ผู้เขียน หัวข้อ: ****รวมการบ้าน *****  (อ่าน 11901 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
****รวมการบ้าน *****
« เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 18:26:45 »

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
*******การบ้าน N'ซัมเมอร์******

ส่งการบ้าน น้องซัมเมอร์ (เวอร์ชั่นยาว) - เพิ่งมีเวลามาพิมพ์ครับ

ผมเข้าไปที่ร้านตั้งแต่เวลาเปิดร้านเช่นเคย ณ เวลานั้นมี 1สาวที่ Stanyby
รออยู่แล้วก็คือน้องซัมเมอร์ และตามที่คุยกับPRไว้ เขาบอกว่าเธอคนนี้ "แตกไม่อั้น"
ก็เลยไม่รอละ คนนี้แหละ... ต้องออกตัวก่อนว่าเห็นน้องแวบแรก
ถือว่าไม่ตรงสเป๊กเท่าไร(ผมนี่ชอบใสๆสายกินเด็กมากกว่า 555)
แต่ก็อยากลองงานบู๊ดูว่าขนาดไหน จากโปรไฟล์ที่รู้มา

ตัดมาที่ห้อง น้องก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่ม และให้เราถอดเสื้อผ้ารอ
จากนั้นน้องก็ตามมาอาบน้ำด้วยกัน ก็อย่างในรูปครับ อก36มาเต็ม
ผิวขาวสไตล์เด็กเหนือ งานอาบน้ำนี่บอกเลยว่าอาบดีที่สุด(ที่ผมเคยเจอ)
จากนั้นก็ตัดมาบนเตียง น้องก็บอกว่า "ชอบแบบไหนบอกได้นะคะ"
ผมก็เลยขอตามสเต็ปน้องละกัน.ก็เริ่มจากนอนคว่ำนวดข้างหลัง
ผมเลยขอให้นวดเน้นๆแถวต้นคอ บอกเลยว่าคนนี้
นวดดีที่สุดที่เคยเจอเช่นกัน (บางท่านอาจจะบอกว่ามือหนัก
แต่ต้องยอมรับว่าเธอนวดเป็นจริงๆ) อีก1งานที่เพิ่งเคยเจอเหมือนกัน
คือการเอาจุกแคลเซี่ยมไซส์มหึมาลูบไล้ไปตามแผ่นหลังและร่องก้น
บอกเลย "สุดสยิว" จากนั้นก็พลิกตัวด้านหน้า นวดแขนนวดขา
แล้วก็สปาลิ้นอันแพรวพราว... อันเป็นที่มาของงาน "เลียไข่สไลด์ดาก"
อันเลื่องชื่อของเธอ ตามด้วยB2B แล้วก็ท่าจำลอง WOT จากนั้นก็
ลงเจลสาวแหนมไปเรื่อยๆ มือผมก็จับนู่นจกนี่ไปเรื่อย น้องก็ไม่หวง
จนมาจบ "ท่า 69" ที่เธอ "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
จิ๊มิโกะสีชมพูระเรื่อทำเอาผมแตกพ่ายไปในที่สุด...
จากนั้นก็ไปล้างตัว แล้วมาต่อรอบ2 ผมโดนน้องแกล้งให้พีคคคค
เกือบจะเสร็จแล้วก็หยุดไปถึง2รอบ บอกเลยคนนี้นี่ถนัดทั้ง2มือ
ซ้ายขวาไม่เกี่ยง สุดท้ายก็แตกพ่ายในสเต็ปเดิม อิอิ...

ตลอดเวลาชั่วโมงครึ่งกับเธอ น้องพูดเกือบสิบรอบได้มั้งว่า
"ชอบแบบไหนบอกหนูได้นะคะ" เรียกได้ว่า โ-ค-ต-ร ตามใจสุดๆ
ไม่มีหวงตัว แต่ผมก็ไม่ได้เรียกร้องอะไร ให้เธอจัดการเองทั้งหมด
เพราะเชื่อในความมืออาชีพของน้อง สุดท้ายก่อนแยกย้ายน้องบอกว่า
ให้ผม "จับปลา" เอาไปส่งการบ้านด้วย แล้วก็โพสต์ให้แบบว่า
รู้มุมกล้องมาก 555

***สรุปคะแนน***
#หน้าตา : 6.5/10
>>>อย่างที่บอก คหสต. แต่ น้องอาจจะตรงสเป๊กคนอื่นหลายๆคน
#เนื้อตัว : 7/10
>>>กลางๆครับ แต่ทุกอย่างชดเชยด้วยเนื้องาน
#GF : 100/10
>>>โคตรตามใจไม่มีขัด
#อาบน้ำ : 10/10
>>>คหสต. คือ ดีที่สุดที่ผมขึ้นด้วย
#นวด : 10/10
>>>บอกเลยว่าเธอนวดเป็นจริงๆ จับถึงเส้น
#เนื้องาน : 10/10
>>>ตามใจไม่ขัด เป็นงาน ไม่หวงตัว มีลูกเล่นดี

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

*******การบ้าน น้องมะเหมี่ยว*******

สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ผมมีโอกาสผ่านพิดโลกเมืองสองแคว  จึงมีโอกาสแวะไปที่ร้าน         ไปถึงก็เจอ PR สุดสวย  สิ่งแรกที่ PR บอกผมรู้ไหมอะไร!!! PRแจ้งว่าเหลือน้องคนเดือนเดียวผมนี่เสียอารมณ์มากเลย eta07  แต่คิดในใจไหนๆก็มาแล้วดูน้องสักหน่อยแล้วกันว่าเป็นน้องคนไหน  PR คนสวยก็เรียกน้องมะเหมี่ยวออกมาโชว์ตัวพร้อมกับเชียร์เนื้องานว่าดีไม่มีหล่นแน่นอน ก็เลยตกลงโอเคร  แต่บอกตามตรงนะน้องก็หุ่นกระชับตรงสเป็คผมดี

ตัดมาที่ห้องเลยล่ะกัน  วันนี้น้องพามาห้อง VIP ด้วย มาถึงก็ตรงมาคอเคียร์ช่วยถอดเสื้อผ้าอืมน่ารักดีอย่างนี้สิไม่เสียดายเงินเลย  น้องก็ถอดของน้องบ้างพอเห็นด้านในหุ่นน้องดีมากเลยครับขอบอก  พอถอดเสร็จมาจูงมือไปอาบน้ำ   ระหว่างอาบน้ำก็มีฉากเลิฟซีนด้วย จับ รูด ดูด เลีย ตอน อาบน้ำนี่ ขอบอกว่าสุดยอด เลยใครความอดทนน้อย อาจจะพ่ายแพ้ให้แก่น้องได้  น้องเค้าอาบให้ทุกซอกทุกมุม ใช้ทั้งมือ  ใช้ทั้ง....555ต้องไปลอง  สักพักนึงนึงน้องก็บอกว่าไปต่อที่เตียงดีกว่านะคะ

พอถึงเตียงน้องบอกว่าหนูนวดไม่เก่ง  ผมก็เลยบอกว่าเก่งอะไรก็จัดมา พอบอกแค่นัานแหละก็คว้าน้องชายผมปุ๊บเลย  ไม่รีรอก็บิ้วผมด้วยลีลาต่างๆนาๆควบคู่กับ ซาวน์อย่างกะหนังเอวี  จนผมต้องจับน้องนอนลงและเป็นฝ่ายลุกบ้างทีนี่ผมก็เลยลองเล่นสปา ลิ้นกับน้องบ้างไล่ต่ำลงมาจนถึงพงหญ้าน้อยๆของน้องมะเหมี่ยว  เมื่อเห็นน้องไม่ว่าอะไรก็เลยเดินหน้าต่อจนน้องบอกว่าเสียวมากและจบสกอร์คาลิ้นผมเลย  เท่านั้นยังไม่พอเหมือนน้องจะชอบลิ้นผมมาก จึงถามผมว่าขอแบบนี้อีกได้ไหมผมก็จัดให้อีก  รอบนี้จัดให้จนเองลอยสายไปสายมาเลย สรุปน้องจบไปสองแล้วแต่ผมยังไม่จบเลย555  สรุปใครมาเที่ยวนิ555  ไม่พูดต่อแล้วกันว่าหลังจากเหตุการณ์นี้จะเกิดอะไรขึ้นบ้าง  แต่บอกเลยว่าฟินมากแน่นอน  มีซ้ำแน่นอนจร้า

สำหรับผมนะครับ คะแนน น้อง มะเหมี่ยว

เนื้อตัวผิวพรรณ เต็ม 10 ให้ 8,5
หุ่น   เต็ม10 ให้  10
น่าตาความน่ารัก  เต็ม 10 ให้ 10
อาบน้ำ เต็ม 10 ให้  10
นวด   เต็ม 10 ให้ 7
งาน เต็ม 10 ให้ 10+

ปล.PR ครับ ฝากความคิดถึง ถึงน้องมะเหมี่ยวด้วยนะครับ ว่าอย่าลืมชายเสื้อสีแดง

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

********การบ้าน น้องอินเตอร์********

หัวข้อ : ส่งการบ้าน อินเตอร์ สวยโครตเนียน อยากห่อกลับบ้าน

โดย : คุณ " อะจึ๋ย อะจึ๋ย "

++++++++++++++++++++

ส่งการบ้าน น้องอินเตอร์

ขอเกริ่นไว้ก่อนนะครับ นี่เป็นการบ้าน ฉบับแรก แต่ค้างส่งไว้นาน! ผมเพิ่งได้มาทำงานที่เชียงใหม่เลยได้สอบถาม รุ่นพี่เทพสายเที่ยวเลยได้พิกัดมา

ทำงานกลับมาไม่รู้จะไปใหนเลย...ตัดสินใจตามลายเสียบ!เข้าไป ที่ OFFice Club ครับ ... PR. บริการต้อนรับดีครับ  hgjhg hgjhg hgjhg
มีน้องมาให้ดูตัวใน นั้น หน้าตาสวยใส แต่ที่สะดุดตาเลยครับ น้องอินเตอร์ mbvc mbvc mbvc. ตัดสินใจไม่นาน ก้อเลือกทันทีครับ...
ห้องพักดูดี. สมราคา.. pongz pongz pongz

ถึงขั้นทำงานและถอดโชว์สรีระ. น้องหน้าสวยแนวน่ารัก งามสมคำร่ำลือ. และผิวพรรณดีมาก...ไม่หวงตัวจัดการอาบน้ำให้ และน้องชอบ เป็นฝ่ายรุก...มากกว่า แต่ผมก้อชอบรุกเช่นกัน

จุดเด่นของน้องเลย คือช่วงล่างนะครับ...รู้สึกได้เลยว่าน้องดูแลเป็นพิเศษ...สะอาด เกลี้ยงเกลา สดชื่น..
ผมเลยรุกช่วงนั้น เป็นพิเศษเช่นกัน...

ท่วงท่าที่เราทำกิจกรรมร่วมกัน ก้อพอประมาณ.. lowwww lowwww lowwww
แต่เสียดายอย่างเดียวที่ผมดันไว้หนวด ยาวไปหน่อย..กลัวจะทำน้องเจ็บ. yellow001 yellow001 yellow001 yellow001..คราวหน้าจะต้องเตรียมตัวมากกว่านี้...แต่ก้ออย่างว่าครับ..เที่ยวแบบนี้ ไม่ได้มีแปลนใดๆ...55 kjhg kjhg

เสร็จธุระแล้ว ก้อ มีการแลก contact กันนิดหน่อย..
น้องบอก มีลูกค้าเยอะมาก...แสดงว่าฮอตจิงๆ
พี่ท่านใด. อยากลิ้มรส แนวน่ารัก ใสๆ สะอาด..อย่าพลาดนะครับ ..น้องอินเตอร์ แห่ง OFFice Club ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ eta03 eta03 eta03

ปล.ขออณุญาติเก็บปลามาซะเลย เพื่อทำการบ้าน ขออณุญาติทางร้านแล้วครับ!! อิอิ

*****การบ้านN' เอวา******

มาส่งการบ้าน น้องเอวา ครับ นางฟ้า OFFice Club อีกหนึ่งนาง ไม่ธรรมดาจริงๆครับ คนนี้ เข้าร้านไป บอก PR วันนี้มีใครแจ่มๆ บ้าง เรียกมาดูหมดเลยครับ สะดุดตา น้องเอวา ครับ ชอบมากเลย เนื้อตัวดีครับ ดูแล้วสวย ผมชอบแบบอึ๋มๆ เอ็กซ์ๆ อย่างนี้ละครับ จัดในทันทีทันใด ตกลงปลงใจ ไปกับ น้อง เอวา ไปสิครับ รออะไร>>>

เราเดินกันไป แบบฟิลแฟน เลยครับ น้อง ฟิลลิ่งมาก ไม่เขินอาย ชอบสุดๆขอบบอกเลย น้องพาไปถึงห้อง ก็เริ่ม ทยอย บรรเลงกับเลยครับจังหวะนี้ น้องค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ผมอยากจะไปอุ้ม ฉีกทีละชิ้นเลยครับ หุ่นแบบนี้ละ ของชอบ สุดยอดเลยครับ น้อง เอวา

ใครจะทนไหว เห็นแล้วปรี๊ด จี๊ด ถึงไข่ สะท้านยันรูขุมขน อยากจะจัดนัวส์ชุดใหญ่เลยครับตอนนี้
พี่ค่ะ เราไปอาบน้ำ กันดีกว่า มั้ย >>> ไปสิครับ รออะไร ไปนัวส์ ในห้องน้ำดีกว่า>>>

มาในห้องน้ำ ดีกว่า น้อง อาบน้ำ ได้ดีมากๆๆ ขอบอกว่ามากๆ ครับ สะอาด ทุกซอกทุกมุม เสียวยันไข่ครับ ลีลาการอาบน้ำไม่ธรรมดา บิ้ว นัส์ได้สุดยอดครับ

รูปร่าง เอ็กซ์อึ๋ม ผมชอบมากครับ เนื้อตัวแน่นดีมากครับ หน้าท้องไม่ลาย แบนราบ เนื้อชนเนื้อ ฟินส์สุดๆ ครับ
น้อง เขิล เล็กๆ ปา ตัวนี้ ถือว่า สุดยอดของความเสียว ครับ นำปา งามๆ มาฝากครับ เสร็จภารกิจ ในห้องน้ำ เราไปต่อ กันที่เตียง น้อยคอยรัก กันดีกว่าครับ>>>>

ตอนนี้ไม่รอละครับ อย่างนี้ใครจะไหว จัดนัวส์ ชุดใหญ่เลยครับ น้องเข้ามาหา ดูสิ ว่าน้องเอวา จะทำอะไร กับเรา
น้องค่อย ขยับมาใกล้ๆ บอกพี่เมื่อยมั้ยค่ะ น้องอยากทำอะไร พี่ก็ยอม ครับ จังหวะนี้ ให้น้อง นวดสะหน่อย ฝีมือการนวด นวดดีครับ ถือว่า เด็ดเจ็ดย่านน้ำ เลยครับ เสียว บิ้วดีมาก ต่อจากนนี้ ผมบ้าง ครับ ค่อยขึ้นมาหาน้อง จับ น้องนัส์เลยครับ น้องรู้จังหวะทุกอย่างครับ รับดีมาก เริ่ม ละเลง เนื้อแนบเนื้อ มือเริ่ม ไต่ ลามไปเรื่อย เนื้อตัวน้องเนียนมากครับ รูปไล้ แล้วฟินส์สุดๆ

ขอบอก น้อง เอวา งานดีมากครับ แรง แซงทุกโค้ง จริงๆ ทั้งลีลาการนวด และความเสียว อย่างกับ ดารา AV ญี่ปุ่นเลยครับ
มาทั้งซาว์แน่นๆ ปรี๊ดครับ ตามใจไหลสุดๆ

การบ้านนี้ อยากจะบอกว่า น้องเอวา ทำให้ผม เสียว ได้ใจ จริงๆ ตัวผมชอบ มากเลย ที่ได้มา ขึ้นงานกับน้องเอวา
งานน้องดีมากๆ ครับ ให้ เต็มทุกคะแนน เสียวได้ใจ บิ้วส์แรงไหล ตามใจสุดๆ ครับ
อยากให้ ทุกท่าน มาสัมผัส ตัวจริงน้องเอวา ครับ สวรรค์ ชัดๆ ผมนิขึ้นเลย ^_^ ขอบคุณครับ
มาส่งการบ้าน น้องเอวา ครับ นางฟ้า OFFice Club อีกหนึ่งนาง ไม่ธรรมดาจริงๆครับ คนนี้ เข้าร้านไป บอก PR วันนี้มีใครแจ่มๆ บ้าง เรียกมาดูหมดเลยครับ สะดุดตา น้องเอวา ครับ ชอบมากเลย เนื้อตัวดีครับ ดูแล้วสวย ผมชอบแบบอึ๋มๆ เอ็กซ์ๆ อย่างนี้ละครับ จัดในทันทีทันใด ตกลงปลงใจ ไปกับ น้อง เอวา ไปสิครับ รออะไร>>>

เราเดินกันไป แบบฟิลแฟน เลยครับ น้อง ฟิลลิ่งมาก ไม่เขินอาย ชอบสุดๆขอบบอกเลย น้องพาไปถึงห้อง ก็เริ่ม ทยอย บรรเลงกับเลยครับจังหวะนี้ น้องค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ผมอยากจะไปอุ้ม ฉีกทีละชิ้นเลยครับ หุ่นแบบนี้ละ ของชอบ สุดยอดเลยครับ น้อง เอวา

ใครจะทนไหว เห็นแล้วปรี๊ด จี๊ด ถึงไข่ สะท้านยันรูขุมขน อยากจะจัดนัวส์ชุดใหญ่เลยครับตอนนี้
พี่ค่ะ เราไปอาบน้ำ กันดีกว่า มั้ย >>> ไปสิครับ รออะไร ไปนัวส์ ในห้องน้ำดีกว่า>>>

มาในห้องน้ำ ดีกว่า น้อง อาบน้ำ ได้ดีมากๆๆ ขอบอกว่ามากๆ ครับ สะอาด ทุกซอกทุกมุม เสียวยันไข่ครับ ลีลาการอาบน้ำไม่ธรรมดา บิ้ว นัส์ได้สุดยอดครับ

รูปร่าง เอ็กซ์อึ๋ม ผมชอบมากครับ เนื้อตัวแน่นดีมากครับ หน้าท้องไม่ลาย แบนราบ เนื้อชนเนื้อ ฟินส์สุดๆ ครับ
น้อง เขิล เล็กๆ ปา ตัวนี้ ถือว่า สุดยอดของความเสียว ครับ นำปา งามๆ มาฝากครับ เสร็จภารกิจ ในห้องน้ำ เราไปต่อ กันที่เตียง น้อยคอยรัก กันดีกว่าครับ>>>>

ตอนนี้ไม่รอละครับ อย่างนี้ใครจะไหว จัดนัวส์ ชุดใหญ่เลยครับ น้องเข้ามาหา ดูสิ ว่าน้องเอวา จะทำอะไร กับเรา
น้องค่อย ขยับมาใกล้ๆ บอกพี่เมื่อยมั้ยค่ะ น้องอยากทำอะไร พี่ก็ยอม ครับ จังหวะนี้ ให้น้อง นวดสะหน่อย ฝีมือการนวด นวดดีครับ ถือว่า เด็ดเจ็ดย่านน้ำ เลยครับ เสียว บิ้วดีมาก ต่อจากนนี้ ผมบ้าง ครับ ค่อยขึ้นมาหาน้อง จับ น้องนัส์เลยครับ น้องรู้จังหวะทุกอย่างครับ รับดีมาก เริ่ม ละเลง เนื้อแนบเนื้อ มือเริ่ม ไต่ ลามไปเรื่อย เนื้อตัวน้องเนียนมากครับ รูปไล้ แล้วฟินส์สุดๆ

ขอบอก น้อง เอวา งานดีมากครับ แรง แซงทุกโค้ง จริงๆ ทั้งลีลาการนวด และความเสียว อย่างกับ ดารา AV ญี่ปุ่นเลยครับ
มาทั้งซาว์แน่นๆ ปรี๊ดครับ ตามใจไหลสุดๆ

การบ้านนี้ อยากจะบอกว่า น้องเอวา ทำให้ผม เสียว ได้ใจ จริงๆ ตัวผมชอบ มากเลย ที่ได้มา ขึ้นงานกับน้องเอวา
งานน้องดีมากๆ ครับ ให้ เต็มทุกคะแนน เสียวได้ใจ บิ้วส์แรงไหล ตามใจสุดๆ ครับ
อยากให้ ทุกท่าน มาสัมผัส ตัวจริงน้องเอวา ครับ สวรรค์ ชัดๆ ผมนิขึ้นเลย ^_^ ขอบคุณครับ

[sizept]*******การบ้านN' เมซอล******[/size]*

ยาวนะครับ ผมบอกเลย...ก็มันฟินนี่นา ^^
*กระทู้นี้ เขียนเพื่อขอบคุณน้องเมซอล สำหรับค่ำคืนหฤหรรษ์ที่ผ่านมาครับ*
 .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn
ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าผมเคยซื้อคอร์ส B2B กับน้องไปเมื่อ3วันก่อน
อันเนื่องมาจาก การไปส่องรูปในไลน์ของร้านอยู่บ่อยๆ
>>> (Line:valentine-pitlok) <<<
บอกว่าเลยว่าหุ่นน้องเมซอล Perfect มาก ทุกอย่างไม่ได้ดรอปจากรูป
แต่จะตัวเล็ก กว่าที่คิดไว้ (เมื่อเทียบกับในรูปและขนาด ของไฟหน้า 555)
ส่วนหน้าตานี่มันพริตตี้ชัดๆครับท่านผู้ชม

>>ใครที่ชอบแนว "ตัวเล็ก นมใหญ่ หน้าใส ครางดี เอวีจำแลง"  hgjhg
ต้องน้องเมซอลเลยครับ<<

รอบแรกก็ตามปกติเหมือน B2B ทั่วไปเลย แต่ที่รู้สึกต่างไป เริ่มจาก
"น้องมาสายหื่น" เจอปุ๊บตะปบ "หรรม" ก่อนเลย ในคอร์สก็ เรียกว่า
สุดวิจิตรพิสดาร มีลูกเล่น โ-ค-ต-ร แพรวพราว มีใช้เท้าแบบ AV /
ใช้ข้อพับแขน(ศอก) / ข้อพับขา(เข่า) แต่หนอนน้อย ของผมตัวเล็ก
เลยไม่ถนัด 555... และน้อง พยายามจะล้วงก้นด้วย แต่ผมขัดขืน @_@!   eta20

เธอมากับ sound effect สุดสยิว ลีลาและ วาจาสุดหื่น ช่วยปลุกเร้า
ให้หนอนตื่นง่ายดาย จากนั้นก็ B2B นวดกันไป ได้จุ๊ฟๆๆๆ ได้จับจิ๊มิ๊
แล้วแตกพ่ายไปเพราะโดนน้อง "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
ก็คิดว่าโอเค โคตรฟินแล้วตอนนั้น... แต่รอบสองพีคกว่ามาก 555
(ก่อนกลับมีการอุดหนุน 'คาราเมลคอนเฟล็ก' ที่น้องทำเองด้วย
โคตรอร่อยเลยครับ บอกตรงๆ)

# มันพีคตรงนี้ครับ kjhg
*เมื่อวานในยามวิกาล (ประมาณ4ทุ่มเศษ) PRใจงามดันโพสต์โปรของ
  น้องเมซอล only นั่นคือ...
>> สเปร์ยฟรี! แตกไม่ยั้ง เสียวไม่อั้น เต็มชั่วโมง "เฉพาะคืนนี้เท่านั้น" <<<
 eta04 eta04 eta04

fhgj เอาล่ะสิ โปรโคตรพิเศษมาตอนตอนดึก fhgj
ง่วงๆอยู่กลายเป็นเงี่_นเลยสิครับ ตัดสินใจไปซ้ำเลย เอารอบปิดจ๊อบตี1ด้วย
แต่ไม่เกินเที่ยงคืน PR โทรมาแจ้งว่าลูกค้า คนก่อนหน้ามีธุระรีบกลับ ผมก็รีบไป...

ตัดบทมาถึงร้านเลย... เจอน้องปุ๊บ น้องก็จูงมือเข้าห้อง (ยังจำกันได้อยู่)
น้องถาม 'อาบน้ำหรือยังคะ' พอตอบว่า 'อาบแล้ว' น้องก็ตะปบหรรมเลย
จากนั้นช่วยผมถอดเสื้อผ้า แล้วดูดนม (บอดๆ)ของผมทันที จากนั้นก็เข้าห้องน้ำกัน
น้องอาบน้ำ ล้างหรรมและไข่ให้อย่างดี จากนั้นก็เอาน้ำแข็งมาถูหลังผม

คุณพระ!! นี่มันจันดาราชัดๆ... ผมก็จับนมจับนู่นจับนี่ไปเรื่อย แล้วน้องก็
เลื่อนลงมาสเปร์ยผมด้วยน้ำยาบ้วนปาก ครับ โอ้วจอร์จ! โคตรเย็นเลย... scary
มีเอาหนอนไปเหน็บตรงต้นขา และใกล้ๆหว่างขาทั้งด้านหน้าด้านหลังด้วย

อาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัว แป้งโรยหลัง นวดB2B ด้านหลัง แล้วก็พลิกตัวมานวด
ด้านหน้าต่อ ตามสเต็ปปกติครับ บิ้วต์อย่างดี จากนั้น น้องก็จัดท่ายากส์
ตามสไตล์ "เมซอล only" แต่ครั้งนี้พิเศษตรงที่ น้องจับหนอน ห่อถุงแล้ว
บ๊วบๆๆๆให้ด้วย บร๊ะๆๆ!!! น้องให้จับจิ๊มิ๊(แจ๊ะๆๆ) แล้วก็ไปเสร็จมุขเดิม คือ
 "นวดหน้าด้วยฝาหอย" หรอยอย่างแรง หน้าเยิ้มปากเยิ้มกันเลยทีเดียว

ตอนแรกก็คิดว่าจบแค่นั้น เพราะเพิ่มสเปร์ย ให้แล้ว...แต่ผิดครับ!
ผมยังอยู่กันในโปร "เสียวไม่อั้น" ด้วยนะ!!! ก็เลยไปอาบน้ำต่อ
แล้วรอลุ้นว่าน้องจะงัดของดีอะไรมาโชว์... ทีนี้...น้องเปิดตู้เอาชุดแดง
แบบรูปโปรโมทมาใส่ (เห็นบอกมีชุด นร.ญี่ปุ่นด้วย แต่ไม่ได้เอามา 555)  kjhg
รอบนี้ไม่ลงน้ำมัน แต่น้อง 'ลงลิ้นแทนครับ' ใช่ครับ เหมือนที่ท่านคิด "สปาลิ้น"
เลียทั้งตัว รวมทั้ง "สเปรย์สด" โอ้มายก๊อดดดดด!!! สมกับที่เป็น โปรโมชั่น
(สิ้นเดือน+รอบสุดท้ายของวัน+วันเดียวเท่านั้น...) ยอมใจเลย
ถ้ารู้ว่าเป็นแบบนี้แล้วไม่ได้มานะ 'ร้องไห้แน่'  เขินนนนนน
รอบนี้มีการดูดปากอย่างดูดดื่ม (ลิ้นทะลวงควงสว่าน) น้องดูดนิ้วชี้ซ้ายผม
ผมดูดนิ้วน้อง แล้วมือขวาล่ะ...หึๆๆๆ นิ้วผมกำลังล้วงอะไรอยู่สักอย่างครับ
บอกเลยว่า 'ฟิตแน่นหนีบนิ้ว' น้องก็ขยับตัว หานิ้วผมด้วย สุดท้าย...
"เสร็จทั้งคู่ครับ" โคตรภูมิใจเลย!!!  lowwww

จากนั้นก็กลับมาอาบน้ำอีกรอบ น้องถามเอาอีกมั้ยพี่...โอ้โห เสร็จไป2รอบ
แล้วหนอนน้อยผมยังไม่มีคอตก ต่อสิครับ... นัวกันไปเรื่อยตามประสา
รอบนี้ในห้องน้ำ นิ้วผมก็ไปจิ้มอะไรเล่นดังแจ๊ะๆๆๆ ฟินนนน!!! แต่รอบ3ไม่ถึงฝั่งฝัน
น้องรูดหนอนน้อย ด้วยฟองสบู่จนเหนื่อย น้องกลัวผมเจ็บ ผมกลัวน้องเมื่อย
เลยสรุปว่าพอก่อนแล้วกัน แต่แค่นี้ก็คุ้มจนไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว กับราคาคอร์ส
ซุปเปอร์โมเดลแบบปกติ... น้องบอกว่า "ปกติถ้าจัดเต็มแบบนี้ คิด 4000-5000฿"
ก็เลยบอกเล่าให้ท่านทั้ง หลายอิจฉาเล่น... นับเป็นโชคดีของผมไป eta30

***มาให้คะแนนกันดีกว่า pongz
# หน้าตา = 9.5/10     
        (สารภาพว่าจริงๆผมชอบใสๆแต่น้อง สวยแบบพริตตี้เลยครับ การันตี)
# ไฟหน้า =10/10
        (ซีนอลโคตรๆ เต็มไม้เต็มมือ เนียนกริ๊บ)
# เนื้อตัว = 10/10
        (หุ่นชวนฝัน ผิวขาว เนียน โดนจายยย)
# อาบน้ำ = 9/10
        (น้องเน้นการบิ๊วเรามากกว่า อาบไปเสียวไป ไม่เป็นไร ผมอาบเองได้ 55)
# งานนวด = 100/10
        (นี่มันเจ้าแม่ร้อยลีลา มือเร็ว ลิ้นรัว นัวแรง แซงโค้ง ตัวแม่ แรงชัดจัดเต็ม)
# GF = 10/10
         (หลายกระบวนท่า ที่ต่อให้แฟนก็คงไม่กล้าทำ 555)
สรุป: ทอนกระจาย ราวกับได้ขึ้นสวรรค์ไปร่ายกับนางฟ้าที่แดนสุขาวดี hgjhg

ส่งท้าย... ttu
ปล.1 จะตามลอกการบ้านก็เอานะครับที่เขียนยาวเพราะรู้สึกว่าคุ้มสุดๆ
ปล2. คุณ PR ส่งการบ้านผมให้เมซอล ตรวจด้วยนะครับ ว่าถูกมั้ย 555
         ตอบแทนความคุ้มค่าที่ได้รับจ้ะยาหยี
ปล.3 คุณ PR อีกรอบ... ผมบรรยายการบ้านขนาดนี้ หวังว่าจะมีรอบ /
         โปรพิเศษให้ผมอีกนะครับ
ปล.4 คอนเฟล็กน้องอร่อยมากครับ มีญาติฝากญาติ มีเพื่อนฝากเพื่อน
         ไม่มีใครก็เก็บไว้กินเองเถอะ กระปุกใหญ่โคตร 100เอง คุ้มแน่
          ต้องลอง! อร่อยจริง ไม่ได้อวยเล่นๆ
ขอจบการบ้านแรกเพียงเท่านี้... ขอให้สบายตัวกันนะครับทุกคน

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

ยาวนะครับ ผมบอกเลย...ก็มันฟินนี่นา ^^
*กระทู้นี้ เขียนเพื่อขอบคุณน้องเมซอล สำหรับค่ำคืนหฤหรรษ์ที่ผ่านมาครับ*
 .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn
ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าผมเคยซื้อคอร์ส B2B กับน้องไปเมื่อ3วันก่อน
อันเนื่องมาจาก การไปส่องรูปในไลน์ของร้านอยู่บ่อยๆ
>>> (Line:valentine-pitlok) <<<
บอกว่าเลยว่าหุ่นน้องเมซอล Perfect มาก ทุกอย่างไม่ได้ดรอปจากรูป
แต่จะตัวเล็ก กว่าที่คิดไว้ (เมื่อเทียบกับในรูปและขนาด ของไฟหน้า 555)
ส่วนหน้าตานี่มันพริตตี้ชัดๆครับท่านผู้ชม

>>ใครที่ชอบแนว "ตัวเล็ก นมใหญ่ หน้าใส ครางดี เอวีจำแลง"  hgjhg
ต้องน้องเมซอลเลยครับ<<

รอบแรกก็ตามปกติเหมือน B2B ทั่วไปเลย แต่ที่รู้สึกต่างไป เริ่มจาก
"น้องมาสายหื่น" เจอปุ๊บตะปบ "หรรม" ก่อนเลย ในคอร์สก็ เรียกว่า
สุดวิจิตรพิสดาร มีลูกเล่น โ-ค-ต-ร แพรวพราว มีใช้เท้าแบบ AV /
ใช้ข้อพับแขน(ศอก) / ข้อพับขา(เข่า) แต่หนอนน้อย ของผมตัวเล็ก
เลยไม่ถนัด 555... และน้อง พยายามจะล้วงก้นด้วย แต่ผมขัดขืน @_@!   eta20

เธอมากับ sound effect สุดสยิว ลีลาและ วาจาสุดหื่น ช่วยปลุกเร้า
ให้หนอนตื่นง่ายดาย จากนั้นก็ B2B นวดกันไป ได้จุ๊ฟๆๆๆ ได้จับจิ๊มิ๊
แล้วแตกพ่ายไปเพราะโดนน้อง "นวดหน้าด้วยฝาหอย"
ก็คิดว่าโอเค โคตรฟินแล้วตอนนั้น... แต่รอบสองพีคกว่ามาก 555
(ก่อนกลับมีการอุดหนุน 'คาราเมลคอนเฟล็ก' ที่น้องทำเองด้วย
โคตรอร่อยเลยครับ บอกตรงๆ)

# มันพีคตรงนี้ครับ kjhg
*เมื่อวานในยามวิกาล (ประมาณ4ทุ่มเศษ) PRใจงามดันโพสต์โปรของ
  น้องเมซอล only นั่นคือ...
>> สเปร์ยฟรี! แตกไม่ยั้ง เสียวไม่อั้น เต็มชั่วโมง "เฉพาะคืนนี้เท่านั้น" <<<
 eta04 eta04 eta04

fhgj เอาล่ะสิ โปรโคตรพิเศษมาตอนตอนดึก fhgj
ง่วงๆอยู่กลายเป็นเงี่_นเลยสิครับ ตัดสินใจไปซ้ำเลย เอารอบปิดจ๊อบตี1ด้วย
แต่ไม่เกินเที่ยงคืน PR โทรมาแจ้งว่าลูกค้า คนก่อนหน้ามีธุระรีบกลับ ผมก็รีบไป...

ตัดบทมาถึงร้านเลย... เจอน้องปุ๊บ น้องก็จูงมือเข้าห้อง (ยังจำกันได้อยู่)
น้องถาม 'อาบน้ำหรือยังคะ' พอตอบว่า 'อาบแล้ว' น้องก็ตะปบหรรมเลย
จากนั้นช่วยผมถอดเสื้อผ้า แล้วดูดนม (บอดๆ)ของผมทันที จากนั้นก็เข้าห้องน้ำกัน
น้องอาบน้ำ ล้างหรรมและไข่ให้อย่างดี จากนั้นก็เอาน้ำแข็งมาถูหลังผม

คุณพระ!! นี่มันจันดาราชัดๆ... ผมก็จับนมจับนู่นจับนี่ไปเรื่อย แล้วน้องก็
เลื่อนลงมาสเปร์ยผมด้วยน้ำยาบ้วนปาก ครับ โอ้วจอร์จ! โคตรเย็นเลย... scary
มีเอาหนอนไปเหน็บตรงต้นขา และใกล้ๆหว่างขาทั้งด้านหน้าด้านหลังด้วย

อาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัว แป้งโรยหลัง นวดB2B ด้านหลัง แล้วก็พลิกตัวมานวด
ด้านหน้าต่อ ตามสเต็ปปกติครับ บิ้วต์อย่างดี จากนั้น น้องก็จัดท่ายากส์
ตามสไตล์ "เมซอล only" แต่ครั้งนี้พิเศษตรงที่ น้องจับหนอน ห่อถุงแล้ว
บ๊วบๆๆๆให้ด้วย บร๊ะๆๆ!!! น้องให้จับจิ๊มิ๊(แจ๊ะๆๆ) แล้วก็ไปเสร็จมุขเดิม คือ
 "นวดหน้าด้วยฝาหอย" หรอยอย่างแรง หน้าเยิ้มปากเยิ้มกันเลยทีเดียว

ตอนแรกก็คิดว่าจบแค่นั้น เพราะเพิ่มสเปร์ย ให้แล้ว...แต่ผิดครับ!
ผมยังอยู่กันในโปร "เสียวไม่อั้น" ด้วยนะ!!! ก็เลยไปอาบน้ำต่อ
แล้วรอลุ้นว่าน้องจะงัดของดีอะไรมาโชว์... ทีนี้...น้องเปิดตู้เอาชุดแดง
แบบรูปโปรโมทมาใส่ (เห็นบอกมีชุด นร.ญี่ปุ่นด้วย แต่ไม่ได้เอามา 555)  kjhg
รอบนี้ไม่ลงน้ำมัน แต่น้อง 'ลงลิ้นแทนครับ' ใช่ครับ เหมือนที่ท่านคิด "สปาลิ้น"
เลียทั้งตัว รวมทั้ง "สเปรย์สด" โอ้มายก๊อดดดดด!!! สมกับที่เป็น โปรโมชั่น
(สิ้นเดือน+รอบสุดท้ายของวัน+วันเดียวเท่านั้น...) ยอมใจเลย
ถ้ารู้ว่าเป็นแบบนี้แล้วไม่ได้มานะ 'ร้องไห้แน่'  เขินนนนนน
รอบนี้มีการดูดปากอย่างดูดดื่ม (ลิ้นทะลวงควงสว่าน) น้องดูดนิ้วชี้ซ้ายผม
ผมดูดนิ้วน้อง แล้วมือขวาล่ะ...หึๆๆๆ นิ้วผมกำลังล้วงอะไรอยู่สักอย่างครับ
บอกเลยว่า 'ฟิตแน่นหนีบนิ้ว' น้องก็ขยับตัว หานิ้วผมด้วย สุดท้าย...
"เสร็จทั้งคู่ครับ" โคตรภูมิใจเลย!!!  lowwww

จากนั้นก็กลับมาอาบน้ำอีกรอบ น้องถามเอาอีกมั้ยพี่...โอ้โห เสร็จไป2รอบ
แล้วหนอนน้อยผมยังไม่มีคอตก ต่อสิครับ... นัวกันไปเรื่อยตามประสา
รอบนี้ในห้องน้ำ นิ้วผมก็ไปจิ้มอะไรเล่นดังแจ๊ะๆๆๆ ฟินนนน!!! แต่รอบ3ไม่ถึงฝั่งฝัน
น้องรูดหนอนน้อย ด้วยฟองสบู่จนเหนื่อย น้องกลัวผมเจ็บ ผมกลัวน้องเมื่อย
เลยสรุปว่าพอก่อนแล้วกัน แต่แค่นี้ก็คุ้มจนไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว กับราคาคอร์ส
ซุปเปอร์โมเดลแบบปกติ... น้องบอกว่า "ปกติถ้าจัดเต็มแบบนี้ คิด 4000-5000฿"
ก็เลยบอกเล่าให้ท่านทั้ง หลายอิจฉาเล่น... นับเป็นโชคดีของผมไป eta30

***มาให้คะแนนกันดีกว่า pongz
# หน้าตา = 9.5/10     
        (สารภาพว่าจริงๆผมชอบใสๆแต่น้อง สวยแบบพริตตี้เลยครับ การันตี)
# ไฟหน้า =10/10
        (ซีนอลโคตรๆ เต็มไม้เต็มมือ เนียนกริ๊บ)
# เนื้อตัว = 10/10
        (หุ่นชวนฝัน ผิวขาว เนียน โดนจายยย)
# อาบน้ำ = 9/10
        (น้องเน้นการบิ๊วเรามากกว่า อาบไปเสียวไป ไม่เป็นไร ผมอาบเองได้ 55)
# งานนวด = 100/10
        (นี่มันเจ้าแม่ร้อยลีลา มือเร็ว ลิ้นรัว นัวแรง แซงโค้ง ตัวแม่ แรงชัดจัดเต็ม)
# GF = 10/10
         (หลายกระบวนท่า ที่ต่อให้แฟนก็คงไม่กล้าทำ 555)
สรุป: ทอนกระจาย ราวกับได้ขึ้นสวรรค์ไปร่ายกับนางฟ้าที่แดนสุขาวดี hgjhg

ส่งท้าย... ttu
ปล.1 จะตามลอกการบ้านก็เอานะครับที่เขียนยาวเพราะรู้สึกว่าคุ้มสุดๆ
ปล2. คุณ PR ส่งการบ้านผมให้เมซอล ตรวจด้วยนะครับ ว่าถูกมั้ย 555
         ตอบแทนความคุ้มค่าที่ได้รับจ้ะยาหยี
ปล.3 คุณ PR อีกรอบ... ผมบรรยายการบ้านขนาดนี้ หวังว่าจะมีรอบ /
         โปรพิเศษให้ผมอีกนะครับ
ปล.4 คอนเฟล็กน้องอร่อยมากครับ มีญาติฝากญาติ มีเพื่อนฝากเพื่อน
         ไม่มีใครก็เก็บไว้กินเองเถอะ กระปุกใหญ่โคตร 100เอง คุ้มแน่
          ต้องลอง! อร่อยจริง ไม่ได้อวยเล่นๆ
ขอจบการบ้านแรกเพียงเท่านี้... ขอให้สบายตัวกันนะครับทุกคน

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

*****การบ้าน N' เมซอล******

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องเมซอล(Supper Model) v2 ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
เนื่องจากเลยมาอุดหนุนน้องเมซอลไปแล้ว1รอบเมื่อหลายเดือนก่อน แล้วคราวนี้น้องเมซอลกลับมาอีกเลยจัดเลยครับ ชอบติดใจ
ตัดมาที่ห้องเลย มาภึงน้องก็ทักทายคุยโน่นนี่นั่นกันชิวๆ แบบคนเคยมาแล้ว น้องบอกอ่ะ จำได้นะ เคยมารอบนึง น้องก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้เราเลย จากนั้นน้องก็ถอดของน้องเอง อาบน้ำชิวๆแป๊บเดียว ถูให้ทุกซอกทุกมุม(เพราะน้ำมันร้อน)
ตัดมาที่เตียง น้องก็ให้นอนคว่ำก่อนแล้วก็บีบๆนวดๆ จากนั้นน้องก็เอาเจลมาใส่ที่ก้นแล้วก็นวดๆลูบๆแล้วก็ไรมาใส่ก้นเราไม่รู้อ่ะ แต่น้องถามก่อนว่าจะนวดก้นรึป่าว แล้วก็เอาเท้ามานวดก้นต่อ ไม่นานน้องก็บอกให้นอนหงาย น้องก็มาเล่นน้องชายผมบ่อยมาก(ใครทนไม่ไหวอาจแพ้ได้)แล้วก็เอาเท้ามานวดน้องชายแบบในหนังAVเลย น้องยังเอาไมค์ที่ผมเอามาไปร้องเพลงอีกนะ(ต้องมีค่าเสียหายเพิ่มเล็กน้อย) แล้วน้องก็จัดการเลยแพ้น้องไปหนึ่ง จากนั้นน้องก็นวดให้ชิวๆระหว่างนั้นเราก็คุยเล่นหัวเราะกันสนุกสนาน น้องยิ้มเก่งคุยเก่ง ขี้เล่น  mbvc mbvcเสร็จแล้วน้องก็บอกจะบอดี้ข้างหน้าให้แล้วนะ น้องก็ลงน้ำมันที่นมของน้องแล้วก็บอดี้แบบสไลเดอร์แบเร็วๆแล้วก็เอาแคลเซี่ยมอันยิ่งใหญ่มาใส่ที่หน้าเราแล้วก็บดๆถูๆ ใหญ่เกินอึดอัดเล็กน้อยแต่ฟินจร้า เสร็จแล้วเราก็บอกว่าขอกินนมบ้างสิ น้องก็ไม่ขัดน้องก็เอาหัวเราไปถูกับแคลเซี่ยมน้องแล้วผมก็ได้กินแคลเซี่ยมน้องอย่างอร่อย น้องก็บอกให้นอนเดี๋ยวจะมีท่าใหม่มาทำให้ดูนะ แล้วน้องก็เอาขาพับอ่ะมาหนีบน้องผมแล้วก็ขย่มๆแล้วก็มีเอาจิ๊มิ๊มานวดที่แขนให้ด้วยนะ kjhg kjhg จากนั้นก็ท่าออกแนวกึ่งบอดี้กึ่งขย่มแล้วก็ดูดนมของผมอ่ะเสียวดี fdgdfdf fdgdfdf jljhl แล้วน้องก็เอาไมค์ของผมไปร้องเพลงอีกรอบ สงสัยชอบร้องเพลง kjhg แล้วน้องก็หันก้นมาที่หน้าผมให้จับจิ๊มิ๊เล่นได้ตามใจชอบ เราก็เลยหวดก้นน้องไปสองสามที ตอนนั้นจิ๊มิ๊น้องนี่น้ำชุ่มเลย เสร็จแล้วพ่ายแพ้อีกรอบ แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน ตอนอาบน้ำ เราก็ตุยเล่นกะน้อง น้องก็แกล้งเราตลอดเลย ผมจะพูดกะน้องจะบอกว่าหน้าเหมือนดารานะ(เหมือนนางร้ายหน้าสวยอ่ะ กะ คนที่มีคำวลีเด็ด ไม่มีไรมาก...รักผัว) น้องไม่ให้พูดซะที เอาน้ำฉีดปากไม่ให้เราพูด น่ารักดี อาบน้ำเสร็จน้องก็ช่วยเราเช็ดตัว แล้วก็มานอนเล่นกันสักแป๊บ น้องก็นวดให้นิดๆพอสบาย น้องก็แกล้งเราอีกละ  yellow001 red001 น้องเอามือเราไปจับจิ๊มิ๊ของน้อง ผมก็เลยบอกว่าเค็มอ่ะ(จริงแกล้งน้องไปงั้นแหละ หอม)น้องก็หัวเราะ เสร็จแล้วน้องก็มาช่วยเราใส่เสื้อผ้า ก่อนกลับผมก็ขอกอดน้องทีนึง น้องก็หอมแล้วผมไปสองข้างผมก็เลยหอมแก้มไปหนึ่งที แล้วก็ บ๊าย บาย ตอนส่งหน้าห้องมีรูดบันไดด้วย ตลกตลอด

ปล น้องเป็นคนสวยน่ารัก หน้าเหมือนดาราที่บอกไปข้างบนอ่ะ แล้วก็เน็ตไอดอลที่ ไม่มีไรมาก...รักผัว คนนั้นเลย

***** การบ้านN' กี้กี้ *******

แวะเวียนมาร้านยามฝนพรำ งืมงำเลือกน้องเลือกน้องน้อย กีกี้ (ด้วยความลังเลน่าจัดทุกคนเลย) จ่ายตังขึ้นห้องไม่รอรี แก้ผ้าอาบน้ำสุดเคลือบเคลิ้ม สเปิมหลั่งไหลไปหนึ่งที อาบเสร็จก็รีบ..เช็ดตัวให้ เสียงเพราะสดใสยิ้มแย้มตามใจ อยากได้อะไรบอกนะคะพี่ อะจะ........  ก่อนกลับอีกสักที..หอมแก้มแล้วกล่าวคำอำลา
สุดยอดงานเมีย
สุดยอดผ่อนคลาย มีแต่ทอน ๆๆๆๆๆๆ
อายุยืนอีกหลายปี
เฮ้อ...นางในฝันจริง ๆ

******* การบ้าน N' บาร์บี้ *******

สวัสดีคับวันนี้จะมาส่งการบ้านน้องบาร์บี ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
วันนี้ได้มีโอกาสได้ไปเยือนร้าน Visa Club อีกละในรอบ1เดือน  kjhg kjhg ก่อนหน้านั้นได้ดูรูปน้องๆ ก็ไปเห็นน้องคนนึงชื่อ น้องบาร์บี้ (แต่ที่จริงพี่PRบอกไว้ละว่าน้องจะมา แล้วเราก็เลยย้อนไปดูรูปน้อง หุ่น X โคตร) hgjhg hgjhg ก็เลยไลน์ไปจองน้อง จองแบบข้ามวันเลยครับ เพราะน้องHotมาก dsgjsd dsgjsd
พอไปถึงร้านเจอพี่PR พี่PRก็ทำแบบที่เราคุ้นเคยคือ ให้ดูน้องทุกๆคน ดูไปเรื่อยๆก็มี น้องที่สเปคเราคนนึงคือ น้องเปียโน สวยมากๆ น้องผมยาวผมดำหุ่นดี แล้วก็อยากเจอตัวน้องนานละ (แอบขายของให้น้อง) dgd dgd แต่เราก็จัดน้องบาร์บี้ เพราะจองกะพี่ที่ร้านละ
ตัดมาที่ห้อง ก็ทำความรู้จักกับน้องก่อน น้องบาร์บี้ ตัวเล็ก สวย หุ่นดี กอดแน่น กอดอุ่น น้องก็เอาน้ำมาให้กิน แล้วเราก็ขอให้น้องมานั่งตัก น้องก็ไม่ขัดอะไร มานั่งตักเรา กอดอุ่นมาก อิอิ  dgd dgdจากนั้นผมก็ขอให้น้องบาร์บี้มานั่งตักผมอีกรอบ แต่คราวนี้ขอให้น้องไม่ใส่เสื้อผ้า ให้น้องมานั่งตักผมในชุดวันเกิด น้องก็นั่งแบบหันข้างให้ผม แล้วผมก็คุยเล่นๆกะน้อง จังหวะนั้น น้องก็เอาแคลเซี่ยมอันยิ่งใหญ่มาถูๆหน้าผมในระหว่างที่นั่นคุยกันด้วย ฟินเลยครับพี่ๆ เขินนนนนน เขินนนนนน จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ
อาบน้ำนี่ก็โอเคเลยครับ อาบสะอาดดี ทุกซอกทุกมุม ถามว่าน้ำร้อนไปรึป่าว ถือว่าโอเคเลย
ตัดมาที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำ ผมให้น้องเน้นนวดที่ก้น เพราะปั่นจักยานมา น้องนวดได้เยี่ยมเลย นอนเพลินๆสบายๆ แล้วน้องก็นวดหลังแบบมือเปล่าไปสักพัก จากนั้นก็ลงน้ำมันน้ำมันนวดที่หลังแล้วก็ทำการบอดี้ เอาแคลเซี่ยมมาถูๆไถๆที่หลังผม ณ ตอนนั้นนี่ เสียวดี ชอบเลย จากนั้น น้องบาร์บี้ก็บอกให้ผมนอนหงายได้ ทีนี้น้องนวดต้นขานิดๆหน่อยๆ จากนั้นน้องก็จัดการรุกผมเลย น้องจัดสปาลิ้นให้ผมตรงแถวเกือบๆน้องชายผม แถวๆไข่เลยแล้วก็ค่อยๆไล่ขึ้นมาจนถึงเกือบคอ ระหว่างตอนที่น้องสปาลิ้นตัว   ghjk ghjk ผมก็กอดน้อง จับนม (แต่น้องขอไม่ให้กินนมนะคับอันนี้น้องไม่ให้ ผมก็ไม่ขัดคับ)ลูบไล้ไปทั่วตัวน้อง ฟินสุดๆ ณ ตอนนั้น น้องก็ดูดแคลเซี่ยมของผมจนเกือบเสียวเลย ดูดได้ดีมาก แล้วน้องก็เอาแคลเซี่ยมมาถูที่ตัวผม น้องบอกดูซิ๊ จะทนได้แค่ไหน ก็เกือบทนไม่ไหวอ่ะคับแล้วน้องก็เอาหน้ามาใกล้ผมมากๆผมลองขอน้องจูบปาก(อันนี้ไม่แน่ใจจะได้ทุกคนรึป่าวนะคีบ) น้องก็ให้จร้า จากนั้นน้องบาร์บี้ก็ค่อยๆก้มลงมาจูบปากผมอย่างช้าๆแล้วผมกะน้องบาร์บี้ก็จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ระหว่างนั้นน้องก็จับน้องชายของเราไปด้วย เราจูบน้องบาร์บี้ไปด้วยกอดน้องไปด้วย ฟินสุดๆๆๆละชอบตรงเนี้ย แล้วผมก็ลองขอทาสีให้น้องน้องบอกว่าให้จับจิ๊มิ๊ของน้องได้  red001 แล้วน้องก็คุกเข่า(กึ่งยืนกึ่งนั่ง)แล้วผมกะน้องก็จูบกันต่อแล้วมือของผมก็จับจิ๊มิ๊ของน้องไปด้วย ลูบไปถึงก้นเลย จังหวะนั้นจิ๊มิ๊ของน้องก็ชุ่มไปหมด จากนั้นผมก็ทนมือน้องบาร์บี้ไม่ไหวก็แตกพ่ายน้องไป พอเสร็จแล้วน้องก็มานวดแขนนวดขาให้ซักพัก จากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน พออาบน้ำเสร็จ ใส่เสื้อผ้าแล้วผมก็ขอให้น้องนั่งตักอีกรอบ แล้วก็จุ๊บปากน้องอีก2ทีก่อนจะกลับ แล้วก็กอดน้องอีกทีนึง  dgd dgd
จบแล้วจร้า
สรุป***
          หน้าตา 9 ปกติน้องไว้ผมหน้าม้า แต่วันที่ไปน้องมัดผมรวมไว้ข้างบน รู้สึกเหมือนอะไรไปอยู่รวมกันบนหัวไม่รุ้ น้องบอกว่าอากาศร้อน ก็เลยมัดผมรวบไว้
          ไฟหน้า 10 ใหญ่มากแล้วทรงสวย
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี กอดอุ่น กอดแน่น ไม่ผอมไปไม่อ้วนเกิน
          งาน  10++++ ชอบตรงน้องบอดี้ให้คับ กับตรงบิ้วและสปาลิ้น
          อาบน้ำ 10โอเคจร้า ชัดๆถูๆสะอาดแถวบอดี้ให้ด้วย
          GF ถือว่าตามใจมากๆเลย พูดเพราะ ยิ้มสวย

โดยรวมแล้วชอบมากๆจร้า หายากนะคับ แบบปกติแล้วให้เยอะขนาดนี้ ทอนสุดๆ
ถ้าน้องมาอีกก็จะกลับมาอีกครับ รีบๆจัดเลยนะคับพี่ๆน้องมาไม่บ่อยนะ และสุดท้ายก็ฝากพี่ๆสุภาพกะน้องด้วยนะจ๊ะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

*****การบ้าน N' ปอปคอน *****

ช่วงตรุษจีนมีโอกาสไปกินข้าวโพดคั่ว(ป็อปคอน) ที่ Visa club ตัดสินใจจองน้องโดยดูจากหุ่นแล้วน่ากินเหลือเกินกับอยากมาลองปาร์ตี้ฟองสบู่ด้วย พอมาได้เห็นตัวจริง นี่เรามากินข้าวโพดอ่อนชัด ดูเด็กจังแต่ไฟหน้าไม่เด็กแล้ว มาที่งานอาบน้ำ ว้าว...ปลอกเปลือกออกมาผิวขาวสไตส์สาวเหนือ น้องบอกวันนี้จัดให้ไม่เต็มเพราะอากาศเย็น เป็นห่วงพี่กลัวจะไม่สบาย ขนาดมาไม่เต็มยังฟินเลย โดนเบิร์นซะขนาดนั้นมาที่เตียงนอนคว่ำเกือบไม่ได้ งานนวดก็ OK เลย พลิกตัวกลับมาน้องลงลิ้นให้ โอ้ยใจจะขาดต้องเอาคืน หลอดไฟยังไม่ยอมยื่นออกมาเลย ต้องจัดการ  ช่องล่างแน่นเหลือเกินตอดตุ๊บ..ตุ๊บ เลย
สรุป น้องป๊อปคอน หน้าตา 8/10 ปากน่าจูบมาก ไฟหน้า 9/10 งาน 9/10 รับรองทอนครับ

*****การบ้าน N' เมมเบอร์******

link>>>
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=132359.0

ห่างหายไปนาน ตัดสินใจกลับมาเยี่ยมเยือน สำนัก VISA CLUB แห่งนี้อีกคร้ง 
ใจเข้าไปเลือกในร้านดีกว่า pr แนะนำได้ดีมาก ขอดูตัวจริงไปหลายคน
แต่ต้องตัดสินใจเลือกเพียงคนเดียวเท่านั้น
หวนมาลงล็อกที่ น้อง เมมเบอร์ สาวผิวสวย ยิ้มใส ใจละลาย 
ถึงห้อง ช่วยกันถอดเสื้อของแต่ละคน มีนัวกันนิดหน่อยยยย 
การ อาบน้ำ น้องทำได้ดี เลยสำหรับการบอดี้  hgjhg hgjhg
เลยขอจัดซะ หนึ่งดอก สบายสบายกันไป
ที่เตียงก้อนวดกันพอประมาณ ได้เวลารอบ สอง
น้องระรัวลิ้นไปทั่วตัว สลับกับ ดูดนมไปมา
 mbvc mbvc mbvc  มือก้อทำหน้าที่ได้ดีจนยอมแพ้ไปอีกครั้ง      mbvc mbvc mbvc
 scary scary scary เล่นเอาเหนื่อยไปเลย  scary scary scary
สรุปงาน น้อง เมมเบอร์ @ VISA CLUB
  เขินนนนนนพูดจาไพเราะ  นมพอดีคำ งานตามใจนะครับ 
จัดไปต้องลองใครพลาดแล้วจะเสียใจ  เขินนนนนน เขินนนนนน
ผมกลับไปอีกแน่นอน ยังติดใจจี๊ดดดจี๊ดดยุ่เลย eta03 eta03

*******การบ้านN' เมเปิ้ล*******

สวัสดีคับวันนี้จะมาขอเสนอส่งการบ้านน้องเมเปิ้ล(Supper Model)ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
จริงๆไปเที่ยวมาอาทิตแล้ว แต่เพิ่งมาส่งการบ้านวันนี้เองคับ เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อ2วันก่อนเป็นวันพิเศษเลยไปจัดน้องเมซอลมา วันรุ่งขึ้นก็ดูไลน์ของร้าน Visa Club เฮ้ย มี Supper Model คนใหม่มาชื่อ น้องเมเปิ้ล (ก็พอจะเคยได้ยินชื่อเสียงของน้องจากสาขาอื่นมาบ้างนะ) แบบเฮ้ยอยากอ่ะ dgd dgd  dgd แต่เราเพิ่งจัดน้องเมซอลไปเมื่อวันก่อนเองทำไงดี เสียดายจัง เดี๋ยวต้นเดือนค่อยจัดละกัน เลยลองไลน์ไปถามPRถามว่าน้องอยู่นานรึป่าว ปรากฎว่าพี่PRบอกว่าน้องอยู่3วันเองนะคับ เสียดายอ่าเราคงไม่ว่างหรอก uilo uilo แต่ปรากฏว่าวันรุ่งขึ้น ว่างจร้าอยู่บ้านคนเดียว  kjhg  kjhg จัดสิรอไรอยู่ ก็เลยจองกะพี่PRไว้
ระหว่างมาที่ร้านแอบคิดในใจ อย่าให้เจอน้องเมซอลกะน้องเลิฟลี่เลย(เพราะเพิ่งจัดน้องสองคนไปเมื่อไม่นาน เขินน้องอ่ะ แบบว่ามาอีกละ) มาถึงร้านปรากฎว่าเจอทั้งคู่เลยจร้า  เขินนนนนน เขินนนนนน น้องเลิฟลี่ไม่ค่อยเท่าไหร่น้องเมซอลนี่สิ เพิ่งจัดไปวันก่อนเอง ไม่เป็นไร เจอน้อง น้องก็ทักทายยิ้มให้เราทั้งสองคนแบบจำกันได้คุ้นเคยกัน พอไปถึงเจอพี่PRก็คุยลายละเอียดครอส ระหว่างนั้นมีคนมา2-3คน พี่PRก็คุยกะพี่ที่มาทีหลัง พี่เค้าเลือกก่อน เราได้ทีหลัง เราก็คิดเอ...คนมาเยอะเราจะได้ห้องไหนนะ(ที่ต้องเล่าเพราะจะมีเหตุการณืเชื่องโยง) สักพีกน้องเมเปิ้ลก็ออกมา น้องสวยมากเหมือนออกแนวเลขาสาวออฟฟิศ ตัวขาวมาก เลยเลือกครอสจัดหนักเลย พี่PRก็บอกว่าไปห้องVIPเลย อั๊ยยะ eta03 eta03 เป็นห้องใหญ่เหมือนอยู่หอพักอ่ะคับ จัดได้เต็มที่
ตัดมาที่ห้อง ทักทายทำความรู้จักกับน้องเมเปิ้ล น้องเป็นคนสวย น่ารัก พูดเพราะ ตัวขาว อายุ20นิดๆ ที่สำคัญน้องเป็นนางแบบถ่ายพวกนิตยสารชื่อดังเล่มนึงด้วยล่ะ คุยกันสักพักน้องถอดเสื้อผ้าให้ผมแล้วก็ไปอาบน้ำ หุ่นของน้องดีมาก นมใหญ่สวยเป็นธรรมชาติ ระหว่างอาบน้ำสะอาดดีทุกซอกทุกมุมแถมน้องก็บอดี้แนบเนื้อถูๆให้ด้วย ฟินเลย
ตัดมาที่เตียง น้องบอกให้นอนคว่ำเลยแล้วก็บีบๆนวดๆธรรมดาก่อน แล้วน้องก็ลองเจลแล้วก็นวดๆถูๆจากนั้นวินาทีฟิน fdgdfdf fdgdfdf น้องก็เอาหุ่นและนมอันสวยงามมาบอดี้ให้ผม ณ.จุดนั้นฟินจร้า จากนั้นน้องก็บอกให้นอนหงาย น้องบอกไม่ค่อยสบายอาจจัดให้ไม่เต็มที่นะ
แล้วน้องก็เอาหุ่นสุดแสนจะทรมานใจผมลงมาบอดี้ที่ตัวผม ดูนมเรา น้องดูดได้เสียวมาก วินาทีนั้น บรรยายไม่ถูก ผมก็เลยขอน้องกินนมบ้าง หิวนม อยากกินนม น้องก็บอกได้เลย เสร็จแล้วระหว่างกินนมน้องเมเปิ้ลผมก็จุ๊บที่คอน้องไซร้คอบ้างตัวน้องขาวน่าจุ๊บมาก แล้วน้องก็บอดี้ให้อีกรอบ ดูดนมผมอีกรอบ ไม่รู้น้องหิวนมมาจากไหน แล้วผมก็สลับกินนมน้องอีกรอบ ฟินเลย ผมเลยลองถามว่าขอจุ๊บปากกะทาสีได้รึป่าว น้องบอกวันนี้ไม่ค่อยสบาย แต่ปกติให้นะ แต่เราก็เห็นน้องไอจามนิดๆ (สงสารน้องอ่ะหายไวๆนะ) ไม่เป็นไร ไม่ว่ากัน จากนั้นน้องก็บอกว่าเอาแล้วนะ จะจัดแล้วนะ แล้วน้องก็เอาของผมใส่ของน้องละก็จัดอยู่หลายท่า น้องมีอารมณ์ร่มดีมาก ผมกอดน้องน้องก็กอดผมตอบ ชอบตรงนี้แหละ  hgjhg hgjhg ระหว่างนั้นก็มีไซร้คอบ้างจุ๊บแก้มน้องบ้าง อิอิอิ แล้วเราก็จบด้วยท่านั่งกอดกันผมกอดน้องน้องก็กอดผม กอดแน่นมากตอนนั้นอ่ะ (เรียกท่าไม่ถูกอ่ะ แต่ก็ประมาณนี้คับ)น้องบอกน้องเสร็จแล้ว จากนั้นผมก็เสร็จตามน้อง แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน อาบเสร็จเวลาเหลือนั่งคุยกันชิวๆเล่นๆ ก่อนออกจากห้องน้องบอกถ้ามาอีกจะจัดให้เต็มๆเลย ผมเลยขอกอดน้องแบบแน่นๆไปทีนึง(หุ่นแบบ...น่ากอดมากเลยล่ะพี่ๆ) ขากลับแวะซื้อหน๋ม คอนเฟค คาราเมล ของน้องเมซอล1กล่อง(เกียวกันป่าวเนี้ย) จบจร้า
ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะคับ การบ้านยาวหน่อย
สรุป     หน้าตา 10
          ไฟหน้า 9 (คือเราอาจจะเห็นของน้องที่ไปอัพอึ๋มมาอ่ะ)
          งาน  10 ชอบตรงน้องบอดี้ให้นี่แหละ
          อาบน้ำ 9 โอเคจร้า ชัดๆถูๆสะอาดแถวบอดี้ให้ด้วย
โดยรวมแล้วชอบมากๆจร้า ฝากพี่ๆสุภาพกะน้องด้วยนะจ๊ะ

******การบ้านN' ทิวลิป******

บ่ายวันนี้พอดีได้มีโอกาสไปเที่ยว Visa Club @ พิษณุโลก แบบไม่ตั้งใจ เลยไม่ได้จอง
ดูรูป รู้ว่ามีปรากรอบมาใหม่รอบนี้
มาเจอ PR  บอกมีน้องทิวลิปคนเดียว (V้a คิดในใจ ) ไม่เป็นไรมาแล้ว

ตัดมาที่ห้องเลยละกัน ดูหน้าตาน้องเหมือนเพิ่งตื่นนอน น้องพูดเพราะ  จากนั้นก็ถอดเสื้อผ้าตัวใครตัวมัน ถอดเสร็จ หุ่นน้องและ ไฟหน้าก็โอเค ชวนเราไปอาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้ขัดให้บางซอกบางมุม
ตัดมาที่เตียง น้องก็บอกให้เรานอนคว่ำ จากนั้นน้องนวดให้ และเริ่มลงเจล ช่วงนี้เงียบมาก(สงสัยหลับทั้งคู่)
ไม่นาน น้องก็บอกให้เรานอนหงาย เอ้ยเริ่มตื่นสักที่ซาร์วเริ่มมาบ้างแว้วลุกขึ้นมากินหนองโพบ้าง ฟินเลยจร้า จัดท่าให้น้องทำ WOT สักพักก็เอาหนอนน้อยมากินหนองโพของน้อง ไม่นานก็พ่ายแตกคามือคานม กะนอนพักให้หายเหนื่อยสักหน่อย แม่คุณบอกให้ไปอาบน้ำจ้า สงสัยกลัวผัดไทยจะเย็นหรือจ๊ะเห็นสั่งแม่บ้านไว้ก่อนขึ้นงาน สรุปใช้เวลาไปประมาณ 2,400 วิจ้า

สรุป     หน้าตา 6.5
          ไฟหน้า 8.5
          งาน ให้ 7
          อาบน้ำ 6.5  pongz

******การบ้านN' ฟีเวอร์******

บ่ายแก่ ๆ วันนี้เลยข้าน้อยได้มีโอกาสแวบออกจากบ้านไปท่องโลกกว้างเมืองสองแคว ข้าน้อยได้สืบทราบลายแทงขุมทรัพย์แห่งเมืองสองแคว
คือร้าน Visa club นั้นเอง ไม่รอช้ารีบดิ่งตรงเข้าร้านอย่างด่วน
พอได้ไปนั่งคุยกับน้อง พีอาร์สุดหล่อ ข้าน้อยบอกว่า " ขอแบบใหม่ๆสดๆ พึ่งครั้งแรก"
น้องพีอาร์จัดให้ทันที เรียกน้องใหม่มา แว๊บแรกที่ได้เห็น น้องฟี่เวอร์ บอกเลยว่าข้าน้อยอยากทรมานน้องสุดๆ ไม่รีรอ ข้าน้อยรีบควักเงินจ่ายอย่างไว สักพักน้องเดินมารับหน้าตายิ้มแย้มเดินควงแขนพาเข้าไปประตูสวรรค์ ทันทีที่ปิดประตูห้องปุ๊ป น้องบอกว่า " ให้หนูถอดให้ไหมค่ะ " ข้าน้อยนิฟินเลย ถอดให้มือนึงก็ลูบไล้ น้องชายเราเล่นเสียวโคตรๆ ตัดมาที่ห้องน้ำ น้องถูให้อย่างดีถูกซอกทุกมุม สะอาดเอี่ยมอ่อง อาบไปคุยโน้นนี้ไป ชิวๆเพลินๆมาก เสร็จแล้ว ตัดมาที่เตียงเลย น้องให้ข้าน้อยนอนคว่ำ เอานมบอดี้ตั้งแต่ บน ยัน ล่าง เสียวสุดๆ และ ก็นอนหงายเท่านั้นแหละ โอว.. แม่เจ้า มาทั้งนมทั้งลิ้น วินาทีนั้น ฟินลืมเมียไปเลย ผมก็ไม่ยอมแพ้จับน้องนอนหงาย อ้าขาออกและก็โชว์พลังสายเบริน น้องเค้าร้องคราง เอามือขยุ้มหัวข้าน้อย จนได้พ่ายแพ้ข้าน้อยไป 1 ประตู หลังจากนั้น สเตปเทพน้องก็มาเลย สปาลิ้นใกล้ๆน้องชายเสียวสุดทีน ทั้งลิ้น ทั้งมือ สุดท้ายผมก็ได้แพ้น้องไป 1 ประตูเช่นกัน
ปล. ต้องขอขอบคุณพีอาร์สุดหล่อไม่ทำให้ผมผิดหวังจริงๆ

สรุป
เนื้อตัว 9/10
งาน   10/10
อาบน้ำ 9/10

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2024, 13:51:32 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ****รวมการบ้าน *****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2016, 00:07:44 »

***  น้อง ซีซ่า  ***

ส่งการบ้าน จักหน่อย ซีซ่า เสียวลืมเมียจริงๆๆๆ

Link >>>> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=138118.0

การบ้านฉบับแรกเลยครับ ไม่ค่อยได้เที่ยวแนวนี้เท่าไหร่ พอดีมาเที่ยวหาเพื่อนที่พิดโลกคับ เพื่อนจัดไห้เลยครับ ร้านนี้แนวนี้ มีที่เดียวในพิดโลก วีซ่า สปาร้านเปิดแต่เช้า ว่าแล้วก็ไปกันเลย 11 โมงกว่าๆถึงร้าน เจอพีอาร์สุดหล่อ ต้อนรับดีคับ มาช่วงนี่้ได้ส่วนลด 200 บ๊ะเข้าทางเลย เรียกน้องมาชมเลยซิ อย่าช้าไอ้น้อง คิดในใจ น้องมีอยู่ประมาน 5 คนที่พร้อม สเป็คเราไช่เลย น้อง ซีซ่า ขาวนำ ออร่า จับ ชอบมาก จ่ายค่าสืนสอดไปเลยครับ น้องพาขึ้นห้อง พร้อมน้ำเย็นๆ ปิดประตูห้อง  jljhl  ไม่ใหวละคับ เดินตามมากลิ่นน้ำหอมน้องมันปลุกอารมณ์มาก กอดเลยหอมไปหนึ่งฟอด น้องบอกใจเย็นๆพี่ ถอดผ้าก่อน น้องถอดไห้เสร็จเลยครับ แล้วก็หันไปถอดของน้องบ้าง ghjk โอ๊ยๆ ใจมันสั่นๆคับ เด็กอะไร ออร่าจับทั้งตัวเลย อกพอดี กำลังดูด จุกสวยครับ น้องบอกไปอาบน้ำกันก่อนนะ ไปสิ นานๆจะมีคนอาบน้ำไห้ บันเทิงเลยครับ ทุกซอก ทุกจุด น้องสำรวจหมด แถมมีถูไถ ลูปไล  ตรงอื่นพอทน แต่น้อง ลุคหนักตรงน้องชาย ของผมมันตื่นตั่งแต่เห็น ของน้องแล้ว มาเจอน้องทำแบบนี้ก็เรียบร้อย สิคับ น้องบอก สงสัย ไม่ได้เอาออกนานมั้งค๋ะ เลยเสร็จ ง่าย ไช่ๆ คับเกือบเดือน ละ ไม่เป็นไร เดียวไปต่อบนเตียง  pongz  พอถึงเตียง น้องไห้นอนคว่ำ นวดคับ น้ำมันด้วย สุดยอดเลยครับ ฝีมือมาก ขับรถมาใกล หายเมื่อยเลย สักพักน้องบอกไห้ นอนหงาย น้องกันนมผมสงั้น ส่วนมือก็ลุคน้องชายผมไปเรื่อยๆ น้องเขาเก่งคับ มือเบา นิ่มนวล เล่นไม่ถึงนาที ผมก็คึกขึ้นมาอีกครั้ง  scary ขอกินนมน้องเลย น้องก็ไม่ว่าอะไร จัดไปคับ ผมมันคนขาดแคลเซียม อยู่ด้วย ไม่ไหวคับ กินมันทั้งตัวเลยละกัน น้องอารมณ์ร่วม ดีมากครับ มีเสียงคราง เป็นบางครั้ง ธรรมชาติดี ต่างคนค่างนัวส์เนียกันพักใหญ่ น้องขึ้นบนบ้าง ท่าจำลองเหมือนจริงเลยครับ น้องทำดีมาก มันเสียวจนเกร็ง ไม่ใหวครับ เสร็จไปอีกรอบ  scary นอนกอดน้องหอมแก้ม ต่อคุยกันพอหอมปาก น้องก็พาไปอาบน้ำ น้องบอก อีกรอบใหมพี่ เดียวน้อง จัดไห้ พอก่อนเมียจ้า  kjhg  ฟินครับ งานน้อง กันเอง ไม่หวงตัว เมียยังไม่ทำไห้เลยครับ ต้องๆ เสร๊จกิจทิป xooo ไม่ผิดหวังเลยครับถึงพิดโลกสุดๆ

หน้าตา  8        eta03
งานนวด  10      hgjhg
เนื้อตัว   10    ผมชอบขาว  kjhg
ฟิวแฟน   1   ล้าน  jljhl

ผิดพลาด ตกหล่น ตรงใหน ขออภัยคับ ฉบับบแรก แต่มีมาอีกเรื่อยๆแน่ครับ เพราะผม อาจย้ายที่ทำงานมาจังหวัดไกล้ๆคับ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg