มปฏิบัติการ.....ผมเกรงไปทั้งตัวเลยครับ เสียวมากกก คนถึงไวๆๆนี่รับรอง! แตก! ผลัดกันทำไปๆมาๆผมก็ผ่ายแพ้ให้น้องไปครับ คนนี้ต้องยอมครับ!! งานนี้ต้องมีซ้ำแน่นอน
แต่ แต่ แต่!!! น้องเค้าทำถึงวันที่ 5 มีนา นี้เท่านั้น!! ต้องรีบเเล้วครัท่านหุ่นดีแน่นแบบนี้ ไม่มีอีกเเล้วววววววว
สุภาพกับน้องใว้นะครับ รับรองทอนกระจายน้องเค้าพูดเก่งคุยเก่งน่ารักกกกก รับทองทอนนนนนนนนนน แบบว่าจ่าย 10000 ทอน แสน!! 5555

น้าตา  10/10
หุ่น      100/10  eta06
ช่วงล่าง  10/10
 งาน        10/10

ถึงกลับเอาไปฝันอะครับคิดดุ!! และลืมถ่ายรูปครับท่าน!! ไม่มีรูปประกอบเลย ตื่นเต้นเกิ๊นนนนนนน  fdgdfdf
การบ้านอาจจะสั้นไปนิดผมก็เขียนไม่เก่งครับ  eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2019, 13:12:45 โดย valentine2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: การบ้าน น้อง "อริส" สุดยอด!ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2019, 18:28:01 »